Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เคลียร์ตู้เสื้อผ้า สาวไซส์ m - xl ราคาถูกมาก ชุดทำงาน ยันชุดงานแต่งเลยค่ะคุณ ลงรัวๆๆ เข้ามาเลือกจับจองได้เลยจ้า

Warning Points:
    0/5

เคลียร์ตู้เสื้อผ้า สาวไซส์ m - xl ราคาถูกมาก ชุดทำงาน ยันชุดงานแต่งเลยค่ะคุณ ลงรัวๆๆ เข้ามาเลือกจับจองได้เลยจ้า

เสื้อผ้าของเจ้าของกระทู้เองค่า ส่งต่อเนื่องจากตอนนี้ทำงานประจำต้องใส่ยูนิฟอร์มเลยไม่ค่อยได้ใส่เสื้อผ้าเหล่านี้แล้วค่า ส่วนชุดออกงาน ไม่ใส่ซ้ำ เพราะให้ความพิศษกับ(เกือบ)ทุกงานค่ะ
    สไตล์ส่วนใหญ่เป็นเสื้อผ้าสาวออฟฟิสเปรี้ยวๆ ยันชุดราตรีเลยทีเดียว หุ่นเจ้าตัว สูง 164 ซม. น้ำหนักช่วงที่ใส่เสื้อผ้าเหล่านี้คือ 60 - 70กิโลกรัม เลยค่า
    ใครคิดว่าสัดส่วนประมาณเจ้าของกระทู้ ก็มาช๊อปปิ้งกันเล๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ราคาเก๋ๆตามรูป รวมค่าส่งลงทะเบียนแล้วนะคะ จขกท สมาชิก TRUST MEMBER หายห่วงได้เลยจ้า

ติดต่อสะดวกสุดทาง LINE: soodsaifaan

ตัวที่หนึ่ง ผ้าชีฟองออกงานน่าักฟรุ้งฟริ้ง อะ 390 พอ SOLD OUT

ตัวที่สอง ผ้าซาตินลื่นปรื๊ดปร๊าด เป็นผูกคอ ด้านหลังก้อดีเทลเก๋ๆ จัดไป 690 ถูกกว่าเช่าม๊ากกกกกกก SOLD OUT

ตัวที่สามผ้าซาติน ฟรุ้งฟริ้งสุดๆ กระโปรงยาวเหยียด ข้างหลังจับสม๊อค จะอ้วนจะผอมก้อได้ค่ะ จัดไป 1500 ราคานี้หาเช่ายังไม่ได้เลอ SOLD OUT

ตัวที่สี่ มาสายสาวผบ สาวออฟฟิสมั่งดีกว่า ผ้าทวีทแบบดูดีหรูหราชาชาช่า ตัดแพงมากกกก 490 ขาดตัว

ตัวที่ห้า ชุดนี้โบว์มสเน่ห์ ใส่ไปหนุ่มๆทักกันเกรียวทั้งออฟฟิส ผ้าหน้าเหมาะใส่ออฟฟิสแอร์ 490 ค่ะ

ตัวที่หก ทรงคล้ายตัวที่แล้วแต่ตัวนี้จะเป็นผ้ายืดค่ะ หนัก 70 ก้อยังใส่ได้ ให้เท่ากัน 490 ค่ะ

ตัวที่เจ็ด เดรสแขนยาวสีชมพูดิ้นเงินนูน คุณหนูมาก 550 ซื้อมากแพงจริงๆ เห็นใจแม่ค้านะคะ

ตัวที่แปด ฮันบกก็มีนะคะ ผ้าโปร่งซับในสองชั้นค่ะ 690 เบาๆไปเลยค่า

ตัวที่เก้า วกกลับมาชุออฟฟิสอิกรอบ ตัวนี้ติดเข็มกลัดชแนลอกซ้าย ก็กลายเป็นเมียซีอีโอเลยค่ะ 490

ตัวที่สิบ สามตัวนี้แบบเดียวกัน ทรงเดียกันเด๊ะ อิแม่ค้าบ้าพออยู่ช่วงนึงใส่กับขาสั้นส้นสูงตลอด 590 สามตัวนี้งานตัดค่า

ตัวที่สิบเอ็ด เดรสกระโปรงแขนกุด ลายสก๊อตดำม่วงดูคุณหนูอิกแล้วครับท่าน 490

ตัวที่สิบสอง เสื้อผ้าซาติดอย่างดี จขกท ชอบใส่กับกางเกงเอวสูง 250

ตัวที่สิบสาม ชุดแส็กสีชมพูบานเย็น ส่วนสูงเท่าจขกท ยาวประมานเข่า ใส่แล้วจับลุกค้าเซ็นรัวๆ 490

ตัวที่สิบสี่ ชุดแส็กผ้าไหมสีส้มนวลตา ผ้าใหมบางใส่สบายไม่หนานะคะ 750 ผ้าไหมอะเนอะๆ

ตัวที่สิบห้า เดรสแขนกุดผ้าลิลิน ยาวเหนือเข่า สีสดมากกกกก 390 เองงงงงง SOLD OUT

ตัวที่สิบหก เดรสแขนสั้นสีชมพุ ประดับเม็ดคริสตัล ยาวเลยเข่านิดนึง ใส่แล้วน่ารักนะคะ ไม่ป้า 490

ตัวที่สิบเจ็ด เดรสสั้นเหนือเข้าผ้าซาติน ปักเลื่อมตรงคอ ดูดีมีสกุลมากกกกก พี่ขอ 590 นะๆๆๆ

ตัวที่สิบแปด ตัวนี้นางฟ้ามาก ไม่ต้องมีคำบรรบาย 750 ค่ะ

ตัวที่สิบเก้า เจ๊กเก๊ตผ้าทวีตตัวสั้น ชิค ราคาก้อชิคนะ 390

ตัวที่ยี่สิบ เดรสสีส้มสดใส สไตล์วินเทจ จัดไป 590

ตัวที่ยี่สิบเอ็ด เจ๊กเก็ตหนังแท้ สีเขียวขี้ม้า เท่ฝุดๆ 690

ตัวที่ยี่สิบสอง เครสสีเทาแขนยาว ดูดีมีชาติตระกูลมาก ผ้าหนาหน่อย นั่งในห้องแอร์นะคะ 590

ตัวที่ยี่สิบสาม สูทส้มเปรี้ยวปริ๊ดตัวนี้เล็กหน่อยไซส์ 6 ของเพื่อน จขกท ค่ะ 590

ตัวที่ยี่สิบสี่ เดรสสีงาช้างผ้าไหม แบบาง ใส่แล้วไม่ร้อน จัดไปเพียง490

ตัวที่ยี่สิบห้า สูทหนาสำหรับใส่ในห้องแอรื ใส้กับกางเกงเอวสูงขาสั้นจี๊ดมาก 590

ตัวที่ยี่สิบหก เดรสชมพูบานเย็นหวานซ่อนเปรี้ยว มีวิ๊งๆด้วย จัดไปเพียง 490
    Last edited by soodsaifan; 03-18-2015 at 01:18 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->