สอบถามเพิ่มเติมได้ทางเมลล์ kapook_mania@yahoo.com นะคะ pm ก็ได้แต่อาจจะตอบช้าหน่อยค่ะ

แม่ค้ามีบัญชีกสิกร ไทยพาณิชย์ กรุงเทพ กรุงไทย สะดวกแบงค์ไหนระบุด้วยนะคะ

ไม่เก่าเก็บค่ะ ถ้าพบว่าของปลอมคืนเิงิน100 เท่านะคะ

ค่าส่ง 30 บาท นะคะ ซื้อเกิน300บาท ส่งฟรีค่ะ ของดต่อนะคะ ขายถูกแล้วค่า ไม่เก่าเก็บนะคะ ของแท้แน่นอน ปลอมคืนเงิน100เท่าจ้า

รูปรวมซ้ายไปขวานะคะ ไม่เก่าเก็บค่ะ ถ้าพบว่าของปลอมคืนเงิน100 เท่านะคะ

KOSE mask white หรือที่ใครๆเรียกว่ามาร์สดำ ตัวฮิตเลยนะคะ พอดีซื้อมา2หลอด ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อ 500 กล่องทิ้งไปแล้วคะ จะแพคให้อย่างดีนะคะ

MISSHA Perfect cover bb cream no 23 spf42 บีบีตัวฮิตของยี่ห้อนี้ต้องยกให้เค้าเลยค่ะ สำหรับคนผิวปานกลางนะคะ ไม่ขาว ใช้ไป3หน้าได้ค่ะ ไม่เกินแน่นอน ส่งต่อ 400 ในช็อปขายพันกว่านะคะ กล่องทิ้งไปแล้วคะ จะแพคให้อย่างดีนะคะ

THE FACE SHOP make up base สีม่วง ทุกบ้านต้องมีค่ะ สะดวกทาแล้วตบแป้งเบาๆๆวันสบายๆๆออกจากบ้านได้เลยคะ เหลือ 90% ขาย 100

CEZANNE Liquid foundation รองพื้นยี่ห้อนี้ดังมากในห้องแป้งพันทิพคะ ชอบซื้อมาลองค่ะ แต่ไม่ได้ใช้ ลองที่มือไปครั้งเดียว ส่งต่อ 380

CEZANNE เอาไว้ปัดตอนแต่งหน้าเสร็จแล้วนะคะ สันจมูก โหนกแก้ม หน้าผาก ลองไปครั้งเดียว ขาย 250

CEZANNE บรัชออนสีชมพูมี2เฉด แปรงยังไม่ได้แกะซีลเลยคะ ลองไปครั้งเดียว ขาย 300

BOTANICS บรัชออนสีชมพูพร้อมแปรงปัด ใช้ไป 2-3 ครั้ง ขาย 150

KATE ที่เขียนคิ้วแบบฝุ่น ตัวฮิตเลยนะคะ เหลือ 80% ได้คะ ขาย 200 ขายแล้วคะ

SHEENE face color เอาไว้ปัดไฮไลท์ได้คะ ลองสีไปครั้งเดียว ใหม่ๆเลยคะ ขาย 150

NYX powder blush ลองสีไปครั้งเดียวคะ ขาย 130

ESSENCE ฺBlondes bronzing powder เหลือ 90% up นะคะ ขาย 200

ETUDE แป้งฝุ่นใช้ได้กับทุกสภาพผิว ลองไปครั้งเดียว แต่ยังไม่ได้ซักพัฟนะคะ ส่งต่อพร้อมกล่อง ใหม่ๆๆเลยคะ ขาย 350

NYX ดินสอเขียนขอบตาสีขาวแบบด้าน ใช้ไป2-3 ครั้งคะ ขาย 100

Missa ลิปสีโทนออกส้ม กำลังสวยเลยคะ ลองไปครั้งเดียว ส่งต่อ 180 ขายแล้วคะ

ส่งต่อของใหม่

New!! KATE gel liner พร้อมแปรงพู่กัน เขียนง่ายมากๆๆนะคะ ตัวขายดียี่ห้อนี้เลยคะ ของใหม่นะคะ ขาย 350

New!! SHISEIDO baby powder ของใหม่ ซีลพลาสติกคะ ขาย 150 มี2อัน

ขอบคุณ sbn มากๆค่ะ