Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: ถามหน่อยค่ะ พี่ๆเพื่อนๆ ว่าตั้งแต่เล่น SBN มา คิดว่าซื้ออะไรมาจากใน SBN ที่ถูกใจอะไรที่สุด และ อะไรคุ้มที่สุดตั้งแต่ซื้อมากจากใน SBN

vanilla_poison's Avatar
    vanilla_poison is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ถามหน่อยค่ะ พี่ๆเพื่อนๆ ว่าตั้งแต่เล่น SBN มา คิดว่าซื้ออะไรมาจากใน SBN ที่ถูกใจอะไรที่สุด และ อะไรคุ้มที่สุดตั้งแต่ซื้อมากจากใน SBN

(ไม่รู้เคยมีคนตั้งกระทู้นี้ไปหรือยัง)
    คือ อยากจะทราบอ่ะค่ะ ว่าตั้งแต่เล่น SBN มา
    คิดว่าอะไรที่ซื้อมาจากในนี้แล้วถูกใจที่สุด คุ้มที่สุด

ตอนนี้กำลังเห่อ Blazer LandMee' ซื้อมาจากคุณ duckkie น่ารักมาก กำลังเห่อเลย 5555

ขอบคุณSBN มากๆเลย สำหรับพื้นที่ดีๆ ที่ให้ขายของ ซื้อของ และตามหาของที่อยากได้
    ตั้งแต่เล่น SBN มา ของที่เคยอยากได้ ได้เกือบครบแล้ว เย้ๆ 5555

และก็ขอบคุณ SBN มาก ที่ทำให้ได้รู้จักกับพี่ๆเพื่อนๆ คุยกันถูกคอมากๆ 55555

สวัสดีปีใหม่ ย้อนหลังค่าา

^^
    myntmint I'm Shopaholic!! Shopping therapy!! and I will shop until I die!!!

0/5
    เอ๊ะว่าที่นี่ ซื้อะไรก้อคุ้มค่ะ เหมือนได้บริการหลังการขายตลอดชีพ(กระเป๋า)
    อิอิ เพื่อนใหม่ๆเยอะค่ะ คุ้มมมมมม
    Lookin 4: Chanel
    Grand Shopping Tote in Light Beige/White
    Kelly (any color)
    10" Classic Flap (any color, except black)

SweetHeart's Avatar
    SweetHeart is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ซื้อกระเป๋าลูกลิง (Kipling) จากพี่สาวสวยมากท่านนึงในนี้มา
    ขอบอกว่าสวย สะอาด ใหม่ ที่สำคัญถูก
    ดีแบบหาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว...

ตอนนี้เห็นกระทู้พี่เขาต้องเขาไปเยี่ยมเยียนตลอด
    ไม่ได้ซื้อก็แวะไปทักเขาเพราะเขานิสัยน่ารักมากกกกกก
    ***ขอบคุณ siambrandname มากๆค่ะ***

คิดดี ทำดี แล้วจะดีเอง

สินค้าทุกชิ้นไม่รับคืนหรือเปลี่ยนนะจ้ะ ยกเว้นพบว่าเป็นของปลอม
    คิดดีๆก่อนนะจ้ะ รักลูกค้าทุกคน จุ๊บๆๆๆ

ขายไปเพื่อให้ได้ของใหม่มา....

0/5
    ขอโพสบ้างนะคะ อิอิ
    เราซื้อกำไลหมีprada จากพี่คนนึงในนี้มาค่ะ เค้าใจดีมากๆอะ
    มันน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกก ตอนนี้ก็ยังใส่ทุกวัน ฮ่าๆๆ
    มีแต่คนมาถามว่าเอามาจากไหนน DDD

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5
    บอกไม่ถูกอ่ะค่ะ ว่าใบไหนคุ้มที่สุด แต่ใบที่ชอบที่สุดเป็นเป้ gucci จากน้องเป้คนงามค่ะ แต่ตั้งแต่ได้มาเพิ่งจะใช้แค่ 2-3 ครั้งเอง แต่ชอบที่สุดเลยล่ะค่ะ

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

nimnim's Avatar
    nimnim is offline Trusted Member
    0/5
    ถูกใจสุด คุ้มตังค์สุด ก็พวกน้องเป๋าทั้งหลายค่ะ ได้ บาลอง มาหลายใบจาก SBN สภาพดี ราคาน่ารักทั้งนั้นเลย

chanel อีกแบรนด์ ที่ถูกใจมากๆ เพราะใบที่ได้มาสภาพดีๆทั้งนั้น แถมราคาย่อมเยาว์จากช็อปเยอะมากก

ส่วนได้จากคนไหนบ้างนี่จำไม่ค่อยได้แล้วค่ะ ซื้อมาหลายใบอยู่ เอิ้กๆๆ

ปล. ขอแชร์ที่ไม่ถูกใจบ้างได้ไหมเอ่ย ที่ได้จาก SBN แล้วไม่ถูกใจคงเป็นพวกบรรดาเสื้อผ้าค่ะ อย่างว่าเนาะ ของแบบนี้ไม่ได้เห็นของจริง ไม่ได้ลอง บางทีบอกยาก แบบว่าเห็นในรูปสวยดี แต่ได้มา เราเองใส่แล้วไม่สวย ก็เก็บๆๆๆ เข้าตู้ไป
    <a href=http://i217.photobucket.com/albums/cc97/nimnimm/i76f-horz-1.jpg target=_blank>http://i217.photobucket.com/albums/c...76f-horz-1.jpg</a>

0/5
    ได้ เพื่อน เพิ่ม จาก SBN คุ้มสุดครับ แต่ละท่าน น่ารักๆ ทั้งนั้น ใจดีอีก ตะหาก ซื้อๆขายๆ ไปๆมาๆ เพื่อนเยอะแยะเลย อิอิ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by >P.A.T.H.R< View Post
    ได้ เพื่อน เพิ่ม จาก SBN คุ้มสุดครับ แต่ละท่าน น่ารักๆ ทั้งนั้น ใจดีอีก ตะหาก ซื้อๆขายๆ ไปๆมาๆ เพื่อนเยอะแยะเลย อิอิ
    เห็นด้วยที่ซู๊ด....

แต่ถ้าเป็นสินค้า ก็เห็นจะเป็น บาลองซิตี้สีดำ เป็นบาลองใบแรก และหลังจากนั้นก็ติดใจยี่ห้อนี้เลยค่ะ มีสีอื่นๆ ตามมา... แต่ได้มาแล้วก็ขายไป เปลี่ยนสีไปเรื่อยๆ แต่ยังเหลือเจ้าซิตี้ดำนี่แหละ เพราะใช้คุ้มมากๆ... ใช้บ่อยที่สุดเลยค่ะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by tutatuta View Post
    ขอโพสบ้างนะคะ อิอิ
    เราซื้อกำไลหมีprada จากพี่คนนึงในนี้มาค่ะ เค้าใจดีมากๆอะ
    มันน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกก ตอนนี้ก็ยังใส่ทุกวัน ฮ่าๆๆ
    มีแต่คนมาถามว่าเอามาจากไหนน DDD

อิอิ คุณน้องจำคุณพี่ไม่ได้ แต่คุณพี่จำคุณน้องได้ เป็นลูกค้าที่น่ารักมากๆคนนึงเรยค่า
    " P u r s e A d d i c t i o n "

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5
    ซื้อ เยอะ จนไม่รู้ว่า ถูกใจอะไร เพราะชอบไปหมด

ถูกใจที่สุด ก็คือ มีหลายอย่าง แบบใหม่ และ เก่า

คืออยากได้อะไร มีหมด อ่ะค่ะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook