เดรสเขียวอ่อน ลุคคุณหนูๆ เรียบเก๋ แต่ดูดี

สามารถใส่ทำงานได้

ไซส์เหมาะสำหรับสาว S-M มีกระเป๋าข้างทั้ง 2 ฝั่ง

น่ารักจริงๆ ^^

150 บาท

JUMPSUIT คุณหนูไฮโซ ผ้าเนื้อนิ่มๆพลิ้วๆ ลายดอกชมพู

JUMPSUIT คุณหนูไฮโซ ผ้าเนื้อนิ่มๆพลิ้วๆ ลายดอกชมพู
กระดุมหน้า จั๊มเอวนิดๆ กางเกงขาบานเหมือนกระโปรง
สำหรับสาว size S ค่ะ

ใส่ไม่เกิน 2 ครั้ง !!
น่ารักมากก ... ซื้อจากสยามค่ะ ยี่ห้อ Gil

SALE เพียง 200 บาทเท่านั้นนนนนน

ใครสนใจเสื้อผ้ามือหนึ่ง - มือสองก็ Click ที่นี่ได้นะคะ

SALE SALE เครื่องสำอางเกาหลี + Tester ของแท้ !! CLICK ตรงนี้เลยค่า

♥♥ ♥♥ แวะเข้ามาชมสินค้ากันได้เลยนะคะ มีของดี คุณภาพเริ่ด ราคาเบาๆ มาปล่อยจ้า ♥♥ ♥♥

Bohemian Dress อินสุดๆสำหรับเทรนด์นี้

โบฮีเมี่ยนเดรส ลายดอก สีเขียวเข้ม

อินสุดๆ สำหรับเทนรด์นี้ ไม่เคยตกยุคเลย

ใส่ได้ตั้งแต่สาวไซส์ S-XL เนื้อผ้าเบาสบาย

แถมมีซับในลื่นๆอีกชั้นข้างใน

น่ารักจริงๆค่ะ ^^

200 บาท

เดรสจั๊มสูท สีหวาน สไตล์คุณหนู

น่ารักเหมือนหลุดมาจาก Ray ^___^

เนื้อผ้าสีครีมออฟไวท์ บางเบา ทิ้งตัว

จะใส่ไปทะเลคู่กับหมวกใบใหญ่

ก็แอบหวานซ่อนเปรี้ยวได้เลยทีเดียวค่ะ

150 บาท

เดรสเรียบหรู แต่ดูดี มีชาติตระกูล ^^

สีเทาโทนสุภาพ ถ้ามีเสื้อคลุมตัวสั้นใส่ด้วยก็สามารถ

ใส่ไปทำงานก็ได้

เนื้อผ้าเป็นแบบทิ้งตัว ใส่สบาย มีซับในอย่างดี

เป็นฟรีไซส์ ถึงจะเป็นสาวไซส์อวบก็ใส่ได้สบายค่ะ

200 บาท

เดรสเปรี้ยวๆ เก๋ ๆ แอบเซ็กซี่เล็กๆ น่ารักมากมาย

เนื้อผ้าไม่บาง มีการเล่นเลื่อมเก๋ๆ ช่วงเอว

ใส่แล้วดูเพรียวขึ้นเยอะ ^^

ข้างหลังเป็นสม็อคยาง ยืดได้ตามตัวจ้า

ตัวนี้ซื้อจากสยาม...

100 บาท

เสื้อคลุม Red Polka Dot สุดฮิป (มือหนึ่่ง)

เป็นเสื้อคลุมเก๋ๆ ลายจุดแดง อินเทรนด์ไม่เลิกรา

สำหรับสาวไซส์ S-M เนื้อผ้าดี

เสื้อสั้นพอดีเอวนะคะ ชิคสุดๆๆ

ราคา 200 บาท

ค่าส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท , EMS 50 บาทค่ะ