Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 7 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 63

Thread: ขออนุญาติ Update งาน Meeting ที่ Big Echo จ้า....

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Exclamation ขออนุญาติ Update งาน Meeting ที่ Big Echo จ้า....

งาน Meeting II : SBN Party Night in Bangkok

วันที่ : วันศุกร์ที่ 25 กรกฎาคม 2551

เวลา : 19:00 – 23:00 น. (ไปสาย อาหารหมดไม่รู้ด้วยนะเอ้า !!!!)

สถานที่ : ร้าน Big Echo สาขาอโศก ห้อง Party Hall ชั้นสองนะคะ

สถานที่จอดรถ : สามารถจอดรถได้ที่ชั้น 2 ของอาคาร อโศกทาวเวอร์ (จอดฟรี)

รายละเอียดเพิ่มเติม http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=47323

จำนวนสมาชิกที่ CF : 43 ท่าน

เพื่อนทุกท่านเจอกันที่ ห้อง Party Hall นะคะ เวลาทุ่มตรง ทราบว่าวันศุกร์รถติดน่าดู แต่ยังไงอยากให้
    มากันตามเวลานะคะเพราะอาหารเริ่มเสิร์ฟเวลา 1 ทุ่ม

กิจกรรมเล็กๆน้อยๆจากน้ำใจของเพื่อนๆใน SBN ค่ะ

- รบกวนลงทะเบียนหน้างานเพื่อรับป้ายชื่อกันก่อนทุกท่าน โดยป้ายชื่อที่น่ารักนี้ ได้รับการสนับสนุนจากคุณ Janza
    หรือคุณแจน และคุณ Jibnaja หรือคุณป้าจะอิ๊บ จ้า

- รับประทานอาหารกันอย่างสนุกสนาน อาหารเต็มปากก็เมาส์ได้ไม่ว่ากันค่ะ

- แจกของที่ระลึกสำหรับทุกท่านที่มางาน Meeting โดยเฉพาะค่ะ ขอย้ำว่า “โดยเฉพาะผู้ที่เข้าร่วมงานในวันนั้นนะคะ”
    เพราะฉะนั้น ต้องขอแสดงความเสียใจล่วงหน้าสำหรับท่านที่พลาดงานนี้ด้วยนะคะ
    โดยของที่ระลึกจะขออุบไว้ก่อนค่ะ

- แจก (อีกแล้ว) โฮะๆๆๆๆๆ ของแจกเยอะจริงๆ เป็น Sticker ติดรถยนต์ โลโก้งาน Meeting ครั้งนี้ค่ะ โดยได้รับ
    การออกแบบ และสนับสนุนจาก คุณ Nickbee หรือ น้องนิคค่ะ ซึ่งน้องนิคบอกว่า Sticker ดังกล่าวนี้ เป็น Limited Edition ค่ะ
    โดยจะจัดพิมพ์ขึ้นตามจำนวนผู้ที่เข้าร่วมงานเท่านั้นนะคะ ไม่มีจำหน่าย ไม่มีการแจกนอกรอบ หลังจากนั้นจะไม่มีการจัดพิมพ์ขึ้นมาอีก
    เพราะฉะนั้น ขอบอกว่าใครพลาดงานนี้น่าเสียดายเป็นอย่างมาก (ย้ำจริงๆ)

-ยังไม่หมดค่ะ มีการแจกของรางวัล จำนวน 11 รางวัล โดยการจับฉลาก
    โดยของรางวัลชิ้นแรก ได้รับการสนันจาก คุณ Drmoonoi หรือคุณพี่หมูน้อยค่ะ ส่งตรงมาจาก USA เลยนะคะ
    ซึ่งพี่หมูน้อยไม่ได้มาร่วมงาน แต่ขอมอบของเล็กๆน้อยๆ มาให้แทนค่ะ ต้องขอขอบคุณพี่หมูน้อยไว้ตรงนี้ด้วยนะคะ
    ส่วนของรางวัลที่เหลืออีก 10 รางวัลได้รับการสนับสนุนจากคุณ Bandalee หรือเจ๊แม่ของเรานะคะ
    ซึ่งจะเป็นอะไรนั้น เดี๋ยววันนั้นก็รู้ค่ะ

อ้อ..งานนี้ขาดพี่เอ AAAไม่ได้นะคะ ไม่งั้นไม่มีคนจ่ายตังค์ กร๊ากกกกกกก

แล้วเจอกันนะคะ ....... จบข่าว

นี่คือภาพตัวอย่างของรางวัลจากพี่หมูน้อยค่ะ ยั่วกันหน่อย (ขอทีเถอะ)

aor777's Avatar
    aor777 is offline Trusted Member
    0/5
    แง้ อยากไปมากกกกกกกกกกกกกกกก ไปไม่ได้ (ก็ยังแอบมาดูว่าเค้าทำไรกัน) ฮือฮือ เศร้าจัง

You will never walk alone...

nickbee is offline Trusted Member
    0/5

Talking กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ

ใกล้ถึงแล้วครับหลังจากรอมานานมากมายครับ

+++++เตรียมตัวเต็มพิกัด+++++

ขอบคุณพี่ป้องนะครับที่รายงานสถานะการณ์ตลอดเลย...อิอิ..

limited limited

ปล..ร้าน Big Echo อะครับมีที่ วิทยุ ด้วยใช่ไหมครับ

SuperMonkey's Avatar
    SuperMonkey is offline Trusted Member
    0/5
    รอผมด้วยยยยน๊า......อาจจะไปช้ามีงานแต่จะตามไป เจ๊แอนฝากจ่ายเงินด้วยเน้อ....

0/5
    เย่ๆๆๆๆ อยากให้ถึงวันศุกเร็วๆๆ อิอิ
    ChaneL

0/5
    จะฝ่ารถติดไปให้ได้ครับ แล้วเจอกันครับทุกคน ตื่นเต้นมากๆ
    When you have eliminated the impossible, whatever remains, however improbable, must be the truth

Sherlock Holmes

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member
    0/5
    ตี่นเต้ลลลล ด้วยคนค่ะ
    ใกล้ถึงแร้ววว ดีใจจัง จะได้เพื่อนใหม่ที่น่ารัก
    แล้วเจอกันนะคะทุกคน

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    ส่งแรงใจไปเชียร์นะค๊าบบบบบบบบบบบบ

dek_aus's Avatar
    dek_aus is offline Trusted Member
    0/5
    คริคริ
    ม่ายได้ไป งุงิ
    แต่ตรมมาเชียร์เหมือนกันค้าบพี่ป้อง
    ทานเผื่อด้วย หุหุ

0/5
    จาอาวติ๊กเก่ออออออออออออออออออออออ

เอิ่มมม เค้ามีรถ 2 คัน ขอ 2 อันได้ก่า......

ปล. เก็บไว้ด้วยนะ เด๋วเค้าไปสายอ่ะ ติดสอบบบบบบบบ
    a picture is worth a thousand words.

Page 1 of 7 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook