Colorful Tank top
Product # CF-ML-0112

Price : 290 Baht
เสื้อผ้าฝ้ายใส่สบาย Brand I.E. สีสดใส ลายพิมพ์สวย ตัดเย็บดีมากค่ะ เพราะเป็น brand ในห้าง ฯ รับไปไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
Color : Multi Color
Size : S (อก 32'' คัวยาว 28'')

Flower Embroidery Tank top
Product # FE-YW-0112

เสื้อผ้าฝ้ายใส่สบาย Brand I.E. ลายทางสีเหลืองอ่อน ปักลายดอกไม้เล็ก ๆ น่ารักสดใส ตัดเย็บดีมากค่ะ เพราะเป็น brand ในห้าง ฯ รับไปไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
Color : เหลืองอ่อน
Size : L (อก 34'' คัวยาว 25'')

Falling In Love Dress
Product # HD-BK-0312

[B]Price : 290 Baht
Dress Chiffon พิมพ์ ลายหัวใจ น่ารักอ่ะ cutting น่ารักดี ช่วงกระโปรงมีระบายด้านข้าง สวยหวานค่ะ
Color : Black
Size : Free (อก 32-34'' เอวได้ถึง 26 - 29'' ยาว 32'')

Chiffon Coffee Bean Print Dress
Product # CBD-BW-0312

Dress Chiffon คุณภาพดีอีกตัวค่ะ สีสดใส ใส่ทำงานหรือใส่เที่ยวก็ in trend ค่ะ
Color : Brown (น้ำตาลอมส้ม)
Size : Free (อก 32''-34'' เอว 26'' - 29'' ยาว 32'')

Chiffon Mushroom print Dress
Product # MPD-LB-0312

Dress มีระบายที่อก น่ารัก กิ๊ปเก๋มว๊ากก ค่ะ ผ้าคล้าย chiffon เนื้อดี พิมพ์ลายน่ารัก ต้องรีบสอยไว้แล้ววว
Color : Green pastel (เขียวอมฟ้า)
Size : Free (อก 32''-34'' เอวได้ถึง 26''-30'' ยาว 32'')

Long Sleeve Dress Quadrifoglio
Product # QD-BE-0312

Dress ผ้า Polyester พิมพ์ลายใบไม้รูปหัวใจ คอปกบัวน่ารัก ใส่ง่าย ดูดี คุณหนูมากค่ะ
Color : Beige (ครีม)

Size : Free (อก 32''-34'' เอว 26'' - 32'' ตัวยาว 31.5'')

Long Sleeve Dress Quadrifoglio
Product # QD-BK-0312

Dress ผ้า Polyester พิมพ์ลายใบไม้รูปหัวใจ คอปกบัวน่ารัก ใส่ง่าย ดูดี คุณหนูมากค่ะ
Color : Black (ดำ)
Size : Free (อก 32''- 34'' เอว 26''-32'' ตัวยาว 31.5'')

Leopard Lace Dress
Product # LLD-BR-0312

Price : 390 Baht
Dress Chiffon พิมพ์ลายเสื้อ สวย in trend มากค่ะ แต่แขน และช่วงไหล่ ถึงบ่าหลังด้วยลูกไม้คุณภาพดี สวย หรู ดูดมากค่ะ ตัว Dress อัดพลีท สวยใส่แล้วเลิศมาค่ะ ขอบอก
Color : Leopard print Brown
Size : อกได้ถึง 40'' ตัวยาว 80 cm.

Flounce Print Dress
Product : FLD-RD-0312

Price : 390 Baht
Dress Chiffon แต่งระบาย สวยมาค่ะ หน้าอกจะเป็นจับสม๊อค สวย ใส่ไปงานเลี้ยงเล็ก ๆ ไปทะเล ไปเที่ยวชิลล์ ๆ ใส ๆ สบายค่ะ ยาวกำลังดีไม่ลากพื้นนะคะ
Color : Red (แดงอมส้ม)
Size : Free (อก 32'' เอว 28'' ยาว 39'')

