::: เดรสน่ารักๆ pre จากฮ่องกง เกรดพรีเมี่ยม พร้อมส่งทุกตัว งานเนี๊ยบมากค่ะ :::

***อ่านกติกา กันก่อนนะคะ***

1. CF = พร้อมโอนภายในวันรุ่งขึ้นเท่านั้นค่ะ หากไม่พร้อมโอน ไม่ CF นะคะ สอบถามข้อมูลเฉยๆได้ค่ะ

เลข ที่ บัญชี[/U]
1. ธนาคาร ไทยพาณิชย์ บัญชีเลขที่ 059-2-57898-3
2. ธนาคาร กรุงเทพฯ บัญชีเลขที่ 127-479-2546
ชื่อ บัญชี นางสาววิกานดา รัตนวิเศษค่ะ
- หลัง โอน เงินแล้ว แจ้งรายละเอียดการโอนเิงินพร้อม ชื่อที่อยู่ในการจัดส่ง เข้ามาทาง e-mail หรือ pm เท่านั้นค่ะ
หากใคร สนใจอยากเห็น ภาพสินค้าเพิ่มเติม หรืออื่นๆ pm,e-mail หรือ โทรมาได้ตลอดค่ะ
e-mail: inknaka@hotmail.comโทร 081-1446669 [/COLOR][/B][/COLOR]
[COLOR="Blue"][B]

1. เดรสผ้าชีฟอง ยาว 39" อก 32-34" เอว ยางยืด สะโพก Free มีซับใน 770 บาท ส่ง Free EMS SOLD

2. เดรสผ้า Chiffon เหมาะสำหรับคน Size S,M,L
Descriptions: ยาว 32.5" อก ได้ถึง 36" เอว ได้ถึง 33" สะโพก Free มีซับใน SOLD ka

3. เดรสผ้า Cotton เหมาะสำหรับคน Size S,M,L
Descriptions: ยาว 31" FREE SIZE มาพร้อมเข็มขัด PRICE::: 585 Baht ::: Free EMS

4. เดรส Maxi Fabric: Cotton เหมาะสำหรับคน Size S,M
Descriptions: ยาว 39" อก ได้ถึง 35" เอว ยางยืด สะโพก Free PRICE::: 550 Baht ::: Free EMS

5. เดรส Fabric: Chiffon เหมาะสำหรับคนใส่ Size S,M,L
Descriptions: ยาว 31" FREE SIZE เอวยางยืด มีซับใน PRICE::: 580 Baht ::: Free EMS

6. เดรส Fabric: Cotton เหมาะสำหรับคน Size S,M,L
Descriptions: ยาว 32.5" อก ได้ถึง 34" เอว ได้ถึง 29" สะโพก Free PRICE::: 740 Baht ::: Free EMS

7. เดรส Fabric: Cotton + งานปัก + ผ้าก๊อซ เหมาะสำหรับคน Size S,M
Descriptions: ยาว 31.5" อก ได้ถึง 34" เอว Free สะโพก Free มีซับใน PRICE::: 585 Baht ::: Free EMS

8.. เดรสราตรีสั้นเกาะอกด้านหลังเป็นยางยืด อก 31-38" เอวยางยืดได้ถึง 30" สะโพก 36" ตัวนี้ใส่ออกมาแล้วสวยมากถึงมากที่สุด ค่ะ Recommend!!! [U SOLD [/U]

มีหน้า page facebook ทั้ง accessories และ งานตัดเเองอีกเพียบ อาทิ

1.

เข้าไปที่หน้านี้เลยค่ะ

http://www.facebook.com/%5C#!/SkittleDressroom

ขอขอบคุณ SBN Town ค่ะ