Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ▲♥▲ ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ▲♥▲ ลงเพิ่มของใหม่อีกจ้า + โละแหลกล๊อตเก่า ถูกกว่าเดิม เพิ่มของโซน 1ตัว300 2ตัว500 เสื้อผ้าจากญี่ปุ่น Dress, cardigan, blouse, shirt from JAPAN STREET หลากสไตล์ทั้งเรียบหรู หรือ easy mix&match ;D

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

▲♥▲ ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ▲♥▲ ลงเพิ่มของใหม่อีกจ้า + โละแหลกล๊อตเก่า ถูกกว่าเดิม เพิ่มของโซน 1ตัว300 2ตัว500 เสื้อผ้าจากญี่ปุ่น Dress, cardigan, blouse, shirt from JAPAN STREET หลากสไตล์ทั้งเรียบหรู หรือ easy mix&match ;D

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาท ทั่วประเทศไทยค่ะ
    -CCได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะCFแล้ว ไม่CCนะคะ ถ้าCFแล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -เวลา PM สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า
    หิ้วมาเองจากญี่ปุ่นไม่คิดค่าหิ้วคะ ทุกตัวลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถาม size มาได้นะคะ ขอเป็นทาง PM นะคะ หรือทิ้ง e-mailไว้ได้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW♥ZONE ( Update และ SALE เพิ่มแล้วค่า ♥)
    ♥Ps. สำหรับคุณลูกค่าเก่า ลูกค้าประจำ ลดพิเศษคะ♥

JP133 Special Chic Dot Pattern เสื้อปกเชิ๊ตแพนเทิร์นสุดเก๋ไม่ซ้ำใคร สีขาวนวลแต่งผ้าด้านหน้าทรงเพิ่มความเก๋ด้วยลายจุด เป็นผ้าชีฟองคุณภาพดีไม่ใช่ชีฟองบางๆทั่วไปแน่นอนค่ะ พริ้ว นิ่มมาก ใส่สบายสุดๆ สภาพดีมากค่ะ เชิ๊ตตัวนี้ค่อนข้างยาว จึงสามารถใส่เป็น Minidress ได้เลยค่ะ ใส่แล้วไหล่จะลู่ลงตามทรงไหล่ของคนใส่ อำพรางสัดส่วนได้เป็นอย่างดี ดูผอมเพรียว และเก๋ชิคแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 1250 >>> 750 บาท >>> 500 ถ้วน เท่านั้นค่ะ recommend ค่ะ

JP131 Rainbow Glitter pattern cardigan เสื้อคลุมหลากสีสุดเก๋ กระดุมเดี่ยว ใส่กับอะไรก็ง่าย เช่นเสื้อยืดขาวกางเกงยีนส์ แค่นี้ก็ chic ได้ สไตล์ญี่ปุ่นค่ะ ตัดใจส่งต่อไปเลยอย่างแรง รับรองว่าหาไม่ได้ที่ไหนอีกแล้ว แนว japanese street ค่ะ แต่ตัวนี้มีตำหนิอยู่จุดเดียวคือรูเล็กๆที่ใต้กระดุมค่ะ แต่ไม่สังเกตุไม่เห็นแน่นอน นอกนั้นสวยสภาพดีค่า จึงส่งต่อเบาๆไปเลย 1650 >>> 850 บาท >>> 600 ถ้วน เท่านั้นค่ะ recommend ♥

เนื้อผ้าเก๋ แปลกหาอย่าง สไตล์รูปที่นางแบบใส่ค่ะ แต่ตัวนี้เป็นเสื้อคลุม ทรงพริ้วๆ free size ค่ะ รับประกันความโดดเด่นค่า

JP130 Indian Bride Lace Cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกน ผ้าลูกไม้มุ้ง ปักมุก และริบบิ้นอย่างดี หายาก ตัวนี้มาตามคำเรียกร้อง สำหรับลูกค้าที่ชอบคาร์ดิแกน ชอบใส่เสื้อมีเลเยอร์หลายตัว โดดเด่น แน่นอนว่าเหมาะกับอากาศเมืองไทย ไม่ร้อนเลยค่ะ สวยมาก ไม่มีตำหนิ แม่ค้ารักษาอย่างดี ส่งต่อที่ 2100 >>> 1000 บาท ถ้วนค่ะ ตัวนี้หวงมาก หาไม่ได้อีกแล้วแน่นอนค่ะ เหมือนใหม่จ้า

ตัวนี้เอามาใส่กับสีอ่อนๆแล้วมู้ดจะดูหวานๆน่ารักเหมือนนางแบบใส่เลยค่ะ ญี่ปุ่นมากๆ

JP132 Mustard diamond-shape cool top เสื้อทรงแปลกสีเหลืองมัสตาร์ท แต่งกระดุมบนสีเงินรูปข้าวหลามตัด Shape น่ารัก และแต่งลายท่ีตัวเสื้อด้วยค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ เมื่อใส่ในกางเกงเอวสูงแล้วน่ารักมากค่ะ ผ้าพริ้วแนวฝ้ายออแกนิคนิ่มใส่สบาย แต่ไม่ย้วย รีดแล้วเรียบเป็นทรงเก๋ๆ ใส่ง่ายกับทั้งกางเกงและกระโปรงสีเรียบๆ เพราะตัวเสื้อเก๋อยู่แล้วค่ะ แขนจะบานๆออก สามส่วน น่ารักมากๆ สภาพดีส่งต่อเพียง 1200 >>> 850 >>> 550 บาท เท่านั้นค่า

JP128 Ivory Long Sleeves special knit top เสื้อถักลายน่ารักมากกกกก ไม่ซ้ำใครแน่นอน สีขาวเทาออกงาช้าง สวยมากเลยค่ะ เวลาใส่แล้วจะยืดออกตามทรงหุ่นคนใส่ ช่วงนี้เทรนใส่เสื้อสไตล์นี้ทับเสื้อเชิ๊ตปกด้านใน มาแรงมากค่ะ รับประกันความน่ารัก แต่ตัวนี้มีตำหนิจุดน้ำตาลอ่อนที่ไหล่นิดเดียวค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอน เลยส่งต่อเบาๆเพียง 1200 >>> 850 >>> 200 บาท เท่านั้นค่า

เสื้อ texture เก๋ๆตัวเดียวก็ดู chic ได้แล้วค่ะ

JP127 Light Creamy little floral lace cardigan เสื้อคลุมทรงคาร์ดิแกน แขนสามส่วนน่ารักมากกกกกๆ ผ้าลูกไม้ ลายดอกไม้เล็กๆ ละเอียดมาก ตัดเย็บขอบอย่างดีจากญี่ปุ่นค่ะ ผูกโบว์หรือไม่ก็ได้ ไอเทมนี้ไม่ต้องกังวลเรื่องไซส์ เหมาะกับคนที่ชอบใส่ mix & match หลายเลเยอร์ ลุคหวานๆ เอามาใส่ได้บ่อยๆค่ะ ส่งต่อ 1400 >>> 950 >>> 550 บาท ค่ะ

