Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ~สิ้นปี โล๊ะ Issey Miyake Pleats Please ~MaxMara Coats~ COMME des GARÇONS dress~ Zenithorial ~ Kloset~ISABEL MARANT~LYN AROUND ~ SODA~Flynow III~CK~DKNY~MNG~~BCBG~Max Mara~Karen Millen~Rebecca Taylor~Sisley~Stella McCartney~Zara~COACH and many mo

Warning Points:
    0/5

~สิ้นปี โล๊ะ Issey Miyake Pleats Please ~MaxMara Coats~ COMME des GARÇONS dress~ Zenithorial ~ Kloset~ISABEL MARANT~LYN AROUND ~ SODA~Flynow III~CK~DKNY~MNG~~BCBG~Max Mara~Karen Millen~Rebecca Taylor~Sisley~Stella McCartney~Zara~COACH and many mo

สินค้าทุกชิ้นถ่ายจากของจริง สภาพตามรูปเลยค่ะไม่แต่ง ไม่ผิดเพี้ยน...ดูได้ตามรูปของ แต่ละจุด

บางชิ้นอาจมีตำหนิบ้างเล็กน้อย จึงอยากให้ทุกท่านที่สนใจหรืออยากทราบราย ละเอียดจุดใดสอบถามได้เลยนะค่ะไม่ต้องเกรงใจ
    ราคาต่อรองได้นิดหน่อย ขายได้ขายค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ

กติกาเล็กๆน้อยๆ

- CF แล้ว CF ต่อได้นะคะ

- ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

- หากต้องการ CC รบกวนโทรแจ้งหน่อยนะคะ อย่าหายไปเลย

- โอนเงินแล้วส่ง sms แจ้งชื่อที่อยู่จัดส่งให้หน่อยนะคะ

- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนรับคืนทุกกรณี ขอให้พิจารณา ดีๆก่อนCFนะคะ อยากได้มุมไหนบอกเดี๋ยวจัดให้

สนใจติดต่อได้ทางPM หรือโทร 0 8 1 - 8 3 8 3 8 8 1 หากต้องการ CF โทรมาจะเร็วสุดค่ะ เพราะไม่ค่อยได้เช็ค PM

แม่ค้าหน้าเก่าตอนนี้เป็น TMแล้ว ไม่ต้องกลัวโดนโกงนะค่ะ แม่ค้ามีตัวตน สามารถโทรติดต่อได้ตลอดเวลา จ่ายเงินแล้วได้ของชัวร์

ฝากลิ้งค์ราวผ้าสวยๆของ Ikeaด้วยค่ะ

หมวดเสื้อผ้าสวยๆ

หมวดนี้เป็นเสื้อผ้าสภาพเหมือนใหม่ ทุกชิ้นค่ะ เนื่องจากเก็บอย่างเดียว บางตัวไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อนสภาพ 90-99%
    หากชิ้นใดมีตำหนิ จะแจ้งให้ทราบ พร้อมโชว์ตรงจุดที่เป็นตำหนิให้เห็น

เสื้อกั๊กกันหนาวแขนกุดสีดำ คัดติ้งเนี๊ยบสภาพเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิ

Size รอบอก 36"

ยี่ห้อ DKNY

ขาย 500 บาท

Over Coat สีน้ำตาลดำ สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิ เหมาะใส่ไปเที่ยว ตปท ตัวนี้ฝนตก หิมะตกเอาอยู่ค่ะ ใส่แล้วอุ่นสบาย ไม่หนัก สามารถพับเก็เปนกระเป๋ามีหูหิ้วพกพาสะดวกมากค่ะ

ยี่ห้อ MAX Studio เครือเดียวกับ MaxMara

ขาย 1,390 บาท

เดรสพลีสสีเทา สภาพ 99.99% ยังไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

free size 36"

Made in japan

ยี่ห้อ COMME des GARCONS

ขาย 1,500 บาท

Issey Miyake knit Jacket สี Midnight blue สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ

Size M อกได้ถึง 42"

ขาย 2,500 บาท

Issey Miyake Men shirts สีดำคอตั้ง อัดพลีสเป็นช่วงๆรอบตัว เท่ห์ดีค่ะ สภาพ 99%

Size S อกได้ถึง 40"

