Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ❣❣❣SALE 10% Ka ● ACC.+TOP TO BOTTOM KA // Jacket ยีนส์ // DRESS POLKA DOT // DRESS ลายสก็อต HIT FOREVER // เสื้อกั๊ก // ชีฟอง // หมวก // กระโปรงหนมชั้น ชิคๆจ้า ❣❣❣

Warning Points:
    0/5

Talking ❣❣❣SALE 10% Ka ● ACC.+TOP TO BOTTOM KA // Jacket ยีนส์ // DRESS POLKA DOT // DRESS ลายสก็อต HIT FOREVER // เสื้อกั๊ก // ชีฟอง // หมวก // กระโปรงหนมชั้น ชิคๆจ้า ❣❣❣

******** ACC - ZONE KA ********
    ขอค่าส่งชิ้นละ 20บาทนะคะ...
    สำหรับบางชิ้นที่เบาๆขอค่าส่ง10บาทจ้า !!!

คาดผม

คาดผมประดับเพชรเม็ดงาม งานเกาหลี สีตามรุปเลยนะคะ +++ 100 บาท.

คาดผมลายสก๊อตน่ารักมั่กๆๆ ค่า +++ 59 บาท.

★ คาดผมสดใส Shockin' Pink +++ 59บาท. พลาสติกอย่างดี Made in KOREA จ้า

คาดผม สุดชิค ส้มเปรี้ยวๆๆ ไปทะเลก้อเก๋กู๊ดดดด ^.^ +++ 120บาท. อันนี้มาแพง พลาสติกอย่างดี ไม่หักแน่นอนนนนนค่า

น่ารัก สไตล์ คุณหนู แบ๊วๆๆค่า +++ 89 บาท.

อันนี้ชิคมากๆๆ เคยเห็นอั้มใช้ค่า +++ 69 บาท.

อันนี้เป็นผ้าคาดผมค่ะ ยืดได้ๆนะคะ +++ 29 บาท.

กำไล

กำไล +++ 50บาท SALE !!! 39บาท

สามวงนี้เอาไปเลย 100บาทพร้อมส่ง /// ถ้าแยกก้อวงละ30บาทจ้า+ค่าส่ง20=วงละ50พร้อมส่งแน่ะ

เป็นคู่ คู่ละ 80พร้อมส่งค่า ^W^ ===> SALE !!! คู่ละ70

สร้อยน่ารักไม่เคยใช้เลย ซื้อตอนแพงๆๆ +++ ขอขายที่ 100 นะคะ ===> SALE !!! 80.

*** ZOOOOM JA ***

สร้อยเส้นนี้ใส่แล้วสวยค่า เหมือนมีสองเส้นในตัวอ่า +++ 90 บาทจ้า ===> SALE !!! 80.

สนใจสอบถามและต่อราคาได้นะคะ ถ้าลดได้ลดให้แน่นอนจ้า
    เพราะยังไงก้อขาดทุนหมดทุกตัวนะคะแม่ค้าใจดีน้า อิอิ

THANKZ SBN KA =)
    Yayah ~Chan

Warning Points:
    0/5
    สนใจ pm มานะค่า (สะดวกที่สุดค่ะ ^^)
    หรือ
    yayah-shop@hotmail.com
    กริ๊งๆๆมาก้อได้ค่า DTAC : 081 655 8535 คนขายใจดีๆๆ อิอิ
    ติดต่อได้ 24 ชม.เล้ยยย
    ชอบตัวไหนเป็นพิเศษ บางตัวก้อลดได้อีกนะคะ ต่อมาๆๆจ้า
    แม่ค้ามีบัญชี SCB. @ Bkk. ที่เดียวนะค่า
    ((^________^,))