ใส่เป็นเสื้อคลุมน่ารัก พริ้วๆแบบนางแบบใส่ค่ะ mix ได้ง่าย ตามใจชอบเลยค่ะ

JP125 Light Ivory white with special texture top เสื้อคอปกสุดน่ารัก ตัดด้วยผ้ามี texture พิเศษ ผ้านิ่มทั้งตัว สีออกขาวงาช้างค่ะ น่าัรกมากๆ ปกฉลุลาย เอาไว้ใส่กับไอเทมได้หลายแบบ เก๋ในตัวอยู่แล้ว เรียบๆ แต่มีลูกเล่นค่ะ ตอนนี้กำลังมาแรงเลย ตัดใจส่งต่อไปที่ 1200 >>> 850 >>> 450 บาท เท่านั้นค่ะ

mix & match ง่าย เรียบๆแต่มีลูกเล่นในตัว เก๋มากเลยค่ะ

JP124 Yellow&Green Colorful Mini Dress Shirt เชิ๊ตตัวยาว ใส่เป็นมินิเดรสได้ สี+ลายเก๋มากค่ะ ผ้านิ่มสภาพดี มี texture ถักๆในตัว สวยมากเลย พลาดไม่ได้จริงๆ ส่งต่อที่ 1350 >>> 650 บาท เท่านั้นค่ะ

ใส่สบายสไตล์นี้ค่ะ เป็นมินิเดรสได้ หรือเป็นเสื้อคลุมก็ได้ หายากแน่นอนค่ะ

JP123 Blue Grey & White Stripped Shirt เสื้อเชิ๊ตลายทางสีขาวน้ำเงินอมเทา ไซส์ L ของผู้ชาย แต่แม่ค้าซื้อมาใส่เป็นเดรสค่ะ น่ารักดี ผ้าเนื้อดี สภาพดีมากเหมือนใหม่ เก๋มาก โทนสีนี้กำลังฮิตเลยค่ะ ส่งต่อไปเลยที่ 1280 >>> 700 บาท ค่า

JP122 Light Brown V-Neck Blouse เสื้อคอวีสีน้ำตาล เนื้อผ้าลื่น ถักละเอียด mix&matchง่าย ด้านในกุ๊นขอบสีแดงบริเวณคอ-ข้อมือ-ชายเสื้อ เรียบๆแต่มีลูกเล่นค่ะ ส่งต่อที่ 1200 >>> 450 บาท ค่ะ

ใส่สบายๆและน่ารักมากๆเวลาใส่เสื้อในกางเกงค่ะ

JP121 Blue&Grey Exotic Pattern T-shirt เสื้อยืดลายแปลกสีฟ้าน้ำเงินอมเทา ตัวนี้เหมาะกับสาวไซส์ s ค่ะ เก๋ไม่ซ้ำใครแน่นอน ส่งต่อที่ 850 >>> 450 บาท ค่ะ

ใส่แล้วดูเก๋ไก๋เมื่ออยู่กับไอเทมสีดำ หรือไอเทมหนัง chic มากๆค่ะ

JP120 White & Grey Stripped Blouse with Lace Collar เสื้อลายทางสีขาวสลับเทา แต่งลูกไม้ที่คอ เนื้อผ้านิ่ม มี texture ละเอียดๆเหมือนเสื้อถักค่ะ ตัวนี้ผ้ามีขุยนิดหน่อย ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ เอาไปเลย 850 >>> 400 บาท ค่ะ

ทรงใส่สบาย ดูธรรมชาติ น่ารักมากเลยค่ะ

JP119 Exotic Flower Painting Blouse เสื้อลายแจกันดอกไม้แนวศิลปะ ลายแบบนี้หายากค่ะ นานๆจะเจอทีนึง เนื้อผ้าญี่ปุ่นเหมือนผ้าลินินแต่บางกว่า ใส่สบายเหมาะกับอากาศร้อนที่เมืองไทย ส่งต่อให้คนชอบแนวๆที่ 480 บาท

ทรงจะเป็นประมาณนี้ค่ะ ใส่สบาย แต่ลายเก๋มากๆ หายากแน่นอน

JP115 Beige Flatforms Sandal รองเท้่าสีเบจ ไซส์ 37 ดีไซน์เก๋ mix&match กับเสื้อผ้าหลากหลายสไตล์ ด้านในบุด้วยหนังแท้นะคะ สภาพดี น่ารักจริงๆค่า ส่งต่อที่ SOLD เท่านั้นค่ะ

JP116 Leaves Pattern Beige Cardigan เสื้อคลุมสีไข่ไก่ ถักลายใบไม้ สภาพดี งานประณีตมาก Classic เรียบหรูค่ะ ส่งต่อไปเลย 2200 >>> พิเศษ 700 บาท ค่ะ

JP117 Long Sleeves Grey Mini Dress เดรสสีเทาผ้ายืดจากเกาหลี ผ้านิ่ม ใส่สบายไม่ร้อน ตั้งแต่ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ตัดใจส่งต่อที่ 1500 >>> พิเศษ 650 บาท เท่านั้นค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่คะ กริ๊ด

JP104 Tropical colorful casual top with navy collar เสื้อแขนกุดสีสวยพิมพ์ลาย tropical คล้ายสีน้ำ ผ้านิ่มใส่สบาย พื้นขาวคะ แต่สีน่ารักมากๆ รับรองว่าหายากจากญี่ปุ่นค่ะ ใส่แล้วเป็นทรงแบบรูปเล็กคะ ผ้าพริ้วๆ ถ่ายรูปขึ้นมาก ปกน่ารัก เป็นปกกะลาสีคะ ด้านหลังจะเป็นแบบรูปล่างขวาคะ RECOMMEND มาใหม่คะ ไปแล้วไปเลย ตัดใจมากๆส่งต่อไปเลย 1800 >>> 900 >>> พิเศษ 650 บาท เท่านั้นค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่คะ กริ๊ด

JP103 Red Cherry Velvet mini skirt casual legging กางเกงเอวยืดทรงแคชชวลใส่สบายคล้ายเลกกิ้งแต่สบายไม่รัดรูปค่ะ ผ้ากำมะหยี่คุณภาพดีน่ารักสุดๆ ด้านบนเป็นผ้าปิดลงมาคล้ายกระโปรงคะ น่ารักมากๆ รับรองว่าหาไม่ได้แน่นอน สีแดงเชอรี่ ดูสีชัดๆได้ที่รูปด้านล่างคะ เวลาโดนไฟจะออกเหลือบๆค่ะ สวยมากๆ สภาพดีสุด ส่งต่อไปเลย 1500 >>> 950 >>> พิเศษ 550 บาท เท่านั้นค่ะ recommend คะ เย็บ คัตติ้งดีมากๆ 

MIX & MATCH ง่าย ทรงเลกกิ้งแต่ไม่ฟิตเปรี๊ยะจนน่าเกลียดแน่นอนค่ะ เข้ากับไอเทมเรียบๆ เช่นไอเทมสีเรียบ สีขาว สีดำมากๆ ยืดได้ใส่สบายค่ะ

JP113 Special navy blue edge ivory blouse เสื้อทรงสวยจากญี่ปุ่น ปกใหญ่ ทรงแปลก น่ารักมากๆ เย็บติดกับตัวเสื้อไปเลยค่ะ ตัดขอบสีกรมท่าสุดชิค กระดุมทอง ผ้าเบาสบาย เป็นชีฟองที่หนาหน่อยค่ะ ไม่ใช่ชีฟองธรรมดา ไม่มีโป๊เห็นข้างในค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลย แขนตุ๊กตาน่ารักมากๆ ตัดขอบเหมือนปก จากแบรนด์โลคอลญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ถูกใจมาก สภาพดีสุดๆไปเลย หวงมากค่ะ ตัวนี้ตัดใจส่งต่อที่ 1890 >>> 1250 >>> 780 บาท ♥ >>> พิเศษสุด 600 บาทถ้วน น่ารักมากๆเลยค่ะ รับรองไม่เหมือนใครมีตัวเดียวแน่นอนค่ะ ตัวนี้ recommend!! สุดคุ้มจริงๆ ไปแล้วไปเลยนะคะ

ใส่แล้วจะเป็นทรงพริ้วๆสไตล์นี้แต่แขนสั้น เป็นแบบตุ๊กตาค่ะ เหมาะกับใส่ในกางเกงเรียบๆ เพราะแบบน่ารักอยู่แล้ว ดูเก๋ chic น่ารักมากเลยค่ะ

JP110 Black&White Strip Mini Dress เสื้อตัวยาว ลายทางขาวดำ ใส่เป็นมินิเดรสได้ เรียบแต่เก๋ค่ะ ตัวนี้มีตำหนิจุดเดียวคือ รอยตะเข็บบริเวณไหล่ขวา แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอน นอกนั้นสภาพดีค่า น่ารักมากๆ ใส่ตัวเดียวหรือกับคาร์ดิแกนก็น่ารัก ส่งต่อที่ SOLD เท่านั้นค่ะ

JP109 Fancy Pattern Doll Top ทอปแขนสั้นลายน่ารักทรงแขนตุ๊กตา หายาก กระดุมสีทองรูปดอกกุหลาบ ทั้งตัวมีดีเทลเก๋เข้ากันทั้งตัวค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ รับรองว่าไม่มีใครเหมือน มีตัวเดียวแน่นอนค่ะ สีขาวไม่โอโม่ออกขาวนวลๆน่ารัก ใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัดใจส่งต่อ SOLD เท่านั้นค่ะ ใส่กับกระโปรงเอวสูงน่ารักมากๆค่ะ

JP106 Black Shirt with Elegant Collar เชิ๊ตแขนยาวสีดำผ้ามันเงา มีลูกเล่นที่ปกตกแต่งจีบและดิ้นทอง เรียบหรูมากเลยค่ะ ผ้านุ่มคุณภาพดี ลื่นพริ้วใส่สบาย ตัดใจ ส่งต่อ SOLD

ใส่สไตล์นี้เลยค่ะ เข้ากับทั้งไอเทมเรียบและลาย เก๋ ชิค แน่นอนค่ะ

♥♥ SPECIAL ZONE ♥♥ ( SALE ของลงใหม่ลดสุดๆ เหลือตัวละ 400 บาท / 2ตัว 700 บาทเท่านั้น!!! )

JP102 Brick Orange Net Vest เสื้อกั๊กตาข่ายยาวสีส้มอิฐ สุดสวย เรียบหรู ดูChic เหมาะกับใส่ Mix & Match กับเดรส หรือ กับไอเทมต่างๆได้ง่าย สีส้มอิฐหายาก สไตล์แบรนด์ดัง จากญี่ปุ่นค่ะ รับรองว่าเก๋แน่นอน ไม่ว่าจะกับไอเทมยีนส์ หรือสีขาว สีดำก็เข้าง่าย ไม่มีตำหนิใดๆ รักษาอย่างดีค่ะ เอามาใส่ได้หลายครั้ง ส่งต่อไป 1500 >>> 850 >>> พิเศษ 400 บาท เท่านั้นค่ะ *item นี้ไม่ต้องกังวลเรื่อง Size ค่ะ

JP58 Light Brown Glittered Jacket แจ๊คเก็ตสีน้ำตาลอ่อน ด้ายเหลือบสีทอง-ดำ ผ้าหนา เรียบหรู สภาพดีมากค่ะ ส่งต่อที่ 700 >>> 500 >>> 400 บาทค่ะ

จะออกเป็นทรงแบบนี้คะ เข้ากับอะไรก็ง่าย เห็น Texture ลายสวย น่ารักมากเลยคะ

JP35 เสื้อแขนยาวสีเทา ลายทางขาว ของแบรนด์เกาหลี (แต่ซื้อที่ญี่ปุ่นค่ะ) ผ้ายืด ใส่สบายมากๆ SOLD

♥♥♥ ZONE ปกติ ♥♥♥

JP97 Glitter Grape Pattern Cardigan เสื้อคลุมลายองุ่นสีเทาเข้ม มีกากเพชรทั้งตัว ดูดีมากและหายากนะคะ ผ้าไม่หนา ใส่สบาย ตัวเดียวอยู่ นานๆจะเจอซักตัวที่ถูกใจ ส่งต่อที่ 2450 >>> 1000 บาทถ้วน>>> 800

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้คะ พอดีตัว ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป สอบถามไซส์กันเข้ามาได้ค่า สวยมากจริงๆ recommend

JP91 Nude Beige Elegant Lace Vest เสื้อคลุมทรงเสื้อกั๊ก texture ลูกไม้ญี่ปุ่นแท้ ชั้นดีสีสวย กระดุมทองเดี่ยว รับรองว่าไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ ตัดขอบทั้งตัวน่ารัก โทนสีนู้ด ใส่กับสายเดี่ยวหรือเสื้อยืดก็ได้ แล้วแต่จะ mix ค่ะ ตัวนี้น่ารักมากๆ confirm ว่า chic สุดๆ มีตัวเดียวค่ะ หมดแล้วหมดเลย ส่งต่อ 1500 >>> 900 พิเศษ 650 บาท >>> ♥ SALE 550 เท่านั้นค่ะ

เหมาะกับMix กับไอเทมอบอุ่นเช่นกันค่ะ โดยเฉพาะสีน้ำตาล หรือสีหนังโทนน้ำตาล เข้าทั้งนั้นเลยค่ะ ใส่ง่ายแน่นอน

JP89 Long Sleeves White & Grey Striped T-shirt ตัวนี้สไตล์มูจิเลย มาจากเกาหลีเหมือนกันค่ะ ผ้าไม่หนามาก ส่งต่อเพียง 560 << SALE 400 บาทค่ะ