ขาย 2,000 บาท

เสื้อแขนกุดสีเหลืองและน้ำเงินตัดกัน สวยมากค่ะ แพทเทิร์นเก๋ดูดีไม่มีซ้ำ ดูแลรักษาง่าย ใส่แค่ครั้งเดียวส่งซักแห้งแล้วเก็บรักษาอย่างดี ไม่มีตำหนิ สภาพ 99.99%

ยี่ห้อ Issey Miyake

Size 2 อกได้ถึง 34"

ขาย 1,600 บาท

dress สีเทา ดำเลื่อมๆ ปริ้นท์ลายคล้ายหินอ่อนสีplum เดรสทรงหลวมๆใส่ได้หลายแบบ จะแบบปล่อยให้ได้ลุคแบบเซอร์ๆ หรือคาดเข็มขัดเส้นเล็กๆก็สวยเก๋ ดูไฮโซ เท่ห์ฝุดๆค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ใส่แค่ครั้งเดียว ส่งซักแห้งแล้วเก็บยาว ไม่มีตำหนิ

Size 9 รอบอก 36" เอว 32" สะโพกfree

ขาย 4,000 บาท

Pleats Cardigan สี Ivory คอวียาว ไม่มีกระดุม ตัวนี้จับแมทกับตัวไหนก็เด้งโดดเด่นค่ะ สภาพดี99.99% ไม่มีที่ติ

ยี่ห้อ pleats please by Issey Miyake

Size 3 ไหล่กว้าง14-16 นิ้ว ยาว 28 นิ้ว

ขาย 2,500 บาท

ruffle shirt dress long sleeve สีฟ้า สภาพ เหมือนใหม่ เทพสุดๆใส่แค่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ ผ้าcottonเนื้อดีคัตติ้งเนี๊ยบ แบบเรียบ แอบเท่ห์ ดูดี ชุดนี้แม่ค้าconfirm
    Size อก 36" เอวได้ถึง 32" สะโพกได้ถึง42" ยาว 47"

Made in Japan

ยี่ห้อ COMME des GARCONS

ขาย 3,500 บาท ลดเหลือ 3,000 บาท

ชุดเสื้อกางเกงขายาวทรงจินนี่ สีดำคาดน้ำเงิน สวย เท่ห์มากค่ะ ผ้าเนื้อ ดี นุ่มสบายผิว cutting เนี๊ยบ สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่มีตำหนิ

size 9

ขาย 4,000 บาท ลดเหลือ 3,000 บาท OMG!!

Over Coat ผ้าwool เนื้อดี สีดำลายสก็อตบางๆ คลาสสิคฝุดๆ คัตติ้งเนี๊ยบ แพทเทิร์นสวย เปะเว่อร์ สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิ เหมาะใส่ไปเที่ยว ตปท ตัวนี้ฝนตก หิมะตกเอาอยู่ค่ะ ใส่แล้ว เท่ห์ ดูดี มีรสนิยม อีกต่างหาก ของเขาดีจริงๆค่ะ

ยี่ห้อ Comme des garcons

Size M ไหล่กว้าง21 นิ้ว ยาว 47 นิ้ว

ขาย 5,500 บาท rare item

Jill Stuart lace dress Used like new ไม่มีตำหนิค่ะ ชุดสวย น่ารักฝุดๆ
    ขาย 1,200 บาท

เดรสสั้นแค่เข่าสีเขียวอ่อน ปักรูปเด็กลาย signature ของFly now น่ารักมากๆค่ะ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ

Size 40 รอบอก 36"

ขาย 750 บาท

เดรสสั้นchocky pink ลายซิกแซก ใส่อำพรางพุง สวยค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ไม่เคยใส่ ได้แต่ลอง ส่งซักแห้งแล้วเก็บยาว ไม่มีตำหนิ

Size 14 รอบอก 36" เอว 32" สะโพก 38" ยาว 37"

Mark& Spencer

ขาย 800 บาท

Max&DG(New)
    silk dress สีฟ้า เนื้อผ้าดี แบบเก๋ สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่มีตำหนิ

size 38,M,L

ขาย 490 บาท

เสื้อตัวยาวหรือจะใส่เป็นมินิเดรสก็เหมาะค่ะแขนยาวสี่ส่วนสีดำ พื้นสีดำลายน้ำตาล สวยดูดี เปนของใหม่ป้ายห้อย ซื้อจากเซ็นฯลาด มาราคา3พันก่าๆ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ M&S

Size 18 รอบอก 38" เอว 32" ยาว 34"

ขาย 1,500 บาท ลดเหลือ 900 บาท OMG!

เดรสแขนเต่อ ยาวคลุมเข่าretroขาวดำ ซื้อจากเซ็นฯลาด มาราคา 3,990 ใหม่ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ M&S

Size 18 รอบอก 36" เอว 32" ยาว40"

ขาย 900 บาท

Soda pink dress

Size L อก 34"

ขาย 650 บาท

FlyNow III wrap dresss NWT ราคาซื้อตอนเซลล์แล้วยังสองพันกว่าอยู่เลยค่ะ

Size 36 หรือ M

ขาย 1,190บาท

Fly now III jumpsuit (like new) สภาพดีมากๆค่ะ แบบน่ารักใส่สบาย ไร้ตำหนิ

Size 40 อกได้ถึง35" เอว30" สะโพก 36"-38"

ขาย 590 บาท

เสื้อคอกว้างสีดำ american apparel สภาพดีมาก ซื้อมาไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก ไม่มีตำหนิ

size S

ขาย 200 บาท

เดรสสั้นสีฟ้ลายดอกกุหลาบ สวยมากค่ะ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size m อกได้ถึง 36"

ยี่ห้อ Soda

ขาย 690 บาท

เสื้อสายเดี่ยวเอวจั๊มสีม่วงเม็ดมะปราง แบบสวยน่ารัก สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Marc Jacobs

Size M อก 33"

ขาย 390 บาท

เดรสแขนสั้น คอวีสีเทาลายสิงโตคู่ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Soda

Size M ไหล่ 16" อกได้ถึง 38"

ขาย 700 บาท

Zara bow blouse สี midnight blue สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่เคยใส่ ไม่มีตำหนิ

Size S อก 33"

ขาย 390 บาท

เสื้อผ้าsilkเนื้อดีสีดำแขนสี่ส่วน คอระบายสวยน่ารัก สภาพ99% ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ BCBG

Size 4 อก 33" เอว 28"

ขาย 350 บาท

Isabel Marant blouse ทำจากผ้า silk เนื้อดี นุ่ม พริ้ว สวย แพทเทรินท์เก๋ น่ารักมากมาย ของใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size 0 อกได้ถึง 33"

ขาย 590 บาท

Marc Jacobs blouse สีชมพูกะปิ แขนตุ๊กตาา แบบน่ารักฝุดๆ ใหม่กิ๊ก ไม่มีตำหนิ

Size 4 อก 33"

ขาย 500 บาท

Dinovaliano blouse (New) สวยมากค่ะ คัตติ้งเนี๊ยบ ผ้าเนื้อดีนุ่มสบายผิว สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่มีตำหนิ

Size 40 อกได้ถึง 34"

silk 100%

Made in Italy

ขาย 300 บาท

เสื้อแขนยาวสีสวย ของใหม่ ไม่มีตำหนิ
    ยี่ห้อ Esprit
    Size M อก 33"
    ขาย 390 บาท

เสื้อ Zara คอเต่า แขนตุ๊กตา ลายลูกน้ำทั้งตัว สวยน่ารักค่ะ สภาพใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

Size M

ขาย 400 บาท

เดรสสีดำ คัตติ้งเนี๊ยบ แพทเทิร์นสวย สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่เคยใส่ ได้แค่ซักแล้วเก็บอย่างดี

Size อก 34" เอว 30" สะโพก 36"

ขาย 600 บาท

Jill Stuart เดรสผ้าลินินสีวนิลา ทรงเอนิดนิดๆ สภาพดีมากค่ะ ใส่แค่ครั้งเดียว ไม่มีตำนิ

Size 2 อก 32"-33"

ขาย 690 บาท

เดรสยาวแขนสั้นสีดำ จากญี่ปุ่น ผ้านิ่มเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

Size อก 33" 28" 36-38"

ขาย 390 บาท

Mint Jodi arnold black dress เดรสสั้นไหล่เฉียง สีดำสภาพใหม่กิ๊กเลยค่ะ ไม่มีตำหนิ คัตติ้งเนี๊ยบ แบบเก๋ สวยเริ่ด เกิดแน่นอนค่ะ

Size 2 อก 32"

ขาย 2,000 บาท ลดเหลือ 1,500 บาท OMG!