PS.พร้อมส่งแบบทุกตัวจ้า

ชุดเดรสสั้น ผ้ายืดไม่รัดค่ะ ช่วงรอบคอจะเป็นยางยืดนะคะ ดึงลงมาเปิดไหล่ได้ค่า ช่วงสะโพกผ้าจะคล้ายบอดี้คอนค่ะ
    พรีมาจากในเวบเกาหลีอ่า ซักแล้วไม่เคยใส่เลยค่ะ ใส่ไม่ทันแล้ว ขอส่งต่อสาวสวยที่ +++ 290บาทนะคะ ===>270 B.
    +++ SALE 250 kaa !!!!
    แบบเดียวกับในรุปเลยนะจ้า พรีมาจากนี่เลยค่า ของจิงใส่แล้วยาวกว่าในรุปไม่เกิน2นิ้วค่า

เดรสลายสก็อต น่ารักมากค่ะ พรีมาจากในเวบอีกเช่นกัน ซักแล้วยังไม่เคยใส่เลยค่ะ อกไม่เกิน36 ค่ะ ช่วงปลายมีระบายน่ารักๆค่ะ ..ปลายแขนเสื้อก้อมีกระดุมติดนะคะ ยาวประมาณ32-33นิ้วค่ะ +++ ขอส่งต่อที่ 350บาทค่า +++ SALE 330 ka

รุปจากเวบที่สั่งเลยจ้า เหมือนหมดๆๆนะคะ

ใส่หมวกแบบนี้ก้อเก๋ดีนักเชียวค่ะ อิอิ >>>หมวกขายที่160บาทค่า
    รับ2อย่างลดพิเศษ เหลือ 450ค่ะ(รุปหมวกด้านล่างนะจ้า)

เสื้อตัวยาวไม่มากไม่น้อยค่ะ กระดุมหน้า สม๊อคหลัง แถมเข็มขัดในตัว แบบน่ารักมากๆเลยค่า (ตัวนี้ซื้อมาซักอย่างเดียวค่ะ) ขอส่งต่อที่+++250 บาทนะค่า+++SALE 220 kaa

เดรสตัวนี้ตามรุปเลยค่า ที่สุดของความน่ารัก คาวาอิ จริงๆๆๆจ้า ความยาวประมาณ 32-33นิ้วค่ะ +++ 290บาทค่ะ

ตัวนี้เป็นกระโปรงกางเกงนะคะ เซฟตี้สุดๆๆ คาวาอิมากค่ะ +++ 250บาทค่ะ

หมวกน่ารักๆๆคะ +++ 180 จ้า ^^ +++160 SALE KA

*** SHOWWW ***

Jacket ยีนส์ กะลังอินสุดๆๆ +++ 180 จ้า

เสื้อคลุมตัวสั้น สีเทา น่ารักมากๆๆ +++ 180 ถูกๆเลย อิอิ

★DRESS เกาะอก หลังสม๊อคจ้า [170พร้อมส่งคะ แถมเสื้อตัวในให้ด้วยนะคะ]

สีฟ้า ลายจุดดำ ตัวนี้ผ้าจะคล้ายๆผ้าชีฟองนะคะ น่ารักสดใสมากเลย +++ 200 จ้า

DRESS เขียว-ดำ [250พร้อมส่งค่ะ] ===>SALE!!! 230 ....VERY CHEAP >.<

เสื้อน่ารักมาก จะทำงานก็ได้ ไปเที่ยวก็ CUT3!! [180พร้อมส่งจ้า]

DRESS หลังสม๊อคน่ารักมากๆๆค่า คอนเฟิร์ม จะใส่ติดกระดุม หรือจะใส่คลุมก็ได้นะคะ คุ้มๆๆค่ะ มาพร้อมผ้าผูกเอวน่ารักจริงจริง หรือจะหาเข็มขัดใหญ่ๆๆมาคาดแทนก้อเก๋ไปอีกแบบค่า ^^ [250พร้อมส่งจ้า] ===>SALE !!! 230. >///<

DRESSลายเสือ ใส่แล้วน่ารักเว่อ chicมากๆๆ มาพร้อมกับ สายเดี่ยวลายเสือตัวในนะจ้า SALE !!!!! 280พร้อมส่งไปเลย ลายเสือฮิตๆๆตอนนี้เลยนะคะ