ใส่เป็น casual สไตล์กับกางเกงตัวสวยได้เลยคะ รับรอง Chic เอาอยู่แน่นอน

JP78 Blue Violet Check Hood Top เสื้อลายสก๊อตสีน้ำเงินอมม่วง ปกคล้ายฮู้ด แต่งกระดุมสีทองด้าน ใส่เป็นเสื้อคลุมแบบแจ๊คเก็ต หรือใส่เป็นเสื้อตัวเดียวก็ได้ค่ะ ผ้านุ่มไม่หนามาก รับรองว่าใส่สบายค่ะ ส่งต่อเพียง 1000 >>> 800 >>> SALE 700 >>> พิเศษสุด 500 บาทค่ะ

ใส่เป็นทรง Cloak แบบนี้เลยคะ เก๋ไม่เหมือนใคร แต่ว่าสั้นกว่าในรูป สามารถปรับระดับได้ตามกระดุมที่ติดคะ ผ้าไม่หน้ามาก หรือจะใส่แบบซ่อนฮู้ด เอามาเป็นปกก็ได้คะ

ญี่ปุ่นอากาศเริ่มเย็นขึ้นบ้างแล้ว คนใส่เสื้อ Cloak เต็มเลยคะ

สีโทนนี้แปลก โดดเด่นอยู่แล้ว แต่จะให้สวยเก๋ต้องอยู่กับโทนเทาคะ ใส่ได้กับทั้งแนวสปอร์ต และแนวเรียบหรู เน้นเลยว่าคู่กับสีเทาคะ สวยคลุมโทนมากๆ

JP74 Blue Blouse with Red Ribbons Pattern เสื้อแนวคุณหนู เอวจั๊มลายริบบิ้นสีแดงบนพื้นสีฟ้าสุดน่ารัก หายากค่ะ ใส่กับขาสั้นหรือเลกกิ้งก็ได้ ส่งต่อเพียง 2540 >>> 900 >>> 750 >>> SALE 700 บาทค่ะ

มินิเดรสลายริบบิ้นทั้งตัว เนื่องจากลายเยอะอยู่แล้ว แค่ใส่กับไอเทมเรียบๆเท่านั้นก็ เก๋ได้เลยค่ะ
    โดยเฉพาะไอเทมโทนสีเทาคะ อย่างเลกกิ้งตัวเดียวก็เอาอยู่ค่า

JP48 Creamy Dress ลายแปลก ตัวนี้ผ้าคุณภาพดี pattern ก็ดีมากค่ะ รับรองเลยว่าใส่แล้วดูดีเหมือนdress แบรนด์ดังแน่นอน หายากค่ะตัวนี้ เหมาะกับใส่ออกงาน หรือปาร์ตี้สำคัญๆ ค่ะ 1500 บาท >>> สุดๆไปเลย 1000 ถ้วน >>> FINAL SPECIAL SALE 700 ถ้วน

JP02 Maxi Dress สีฟ้าเทา มีโบว์ผูกด้านหลัง น่ารักมากค่ะ free size ความยาวเฉลี่ยประมานหน้าแข้ง ถอดกระดุมได้ จะใส่คลุมหรือเป็นชุดก็ได้ค่ะ จาก 900 >> พิเศษ 700

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้คะ แต่ติดกระดุมทั้งตัว หรือใส่เหมือนกันเสื้อคลุมข้างนอกก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้ายืดใส่สบาย ไม่ร้อน ฮิตมากๆเลยค่ะ

Maxi Dress เรียบๆสีเทา ซึ่งเป็นสีกลาง จึงเข้าได้กับทุกสี แต่เด็ดสุดก็คือเพิ่มความสนุกด้วยไอเทม Colorful ตามใจชอบ เพียงแต่เลือกไอเทมเสริมให้เข้ากันนะคะ

JP04 dressยาวเอวจั๊มพ์ ลายเรือใบแนวทะเลๆ ใส่สบาย ผ้าโปร่ง see through ค่ะ น่ารักมาก Free size แขนพริ้วๆ จาก 1200 >> พิเศษ 800 บาท

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้คะ พริ้วๆปล่อยๆสบาย ผ้าพริ้วสวยมาก Confirm จริงๆค่ะ สีครีมนวลน่ารัก ออกเหลืองอ่อน เหมาะกับทะเลมากๆคะ

JP12 เดรสสีดำเหลือบทอง GLITTERING สุดๆ ทอด้ายเลื่อมสีทองทั้งตัว ละเอียดไม่มีตำหนิ มีโบว์ผูกด้านหน้า หรือปล่อยก็ได้คะ อัดพลีทกระโปรงพริ้วน่ารัก มีซับในอย่างดี สวยมากค่ะ ตัวนี้จาก SHIMOKITAZAWA ค่า 2500 >>> เหลือเพียง 1000 บาท >>> 800 สุดๆแล้ว >>> 600 บาทค่ะ

TEXTURE สวยพิเศษมากๆคะ โดดเด่นๆจริงๆ ใส่ปาร์ตี้หรือไปเที่ยวก็ได้ค่า แม่ค้าใส่ครั้งเดียวที่ญี่ปุ่นเลยค่า

JP13 เดรสสั้นสีแดงเอวจั๊ม น่ารักมากค่ะ ผ้าโปร่งสบาย ไม่ร้อน ระบายอากาศได้ มีซิปด้านหลัง 600 บาท

ตัวนี้ใส่ MIX กับ JP16 ตอนอยู่ญี่ปุ่นคะ สภาพดีมากๆ ใส่งานพริ้วสบาย ไม่ร้อนคะ ทรงเก๋มากๆ หรือจะใส่เดี่ยวๆโชว์แขนปีกค้างคาวก็น่ารักคะ เป็นสีแดงโทนแม่สีสด น่ารัก ไม่ตกยุคแน่คะ

E1 Light Nude Grey Collar Jacket with Golden buttons เสื้อคลุมผ้าค่อนข้างหนามีน้ำหนัก แต่ไม่ร้อน เรียบหรูสไตล์ Brand Hi-end มาพร้อมกระดุมสีทองเม็ดใหญ่รับกันน่ารักมากๆเลยค่ะ โดยรวมดูเรียบหรูด้วยสีเทาอ่อนสุภาพ ออกนู้ดๆ ทั้งตัว มีลูกเล่นที่เอว และแขนมีเชือกออกมาผูกได้ น่ารักมากเลยค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ ตัดใจซื้อมาแพงมาก เพราะเห็นแล้วชอบมาก ตัดใจส่งต่อไปเลยค่ะ ไม่มีซับใน เพราะผ้าหนาคุณภาพดีอยู่แล้ว ยาวประมาณพอดีสะโพกค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 2000 >>> พิเศษสุด 800>>> 600 เท่านั้นค่ะ

