Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: รับหิ้วสินค้าจากอเมริกา

Warning Points:
    0/5

รับหิ้วสินค้าจากอเมริกา

พอดีจะไปเที่ยวอเมริกาค่ะ กลับเดือนมิถุนายน

รับฝากหิ้ว น้ำหอม เสื้อผ้า เครื่องสำอาง ครีมต่างๆ ประเป๋า และอื่นๆที่ท่านต้องการ (ถ้าสามารถหิ้วกลับมาได้)

ราคาย่อมถูกกว่าซื้อที่เมืองไทยอยู่แล้วค่ะ (สำหรับสินค้านำเข้า)

เราชาร์จ ราคา เพิ่มไม่เยอะค่ะ บอกตรงๆเลย ส่วนใหญ่ที่รับ pre-order เค้าชาร์จเพิ่มกันทั้งนั้น

แต่เราไม่เอากำไรเยอะหรอก

สนใจคุยกันก่อนได้ แอดมาคุย msn หรือส่ง e-mail มาได้ที่ sugar_sugar_sweet@hotmail.com

0/5
    UP

0/5
    รับอยู่ค่ะ

0/5
    รับพรีออเดอร์สินค้าจากอเมริกา ตอนนี้เราอยู่เมือง NY ค่ะ รับหิ้วทุกอย่างค่ะ

ที่ถูกมากๆ เมื่อเทียบกับซื้อที่ไทยก็มี เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ครีม อาหารเสริม เครื่องสำอาง ของแบรนด์ (coach ALDO

NIKE ADIDAS เป็นต้น) คิดค่าหิ้วบวกเพิ่มจากราคาสินค้าไม่เยอะค่ะ ท่านจะได้สินค้าในราคาที่ถูกที่สุดค่ะ คอนเฟิร์ม

เรากลับ เดือม มิถุนายน นะ สินค้าจะถูกจัดส่งทาง EMS นะคะ สนใจติดต่อ sugar_sugar_sweet@hotmail.com

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->