แขนกุดสีส้ม เปรี้ยวๆอร่อยๆๆ eiei [150พร้อมส่ง] ===>SALE !!! 120 >.<

เสื้อสายเดี่ยว SExy SEXY สกรีนคำว่า GUESS สวยค่า ราคานี้พร้อมส่งนะคะ ^^

เสื้อคล้องคอ+เสื้อกล้ามในตัว สีเหลืองสดใสขับผิวมากมาย ผ้ายืด SEXYเกินน่าเกินตาใครๆๆแน่นอน อิอิ 200บาท [SALE !!!!!!! 170 พร้อมส่งค่ะ]

เสื้อคลุมสีสดใสมากๆๆ ไปทะเลก็ดี มีชีวิตชีวาขึ้นมาเลย ^^ [150พร้อมส่งนะคะ]

เสื้อสีสันสดใส น่ารักๆ ด้านหลังมีฮู๊ดนะจ้า เป็นชุดติดกันค่ะ [150พร้อมส่งไปเลย ถูกมากกกจ้า] SALEEEEEE !!!! 100 *** เดียวไปเลยค่ะ

เสื้อน่ารักมากๆ ขอบจั๊มๆค่า มากะเสื้อตัวใน คุ้มๆๆค่า อิอิ +++ 220 นะจ้า CUT3!!

กุงเกงขาสั้น SIZE L ค่า สีน่ารักหวานๆดีค่ะ [200พร้อมส่งจ้า] SALE !!!! 170 พร้อมส่งจ้า

มือ2นะจ้า กุงเกงสีขาว SIZE M ใส่สบาย ไม่รัด ขาวจิงๆๆ อิอิ สภาพดี +++ 150 บาท

เสื้อกั๊กงามๆๆ ผ้าหนาค่าตัวนี้ ซื้อมาแพงมากๆๆ +++ ขอส่งที่ 220 นะคะ ใส่แล้วคุณหนูๆค่ะ

+++++ ด้านหลังคะ +++++

เสื้อแขนกุด ติดคล้องคอในตัว ใส่แล้วน่ารักๆๆๆๆ ไปทะเลก็เหมาะน้า ^^

เสื้อตัวนี้เก๋ที่ด้านหลังค่ะ น่ารักจ้า ไซส์ประมาณ M นะคะ ยืดได้อีกค่า +++ 150 ค่า

+++++ ด้านหลังค่า +++++

DRESS ขาว ใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ ใส่ได้หลายแบบแล้วแต่เลยค่ะ น่ารักจริงๆ แขนตุ๊กตารึป่าวไม่แน่ใจอ่า

เสื้อยืดผ้าดีค่ะ ลืมถ่ายด้านหลัง ตรงช่วงบน จะมีกระดุมเรียงลงมาประมาณ4เม็ดจ้า เก๋ๆๆน่ารักมากเลยค่ะ แต่ในรุปก็คงพอนึกได้นะคะ +++ SALEEEEEE 150 พร้อมส่งค่า

เสื้อ2ตัวมาอีกแล้ว คุ้มๆๆ ตามรูปเลยนะคะ ลดไปเลยเหลือ ..130พร้อมส่งน้า (สภาพดีๆๆๆค่ะ) ===>LasT PricE 99 THB.

เสื้อสีน้ำตาลเข้ม หาแจคเกต หรือเบลเซอร์เก๋ๆๆมาทับ เริ่ดมากๆๆ ...ทำงานก้อเหมาะนะคะ +++ 130 ค่า ..ยับหน่อยค่ะ สภายดี ใส่ครั้งเดียวเอง

ตัวนี้เก๋ตรงที่ ด้านข้าง ผูกโบว์ได้จ้า ..ใส่แล้วน่ารัก คาวาอิที่ซู๊ดดดดด ถูกๆๆไปเลยจ้า

เสื้อลายตารางเล็กๆๆ น่ารักเรียบร้อย จะทำงานก็ได้เลยนะคะ ผูกโบว์หวานแหวว อิอิ

เสื้อยืด ฟรีไซส์ สตาร์บัคจ้า สภาพ โอเคเลยค่า +++ 130

Wowww SEXY สีเหลืองขับผิวดีนักแล อิอิ ปลายๆๆจั๊มนิดๆๆค่า

★ ตัวนี้มือ2 แต่น่ารักมากเลยนะคะ ขาย 150 บาทคะ

★ เสื้อยืดขาวๆๆ 49 บาท..ขอค่าส่ง10บาท เท่านั้นจ้า (แทบไม่เคบใส่เลยคะ)

★ เสื้อตัวยาว ปักเม็ดกลมๆๆตรงช่วงคอ ผ้าพลิ้วๆๆ ใส่สบายมาก สม๊อคที่ด้านหลังนะคะ .. ใส่แล้วขับผิวดูขาว ถ่ายรุปก้อขึ้นมากเลยค่า +++ 250 บาท

★ เสื้อไหมพรม ไม่หนามากค่ะ ยืดได้กระชับค่ะ ใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ ไซส์ประมาณ M ค่ะ +++ 220 บาทค่ะ+++SALE 190 Ka

★ เสื้อปลายพลิ้ว คอวี ปักลายงามๆ FREESIZE แต่เหมาะไปทางสาวSIZE M-L มากกว่าจ้า ผ้าไม่รัดใส่สบายค่ะ ส่งต่อที่ +++ 200บาทค่า

เดรสน่ารักมาก หวานๆๆ สม๊อครอบช่วงตัวเลยค่ะ โอ้..หวานสุดๆๆ
    แต่ใส่ไป2ครั้งเอง ใส่ไม่ทันละค่ะ ส่งต่อในราคาน่ารักๆที่ +++ 250 บาทนะคะ +++ 220 SALE ka

ZOOOOM ลายใกล้ๆๆหน่อยน้า

★ เสื้อคลุมเกือบเต็มตัวค่ะ FREESIZE สีชมพูหวานแหวว เหมือนในรุปเลยจ้า .. มีเข็มกลัดติดให้ด้วยนะคะ ผูกโบว์ได้ค่ะ +++ 220บาท

รุปผูกโบว์ หรือถ้าไม่ชอบผูกตัดสายทิ้งได้นะคะ

★ เดรสขอบจั๊มค่า ช่วงตัวฟรีไซส์ค่ะ ผ้านิ่มๆ ใส่กะคล้องคอสีดำ หรือมีวิ้งก้อน่ารักนะคะ +++ 220บาทค่ะ++190 SALE jaa

★ เสื้อตัวนี้ยืดได้เยอะเลยค่า ผ้ามีวิ้งๆ น่ารักนะคะ ใส่ไปไม่กี่ครั้งเอง ส่งต่อถูกๆๆเลยจ้า +++ 100เดียวไปเล้ยยย

แบบZOOOOOOM จ้า ..เห็นวิ้งไม่ค่อยชัดเลยอ่า

★ เสื้อคลุมครึ่งตัว น่ารักจังค่ะ .. FREESIZE น้าจ้า +++ 200บาท

เสื้อยืดตัวเขียวนะจ้า น่ารักสไตล์เกาหลีเลย FREE SIZE อิอิ [150พร้อมส่งค่า] >>> SALE 130 THB >>> LAST 100 B.KA

★ เสื้อเชิ๊ตตัวยาว คาดเข็มขัดสีแดงแล้วเกิดมากๆๆค่ะ รับประกันเลย อิอิ +++SALE !!!! เอาไปเลย 160 พร้อมส่งค่า

สายเดี่ยว สุดชิค ด้านหน้าเป็นเข็มกลัดนะคะ สามารถถอดออกได้ตามใจเลยจ้า อิอิ..[100เดียวพร้อมส่งกันไปเลยน้า]
    Yayah ~Chan

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->