สินค้ามีทั้ง new & used
ราคาสินค้ายังไม่รวมค่าจัดส่งนะคะ ขอค่าส่ง 50 บาทจ้า
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ email : JuicyBagShop@hotmail.com (เร็วที่สุด) ไม่สะดวกทาง PM ค่ะ
แม่ค้าใจดี ราคาต่อรองได้จ้า ^_^ ถ้าถูกใจลดให้สุดๆ

New : Jumpsuit style D&G Size L งาน mirror อก 36-38 เอว 30-32 สะโพก 38-40 ยาว 32 สม็อคหลังช่วงอก เนื้อผ้าเป็น silk อย่างดีค่ะ ลองใส่แล้วไม่เหมาะเลยขอส่งต่อที่ 1,090 บาท (พรีมาเกือบ 2 พัน) ลดสุดๆเอาไปเลย990 บาท >>> 790 บาท

New : Dress GIVENCHY งานติดป้ายค่ะ Free size อก 34-36 เอว 27-28 สะโพก 36-38 ยาว 33 เนื้อผ้าดี ยืดหยุ่นได้ตามตัวค่ะ แบบเดียวกับที่คุณชมพู่ใส่เลยค่ะ ขอขายที่ 990 บาท >>> 890 บาท >>> ลดสุดๆ 790 บาท

New : เสื้อสูทผ้าูลูกไม้อย่างดี style moschino ผ้าลูกไม้ไม่แข็ง ใส่ก้อไม่คันนะคะ Free size อก 34-36 ใส่คลุมกิ๊บเก๋ มากค่ะ ของใหม่ไม่เคยใส่ ซักเก็บอย่างเดียว ขอขายที่ 590 บาทค่ะ >>> 400 บาท

New : littlematchgirl เสื้อแขนกุดสีชมพูบานเย็น ไซส์ประมาณ M เก๋ตรงมีสายผูกที่คอ ของใหม่ไม่เคยใส่ ขอขายที่ 200 ค่ะ

New : CPS ไซส์ M ของใหม่ไม่เคยใส่ ขอขายที่ 200 ค่ะ

Used : Jumpsuit Longchamp สภาพ 85% ไซส์ประมาณ L , M ก้อใส่ได้นะคะ ผ้านิ่ม ใส่สบายมากค่ะ ขอขายที่ 450 บาทค่ะ >>>ลดสุดๆ 300 บาท

Used : Dress freesize จะใส่ปล่อยหรือจะหาเข็มขัดซักเส้นก้อเก๋ค่ะ ความยาว 34 ขอขายที่ 450 บาทค่ะ แอบกระซิบว่าซื้อมาแพงมาก ผ้าดีจริงๆค่ะ >>> ลดสุดๆ 350 บาท

New : เสื้อ chloe สีม่วง งาน mirror ผ้าื่นิ่มสวยมาก ใส่แบบหลวมๆ คนไซส์ L ก้อใส่ได้นะคะ ซ้อมาแพงอีกเช่นเคย ขอขายที่ 990 บาทค่ะ >>> 700 บาท

Used : เสื้อคลุม ซื้อมาจากฮ่องกง ค่ะ เป็นผ้ากำมะหยี่นะคะ ขอขายที่ 200 บาทค่ะ

New : เดรสสายถัก ใส่ิชิลล์ๆ ชายลูกไม้ สม็อคใต้อก ขาย 200 บาทค่ะ

โซนขายแล้ว
New : Dress SRS premium grade size L อก 36 เอว 30 สะโพกฟรี ยาว 32 เนื้อผ้าดีมาก มีซับใน แต่งด้วยผ้าซีทรูช่วงอกและหลัง ขอขายที่ 1,090 บาท (พรีมาเกือบ 2 พัน) ของจริงสวยและผ้าดีมาก >>> SOLD OUT
ขอบคุณ SBN ค่ะ