เดรสสั้นสีดำแขนกุดจากญี่ปุ่น มีระบายช่วงเอว แบบสวยน่ารัก สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ

Size อก 32" เอว 26" สะโพก 36"

ยี่ห้อ ATSURO TAYAMA

ขาย 200 บาท

เสื้อไหล่เบี่ยงสีชมพู เนื้อผ้าซีทรู สภาพเหมือนใหม่ ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ rebecca taylor

Size S อก 32"

ขาย 200 บาท

Elie Tahari dress เดรสสายเดี่ยว สั้นเหนือเข่าพื้นขาวลายสีม่วง สวย เซ็กซี่ มากๆค่ะ ใส่ไปทะเลchill chill เริ่ดมากค่ะ ผ้าเนื้อดี เด้ง พริ้วสวยทิ้งตัวดี เปนของใหม่ ไม่มีตำหนิ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

Size XS อก 32"

ขาย 590 บาท ลดเหลือ 200 บาท

Disaya dress (1 time used (like very new)เดรสสีเทา ลายนกฮูก ฉลุแขนเซ็กซี่น่ารัก สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

Size S อก 32" เอว 26" สะโพก 35-36"

ขาย 2,000 บาท

Rebecca Taylor dress น่าสีฟ้า ลายดอกไม้เล็กๆหลากสี สวยงามน่ารักมากค่ะ สภาพ95%

Size 4 อก 32" เอว 27" สะโพก 36"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 590 บาท

Victoria's secret(nwt) ชุดนอนผ้านุ่ม เนื้อดี พริ้วสวย น่ารักมากๆค่ะ

Size XS อก 32"

ขาย 490 บาท ลดเหลือ 250 บาท

BCBG(New) เสื้อสายเดี่ยวผูกใต้อก ออกแนวเซ็กซี่นิดๆ น่ารักค่ะ

Size xxs อก 32"

ขาย 490 บาท ลดเหลือ 250 บาท

MAX dress (new)

Size 34 อก 32" เอว 27"

ขาย 500 บาท ลดเหลือ 390 บาท

เดรสสายเดี่ยวสีมิดไนทบลู ต่อเอว คัตติ้งเนี้ยบ แบบเริ่ด สวยค่ะ สสภาพใหม่เลย ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ SportMax

Size 34 อก 32" เอว27" สะโพก 36"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 600 บาท

เสื้อปกเชิ้ตแขนยาวสามส่วน ติดกระดุมหน้า ตีเกล็ดยาวไม่ถึงชายเสื้อ สีชมพูสวยไม่หวานจนเกินไป สภาพใหม่เลย ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ซื้อมา2พันกว่าส่งต่อถูกๆเลยค่ะ

ยี่ห้อ Diesel

Size m อกได้ถึง35"

ขาย 790 บาท ลดเหลือ 450 บาท

เสื้อตัวยาว แขนยาว สีวนิลาสีสวยสะอาดตา แบบน่ารัก สภาพดีมากใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ

Size M อกได้ถึง36"

ขาย 400 บาท

เสื้อผ้าไหมปกเชิ้ต แขนตุ๊กตาสั้น ลายตรางสีดำ ขาว แขนแอบเก๋ ทรงสวยดูดี สภาพ99% ใหม่เลยค่ะ ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Stefanel

Size 40 อก 38 นิ้ว

ขาย 590 บาท ลดเหลือ 300 บาท

เสื้อแขนยาวสีเทา เป็นผ้าsilkแต่งด้วยผ้าcotton ลวดลายตัดแปะด้วยสีขาว สวยเก๋ สะดุดตา เปฯของใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size 2 อกประมาณ 34นิ้ว เอว 30"

ขาย 550 บาท ลดเหลือ 300 บาท

เสื้อผ้าไหมเนื้อดีสีกลีบบัว ทรงย้วย พริ้วสวยดีค่ะ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน สภาพใหม่ ไร้ตำหนิ

ยี่ห้อ Rebecca Taylor

Size 2 ,S อกได้ 34"

ขาย 300 บาท

เดรสแขนสั้นคอวีสีชมพูเข้ม ลายdotติดวิ้งนิดๆพองาม ใหม่กิ๊กเลยค่ะ ไม่เคยใส่ เก็บจนลืม

ยี่ห้อ Soda

Size m รอบอก 38" เอว 32" สะโพก 40" ยาว 40"

ขาย 850 บาท ลดเหลือ 700 บาท

เสื้อhoodสีขาวoff whiteใส่กันหนาวแบบนี้ เอาอยู่ค่ะ ผ้าทั้งสวยทั้งนุ่ม ใส่สบายแล้วอุ่นผิวมากๆค่ะ

ยี่ห้อ Soda

Size M รอบอกไม่เกิน 36" ยาว23"

ขาย 600 บาท ลดเหลือ 490 บาท

เสื้อcropสีขาว แขนดำ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    ยี่ห้อ F21
    ขาย 300 บาท ลดเหลือ 200 บาท

Zenithorial dress shirt สภาพ 99%เหมือนใหม่ ไร้ตำหนิ ทรงover size นะค่ะ ใส่สบายมั๊ก มากค่ะ

ขาย 1,200 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท

Daks vest สีครีมสวยยมากๆค่ะ สภาพใหม่เลย ไม่มีตำหนิ

Size L

ขาย 690 บาท ลดเหลือ 290 บาท

MCM white dress (New)

ขาย 1,800 บาท ลดเหลือ 800 บาท

Topshop black lace dress แขนสี่ส่วน สวยมั๊กมากค่ะ ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่ ไม่มีตำหนิ ใส่เป็นเสื้อตัวยาวหรือมินิเดรสได้สบายค่ะ สภาพ 99%

Size อก 36"

Lyn around dress คอเหลี่ยม ต่ออก มีระบายน่ารักสุดๆ ใส่เป็นเสื้อตัวยาวหรือมินิเดรสได้สบายค่ะ สภาพ 99%

Size M อกได้ถึง 36"

ขาย 1,000 บาท ลดเหลือ 800 บาท

Soda เสื้อยืดแขนสั้น สีเนื้อรูปปากปักวิ้งส์ สวยใส ไม่มีตำหนิ สภาพ 99%

Size อก 36"

ขาย 400 บาท

เดรสลายดอกไม้ สีcoral สภาพดีมากค่ะ เก็บอย่างเดียว ไม่เคยใส่ไม่เคยซัก

ตำหนิ คือเป็นรอยด่างสีขาว ขนาดประมาณ3มิล ตามภาพสุดท้ายด้านบน แต่ไม่น่าเกลียดนะค่ะ นอกนั้นสวยแป๊ะ

ยี่ห้อ Zara

Size S รอบอก 32" เอว 28" ยาว 37"

ขาย 300 บาท

Rampage dress สีเทาออกงาน เป็นเดรสใหม่ ซื้อมาเก็บ ไม่มีตำหนิ
    ผ้าเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบ แพทเทริ์นสวยค่ะ

Size รอบอกได้ถึง34" เอว32" สะโพก 38"

ขาย 500 บาท

H&M เดรสคล้องคอ พื้นสีดำลายดอกขาว แบบเซ็กซี่น่ารักดีค่ะ ของใหม่ ไร้ตำหนิ
    Size M
    Made in India

ขาย 450 บาท ลดเหลือ 300 บาท

ใส่ออกมาแล้วสวยแบบนี้เลยค่ะ

เดรสออกงานสีทอง สวยมากค่ะ เปนของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อนไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ H&M

Size 34 รอบอก 32-34" เอว 27-28" สะโพก 36"

made in China

ขาย 490 บาท

เสื้อลายดอก แขนตุ๊กตา น่ารักค่ะ ทำจากผ้าcotton เนื้อดีสีสวย สภาพใหม่มาก ไม่เคยใส่ แต่ซักแล้ว ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Zara

Size m รอบอก 34"

ขาย 290 บาท ลดเหลือ 200 บาท

เสื้อสีเทาดำ แต่งรอบคอสวยดีค่ะ คอวีลึก จั้มปลายแขนเสื้อ น่ารักมากค่ะ สภาพ99%ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิใดๆ

Size รอบอก 33"

