เครื่องสำอางเป็นของแท้ล้าน % ถ้าสนใจยังไงสอบถามได้นะคะ
082-5272527 หรือ pm มาก็ได้นะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ ไม่ซื้อไม่ว่ากัน

***ค่าส่งลงทะเบียน 20 บาท
*****EMS 40 บาท

****NEW*****

1. Chanel palette ครบทั้ง แก้ม ตา ปาก
SOLD

2. Dior capture loose powder
SOLD

3. Bobbi brown แปรงลิป no box
SOLD

4. Top shop ลิปสติก สองสีตามรูปค่ะ
แท่งละ 450 บาท

****USED****

1. สภาพ 99% mac blush ของจริงไซส์ใหญ่เท้าตลับแป้ง mac เลย เป็นได้ทั้ง highlight และ บลัชรวมกัน คุ้มมากค่ะ แตะไปจี้ดเดียวเท่านั้น
เหมือนของใหม่เลยนะคะ แทบดูไม่ออกเลย แต่แม่ค้าซื่อสัตย์ไม่อยากโกหกว่าเป็นของใหม่ค่ะ
990 บาท

2. mac blush สี foolish me สภาพ 95% ค่ะ
450 บาท

3. mac lip เนื้อแมทด้าน สี kinda sexy ปาดไปนิดเดียวสองครั้ง
490 บาท

4. majorica บลัชสีส้มอ่อนๆ ปาดไปครั้งเดียวนะคะ แพคเกจใหม่มากไม่มีรอยค่ะ
370 บาท

5. mac glitter eyeliner ไว้สำหรับปาร์ตี้วิ้งๆ รับรองเจิดค่ะ ใช้ไปสามครั้ง
480 บาท

6. estee blush สีชมพู สภาพดีค่ะ มาพร้อมแปรง มีรอยลอกที่ด้านหน้าแพคเกจนิดนึงนะคะตามรูปด้านบน โดยรวมยังใหม่อยู่ค่ะ
430 บาท

7. แป้ง kate เบอร์ สำหรับคนขาวปานกลางอมเหลืองหน่อยๆ ไม่ขาวมาก แต่ก็ไม่ผิวสองสี สภาพ 95% แพคเกจใหม่กริ้บค่ะ

8. YSL moisturizer โลชั่นให้ความชุ่มชื่นสูง เหมาะกับคนหน้าแห้ง หน้าแห้งใช้แล้วเวิร์คค่ะ ใช้ไป 1/5 ค่ะ
950 บาท

9. Bobbi brown คอนซีลเลอร์ สภาพตามรูปค่ะ ตัวหนังสือลอกหมดแล้วค่ะ แต่สภาพแพคเกจโดยรวมใหม่ค่ะ
450 บาท

10. keilh ครีมกันแดด ใช้สามครั้งค่ะ สภาพกริ้บเหมือนใหม่ค่ะ
SOLD

11. mac eye shadow glitter สภาพ 99% ของจริงไซส์ ไม่เล็กมากนะคะขนาดกำลังดีค่ะ
290 บาท

thanks SBN mak kaa