Graffic Blouse
Product : GB-OR-0312

Price : 220 Baht
Blouse ผ้า Polyester คล้ายไหมจีน พิมพ์ลาย graffic สีสรรสดใสค่ะ Summer นี้ ต้องมีไว้แล้วนะคะ ใส่เที่ยว ใส่ทำงานก็ได้ค่ะ ใน Shop Ten & Co ที่ The Mall ขายราคา Sale อยู่ 690 เลยนะคร๊าาาา
Color : โทนส้ม
Size : Free (อก 34'' แขนยาว 22'' ยาวด้านหลัง 25'')

Hight Waist Short
Product # HW-BE-0312

Price : 150 Baht
ขาสั้นเอวสูง แต่งกระดุม ขาพับแต่งขอบ สวยเก๋ สีสรรสดใสมากค่ะ
Fabric : Polyester เนื้อดี
Color : Beige (กากี)
Size : M เอว 26"-27" สะโพก 35'' ยาว 12"

High Waist Short
Product # HW-BK-0312

Price : 150 Baht
ขาสั้นเอวสูง สีดำสุดฮิต ไม่ต้องอธิบายมากนะคะ ต้องมีไว้ติดตู้กันอยู่แล้ว
Size : M เอว 28" สะโพก 35'' ยาว 11.5"

Polka Dot Short sleeve
Product : PDT-BK-0312

เสื้อผ้ายืดเนื้อดี brand People's Market's พิมพ์ลาย Polka Dot แต่งระบายเล็ก ๆ ด้านหน้า น่ารักมากค่ะ
Color : Black dot white
Size : M (อกได้ถึง 34'' ตัวยาว 23'')

Polka Dot Short sleeve
Product : PDT-VT-0312

เสื้อผ้ายืดเนื้อดี brand People's Market's พิมพ์ลาย Polka Dot แต่งระบายเล็ก ๆ ด้านหน้า น่ารักมากค่ะ
Color : Violet (ม่วงจุดชมพู)
Size : S (อกได้ถึง 32'' ตัวยาว 22'')

Fall Collar Tank
Product # FC-BL-0312

Price : 250 Baht
เสื้อแขนกุด ผ้า polyester ทอลายคล้ายไหม ผ้าเบา ใส่สบายมากค่ะ คอถ่วงดู เกร๋ ๆ เหมาะกับใส่รับ Summer นี้มากเลยจ้าาาา
Color : Blue
Size : M (อกได้ถึง 40'' ยาว 23'')

Purple Paint Dress
Product # PP-PU-0312

Price : 350 Baht
Dress Brand W.B.C ใส่ทำงานสบาย ๆ สีโทนม่วง ผ้า woven Cotton เนื้อดีพิมพ์ลายสวย เนื้อผ้าใส่สบายมาก ๆ ค่ะ
Color : Purple (โทนม่วง)
Size : M : อกได้ถึง 36'' เอว 27-29'' สะโพกได้ถึง 37'' ยาว 32''
S : อกได้ถึง 34'' เอว 26-28'' สะโพก 36'' ยาว 32''

2 in 1 Blossom Dress
Product : BD-BK-0312

Price : 350 Baht
ใส่เป็น Dress ก็เซ็กซี่ ใส่เป็น เสื้อก็ได้ค่ะ คุ้มจริง ๆ ค่ะ ตัวนี้
ผ้าดี มีซับในทั้งต้ว Brand W.B.C การตัดเย็บไม่ต้องบรรยายค่ะ รับประกันเลยค่ะ
Color : Flower print black ground
Size : อกได้ถึง 32'' เอว 28'' สะโพก 35'' ยาว 31'')

หมวกทรงเค้ก น่ารัก คุณหนูมากกก ของใหม่นะคะ ใบเดียวเท่านั้นค่ะ ขอขายขาดทุนที่200 บาท ยอมขายขาดทุนเพราะ มีรอย นีสสสสนึง ตามลูกศรชี้นะคะ ไม่ใช่เปื้อนนะคะ แต่เป็นรอยหักนิดนึง ดูแทบไม่เห็น งานเนียบ ไม่โหล
สีสวย น้ำตาลอ่อน สีรูปบนจะใกล้สีจริงมากกว่านะคะ ขนาดรอบวงหมวกด้านใน 57 cm. ค่ะ ใส่สบายค่ะ
สนใจติดต่อ เจี๊ยบ 081-8031225 ค่ะ มีใบเดียวจริง ๆ ค่ะ Line, whatsapp หรือ PM มาคุยได้จ้าา

[SIZE="2"]SOLD OUT ZONE
[SIZE="3"]สุดท้ายขอนำเสนอ รองเท้า VNC เบอร์ 7 (ความยาวจาก 25 cm. ความกว้างส่วนที่กว้างสุด 8.5 cm.) ส้นสูง 3.5 นิ้วค่ะ สีชมพูแสนหวานค่ะ ใส่ไปงานแต่งแค่ 2 ครั้งเท่านั้นค่ะ สภาพดูตามรูปนะคะ พื้นรองเท้ามีรอยนิดหน่อยตามการใช้งาน ขอส่งต่อที่ SOLD

Dress สั้น สีขาวงาช้าง แต่งผ้าลูกไม้ (อก 24'' ตัวยาว 31.2'' cm.) ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ เหมาะกับคน size XS นะคะ ขอขายที่ SOLD ค่ะ

Dress ราตรี สีแดง สวยเลิศ ผ้าคล้ายชีฟอง ใส่ไปครั้งเดียว สายด้านที่เป็นระบายสามารถถอดได้ค่ะ แต่คนขายเย็บติดไว้เพราะ ไม่ชอบใส่แบบสายด้านเดียว อกยืดได้ถึง 33'' ตัวยาว 29'' ขอขายที่ SOLD ค่ะ
กระเป๋า คล้าย mui mui bow สีน้ำตาล chocolate อะไหล่สีทองเหลือง สภาพดีค่ะ มีรอยบ้างตามการใช้งานแต่ไม่ชัด ถือได้กับทุกชุด ซิปเป็นโลหะ งานดี ขนาดกระเป๋า ก้นกระเป๋ากว้าง 3.8'' ยาว 14.8'' กระเป๋าสูงไม่รวมหูหิ้ว 9.5'' มีสายสะพายถอดได้ค่ะ SUPPER SALE SOLD OUT
เอี๊ยม ผ้า canvas ลาย ชิโนริ สีแดงชมพู ใส่กับเชิ้ตมีแต่งระบาย หรือเสื้อกล้ามก็น่ารักค่ะ ที่เอวด้านหลังเป็นสม๊อค ยืดได้เอว 28''-29'' ตัวยาว 30'' cm. ขอขายที่ SOLD OUT ค่ะ
Jumpsuit สีแดง ผ้ายืด ใส่กับเสื้อกล้ามน่ารักมาก รอบอก 32''-33'' ตัวยาว 36'' cm. ขอขายที่ SOLD OUT บาท
Graffic Blouse
Product : GB-BL-0312

Price : 350 Baht----> SOLD OUT
Blouse ผ้า Polyester คล้ายไหมจีน พิมพ์ลาย graffic สีสรรสดใสค่ะ Summer นี้ ต้องมีไว้แล้วนะคะ ใส่เที่ยว ใส่ทำงานก็ได้ค่ะ ใน Shop Ten & Co ที่ The Mall ขายราคา Sale อยู่ 690 เลยนะคร๊าาาา
Color : โทนน้ำเงิน
Size : Free (อก 34'' แขนยาว 22'' ยาวด้านหลัง 25'')

Tank Top Feather print
Product # TF-BK-0312

[B][COLOR="Red"]Price : SOLD OUT [B][SIZE="4"][COLOR="Red"]
เสื้อแขนกุด ผ้า Chiffon เนื้อนุ่ม มว๊ากกกก พิมพ์ลายขนนกสีสรร สดใส เพิ่มความเกร๋ ด้วยดีไซด์ หน้าสั้นหลังเป็นวียาว ใส่วันสบาย ๆ ใส ๆ กันไปค่ะ
Color : Black
Size : Free

ขอขอบคุณ SIAM BRANDNAME ที่ให้พื้นที่ดี ๆ ค่ะ ^^