สำหรับหลายคนที่อยากจะสั่งของดีราคาถูกๆจากเวบ Amazon เวบชอปปิ้งที่ได้รับความเชื่อถืออันดับหนึ่งของโลก แต่กังวลกับค่าขนส่ง ค่าภาษี ที่อาจจะทำให้ขนลุก อยากสั่งตัวไหนส่งลิ้งมาเลยค่ะ
เราจะเคาะราคารวมทุกอย่างหมดแล้วให้ในราคาที่คุณพอใจ ถูกกว่าสั่งให้ส่งมาไทยโดยตรงแน่นอนค่ะ การชอปปิ้งข้ามประเทศจะได้สนุกขึ้น
เข้าไปเลือกสินค้าที่เวบนี้ www.amazonดอทcom ชอบอันไหนส่งลิ้งมาให้เราคิดราคารวมทุกอย่างให้ ง่ายๆแค่นี้เองค่ะ นอกนั้นเราจัดการให้เอง เวบนี้มีทุกอย่างที่คุณต้องการนะคะลองเข้าไปดูก่อนะ
ส่งลิ้งมาที่ goyjana@hotmail.com