สนใจชิ้นไหนติดต่อได้ที่ PM, email [ Sweetvillages@gmail.com ] หรือ โทร 0832605554 ถ้าโทรมาไม่มีคนรับเดี๋ยวโทรกลับเองจ้า
ถ้าลูกค้าท่านไหนเล่น whatsapp แอดมาสอบถามก็ได้นะคะ เบอร์ตามด้านบนเลยจ้า

ส่งของทุกวันที่ไปรษณีย์เปิดจ้า ส่งของไวเหมือนเดิมจ้า 
โอนก่อนเที่ยงส่งของวันเดียวกันเลยค่ะ หลังเที่ยงส่งของวันต่อไปจ้า

Valentine Promotion วันนี้ -14 กุมภา
เมื่อซื้อของในร้านเกิน 300 บาทขึ้นไป รับไปเลยของขวัญสุด Chic จากทางร้านจ้าา ของมีจำนวนจำกัดนะคะ 

**สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ**

**ทางร้านไม่มีหน้าร้านนะคะ ขายออนไลน์เท่านั้น ขายของในนี้หลายชิ้นแล้วจ้า เช็คประวัติได้เลยจ้า**

ขายส่งด้วยนะคะ 10 ชิ้นขึ้นปรับเป็นราคาขายส่งให้จ้าา คละแบบได้ค่ะ ถ้าสนใจเมล์มาได้เลยค่ะ ส่งรูปพร้อมราคามาได้เลยค่ะ ทางร้านจะเปลี่ยนเป็นราคาส่งให้จ้าา ถ้าเอาแบบซ้ำส่งที่ 6 คู่ขึ้นค่ะ [ แบบซ้ำคละสีได้ค่ะ ]

ส่ง ems +30 นะจ๊ะ ส่งฟรีแบบธรรมดา

รูปสินค้า แม่ค้าถ่ายเองจากของจริงทุกชิ้นเลยนะคะ อันไหนไม่ชัดแจ้งได้เลยจ้า ส่วนสินค้ารับมาจากประเทศไหนจะระบุไปให้เลยนะคะ มี เกาหลี กับ จีนจ้า ของจีนจะราคาถูกกว่าเกาหลีนะคะแต่แบบน้อยกว่าจ้า 

ซื้อเกิน 500 บาทขึ้นไปส่งฟรี ems ซื้อเยอะลดได้จ้าา อย่าต่อราคาโหดๆเลยนะคะ ล๊อตนี้ทุนสูงจ้าา ของสวยทุกชิ้น  

สินค้าล๊อตนี้อาจจะราคาสูงนิดนึงนะคะ แต่รับรองของสวยสมราคาแน่นอนจ้า Import จากเกาหลีทุกคู่ สวยจริง อะไรจริงแน่นอนจ้าา

อันไหนขายดีจะติด Best seller ไว้นะคะ ได้ง่ายต่อการเลือกชมจ้า อันไหนหมดจองไว้ก่อนได้นะคะ ถ้ามีของแล้วจะแจ้งไปจ้า 

**สินค้าที่หมดแล้ว**หากต้องการจอง ทิ้งชื่อ เบอร์โทร และ อีเมลล์ไว้ได้เลยนะคะ จองชิ้นไหนส่งเมลล์มาได้เลยจ้า ก่อนจองมั่นใจก่อนนะคะ การจอง cf แล้วไม่มีการ cc นะจ๊ะ**     

ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านที่มาอุดหนุนนะคะ    

New Arrival By Sweet Village [ Made in Korea ทั้งหมดจ้า] 

Best seller ต่างหูแบบห้อย ประดับด้วยมุก คริสตัลวิ๊งๆ และ คริสตัลน้ำนมสีชมพูออ่น สวยมากๆจ้า 320 บาทจ้า [สวยสมราคาแน่นอนจ้า อันนี้แม่ค้าคอนเฟิมมม ] [[ หมดจ้า ]]

Best Seller  ต่างหูกุหลาบ ประดับด้วยคริสตัลวิ๊งๆ สวยมากมายค่าา 220 บาทจ้า เหลือคู่สุดท้ายนะจ๊ะ

Best Seller ต่างหูกุหลาบ กับหัวใจและ กุหลาบจิ๋วจ้า ตามภาพเลยนะ 230 จ้าเหลือคู่สุดท้ายนะคะ 

ต่างหู LOVE LOVE น่ารักสุดๆ ประดับคริสตัลสีรุ้งวิ๊งๆ นะจ๊ะ  220 จ้า [[หมดแล้วจ้าา ]]

ต่างหูตัวอักษร D ประดับมุก คริสตัลวิ๊งๆ และ คริสตัลน้ำนมสีชมพูออ่นจ้า 230 จ้า 

Best Seller แนะนำจ้า ต่างหูแบบห้อย เป็นคริสตัลวิ๊งๆทั้งหมดจ้า มีสองสีนะจ๊ะ ตามภาพเลยค่าา 270 จ้า เหลือสีละคู่เท่านั้นจ้า สวยเกินราคาแน่นอนค่ะ

ต่างหูแบบหรูหรา ใส่ออกงานได้จ้า คริสตัลวิ๊งทั้งตัว ราคา 250 เช่นกันจ้า

ต่างหูรูปพระจันทร์ครึ่ง ประดับคริสตัลสีรุ้งทั้งหมดจ้า สวยน่ารักค่ะ 220 จ้า[[ หมดจ้า ]] 

Best Seller ต่างหูเกาหลี น่ารักมากๆค่ะ ประดับคริสตัลวิ๊งๆ และคริสตัลน้ำนมค่าา 220 เท่านั้นค่ะ 

ต่างหูใบไม้ เก๋ๆ ประดับคริสตัลสีวิ๊งๆ และ คริสตัลน้ำนมจ้า มี 2 สีนะจ๊ะ [ ฟ้าอมเขียว,ชมพู] 210 เท่านั้นค่ะ 

ต่างหูกะโหลก สีชมพู สีทอง สวย น่ารักมากมายค่ะ 220 ค่าา

ต่างหูดอกไม้เก๋ๆ สีชมพูออ่นจ้า 240 จ้า[[ หมดจ้า ]]

Best Seller ต่างหูหรูหรา ใส่ไปงานได้ สวยวิ๊งมากมายจ้า 250 จ้าา เหลือคู่สุดท้ายแล้วจ้าา

Best Seller แนะนำ ต่างหูแนวเจ้าหญิง คริสตัลทั้งหมด วิ๊งมากมายจ้า 250 จ้า วิ๊งมากๆๆๆๆๆ สวยคุ้มเกินราคาแน่นอนจ้า เหลือคู่สุดท้ายค่ะ

ต่างหูวงกลม คริสตัลน้ำนม และ คริสตัลวิ๊งๆทั้งหมด มี 2 สี ตามภาพเลยจ้า 200 จ้าา

---------------------------------New Arrival มีแค่นี้นะจ๊ะ--------------------------

Best Seller แนะนำจ้าา ต่างหูเกาหลีประดับคริสตัลวิ๊งๆ ตรงกลางสีชมพูออ่น/สีดำ Made in korea 200 จ้า เหลือเพียงสีละคู่เท่านั้นจ้า เพชรวิ๊งมากกค่ะ. [[ จองแล้วทั้ง 2 สี รอโอนค่ะ ]] 

Best Seller ต่างหูหรูหรา ใส่ไปงานได้เลยจ้า คริสตัลวิ๊งๆ คริสตัลสีทั้งหมด Made in korea 220 จ้า

ต่างหูแนววินเทจ ล้อมมุก ตรงกลางเป็นคริสตัลสีขาว Made in Korea 180 จ้า

ต่างหูแนวเกาหลี ประดับคริสตัลสีรุ้งทั้งตัว Made in Korea 200 จ้า

Best Seller ต่างหูแบบหรูหรา ใส่ออกงานได้ คริสตัลวิ๊งๆทั้งหมด Made in Korea 200 จ้า

ต่างหูรูปปีกสีทอง คริสตัลวิ๊งๆทั้งหมด สีทองพิงค์โกลด์ Made in Korea 180 จ้า[[ หมดจ้า ]]

ต่างหูดอกไม้มุกล้อมเพชร Made in Korea 160 จ้า

Best Seller ต่างหูหัวใจ ประดับคริสตัลสีรุ้ง Made in Korea 180 จ้า

ต่างหูแบบห้อย มีจี้เพชรสีน้ำเงินอมม่วงห้อย ประดับคริสตัลวิ๊งๆทั้งหมด Made in Korea 180 จ้า [[ หมดจ้า ]]

ต่างหูผีเสื้อ ประดับคริสตัลวิ๊งๆ คริสตัลน้ำนม และ คริสตัลสี มี 2 สีตามภาพจ้า Made in Korea 160 จ้า [[ หมดจ้า ]]

ต่างหูพุ่มดอกไม้ มี 4 สีให้เลือกตามภาพเลย Made in China เกรด A 130 จ้า

ต่างหูพุ่มดอกไม้เล็ก มี 3 สีให้เลือตามภาพจ้า Made in China เกรด A 130 จ้า

ต่างหูกุหลาบอินเทรนด์ มี 2 สีตามภาพเลยจ้า Made in China เกรด A 130 จ้า [[ สีดำหมดแล้วจ้า ]] 

ต่างหูตุ๊กตาบัลเล่ มี 2 สีตามภาพเลยจ้า  Made in China เกรด A 120 จ้า

ต่างหูหอไอเฟล 3D สีทอง Made in Korea 170 จ้า

ต่างหูนกฮุก สีทองเงาวับ Made in China เกรด A 140 จ้า

ต่างหูเสือ สีทองสลับขาว Made in China เกรด A 120 จ้า

ต่างหูพุ่มดอกไม้สีขาว ทอง Made in Korea 160 จ้า

------------------------------------------------RingS---------------------------------------------------

ซื้อ 2 วงขึ้นไป ส่งฟรี Ems และแถมต่างหูหมวด 50 บาท 1 คู่จ้า

แหวนเต่าทอง คริสตัลสีรุ้ง วิ๊งๆหมดเลยจ้า Made in Korea Freesize 270 บาทจ้า

แหวนน้องหมึก สีทองเงาวับ คริสตัลวิ๊งๆตรงหนวดจ้าา Made in Korea Freesize 270 

แหวนราคาประหยัด Freesize มีแบบและสีตามในภาพเท่านั้นจ้า วงละ 80 บาท

Best Seller แหวนจิ้งจอก สีทองพิงค์โกลด์ ประดับคริสตัลวิ๊งๆทั้งหมด รอบวง 17.5 cm Size 53 เหลือวงสุดท้ายแล้วนะจ๊ะ 350 จ้า

Best Seller แหวนเสือ คริสตัลวิ๊งๆขาวดำทั้งหมด สีทองพิงค์โกลด์ รอบวง 17.5 cm Size 53 เหลือวงสุดท้ายแล้วนะจ๊ะ 350 จ้า

แหวนเซ็ต 3 วง สีทองเงาวับ รอบวง 1.5 cm 350 จ้าา

------------------------------------ต่างหูราคาประหยัด 50 บาททุกคู่จ้า Made in China-------------------------------------------------------------
ต่างหูสี่เหลี่ยมวงๆ มี 2 สีตามภาพเลยจ้า

ต่างหูสี่เหลี่ยมวงๆ แบบโค้ง ประดับคริสตัลวิ๊งๆ มี 2 สีตามภาพจ้า

ต่างหูรูปข้าวหลามตัด สีขาวดำ

ต่างหูวงกลม ดอกไม้สีขาวดำ

ต่างหูรูปโบว์สีขาว

ต่างหูผีเสื้อ สีขาว

ต่างหูผีเสื้อประดับคริสตัล สีขาว

ต่างหูสี่เหลี่ยมแบบโค้ง มีสีตามภาพจ้า

ต่างหูวงกลม มี 2 สีตามภาพจ้า

ต่างหูรูปหมีน้อยกับโถน้ำผึ้ง [[หมดจ้า]]

ต่างหูรูปผู้หญิงสีทอง แนววินเทจ

ต่างหูพระจันทร์กับดาว สีขาวสลับเทาควันบุหรี่

ต่างหูคริสตัลสีดำ มี 2 สีตามภาพ

-----------------------------------------------------ต่างหูราคาประหยัด 90 บาททุกคู่ Made in China โลดจ้า---------------------------------------------

ต่างหูรูปน้องปลาประดับคริสตัลวิ๊งๆ มี 3 สีใหเเลือกจ้า

ต่างหูรูปดอกไม้ 3 ดอก สีขาวดำ

ต่างหูรูปกระจกเงาๆสีดำ กรอบสีทอง

ต่างหูกิ่งไม้ สีทอง ชมพู

ต่างหูวงกลมประดับคริสตัล [[หมดจ้า]]

ต่างหูแอ็ปเปิ้ลสีขาว ประดับคริสตัลสีรุ้ง น่ารักเกินราคาจ้า

หมดแล้วจ้าาา ขอบคุณ SBN นะคะ