I1 Lace Printed Pattern White Maxi Dress แม็กซี่เดรสยาว ผ้ายืดพิมพ์ลายลูกไม้ ไม่ใช่ลูกไม้จริงนะคะ พิมพ์ลายลูกไม้กราฟฟิกละเอียดเก๋อย่างเดียว สวยเหมือนลูกไม้จริงเลยค่ะ แต่ Chic และเก๋กว่า ไม่เชย ผ้ายืดทั้งตัวค่ะ เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดีมากค่ะ ตัวนี้ซื้อมาเก็บเพราะถูกใจมาก ใส่ไม่บ่อยค่ะ รักษาเป็นอย่างดี สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีรอยอะไรใดๆค่ะ จาก Local Brand ที่เน้นการตัดผ้าฝ้ายยืดญี่ปุ่น ตัดใจส่งต่อไปเลยเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษสุด 800 บาทถ้วน เหมือนได้ของใหม่แน่นอนค่ะ ตัวนี้แม่ค้า Recommend ค่า

P1 Maxi Light Jade Pleated Skirt กระโปรงพลีทสั่งตัดสีหยกสุดสวยอัดพลีทดีมาก สไตล์ ISSEY MIYAKE สีเขียวไข่กาหาไม่ได้ที่ไหนค่ะ สั่งตัดเองไปงาน ใส่เพียงครั้งเดียว คุณภาพเหมือนใหม่แน่นอน เนื้อพลีทเวลายืดออกมา แข็งเป็นพลีทชั้นดี และกลับเข้าสู่สภาพเดิมโดยไม่มีรอยยับเลยค่ะ อัดพลีทหนา ใช้ผ้าปริมาณเยอะ คุณภาพดี เอวยางยืดอย่างดีคะ ไม่ย้วย และไม่รัดจนเกินไป ใส่เป็นทรงเวลาเดินจะพริ้วบานออก และกลับเข้าที่ได้ไม่ยับค่ะ สวยมาก สั่งตัดเอง หาวัตถุดิบเอง สีสวยมากๆ มีตัวเดียวในโลกค่ะ Confirm ตัดใจส่งต่อ 5000 บาท >>> SALE 2500 >>> 2000 ถ้วนค่ะ HIGHLY RECOMMEND!

P2 Maxi Floral Skirt กระโปรงยาวทรงพริ้วสวย สีดอกกุหลาบพื้นสีเทอควอยส์ ผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดีไม่เหมือนทั่วไป ตัวนี้เป็นกระโปรงยาวจรดขา ทรงบานแต่เวลาใส่แล้วจะลู่ลงแล้วบานเมื่อเคลื่อนไหว พริ้วสวยมากๆค่ะ ผ้าไม่หนามา ไม่ร้อน แต่มีน้ำหนัก ไม่ใช่ผ้าหาได้ธรรมดาๆแน่นอนค่ะ นอกจากลายสวยแล้วยังมี Texture สวยในตัว Cutting เนี้ยบ ตัดใจส่งต่อ 3000 บาท >>> SALE 1300 >>> พิเศษสุด 1000 ถ้วนค่ะ ทรงจะพริ้วคล้ายกับที่นางแบบใส่คะ พริ้วสบายเข้ากับเสื้อขาวเลยคะ แต่ลายกุหลาบละเอียดกว่าค่ะ

0/5
    -----------------------------------------------------------------------------

ZONE NO.2 สุดคุ้ม UPDATE เพิ่มวันนี้จาก Zone ของใหม่ มากมายเลยค่ะ
    1ตัว=300 บาท / 2 ตัว=500 บาท

*สินค้าที่อยู่ในโปรฯนี้ ขออนุญาตไม่ลดเพิ่ม งดต่อนะคะ*

JP129 Blue Floral lace top cardigan เสื้อคลุมแขนสั้น ทรงผ่าหน้า พริ้วสบาย ผ้าลูกไม้ทึบสีออกเทาฟ้า สุดน่ารัก ใส่กับไอเทมอะไรก็ง่าย เหมาะกับทั้งไปเที่ยว ไปงาน ได้หมดค่ะ หยิบเอามาใส่ได้เรื่อยๆ ไม่เบื่อแน่นอน ผ้ามี texture ในตัว สำหรับคนที่ชอบผ้าแปลกๆ ไม่มีในเมืองไทย สภาพดีมากจากญี่ปุ่น ส่งต่อ 1200 >>> 850 >>> 400 บาท >>> 300 บาท ถ้วนค่ะ

ใส่เพิ่มเลเยอร์เพิ่มความสนุกในการแต่งตัว เอามาใส่ซ้ำๆได้ไม่เบื่อแน่นอนค่ะ

JP126 Brown & Blue match little Stripe dress เดรสยาวพอดีๆ ไม่เชิง Maxi เดรส ใส่แล้วจะเป็นทรงกระโปรงบานๆน่ารักมากค่ะ ใส่กับเสื้อคลุมได้หลายแบบ เช่นไอเทมข้างบนๆเป็นต้น ลายน่ารักค่ะ ด้านหลังเป็นซิป มีช่องใส่เข็มขัดหนัง ตัวเดียวก็เอาอยู่แน่นอนค่ะ ส่งต่อ 1500 >>> 950 >>> 550 บาท >>> 300 บาท เช่นกันค่ะ

JP118 Turtle Neck Blouse with Colorful Leaves Pattern เสื้อคอเต่าลายใบไม้หลากสี ผ้านิ่มถักละเอียด มี texture ในตัวและซิบด้านหลัง ส่งต่อที่ 450 บาท >>> 300 บาท ค่ะ

ผ้าสีสวยมากๆ ทรงพริ่้ว ใส่สบายสไตล์นี้เลยค่ะ

JP61 Creamy Light Brown Polkadot Blouse เสื้อแขนยาวสีน้ำตาลอ่อนลายจุดขาว ปกผูกเป็นโบว์ หายากค่ะตัวนี้ ลายจุดฮิตตลอดกาลเลย พลาดไม่ได้ ส่งต่อที่ 600 450 >>> 400 >>> 300 บาท บาทค่ะ

ใส่สบายๆทรงนี้คะ พริ้วๆ คอผูกน่ารักมากเลยคะ

JP05 เสื้อลายทางขาวน้ำเงินเอวลอย ผ้ายืดอัดพลีท มีกระดุมข้างหน้า size m ค่ะ น่ารักมาก กำลังhitลายทางกันช่วงนี้ แต่แนวนี้หาที่ไหนไม่ได้แน่นอน 400 บาท >>> 300 บาท

ไอเทมนี้เหมาะกับทั้งโทนร้อนและเย็นคะ แต่ให้ Chic สุดมาแรง ต้องกับโทนสีแดงเลยคะ น่ารักมาก

A6 เสื้อสายเดี่ยวลายดอกไม้ ผ้ามันวาว หรูมากค่ะ ส่งต่อเพียง 350 บาท >>> 300 บาท

JP111 Sleeveless Cardigan เสื้อคลุมแขนกุดสีครีมแถบสีน้ำตาล สุดเก๋ ชิค ผ้าเนื้อดีใส่สบายมากๆค่ะ เข้ากับไอเทมได้หลากหลายสี ไม่ว่าจะยีนส์ หรือเสื้อเชิ๊ตขาวดำ ตัดใจ ส่งต่อไปเลยที่ 1000 >>> 400 บาท >>> พิเศษสุด 300 เท่านั้นค่ะ

