Pre-order Lucas

1. Cf no CC
2. ถึงไทย 3 สค พร้อมส่งทันที
3. รบกวนจ่ายเต็มจำนวนนะคะ
4. มีค่าจัดส่ง 30 บาท สั่ง 3 อันขึ้นไป ส่งฟรีค่ะ
5. ตอนนี้แม่ค้าอยู่ Australia นะคะ สะดวกทางไลน์ line: sufee1828
6. ขายในนี้มานาน ไม่มีประวัติโกง 1000000% คะ

LUCAS ลิปบาล์ม อเนกประสงค์ ราคาเพียง 250 บาท !!!!!!!!
Line id : sufee1828

Lucas’ Papaw Ointment ขนาด 25 กรัม
ไม่ใช่แค่ลิบบาล์มธรรมดา แต่มันเป็นบาล์มสามัญประจำกระเป๋าที่ผู้หญิงทุกคนควรต้องมีอย่างยิ่ง สามารถใช้ได้ตั้งแต่ปากยังทาก้นเจ้าตัวเล็กคะ ใช้ได้ทุกอย่างคะ ดีมากๆ

นิตยสารหลายฉบับของออสเตรเลียได้ยกย่องให้ Lucas’ Papaw Ointment เป็นบาล์มอเนกประสงค์อันดับหนึ่งที่ครองใจสาวๆหลายๆคนในออสเตรเลีย เพราะว่านอกจากคุณสมบัติในการรักษาอาการปากแตก ปากแห้งได้ดีแล้ว ยังสามารถใช้รักษาบาดแผลได้ดีเช่นกัน ไม่ใช่เครื่องสำอาง แต่เป็นเวชสำอางที่ใช้ได้ผลดีกับการระคายเคืองของผิวหนัง ผิวแห้งแพ้ เป็นตัวช่วยในการผลัดเซลล์ผิว และลดอาการระคายเคือง สามารถทาจมูกเล็กที่แข็งแห้ง และลอกได้อย่างเห็นผลชัดเจน

สรรพคุณมากมายจริงๆ ทาแผลไฟไหม้ น้ำร้อนลวก แผลถลอก แผลมีดบาด ผิวหนังแห้ง ตกสะเก็ด ผื่นแดง และ แผลเปิดต่างๆ แมลงสัตว์กัดต่อย สิวก็ทาได้คะ และที่นิยมมากที่สุด คือ ทาริมฝึปาก เพื่อใหความชุ่มชื้นคะ
ขายดีมากรับรองผล !!
เป็น ขี้ผึ้งเอนกประสงค์ที่ผลิตในรัฐ Queensland นี่เองค่ะ มีต้นตำรับมาจากนักพฤกษาวิทยาที่ชื่อว่า T.P.Lucas จากบันทึกในปี 1906 เค้าได้ทำการศึกษาและพบว่าเจ้าสารสกัดจาก Papaw (Carica Papaya หรือมะละกอบ้านเรานั่นเองค่ะ) มีสรรพคุณในการฆ่าเชื้อและบรรเทาอาการทางผิวหนังได้หลายอย่าง

ใช้ทาริมฝีปากเพราะมีสรรพคุณช่วยให้ความชุ่มชื่น หรือจะทาจุดแห้งกร้านอย่างข้อศอก หัวเข่า ส้นเท้า ก็ทำให้ผิวนุ่มดีค่ะ หากคุณๆ มีผื่นแพ้ก็สามารถทาช่วยลดอาการคันได้ ขี้ผึ้งสารพัดประโยชน์นี่ เอามาทามือแทน Hand cream ก็ใช้ดีเหมือนกันค่ะ

เนื่องจากเค้าว่า เจ้าขี้ผึ้งในหลอดสีแดงนี้ มีสรรพคุณในการฆ่าเชื้อด้วย จึง สามารถทาบริเวณแผลฟกช้ำดำเขียว แผลไฟไหม้ น้ำร้อนลวก แมลงสัตว์กัดต่อย แผลพุพองหรือเป็นหนอง รอยแตกของผิวหนัง แผลติดเชื้อรา แผลนานาชนิดก็สามารถทาได้ นอกจากนี้ยังสามารถ ทาผื่นผ้าอ้อมเด็ก หัวนมแตกในสตรีให้นมบุตร หรือแม้กระทั่งริดสีดวง

credit http://go2pasa.ning.com/group/shoppi...cs/baby-foot-3