ติดต่อทาง PM//085-494-6799 นะคะ
CF แล้ว CF ต่อได้ทุกตัวค่ะ
ถามได้ทุกอย่างเลยจ้า แม่ค้าใจดีมากมาย ^^

มีค่าจัดส่ง 30B นะคะ

ต่อโหดๆ ขออนุญาติไม่ตอบ PM นะคะ

1.Polka Dot Skirt ***SALE 590B >> SOLD OUT KA
สไตล์ Landmee กับ Topshop นะคะ ราคาถูกกว่าเกินครึ่งเลยคะ
ซื้อมาสองตัวนะคะ ขอปล่อยก่อนหนึ่งตัวนะคะ ใส่ไม่ทันน
ของจริงใส่แล้วน่ารักมากๆๆๆๆๆๆ ซับในสีขาวค่ะ ตัวนี้สีนี้ขายดีที่สุดแล้วค่ะ
สวยกว่าสีดำล้วนทั้งตัวอีกน๊าๆ ได้ไปต้องชอบแน่เลยค่ะ

ใส่แล้วเหมือนคุณ ชมพู่นะคะ ทรงเดียวกันจ้าา

ตัวนี้ของ Topshop ค่ะ ขอบคุณรูปสวยๆจากเพื่อนในนี้นะคะ

2.Leggingลูกไม้ ลายกุหลาบ สีครีม SALE 150B
ใส่แล้วน่ารักมากๆๆๆค่ะ ผ้าไม่บางๆๆแบบเลกกิ้งทั่วไปนะคะ
ตัวนี้ไม่เคยใส่นะคะ ซื้อมาหลายสีจ้าาา

โซนนี้ลงของใหม่นะคะ
มีทั้ง New //Used บางรูปไม่ได้จัดนะคะ อาจจะดูเบี้ยวๆ
แต่เสื้อผ้าไม่ได้เบี้ยวน๊าๆ

3."Used" Dress Fr Siam >> 300B ตัวนี้เราแถมเชือกให้นะคะ
เป็นสีฟ้า/เทานะคะ ฟรีไซส์ทุกอย่างเลย ประมาณ M-L ค่ะ
ความยาว 33" ค่ะ ใส่แล้วน่ารักดีๆๆจ้า

4."Used"Dress with Roses Printed >> 250B ตัวนี้เราแถมเชือกให้นะคะ
สีขาวนะคะ ลายผ้าน่ารักมากๆ ใส่สบายๆค่ะ
ความยาว 31.5"

5.ฺ"Used"Blossom Blouse สไตล์ Kloset ค่ะ >> 250B CF,,ต่อได้เลยจ้า
ใส่กับกระโปรงแบบในรูปก็น่ารักค่ะๆ
เป็นเสื้อยาว หรือเดรสก็ได้
แขนเป็นแขนมะเฟืองชั้นๆนะคะ

6."NEW"Body Con กำมะหยี่ >> 490B ที่สยามขาย 690B น๊าๆ
สไตล์ Topshop แต่คนละสีค่ะ
ผ้าหนาๆหน่อยนะคะ
ไม่ใช้แบบรัดๆบางๆทั่วไป
ใส่แล้วน่ารักมากก ไม่โป๊ชัวร์
เอวยางยืดค่ะ แต่ยืดได้เยอะเลยจ้า

ขอบคุณ SBN มากๆเลยค่ะ