ขาย 390 บาทลดเหลือ 200 บาท

Zara purple dress สีม่วงสดใส มีผ้าผูกรอบเอว คอวีลึก ผ้าเด้งๆนิ่ม ทิ้งตัวดี ชุดนี้ได้จากงานsaleที่อังกฤษ สภาพใหม่กิ๊กไม่เคยใส่ไม่เคยซัก มีตำหนิเล็กๆแต่ไม่น่าเกลียด ตามรูปที่ 3 และ4 ใส่แล้วมองแทบไม่เห็น เอามาส่งต่อถูกๆไปเลยค่ะ

Size M

อก 34"เอว29" สะโพก 36"

ขาย 450 บาท ลดเหลือ 290 บาท

เสื้อผ้าไหมเนื้อดีสีดำ แขนตุ๊กตา แบบเรียบหรูดูดี ใส่ได้หลายโอกาส ของใหม่ไม่เคยใส่ แต่ตัดป้ายออกแล้ว

ยี่หัอ CK
    Size 6 อก 34"
    ขาย 390 บาท

Lyn around เสื้อแขนยาวสีเหลืองmustard คอวีกว้าง แบบน่ารักมากค่ะ สภาพ 99%ใส่แค่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ

Size M อกได้ถึง 35"

ขาย 600 บาท

เดรสแขนกุด คอวีลึก ต่ออกคล้ายทรงกิโมโน น่ารักมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ซื้อมาเก็บไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

ยี่ห้อ Zara

Size อก 34

ขาย 600 บาท ลดเหลือ 390 บาท

เดรสหรือเสื้อตัวยาว เหมาะสำหรับสาวที่ชอบใส่อะไรสบายๆ แต่ดูดี ผ้าเนื้อดี คัตติ้งดี เปฯของใหม่แต่ตัดป้ายออกแล้วนะค่ะ สภาพเหมือนใหม่ไม่มีตำหนิ กลิ่นของใหม่ยังติดอยู่เลยค่ะ
    Size XL อก 40"

ยี่ห้อ Zara

ขาย 1,200 บาท ลดเหลือ 800 บาท

Jumpsuit ลายตัวโน๊ต ซื้อมาไม่เคยใส่ สภาพใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิ
    Size S อกไม่เกิน 34"

ยี่ห้อ Kloset

เดรสยาวแขนสั้นสีดำ จากญี่ปุ่น ผ้านิ่มเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

Size อก 33" 28" 36-38"

ขาย 390 บาท

(NWT) เดรสผ้าไหมญี่ปุ่นลายสก็อต สีดำ-ขาว คอวี ต่ออกสวยมากค่ะ ซื้อจากญี่ปุ่น แต่ยังไม่มีโอกาสได้ใช้ ของใหม่ไม่มีตำหนิ

Size M-L อก 33" เอว 28" สะโพก 36" ยาว 35"

ขาย 1,200 บาท ลดเหลือ 290 บาท

เดรสผ้าไหมลายดอกไม้เล็ก สวยน่ารัก งานitalyสวยจริงๆค่ะ ผ้าเนื้อดี พริ้วสวย คัตติ้งเทพ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ
    อก 33" เอว 27" ยาว 40"
    ขาย 490 บาท ลดเหลือ 200 บาท

Hybrid ยีนส์สีส่วน สสวยมากค่ะ ไม่เคยใส่เลย สภาพเหมื่อใหม่ไร้ตำหนิ

Size 28
    ขาย 500 บาท

เสื้อแขนสั้นสีขาว ถักลูกไม้รอบคอ ช่วงอก สวยน่ารักมากๆค่ะ ของใหม่ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก ไม่มีตำหนิค่ะ
    ยี่ห้อ BCBG

Size 6,L

อกไม่เกิน 36"

ขาย 790 บาท > ลดเหลือ 450 บาท

เดรสสีเบส แบบน่ารักมั๊กมากกค่ะ เป็นของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิกวนใจ มีซับในในตัว

100% Cotton

size L อก 34" เอว 26-28" สะโพก 37" ยาว 38"

ยี่ห้อ Chloe

ขาย 990 บาท >> ลดเหลือ 500 บาท

เสื้อแขนกุดผ้าชีฟองสีเขียวอ่อน ช่วงอกเป็นลายสานจากผ้าชนิดเดียวกัน
    ต่อ-ผูกใต้อก แนวต่อด้านหลังเป็นผ้าเดรป สวยค่ะ..สวย สภาพเหมือนใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

