Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 18

Thread: UPDATE ผลงานออกแบบร้าน Athitthan อพาร์ทเมนท์เพชรศิริ-สร้างบ้านคุณสุภัทร ลายน้ำเงิน +คลินิกทันตกรรม+ โรงแรม+บ้านน้ำท่วม+สปา+ห้องประชุม+ร้านทอง+ตลาดน้ำอโยธยาค่ะ :รับสร้างบ้าน Renovate ออกแบบ ตกแต่งภายใน แอนนิเมชั่น +โมเดล ราคากันเอง

Threaded View

firstn's Avatar
    firstn is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Exclamation UPDATE ผลงานออกแบบร้าน Athitthan อพาร์ทเมนท์เพชรศิริ-สร้างบ้านคุณสุภัทร ลายน้ำเงิน +คลินิกทันตกรรม+ โรงแรม+บ้านน้ำท่วม+สปา+ห้องประชุม+ร้านทอง+ตลาดน้ำอโยธยาค่ะ :รับสร้างบ้าน Renovate ออกแบบ ตกแต่งภายใน แอนนิเมชั่น +โมเดล ราคากันเอง

ผลงานของเราแก้ไขเรียบร้อยแล้วค่ะ ขอต้องขอโทษทุกท่านที่เเข้าชมนะคะ เวปที่ฝากรูปมีปัญหานิดหน่อย ขอบคุณมากๆ ค่ะที่แวะชมผลงานเรา วันนี้มีupdate ผลงานบ้านลูกค้าเพิ่มนะคะลองแวะชมค่ะ^^

เพื่อนๆ คนไหนที่กำลังมองหาบริษัทรับสร้างบ้าน งานต่อเติมเล็กๆ เช่น ทาสีบ้าน ซ่อมแซมบ้าน เดินไฟ ก็รับนะคะ
    รับออกแบบ ตกแต่งภายใน สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่คุณตรีภพ(อ๊อด 099-4478798) email:trilith2012@gmail.com , tjutisema@gmail.com หรือ pm มาก้อได้ ยินดีให้คำปรึกษา ไม่เบี้ยวไม่ทิ้งงานค่ะ ^^

วันนี้ขอUPDATE ผลงานออกแบบร้าน Athitthan ที่ Siam Square One คะ แนวความคิดให้เหมือนเป็นท้องฟ้ายามค่ำคืนมีดาวส่องประกาย ด้านหลังเคาน์เตอร์จะเป็นห้องเก็บอุปกรณ์ หรือเก็บของ องค์ประกอบโดยรวมเน้นสี ชมพู Rose Gold เข้ามาแซมบ้างเพื่อเพิ่มความหวานเข้าไป เฟอร์นิเจอร์ส่วนใหญ่เป็นลักษณะลอยตัวสามารถเคลื่อนย้ายได้ เน้นหรู ดูดี ค่ะ ลองแวะชมผลงานได้นะคะ ตอนนี้ร้านเปิดให้บริการแล้วคะ คุณเจี้ยบเจ้าของน่ารักมากมายคะ

ผลงานจริงค่ะ

Last edited by firstn; 10-13-2014 at 11:02 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->