Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: กระทู้ต้อนรับปีใหม่ หอมๆๆ Shiseido Clinique Dior Estee Lamcome Shiseido Sisley Kanebo Clarins Philosophy Laura Bobbi brown Givenchy Shu Guerlain Loccitane Bathandbodyworks Armani Burberry DKNY Chanel Lola Camex Polo YSL

Warning Points:
    0/5

กระทู้ต้อนรับปีใหม่ หอมๆๆ Shiseido Clinique Dior Estee Lamcome Shiseido Sisley Kanebo Clarins Philosophy Laura Bobbi brown Givenchy Shu Guerlain Loccitane Bathandbodyworks Armani Burberry DKNY Chanel Lola Camex Polo YSL

กระทู้ต้อนรับปีใหม่ หอมๆๆ Shiseido Clinique Dior Estee Lamcome Shiseido Sisley Kanebo Clarins Philosophy Laura Bobbi brown Givenchy Shu Guerlain Loccitane Bathandbodyworks Armani Burberry DKNY Chanel Lola Camex Polo YSL

ป้ายรับทรัพย์ จร้า

Search pratom08 ได้นะครับ
    ของมีมาหลายรายการ เป็นสินค้าจากเคาน์เตอร์ทุกรายการเป็นของใหม่ ไม่มีของค้าง หรือดองนานครับ เนื่องจากแม่ค้าต้องการ ขายของให้ลูกค้าประจำไม่ใช่ขายครั้งเดียวครับ และของทุกชิ้น บอมไม่อยากย้ำเลย แต่ก้ต้องบอก นะครับ
    ว่า ของแท้ ทุกรายการ ไม่มี ของดอนเมือง ของ copy นะครับ

เมลบอม blumiaey@hotmail.com blumiaey@gmail.com
    เบอร์โทร 0865148111
    เวป บอม www.lablumiaey.com
    Facebook : pratomchart

ขอกติกา เพิ่มนิดนึง ไม่อยากตั้ง แต่ถือว่าขอร้อง นะครับ

1. CF ในกระทู้เท่านั้น เนื่องจากเมลมา แล้ว งงครับผม ดูจากทู้แล้ว CF จนพอใจแล้วแจ้งได้เลยว่าต้องการอะไร ถามในทู้เลยครับ
    2 CF แล้ว บอมขอร้อง ว่า ถ้าจะ CC ขอภายในวันเดียวกันครับ ถ้าข้ามวัน ถือว่าสละสิทธิ์ และ ถือของ ปล่อยให้ท่านที่ CFที่หลังเลยครับ

3 ถามได้นะครับ ทาง Facebook และ โทรศัพท์ 0865148111 ครับ พ่อค้า ใจดี ถามได้ทุกอย่าง ครับ

4. เนื่องจากของที่ได้มา ราคาที่ให้เป็นราคาส่งแล้ว จะ ไม่ลด และ ไม่ มีการส่งฟรี นะครับ เพราะว่า ค่าส่ง ค่าครองชีพขึ้นไม่ไหวจริงๆๆ

5. ราคา แต่ละครั้ง ไม่เท่ากัน งั้น CF ตามกระทู้ไหน ยึดตามนั้นนะครับ ไม่มีการอ้างกระทู้เก่านะครับ มีขึ้นลง ครับ ราคามีการเปลี่ยนแปลงตลอดเวลา ของ จะราคาเปลี่ยน ขอทำความเข้าใจนะครับ

6. สินค้า เมื่อ CF แล้ว ไม่รับเปลี่ยนคืนทุก กรณีครับ และ ในกรณี ส่งของแล้ว เสียหาย บอม จะรับผิดชอบเฉพาะ กรณี ส่งสินค้าผิ แต่ ของทุกชิ้น จะแพ๊กแน่น และ ไม่มีการรับผิดชอบ ถ้าเกิดความเสียหายครับ
    7. สินค้า จำพวก น้ำหอม และ แป้ง ขอส่ง แบบ EMS และลงทะเบียน และค่าส่ง เรื่มต้น 60 - 100 บาท ครับ เพราะว่า ต้องการให้ลูกค้ามั่นใจ ว่าของถึงมือแล้ว ไม่หาย ไม่แตก ไม่ มีความเสียหายครับ
    8. เมื่อ CF แล้วจะได้รับเมลตอบกลับจากบอม ครับ แล้วจึงค่อยโอนเงินนะครับ

สำหรับ ใครที่ต้องการราคา ส่งสำหรับแม่ค้าพ่อค้า ขอยอดขั้นต่ำ 6000 บาท
    สินค้า ทุกชิ้น ได้นำมาจาก ทางเคาน์เตอร์ ไทย และจากเมืองนอก ของบอม เป็นของ แท้ และเป็นสินค้าราคาประหยัด หวังว่า จากประสปการณ์ การขาย ของบอม ประมาณ 10 ปี ก็ อยากจะได้ลูกค้าประจำที่ซื้อกันไปนานๆๆ มากกว่าที่ได้ลูกค้าซื้อแล้วไป เนื่องจากสินค้า ไม่ดี หรือด้วยเหตุผใดครับ ถ้าใครไม่แน่ใจขอคำปรึกษา บอมได้ บอม อยู่ในวงการนี้ไม่นาน สามารถ อธิบาย วิธีใช และ จุดเด่น ด้อยได้ อย่างดี ไม่ต้องลังเลที่จะโทรหา และ กลัวว่าพ่อค้าจะเหวี่ยง เพราะบอม ยินดีที่จะให้ บริการลูกค้าทุกท่าน เหมือนพี่น้อง มากกว่าธุรกิจ ที่จะหวังผลกำไรเพียงอย่างเดียวครับ

Warning Points:
    0/5
    Biotherm Aquasource Skin Perfection Moisturizer 50 ML 3300 บาท

ON SALE 20 ML 270 บาท ON STOCK 1

มอยเจอร์ไรเซอร์ เนื้อครีมกึ่งเจลสีฟ้าอ่อน ช่วยเติมความชุ่มชื่นให้กับผิว สามารถใช้ได้ทั้งเช้าและก่อนนอน เป็นครีมที่เหมาะกับทุกสภาพผิว โดยเฉพาะคนที่มีผิวมันถึงผิวผสมน่าจะชอบครีมตัวนี้ เพราะนอกจากสามารถช่วยรักษาความสมดุลย์ และเติมความชุ่มชื่นให้กับผิว ซึมลงสู่ผิวได้ง่ายมาก ไม่ทำให้ผิวเหนอะหนะ หรือหน้ามันเพิ่มขึ้นในระหว่างวันอีกด้วย
    Aquasource Skin Perfection ก็คือ มีคุณสมบัติช่วยลดอุณหภูมิของผิวชั้นบนลงได้ถึง 2 องศา ซึ่งก็เหมาะกับสภาพอากาศร้อนอย่างเมืองไทยทีเดียว แต่หากเป็นคนที่ไม่ชอบสกินแคร์ที่ผสมน้ำหอม หรือว่าแพ้น้ำหอมก็ควรจะต้องระวังสักหน่อยนะคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->