โล๊ะถูกๆเลยค่ะ ดูก่อนนะคะ

สนใจติดต่อ : malissa_moon@hotmail.com ค่ะ

ปล.
ราคาไม่รวมค่าส่ง
ค่าส่ง ลงทะเบียน 30 บาท/บ้าน
EMS 50 บาท/บ้าน
ซื้อครบ 400 ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ
ราคาขายถูกมากแล้ว ขอความกรุณาอย่าต่อจนตกใจ^^หรือถามเล่นๆด้วยน้าคะ
อยากขายให้หมดแต่เวลามีคนต่อเล่นๆหรือ cf แล้วหายมันก็น่าเสียใจ T^T

ถ้าอันไหนใหม่จะขึ้น new แต่ถ้าไม่มีแปลว่าUSE ค่ะของทุกชิ้นอยู่ในสภาพดีใหม่มากค่ะ

ดูรูปกันค่ะ

1. NEW แหวนที่ใส่เป็นsetค่ะ ทุกวง วงละ 20 บาทค่ะ

2. NEWต่างหูห่วงๆค่ะ 15 บาททุกคู่

2. แหวนอันนี้มีของ H&M dorothy perkins ด้วยนะคะ แต่โล๊ะถูกๆ ทุกวง วงละ 60 บาทค่ะ

3.ต่างหู เป็นงาน handmake ทุกวงนะคะ ซื้อมาแพงมีตั้งแต่คู่ละ 100 - 300 ทุกคู่ ขายคู่ละ 60 บาทค่ะ

4.ต่างหูอันนี้ก็งาน handmake ค่ะ คู่ใหญ่กว่าข้างบน แป้นต่างหูเป็นแบบอย่างดีนะคะ ขายคู่ละ 100 บาทค่ะ ต่างหูส่งให้อย่างดีรวมแป้นสีดำที่เห็นด้วยค่ะ

5.NEW กิ๊ฟติดผม ต่างหู ขายอันละ 50 บาทค่ะ ยางรัดผมดอกกล้วยไม้ขาย อันละ 20 บาทค่ะ

6.สร้อยคอ อันนี้ยาวนะคะ ขาย 130 บาทค่ะ

7.สร้อยคอสั้น ขาย 150 บาทค่ะ

8.กำไลข้อมือ 4 เส้น เป็นเส้นแยกกันนะคะ เส้นละ 15 บาท ซื้อ 4 เส้น 50 บาทค่ะ

9.NEW ข้อมือลายนกฮูก นกฮูกสวยมากค่ะ แม่ค้ามีอีกอันนึง ขายเท่าที่ซื้อมา 170 บาทค่ะ