ต้องกราบขอโทษด้วยนะคะ ที่ต้องใช้ช่องทางนี้ เนื่องจากเรา Log-in :GoBBee Password : 123456789 ได้ร้องขอให้ทาง WM & ADM ทำการยกเลิกชื่อเพื่อขอสมัครใหม่ รอมาเกือบ 1 เดือนเต็มยังไม่สามารถ สมัครได้เลยระบบบอกว่า ID ซ้ำกับสมาชิก (ตัวเราเองยังจะซ้ำอีก) ขอความกรุณานะ ถ้ายกเลิกแล้วช่วยแก้ไขในระบบให้หมดด้วย ปลดล๊อก ID ด้วยคะ
ส่ง Mail ไปที่ Siambrandname@gmail.com ก้อไม่ได้รับอะไรทั้งสิ้น โทรปรึกษากับเพื่อนสมาชิกด้วยกัน ก้อบอกต้องรออย่างเดียว ..
สิ่งที่อย่างแนะนำ
1. User : GoBBee ทำไมยัง Log-in ได้ แต่ไม่สามารถกระทู้ได้ ใน Siambrandname.com
2. User : GoBBee ทำไมยัง Log-in ได้ใน SBNTown.com และกระทู้ได้ ยังโชว์เป็น TM อยู่
3. ปัญหาที่เกิดขึ้นถ้าไม่รีบแก้ไขทำให้ มิจฉาชีพ เข้ามาได้ตลอดเวลา รีบแก้ไขนะคะ
4. ถ้ายังเป็นแบบนี้อีก ทำให้คนอื่นที่ใจร้อน สามารถสมัครได้หลาย User จริงไหม
5. ถ้าสมาชิกท่านนี้เป็นผู้ประมูล Banner ได้แต่เกิดปัญหาเหมือนเรา เค้าจะทำยังไงคะ

กราบร้องขอด่วนนะคะ และต้องขอโทษพื้นที่ตรงนี้ด้วยที่มาขอใช้ เพราะหมดปัญญาที่จะติดต่อกับทาง WM ได้คะ