Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: Roc ชุดสิว ครบวงจร สาวที่มีปัญหาเรื่องผิวมันและผิวเป็นสิวง่าย มาทางนี้ (multi action make up remover milk + Calmance intolerance repairing cream + PURIF-AC purify cleanser + Blemish correcting emulsion + Toner + กันแดด etc..)

Warning Points:
    0/5

Wink Roc ชุดสิว ครบวงจร สาวที่มีปัญหาเรื่องผิวมันและผิวเป็นสิวง่าย มาทางนี้ (multi action make up remover milk + Calmance intolerance repairing cream + PURIF-AC purify cleanser + Blemish correcting emulsion + Toner + กันแดด etc..)

Roc ครบวงจร สาวที่มีปัญหาเรื่องผิวมันและผิวเป็นสิวง่าย มาทางนี้

--------------------

แจ้งกติกาจ้า
    + สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ใหม่แกะกล่อง หากไม่แท้เราคืนสตางค์พร้อมค่าปรับไปเล้ย
    + CF แล้ว สอบถามสินค้าทาง PM หรือ อีเมล์ที่ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    หรือทางมือถือก็ได้ หลิน@sbn : 081-7250884 หรือ darwee@sbn : 081-6442362
    แม่ค้ารับช้าไม่ต้องงอนนะคะ ฝากข้อความไว้ ติดต่อกลับทุกคนจ้า
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันนะคะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก orderนะ ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าไว้แล้ว
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัด ขออนุญาตมอบให้กับคุณลูกค้าที่สะดวกโอนเงินก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าเป็นคนสบายๆ และมีตัวตนจริง ลอง search จากน้องกุ๊กได้ค่ะ

-----------------------

พอดีได้มีโอกาสแนะนำคุณลูกค้าที่น่ารักท่านหนึ่ง ^^ สำหรับการใช้ผลิตภัณฑ์ดูแลรักษาผิวที่เกิดสิว
    แม่ค้าสรุปให้ดูเป็นแผนภาพดังนี้เลยค่ะ สาวแรกแย้ม สาวผู้เชี่ยวชาญ จะได้อ่านเข้าใจได้ง่ายเหมือนๆ กันจ้า

ในกรณีที่งบไม่จำกัดนะคะ อยากให้ลองใช้ให้ครบทุกขั้นตอน แม่ค้าขอเขียนชืื่อย่อๆ สังเกตุหมายเลขเอานะคะ

1. ROC มัลติ แอคชั่น 3อิน 1 คลีนเซอร์ 200มล. ฟรี ลิปมัน 380.- เพียง 790.-
    เป็นตัว ละลายน้ำมันส่วนเกิน ฝุ่นละออง มลพิษ ที่ตกค้างที่รูขุมขน เป็นต้นเหตุของผิวหมองคล้ำและ สิวอุดตัน ใช้ทาหน้า(ขณะหน้าแห้ง) นวดเบาๆ แล้วเช็ดออก ก่อนล้างหน้าด้วยเจลล้างหน้า

2. ซื้อ 1 แถม 1 ROC : PURIF-AC purifying cleanser 150ml เพียวรีฟแอค ชุดสิว
    เจลล้างหน้าควบคุมความมัน 150ml ราคาปกติ 1300.- แม่ค้าขายที่ 650.- จ้า

3.โทนเนอร์ เพียวรีฟ-เอซี 200มล. ปกติ 650.- เพียง 520.-
    ใช้ชุบสำลี แล้วเช็ดหน้า หลังล้างหน้า จะช่วยขจัดน้ำมันส่วนเกิน ลดเชื้อโรคที่ก่อให้เกิดสิวอักเสบ และช่วยผลัดเซลล์ผิวอย่างอ่อนโยน ลดการเกิดสิวเสี้ยน และสิวอุดตัน

4.เพียวรีฟ-เอซี เบลมมิช มัลติ คอร์เร็คชั่น แถม แต้มสิว 670.-
    ครีมละลายสิวอุดตัน และ ลบรอยดำสิว ใช้ทาสิวอุดตัน และ รอยดำสิว วันละ 1 ครั้งตอนเย็น
    เจลแต้มสิวที่แถม ใช้แต้มสิวอักเสบ วันละ2 ครั้ง เช้า - เย็น
    แม่ค้าขายที่ 880.-

บำรุงร็อค แนะนำให้ใช้ร่วมด้วย เพื่อฟื้นฟูผิวให้ แข็งแรง ป้องกันการกลับมาเป็นสิวซ้ำๆคือ
    -5. คามองค์ อินทอร์รอแรนซ์ ครีมลดรอยแดงสิว ลดอาการระคายเคืองบริเวณที่เป็นสิว ซ้ำๆ เช่น บริเวณคาง ปกติ 750.เพียง 600.-

-6. คามองค์ซูทติ้ง ครีมบำรุงเนื้อบางเบา ช่วยให้สบายผิว ไม่อุดตัน ใช้บำรุงหน้า เช้า-เย็น ปกติ 750.เพียง 600.-

7.ครีมกันแดดสูตรผิวแพ้ง่าย ร็อค เอสพีเอ็ฟ 50++ สำหรับผิวที่อุดตันง่าย ป้องกันผิวหมองคล้ำ ฝ้า-กระ และ ริ้วรอย ปกติ 950 เพียง
    760.-

วันหลังแม่ค้าจะมาขายทีละตัว แล้วข้อมูลสินค้ามาลงอย่างละเอียดให้นะคะ ^^
    แวะมาทักทายปรึกษากันได้ค่ะ ซื้อครบวงจรที่แม่ค้าแนะนำ แม่ค้ามีส่วนลดพิเศษให้ค่ะ

พรุ่งนี้แม่ค้ามาสรุปราคาทั้งเซตให้นะคะ ^^ ขอไปนอนก่อนจ้า

ขอบคุัณ sbntown และ siambrandname มากๆ จ้่า
    Last edited by darwee; 03-20-2011 at 03:37 PM. Reason: Change price base on 20-Mar-54

Warning Points:
    0/5
    ถ้าให้แม่ค้าแนะนำตัวที่จำเป็นสำหรับสาวที่ต้องการดูแลผิวที่มีิสิวแพ้ง่ายจริงๆ
    จะเป็น....

เบอร์ 1+2+4+6 ค่ะ

หรือคือ
    1. ซื้อ 1 แถม 1 ROC : Multi Action Make up Remover Milk มัลติแอคชั่น เมคอัฟรีมูฟเวอร์มิลค์ 200ml แถม ลิปมัน Roc Enydrial Repairing lip care (มูลค่า 350.) แม่ค้าขายที่ 790.-

2. ซื้อ 1 แถม 1 ROC : PURIF-AC purifying cleanser 150ml เพียวรีฟแอค ชุดสิว เจลล้างหน้าควบคุมความมัน 150ml ราคาปกติ 1300.- แม่ค้าขายที่ 650.- จ้า

4. ตัวแรก เพียงซื้อ ROCชุดสิว : PURIF-AC : BLEMISH CORRECTING EMULSION 40 ml helps reduce spots and blackheads รักษารอยดำ 880.-
    แม่ค้าแถม PURIF-AC FAST ACTION GEL15 ml Targets and helps reduce spots แต้มสิว (มูลค่า 680.-) ให้ฟรีค่ะ

6. ROC : CALMANCE Intolerance Repairing Cream 40ml คามองค์ อินทอร์รอแรนซ์
    ครีมลดรอยแดงสิว ลดอาการระคายเคืองบริเวณที่เป็นสิว ซ้ำๆ เช่น บริเวณคาง
    ปกติ 750.เพียง 600.-

รวมเป็นราคา 790+650+880+600 =2920.-

สำหรับเบอร์ 7 ถ้าสาวๆ ที่มีกันแดด ที่เป็นเวชสำอางที่ดีอยู่แล้ว ก็ไม่จำเป็นจ้า่

ครีมกันแดดสูตรผิวแพ้ง่าย ร็อค เอสพีเอ็ฟ 50++ สำหรับผิวที่อุดตันง่าย ป้องกันผิวหมองคล้ำ ฝ้า-กระ และ ริ้วรอย ปกติ 950 เพียง 760.-

เขียนเมล์มาคุยกันได้ค่ะที่ lunahealthplus@gmail.com ค่ะ

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->