ยี่ห้อTsumori Chisato

Size S อก 32นิ้วเอว 26 นิ้ว ตัวยาว 23 นิ้ว

ขาย 1,000 บาท >>>> ลดเหลือ 590 บาท

เดรสผ้าpolyester เนื้อดีนิ่ม ทิ้งตัวดี เดรสสีดำคอถ่วง ไม่มีวงแขน ใส่แล้วดูผอมเพรียว แบบเรียบสวยคลาสสิค ดูดี ซื้อยังไม่มีโอกาสใส่ สภาพ 99.99%Made in Japan

ยี่ห้อ Uniqlo

Size L อก 35" เอว 28-29" ยาว 36"

ลดเหลือ 300 บา

Daks blazer สีเทาดำ กระดุมอยู่ครบ สีเดิมๆไม่มีซีด สภาพ 99% สวยใสไร้ตำหนิ

อกได้ถึง 42"

ขาย 650 บาท ลดเหลือ 200 บาท

เดรสผ้าcotton 2tone ขาว ดำ ทรงบอลลูน น่ารัก มีตำหนิเปรอยสนิมจางๆตรงด้านข้างหน้าอก ตามภาพสุดท้ายเลยค่ะ มองแทบไม่เห็นถ้าไม่สังเกตุ ไม่น่าเกลียดค่ะ

Size อก 33" เอว 28" สะโพก 37"

ขาย 300 บาท

Banana Republic Retro dress (New) เป็นของใหม่ ไร้ตำหนิ ผ้าsilkเนื้อดี คัตติ้งเป๊ะ สวยมากค่ะชุดนี้
    Size 4 อก34" เอว29" สะโพก 37"
    ขาย 500 บาท ลดเหลือ 390 บาท

Jill Stuart mini dress เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ

size 4 อก 33 นิ้ว

ขาย 890 บาท ลดเหลือ 690 บาท

เดรสสั้นแขนสี่ส่วนสีน้ำเงิน ติดกระดุมหน้า เจาะกระเป๋าสองข้าง ทรงหลวมๆใส่สบาย ททำจากผ้าลินินเนื้อดี คัตติ้งเนี๊ยบมากๆค่ะ ชุดนี้ใส่ได้ตลอดไม่มีout สภาพใหม่เลยค่ะ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ส่งซักแล้วเก็บอย่างดี ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Anne Klien

Size 38" 34" 40"

ขาย 800 บาท ลดเหลือ 500 บาท

เดรสลูกไม้สีขาว สายดำ แบบสวยน่ารักมากค่ะ ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่ สภาพ99.99% ซื้อมา 3,800 บาทจากร้านแถวทองหล่อ

Size 44 อก 34" เอว 29" สะโพก 38"

ขายถูกแค่ 1,000 บาท ลดเหลือ 600 บาท

หมวดรองเท้าสวยๆ

รองเท้าที่นำมาลงขาย ทุกคู่อยู่ในสภาพเกิน90%ใช้งานได้ดี เป็นปกติ บางคู่แค่ลองใส่เดินในบ้านเท่านั้น ไม่ต้องกลัวว่าซื้อไปแล้วจะใช้ไม่ได้นะค่ะ การันตีคุณภาพค่ะ

รองเท้าสีดำ จาก Crazy Step เป็นผ้าซาตินสีดำ ตรงด้านหลังนำคริสตัลมาติดเป็นรูปโบว์ ทำให้รองเท้าดูเรียบหรูขึ้นมาทันที คู่นี้เพิ่งซื้อเมื่อต้นเดือนนี้เองค่ะ

Size 39

สูง 3.5"

ขาย 1,000 บาท

รองเท้าplat form สีดำ ใส่ออกงาน 2ครั้ง สภาพ 90% มีตำหนิเล็กน้อยจากการใช้งาน แต่ดูแล้วไม่น่าเกลียดนะค่ะ

ยี่ห้อ Boutique 9

Size 39

สูง 5"

ขาย 1, 290 บาท ลดเหลือ 1,000 บาท

COACH ล็อคเก็ต เงินแท้ 100% เป็นของใหม่ ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใช้ ตัวล็อคเก็ตเปิดออกได้นะค่ะ สวยค่ะ

ขาย 2,800 บาท ลดเหลือ 2,500 บาท

ขอขอบคุณทีมงานSBN สำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้
    Last edited by One2threeShop; 12-16-2014 at 12:24 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->