ของทุกชิ้นของใหม่และของแท้นะคะ ซื้อจากห้างไม่ได้ฝากเค้าหิ้วมาค่ะ
ฉะนั้นราคาที่ซื้อมาก็คือราคาเคาน์เตอร์ในห้างเลยอ่ะคะ
เเต่เรามาขาย เเบบถูกกว่ามากนะคะ เพราะซื้อมาซ้ำซ้อนกับที่มีอยู่เเล้ว

การลงขายครั้งนี้ขออภัยลูกค้าทุกท่าน ปกติเวลาขายของเราจะใช้กล้องดิจิตอลถ่ายเเบบเห็นชัดโดยละเอียด
คราวนี้ เนื่องจากกล้องเสียจึงมีความจำเป็นต้องใช้กล้องมือถือถ่ายเเทนอ่ะคะ

เเต่ไม่ต้องกังวลนะคะว่าจะย้อมเเมวของเน่าๆมาขาย
ของเราของใหม่ ของแท้เเน่นอนค่ะ
เพื่อเป็นการการันตี และรับประกันครั้งนี้ เนื่องจากกล้องไม่ชัด
เรายินดีรับคืนของเเละคืนเงินให้นะคะ ถ้าได้รับของไปเเล้วพบว่าของไม่เป็นอย่าที่บอก เพราะฉะนั้นสบายใจได้ค่ะ
ของใหม่ยังไม่ไม่ต้องกังวลอยุ่แล้วค่ะ : )

mac lipstick สี Angel (ชมพูนู้ดๆ นมๆ) ของใหม่ซื้อมา 750 ขาย 450 ของใหม่นะคะ

ทาออกมาเเล้วเป็นอย่างนี้ค่ะ สวยงาม

mac eyeshadow สี buckwheat (น้ำตาลเข้มประกายทอง) ของใหม่ซื้อมา 650 ขาย 350 สีนี้สวยนะคะ เอาไว้ทำสโมคกี้โทนน้ำตาลได้ หรือทาเเบบสุภาพก็ได้ค่ะ

etude

แป้งฝุ่น ของใหม่ สี 02 (ขาว-ขาวกลางๆ ปกติเราขาวเหลืองใช้ได้ค่ะ ) ขาย 300
eyeliner แบบน้ำ แท่งละ 100 ของใหม่ค่ะ สีดำ
eyeliner แบบเจล อันละ 200 ของใหม่นะคะ สีดำ

skinfood
มาสก์หน้างาดำ ของใหม่ขาย 270
ที่ขัดตัวกาแฟ ของใหม่ขาย 250

สนใจโทรมา 085 098 0721 ได้ 24 นะคะ ขอบคุณ sbท มากๆ ค่ะ : )