สีอบอุ่นเข้าได้กับหลายๆไอเทม น่ารักมากเลยค่ะ

JP114 Beige Dress with White Little Flowers เดรสสีเบส (สีไข่ไก่เข้ม) มีกระดุมหลัง ตัวชุดด้านหน้าติดดอกไม้ผ้าโปร่งสีขาว เนื้อผ้าเป็นผ้าหางกระรอก ใส่สบายไม่ร้อน ไม่มีซับในแต่ไม่โป๊แน่นอนค่ะ ตัวนี้พี่สาวแม่ค้าฝากขาย ใส่ไปครั้งเดียว เหมือนใหม่ รับรองค่ะ ส่งต่อที่ 1000 >>> 300 บาท

JP99 Brown to white Gradient Top เสื้อไล่สี โทนน้ำตาลขาวพิมพ์ลายสี สุดน่ารัก ไว้ใส่กับเสื้อสายเดี่ยวข้างในหรือ เดรสก็ได้ค่ะ น่ารักมากๆ สีสุภาพ แต่ลายแปลกไม่เหมือนใคร รับรองว่าหาที่ไหนอีกไม่ได้เช่นเดียวกันค่ะ จากญี่ปุ่น ส่งต่อไปเลยเพียง 750 >>> 400 บาท >>> พิเศษ 300 บาท เช่นกันค่ะ

ทรงจะเป็นแบบนี้คะ แขนบานๆหน่อย ดูน่ารัก แต่ลายต่างกัน ใส่เรียบๆกับกระโปรงสีขาว แค่นี้ก็น่ารักแล้วคะ

JP98 Floral Lace Glitter Elegant cardigan เสื้อคลุมคาร์ดิแกนยาวเป็นเดรสได้ ผ้าลูกไม้สีเขียวมรกตอ่อนๆ texture สวยดูมี กลิตเตอร์ทองๆในตัว กระดุมด้านบน ติดหรือไม่ติดก็ได้ ปล่อยก็สวยค่ะ แขนสามส่วน รับรองเก๋ไม่ร้อนแน่นอนค่ะ ตัวนี้พิเศษมากๆ ส่งต่อไปเช่นกัน SOLD เท่านั้นค่ะ ไม่มีอีกแล้วแน่นอน

JP95 White Blouse with Navy Blue Strip เสื้อแขนสั้นสีขาว กุ้นขอบสีน้ำเงินเข้ม เนื้อผ้ามี texture ในตัว กระดุมก็เรียบหรู จะใส่เป็นเสื้อคลุมหรือเสื้อตัวเดียวก็ได้ค่ะ mix&match กับอะไรก็ง่าย Classic มากเลยตัวนี้ ส่งต่อที่ 960 >>> 450 >>> 300 บาท

ทรงจะเป็นแบบนี้คะ พอดีๆตัว แขนสั้นน่ารัก และช่วงคอจะเป็นทรงคาร์ดิแกนที่ใส่เป็นเสื้อตัวเดียวได้เลยคะ ไม่โป๊แน่นอน สไตล์เก๋มากๆ

JP84 Light Blue Floral Mini Dress เสื้อคลุมลายดอกสีฟ้า ผ้าโปร่ง ใส่เป็นมินิเดรสได้ค่ะ หายากตัวนี้ ไม่ซ้ำใครแน่นอน ส่งต่อเพียง 850 >>> 500 >>> พิเศษสุด 300 บาทค่ะ

ยาวเป็น dress ใส่ตัวเดียวได้ด้านนอกกับสายเดี่ยว หรือเป็นทรงเสื้อคลุมก็เหมาะค่ะ

Mix ให้สวยง่ายๆกับไอเทมเรียบๆ หรูอย่างสี Earth tone ค่ะ ทำให้เชดของสีฟ้าเด่นขึ้นค่ะ

JP76 Olive Green Chinese Blouse เสื้อแขนยาวคอบัวสีเขียวขี้ม้า กระดุมหลัง มีลูกเล่นลายปักสไตล์จีนที่หน้าอก เรียบหรูค่ะตัวนี้ ส่งต่อเพียง SOLD บาทค่ะ

JP47 Pleated Vintage Top เสื้อพลีทผ้ายืดสีเทาอ่อน แต่งดอกไม้รอบคอและหัวไหล่ สวยมากค่ะ เหมาะกับสาวไซส์ m ค่ะ 1750 >> พิเศษ 800 >>600 >>> 500 >>> 300

ตัวนี้สวยด้วย texture พลีทสีเทาออกเงินๆอยู่แล้ว จริงเหมาะกับใส่กับไอเทมเรียบๆ โดยเฉพาะสีดำคะ จะเด่นมากเลย

JP07 Top เอวลอย jean sexy style เอวลอยมีเชือกร้อยด้านหลัง ใส่สบายๆ ใส่ไปเที่ยว sexy มากค่ะ หาที่ไหนไม่ได้แน่นอน จาก 900 >> 700 >> 500 >>> 300 เท่านั้น เหมือนใหม่คะ

ใส่สไตล์นี้คะ ไม่สั้นจนโป๊เกินไป sexy น่ารัก ดูสดใส เหมาะกับใส่ไปปาร์ตี้ หรือเดินเล่นทะเลก็ได้คะ นอกนั้นยังใส่กับเสื้อคลุมเรียบๆอะไรก็ง่าย กับกางเกงหรือกระโปรงเอวสูง น่ารักมากๆเลยค่ะ

เสื้อทรงนี้ใครว่าใส่ยาก โดยเฉพาะกับไอเทมเอวสูง ดูเก๋ และเซ็กซี่เล็กๆแต่ไม่โป๊แน่นอนคะ สียีนส์เหมาะกับสีอ่อน หรือโทนน้ำตาลมากๆเลยคะ

JP43 Creamy Polkadot Top เสื้อลายจุดสีครีมทรงแปลก ผ้าบางเบา ใส่คลุมได้หลายสไตล์ค่ะ กระดุมบนเดี่ยว เหมาะกับใส่กับสายเดี่ยว หรือ maxidress สายเดี่ยวข้างในน่ารัก มี layersค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆแน่นอน 1900 >> พิเศษ 800 >>> 600 >>> 300

JP51 Grey-Green Blouse เสื้อแขนยาวสีเขียวอมเทา ผ้าหางกระรอกเบาสบายไม่ร้อน มีรอยเตารีดนิดหน่อยค่ะ พิเศษ 450 >>> 300

JP41 กระโปรงผ้าลูกฟูกสีกากีแนวมูจิ ทรงสอบ ใส่หนเดียวที่ญี่ปุ่น สภาพดี แบบในรูปเลยค่ะ ใส่กับเชิ๊ตแนวๆตัวเดียวอยู่ 1450 >> 480 >>> 300

JP38 เสื้อคลุมลายสก๊อตตาใหญ่โทนสีเหลืองปกสูท ผ้าญี่ปุ่นมี texture ค่ะ สีที่ถูกต้องคือสีในรูปเล็กนะคะ 3050 >> 600 >>>500 >>>300

JP36 คาร์ดิแกนสีชมพู แต่งลูกไม้ หวานน่ารักมาก มีตำหนิเป็นขุยผ้า+รอยเปื้อนที่ด้านหลังข้อมือขวา กับ รอยเปื้อนที่ไหล่ซ้ายค่ะ (ดูจากรูปเล็กนะคะ) ลดราคาพิเศษเลย 1600 >> 300

JP20 เสื้อยืดขาวครีมผ้าทอ ลูกเล่นสีและหมุดด้านล่าง เรียบๆเก๋ๆ 600 บาท >>> ลดพิเศษเพียง 450 >>> 300 ค่า

ใส่ MIX กับ cardigan JP16 คะ น่ารักเข้ากันมากๆ ดีเทลเก๋สวย หาที่ไหนไม่ได้แน่นอนคะ

JP15 เสื้อยืดผ้าทอเนื้อผ้านิ่มบางสบายค่ะ สีเบจลายทางน้ำเงิน เรียบเก๋ น่ารักมากค่ะ ใส่กับอะไรก็ Chic ได้สบายมากเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 500 บาท >>>300 เท่านั้นคะ

Z7 Cream&Black Check Skirt กระโปรงลายสก๊อตตาเล็ก สีครีม-ดำ แนวญี่ปุ่นๆ ใส่กับเสื้อขาวหรือดำ ก็เข้ากันค่ะ 850 >>> 300

ลายน่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่ Chic ได้ทุกงาน ทรงสวย สีขาวดำเข้ากับอะไรก็ง่าย สภาพดีค่ะ

Z5 Creamy White Chiffon Crop เสื้อขาวตัวสั้น มีลูกเล่นจีบด้านหน้า ผ้าชีฟองสวยมากค่ะ ตัวนี้มีตำหนิ ด้านหลังตรงกลาง เป็นรูเข็ม 2 จุดค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอน แม่ค้าลดให้เต็มที่เลยเหลือ 300

เข้าได้ดีสุดๆกับไอเทมสีเข้ม โดยเฉพาะสีดำ ยิ่งถ้ามี metallic ติดมาตัวจะโดดเด่น Chic และนำสมัยมากๆเลยค่ะ recommend คะ

Z2 กระเป๋าผ้าลายสก๊อต หวานน่ารักมากค่ะ ใช้สองหน มีรอยเปื้อนนิดหน่อยใต้กระเป๋า ไม่สังเกตไม่เห็น แต่กระเป๋าผ้าใบนี้ซักได้ค่ะ ส่งต่อที่ 350 >>> 300

J2 Creamy & Jade Striped Pants กางเกงเอวสูงกระดุมสวยลายทางสุดชิคจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ลายสลับระหว่างสีครีมสวยออกเหลืองนวลๆ แต่ไม่เหลืองจนเกินไป สลับกับสีเขียวมรกตเข้มสุดเท่ ทรงเป็นทรงใส่สบาย เอวสูง สะโพกพองเล็กน้อย สาวสะโพกใหญ่ก็ใส่ได้ค่ะ ผ้าลื่นพิมพ์ลายอย่างดีทั้งตัวไร้ตำหนิใดๆ พับขาได้ค่ะ มีซับในทั้งตัวอย่างดี ใส่สบายแน่นอนค่า ด้านบนช่วงเอวมีช่องสำหรับใส่เข็มขัดตั้งแต่เล็กไปถึงใหญ่เลยค่ะ ใส่กับเข็มขัดหนังสวยมาก เข้ากับเสื้อได้ทั้งสีอ่อนและสีเข้ม ตรงช่วงปลายขาจะเข้ามาหน่อยเหมือนขาตรงค่ะ ทรงนี้กำลังฮิตมากๆ ใส่กับส้นตึก หรือส้นสูงเก๋ๆ โดดเด่น ชนะเลิศค่า ตัดใจอย่างแรงงงงงส่งต่อเพียง 2800 >>> 1400 >>> 750 >>> 500 >>>300 CF เท่านั้นค่ะ > < กริ๊ด

P8 Special Golden Striped Arabian Pants กางเกงพริ้วสบายเอวยางยืดคุณภาพดีมากๆๆๆ จากญี่ปุ่น ใส่แล้วจะทรงพองๆ ตรงช่วงสะโพกค่ะ ใส่เอวสูงค่ะ ยางยืดยืดได้มาก มีเชือกผูก จะผูกหรือไม่ก็ได้น่ารักมากๆเลยค่ะ พับขาก็เอาอยู่ ลายเป็นลายพิมพ์สีครีมมองแล้วคล้ายสีทองๆบนพื้นสีน้ำเงินเข้มน่ารักมากๆๆๆๆ กริ๊ดๆๆๆ ตัวนี้แม่ค้าหวงมากๆ จาก Shimokitazawa ค่ะ ตัดใจส่งต่อไปเลยเพียง 2180 >>> 1300 >>> 400 >>>300 เท่านั้นค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ เอวสูงนะคะ ใส่สบายมากๆเลยค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------

0/5
    ZONE NO.4 ตัวละ 200 บาทถ้วน (งดต่อนะคะ)

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450 >>>300 >>> 200

เข้ากับอะไรก็ง่ายคะ โดยเฉพาะสีดำหรือสีเข้มๆ

G7 White&Pink with Roses Pattern Shirt / เสื้อเชิ๊ตสีขาวชมพูลายกุหลาบแดง น่ารักสุดๆ / ผ้าไม่หนามาก ส่งต่อเพียง 1220 >>> 450 >>>200 CF เท่านั้นค่ะ

JP87 White Lace Cardigan เสื้อคลุมลูกไม้แขนสั้นสีขาว ลูกไม้ลายแปลก ทรงปีกค้างคาว ตรงชายเสื้อจะปล่อยหรือผูกก็ได้ค่ะ หายาก ไม่มีอีกแล้วค่ะ ส่งต่อเพียง 650 >>> SALE 300 >>> 200 ค่ะ

ทรงแบบนางแบบใส่เลยคะ น่ารักสไตล์ญี่ปุ่นมากๆ เหมาะกับอากาศเมืองไทย ไม่ร้อนแน่นอนค่า

JP77 Orange Blouse with Solitaire & Jar Pattern เสื้อเชิ๊ตสีส้มลายเหยือกน้ำ+ไพ่ ลายสวยเก๋ แปลกตา หายากค่ะ เนื้อผ้ามี texture ในตัว ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ ส่งต่อเพียง 800 >>> SALE 600 >>> 200 บาทค่ะ

JP79 Crimson Red Top เสื้อสีแดงเลือดหมู เอวจั๊มพ์ ปกป้าน น่ารักมากค่ะ ตัวนี้มีตำหนิ 2 จุด 1. รอยเปื้อน ด้านหน้า บริเวณใกล้ๆรักแร้ซ้าย 2. รอยขาด ด้านหลัง บริเวณใกล้ไหล่ขวา แม่ค้าลดให้สุดๆ ส่งต่อเพียง 800 >>> 450 >>> SPECIAL 200!!! เท่านั้นค่ะ

