สินค้าทุกชิ้นคิดค่าส่งแบบลงทะเบียน 30บาทค่ะ

สนใจชิ้นไหน whatapp or line มาถามได้เลยค่ะ 088-0528852 ค่ะ

@@@@@@@@@@@@@@@

ตามหา ลิปแมค สี FLAMINGO ค่ะ ใครมีเสนอมาเลยค่ะ พร้อมโอนค่ะ

MAC eyeshadow #Bronze used 95% พร้อมตลับแบบรีฟิลนะค่ะ ขาย450

MAC eyeshadow #All that glitter used 98% สีนี้ไฮไลท์สวยมากค่ะ ชมพูมุกๆ ขาย450

MAC eyeshadow #Cork used 98% สีน้ำตาลเนื้อแมท สวยมากค่ะ ขาย450

Lip liner ของMissha ค่ะ สีนู้ดค่ะ ปลายอีกด้าน เป็นแปรงนะค่ะ ฝากเพื่อนหิ้วจากเกาหลี ยังไม่เคยใช้ค่ะ ขาย250฿

แปรง Sigma Foundation-F60 ของใหม่ค่ะ ขาย 350฿

MAC sponge เราซื้อแบบแพคคู่มา แต่ว่าใช้ไม่ทัน ขายถูกๆไปเลย 100฿

KATE eyeshadow สีbr1 ของเหมือนใหม่ค่ะ ลองแตะไปครั้งเดียว ซื้อตามโมเมค่ะ กะจะมาใช้ช่วงรับปริญญาแต่ก็จ้างช่างแต่ง เลยไม่ได้ใช้เลยค่ะ ซื้อมา450฿ ขอขาย 250฿

ลิป Etude สีส้ม แทงเจอรีน used like new ปาดไปหนนึงค่ะ สีสวยมากค่ะ ขาย 150฿

ครีมคูเวตค่ะ Whitenning Cream St.Dalfour(ครีมคูเวต)สูตรดั้งเดิม filipna ค่ะ เป็นครีมที่สกัดด้วยวัตถุดิบจากเอเชียตะวันออกกลางค่ะ เหมาะสำหรับทุกสภาพผิว ใช้แล้วให้ความขาวเนียน ลดรอยกระ ฝ้า จุดด่างดำได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ เราก็ใช้ค่ะ อยากบอกว่าใช้ดีเลยต้องบอกต่อนะค่ะ^^ ขาย 650

THANK YOU FOR SBNTOWN KA