ของใช้ส่วนตัว นะค่ะ ฉะนั้นมีอย่างละใบ เท่านั้นค่ะหมดแล้วหมดเลย วันนี้ขออนุญาตินำภาพเป็นแบบ ลิงค์ต้นฉบับก่อนนะค่ะ สินค้าเป็นสินค้าแท้ 100 เปอร์เซ็นต์เป็นงาน emook japan ไม่มีของนำเข้าจากจีนนะค่ะ เพราะซื้อมาใช้เอง เป็นของใหม่ทั้งหมดยังไม่ได้แกะเลยค่ะ ซื้อมาดองไว้ ฉะนั้นจะมีสินค้าบางตัวที่หายากก็มีค่ะ ถ้าสนใจรุ่นไหนรอ pmมานะค่ะ เผื่อมีค่ะ . แวะชมก่อนจ้า

ตัวที่มีนะค่ะ pm เมล์ขอรูปจิงได้ค่ะ (พุ่งนี้อาจแวะเข้ามาลงบางส่วนค่ะ)

(390)

(550 )

(390 )

paul smith กระเป๋าพรีเมี่ยมจากนิตยสาร Spring 2010 ( 480)
Anna sui mini New York tote (490)
Moschino tote bag / Harper’s Bazaar Japan November(490)

กำลังตามหากันอยู่ใช่มั้ย หว๊านหวาน มีอย่างละใบค่ะ

(520)
(350)