อ่านนิดนึงนะค่ะ!!!

ชอบตัวไหนpmมาได้เรยนะค่ะ สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าค่ะบ้างตัวก็ไม่เคยใส่ค่ะสภาพดีทุกตัว

เสื้อคิดค่าส่ง30ค่ะ กระเป๋าค่าส่ง50บาทค่ะเพราะบ้างใบก็หนักเอาการเรยทีเดียว

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

โซนนี้100ทุกตัวค่ะ

ตัวนี้เป็นสายเดียวสีชมพูดอกสีสดมากค่ะ เป็น cropแต่ไม่สั้นนะค่ะ 100เดียวจ๊ะ

เสื้อกล้ามตัวยาวยาวประมาณ31 สีชมพูสด 100

เสื้อตัวยาวลายเสือ

เสื้อกล้ามตัวยาวกระดุม ขอบกระเป๋าเป็น polka dot

กระโปรงใส่เป็นเกาะอกจากร้านฟังกัส

สายเดียวสีชมพูโบว์หน้า

เสื้อยืดเลื่อม ยาว30

กระโปรงลายเสื้อ เอวยืด

เบอร์37ค่ะแต่วัดแล้วเท้ายาว24-24.5ใส่ได้ค่ะ

โซน150ค่ะ

เสื้อไหล่ตั้ง สีดำ 150

เดรสทรงสวยคัตติ้งเนียบค่ะจะเอาโบว์ออกก็ได้ค่ะ สีน้ำตาลเข้มจนดำ 150

ด้านหลังเป็นซิปค่ะ

โซน กระเป๋า100เดียวทุกใบค่ะ

FLYNOW

โซนนี้80ค่ะ

ส่วนคู่นี้เบอร์37ค่ะ เท้าประมาณ23-24ใส่ได้ค่ะ ขาย500ค่ะของใหม่ค่ะ