***คือ คุณแม่ไปเที่ยวปักกิ่งมาค่ะ ซื้อครีมกับผงไข่มุกมาเยอะเกรงว่าจะใช้ไม่หมด
จะมาส่งต่อนะคะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ เป็นครีมไข่มุกซื้อมาจากโรงงานไข่มุกที่ปักกิ่งนะคะ ขายในราคาย่อมเยาค่ะ

ครีมไข่มุก กระปุกละ 500 บาท 60กรัม
ลองใช้แล้ว หน้าเนียนเรียบขึ้นและใสขึ้นค่ะ ยิ่งคนผิวแห้ง มีปัญหาฝ้า ริ้วรอย สิว สามารถเป็นตัวช่วยได้ค่ะ
**วิธีใช้ ::
เอาช้อนที่อยู่ในกล่องครีม ตักครีมขึ้นมา 1 ลูกค่ะ แล้วเอาช้อนบี้ไข่มุกในมือให้เนื้อเข้ากัน เอามาทาหน้าและคอ ก่อนนอนทุกวันค่ะ จะรู้สึกได้ตั้งแต่วันแรกเลยค่ะ ว่าหน้าจะนุ่มขึ้นและเนียนค่ะ ในครีมไข่มุกมีส่วนผสมของโสม และทองคำเปลวค่ะ เอาเจลใสๆในกระปุกมาทาใ้ต้ตาได้ค่ะ ช่วยเรื่องริ้วรอยและตาแพนด้าได้ค่ะ

ผงไข่มุกบริสุทธ์ ราคากล่องละ 150 บาท ซื้อ 2กล่องขึ้นไป ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ
**วิธีใช้-เทผงออกจากขวด ผสมน้ำ/นม พอกหน้า หรือ ผสมกับครีมไข่มุก ใช้้แทนกันแดดได้ค่ะ ทำให้เครื่องสำอางติดทนด้วยค่ะ และ สามารถชงกับน้ำอุ่นดื่มทุกวันตอนเช้าได้ค่ะ ทำให้ผิวพรรณสดใสและสวยขึ้นค่ะ ** สามารถหาอ่านรีวิวได้ค่ะ

.
.
.
ขอขอบคุณค่ะ @SBN