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้คะ แต่ปกมีลูกเล่นเก๋ขึ้น ใส่เป็นเสื้อคลุม แต่ไม่ร้อนคะ mix & match ง่าย รับรองหาที่ไหนไม่ได้แน่นอนคะ เก๋ชิคมากๆเลยค่ะ

JP80 Cream & Black Polo Shirt เสื้อโปโลแขนยาว ลายทางสีครีมสลับดำ แขนและปกสีดำ น่ารักมากค่ะ ตัวนี้มีตำหนิรอยเปื้อนสีแดงบริเวณแขนขวาหลัง แม่ค้าลดให้สุดๆ ส่งต่อเพียง 500 >>> ♥ SALE 200 เท่านั้น เท่านั้นค่ะ

ไอเทมลายทาง เหมาะกับกางเกงยีนส์มากๆค่ะ กำลังฮิตเลย และยังเข้ากันไปอีกเมื่อใส่ไอเทมเสริมสีน้ำตาลอ่อนลงไป เข้ากับทั้งยีนส์และเสื้อลายคะ

ทรงจะเป็นเหมือนแบบที่นางแบบใส่ค่ะ ใส่สบายๆ ไม่รัดรูป ดู sport น่ารักมาก

A1 เสื้อแขนกุดสีฟ้าน้ำทะเลจาก Polka Dot ผ้าบางใส่สบาย ส่งต่อเพียง 300 >>> 200

A5 เสื้อแขนสั้นสีครีมผ้ายืด แต่งมุกที่แขนเสื้อและคอเสื้อ ส่งต่อเพียง 300 >>> 200

A7 เสื้อสายเดี่ยวสีแดงเลือดหมู ผ้าบาง ส่งต่อเพียง 300 >>> 200

O5 Graphic Floral Nude beige skirt กระโปรงยาวประมาณเข่าพอดีๆ ทรงเรียบร้อยน่ารักจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้าดีมากๆ นิ่มพริ้วสบาย ลายดอกไม้กราฟฟิกน่ารักๆพิมพ์ลงบนผ้าสีเบจออกนู้ดๆดูดีมีสกุล ใส่กับเสื้อเชิ๊ตก็ได้ หรือเสื้อยืดก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 300 >>> 200

ZONE NO.5 ตัวละ 120 บาท [2 ตัวขึ้นไปตัวละ 100] (งดต่อนะคะ)

O6 Nude beige chic bodycon type กระโปรงทรงสอบนิดๆสีนู้ดเรียบๆน่ารัก ใส่ได้ง่ายกับทุกไอเทม มีตำหนิเล็กน้อยตรงผ้าคะ แต่ไม่สักเกตไม่เห็น สภาพประมาณ 70 เปอร์เซ็น น่ารักมากๆ ส่งต่อเพียง 500 >>> 120 เท่านั้นค่ะ

A2 เสื้อแขนกุดสีชมพูนู้ด ออกโอรสอ่อนๆ ปักกากเพชรที่หน้าอก หวานน่ารัก มีตำหนิตรงที่ผ้าเป็นขุยค่ะ ส่งต่อเพียง 300 >>> 200 >>>120 ไปเลย

G4 Pastel Pattern Short Sleeves Shirt / เชิ๊ตแขนสั้นสีเบจลายชมพูพาสเทล เหมือนลายเกล็ดปลา คอวี น่ารักมากค่ะ/ ผ้าชีฟองบาง เนื้อดี ส่งต่อเพียง 1300 >>> 450 >>> 120 เท่านั้นค่ะ

S16 Little Striped Creamy white Doll Top เสื้อทรงสวยทำเข้ารูปหรือปล่อยก็ได้ น่ารักมากเลยค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้นน่ารักมากๆ แขนตุ๊กตาจั๊มเล็กน้อย ตัวนี้แม่ค้าใส่แล้ว ไม่พอดีตัว MIX & MATCH ง่าย ใส่กับคาร์ดิแกนสวย จึงตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง 800 >>> 120

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ ทั้งหมดนี้ สนใจตัวไหนก็สอบถาม (ขนาด, ต่อราคา ฯลฯ) กันเข้ามาได้ทาง pm เลยนะคะ หรือจะ CF ต่อตัวที่ CF แล้วได้ แต่ต้องแจ้งมาก่อนค่ะ แล้วรอ CC จากคนแรกค่ะ กรุณาPMหรือE-Mail นะคะ> < ✦

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

ได้รับรีวิว และคอมเม้นท์จากลูกค้าหลายท่าน แม่ค้าดีใจมากเลยค่ะ เป็นกำลังใจมากๆๆๆๆ
    ♥♥♥♥♥ สำหรับลูกค้าเก่า ลดได้ลดให้สุดๆๆๆ ไม่อั้นเลยค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากเลยนะคะ ♥♥♥♥♥

อยากให้เข้าใจว่า zone นี้ไม่ใช่ของโละของไม่ดี หรือมีตำหนิ ถ้าตัวไหนมีตำหนิจะบอกตามตรงในรายละเอียดแต่แรกค่ะ
    แต่บางทีแม่ค้าไม่ได้ใส่จริงๆ เต็มตู้มาก ปล่อยให้กับคนที่อยากได้เลยค่า แม่ค้าเป็นคนรักษาของ โดยเฉพาะเสื้อผ้า
    รักกว่าสมบัติอะไรทั้งหมดและหวงมากทุกตัวค่ะ สอบถามกันเข้ามาได้นะคะ ให้ไซส์ละเอียดทุกตัวคะ

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง E-mail หรือ PM นะคะ ♥
    janefjapan@gmail.com นะคะ เช็คบ่อยค่ะ ถ้าไปทำธุระจะตอบช้าหน่อย
    แต่ตอบทุกวัน ภายในวันนั้นแน่นอนค่ะ

~ UPDATE! LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัวเช่นกันค่ะ
    ▲ GRANIPH design T-SHIRT ▲ UNIQLO ▲ G.U. (brand ในเครือของ Uniqlo ที่ญี่ปุ่น) ▲ DISNEY ▲ SNOOPY ▲ COMME DES GARCONS ▲ BCBG ▲ GREYHOUND ▲
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2562624

~ LINK ห้อง HI_END คะ ♥♥♥ KENZO HAT & TOD'S SHOES ♥♥♥

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2562626

ฝาก LINK ใหม่!!!!! ห้องผลิตภัณฑ์อาบน้ำดูแลผิว ของพี่สาวแม่ค้า ด้วยนะคะ ✦✦✦ Handmade soap สบู่แฮนด์เมด + himalayan salt for bath & body scrub เกลือหิมาลายันสำหรับขัดผิวและแช่ตัว-แช่เท้า + muji bath salt เกลืออาบน้ำของมูจิ เป็นของขวัญของฝาก น่ารัก น่าใช้ ปลอดภัย อ่อนโยนต่อผิวพรรณ ;d ✦✦✦

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=284144
    Last edited by jane_f; 02-09-2013 at 09:47 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->