ติดต่อได้ที่ call-me-heroine@hotmail.com
หรือ Whats app 089-779-2340 ตลอด 24 ชม.
สอบถามเพิ่มเติมได้ตลอด ไม่ซื้อไม่เป็นไร เราใจดีมวากกกกกกก
ลองต่อมาถ้าลดได้จะลดให้นะคะ อยากขายค่ะ

1. รองเท้าเเตะรัดส้นเเต่งคริสตัลวิ้งๆ ไซส์ 37 pre-order มาเเต่เราใส่ไม่ได้ Y__Y
เเบบว่าพอดีเท้าเกินอ่ะค่ะ เดินไม่ถนัด ขอตามหาซินเดอเรลล่าที่ใส่ได้นะคะ ขาย 400 ส่งให้ฟรีค่ะ SOLD

ใส่เเล้วเป็นเเบบนี้ค่ะ น่ารักมากกกก เสียดายมากกก

2. กระเป๋าลายเสือ ใช้ได้หลายทรงได้ ทั้งสะพายเเล้วก็หนีบเลยค่ะ คุ้มสุด ๆ
pre-order มาเหมือนกัน วัสดุดีมาก ๆนะคะ ทั้งกระเป๋าเเล้วก็สาย เก็บไว้ไม่ได้ใช้ ขาย 500 ส่งฟรีค่ะ

ข้างหลัง

ข้างในค่ะ จุมากก

จะสะพาย หรือถอดสายเเล้วใช้เป็นคลัชใบใหญ่ ๆ เเนว Stylenanda หรือ American Apparel ก็ได้ เก๋สุด ๆ

3. กระเป๋าสีดำตอกหมุด ใช้ได้หลายเเบบอีกเเล้ว มีทั้งสายยาว สั้น
หรือจะถอดเเล้วใช้เป็นคลัชก็ได้ค่ะ ขาย 300 ส่งฟรีเหมือนเดิมมม

ข้างในค่ะ มีหลายช่อง เหมือนจะใบเล็ก เเต่จริง ๆเเล้วจุนะคะ

4. กางเกงยีนส์เอวสูงยี่ห้อ ISSGI ใส่เเล้วทรงสวย ขายาว หุ่นเป๊ะ
ของใหม่มือ 1 เเต่พอดีซื้อมาผิดไซส์ค่า ขอส่งต่อให้คนที่ใส่ได้น้า
เอวถึง 29 สะโพก 36-38 รอบขาบน 21 รอบขาล่าง 12 ยาว 38.5 นิ้ว
ขาย 500 ส่งฟรีค่า

ใส่เเล้วสวยเข้ารูป เเบบนี้เลยค่ะ

5. รองเท้า Lyn สีชมพู ไซส์ 38 ซื้อมาเก็บอย่างเดียวค่ะ ยังไม่มีโอกาสได้ใส่ น่ารักมากค่ะ
ราคาเต็มเกือบ 3,000 สภาพ 100 % เเค่ลองในร้านกับในบ้าน ขาย 700 ส่งฟรีค่ะ SOLD

6. เดรสสีน้ำตาล แขนลายดอกไม้ มีที่คาดเอวเป็นเชือก ของใหม่ค่ะ ใส่ได้ทั้งทำงานเเละเที่ยว น่ารักสุด ๆ
อกได้ถึง 38 เอว 32 สะโพก 40 ความยาว 31 รอบแขน 16 นิ้ว ขาย 400 ส่งฟรีค่ะ

7. เสื้อ Crop ผ้ายืดลาย Galaxy ยี่ห้อ Peace of mind
อกได้ถึง 40 ยาว 17 นิ้ว 250 บาท ส่งฟรี SOLD

ใส่เเล้วเป็นเเบบนี้ค่ะ ขออนุญาตยืมรูปจากทางร้านหน่อยนะคะ
อยากให้เห็นว่าใส่เเล้วน่าร้ากกกกกกจริง ๆ

8. เสื้อ Crop ผ้ายืดสกรีนคำว่า Make my heart melt ยี่ห้อ Peace of mind
อกได้ถึง 40 ยาว 17 นิ้ว 250 บาท ส่งฟรี

9. เสื้อ Crop โปโลสีขาวสลับดำ กระเป๋ารูปหัวใจ ยี่ห้อ Charotte irony
อกได้ถึง 40 ยาว 17 นิ้ว 250 บาท ส่งฟรี

10. เสื้อ Crop ชีฟองสีชมพูสลับเหลืองยี่ห้อ December no.5
อกได้ถึง 42 ยาว 20 นิ้ว 180 บาท ส่งฟรี

11. เสื้อ Crop ผ้ากำมะหยี่สีน้ำเงินวิ้ง ๆ ยี่ห้อ December no.5 อีกด้านติดซิปสีทอง ใส่ได้ 2 ด้านเลยนะคะ เก๋สุด ๆ
อกได้ถึง 42 ยาว 17 นิ้ว 200 บาท ส่งฟรี SOLD

12. เสื้อ Crop ผ้าชีฟองซีทรูลายดอกสีเเดงยี่ห้อ December no.5
อกได้ถึง 42 ยาว 19 นิ้ว 180 บาท ส่งฟรี