Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: Meeshape >>> ลดความอ้วน เห็นผลจริง ปลอดภัย ไม่โยโย่ ### รีวิวจากผู้ทานจริง

Warning Points:
    0/5

Cool Meeshape >>> ลดความอ้วน เห็นผลจริง ปลอดภัย ไม่โยโย่ ### รีวิวจากผู้ทานจริง

ติดต่อโทร. 085-0517139 BB PIN :: 230FF6E2

email :: ariya_2829@hotmail.com (สะดวก เร็ว)

ทาง PM อาจจะตอบช้าไปบ้าง แต่่ตอบแนนอนจ้า

ช่องทางที่ท่านสามารถดูข้อมูลเกี่ยวกับเราคะ

http://www.facebook.com/ant.meeshape

โปรโมชั่นคนอยากผอมมมม

จัดเซต 1 เดือน
    meeshape 2 กล่อง สเลนโอ๊ต 2 กล่อง เพียง 3,300 บาท ปกติ 4,100 บาท (ค่าจัดส่ง 100 บาท)
    ฟรี!! กาแฟ หรือโกโก้ลดน้ำหนัก 3 ซอง

จัดเซต 2 เดือน
    meeshape 4 กล่อง สเลนโอ๊ต 2 กล่อง เพียง 5,100 บาท ปกติ 7,000 บาท(จัดส่งฟรี )

ฟรี น้ำมันรำข้าว Co Q10 1 กระปูกมูลค่า 750 บาททันที

**ทั้ง 2 เซต สามารถเปลี่ยนจาก สเลนโอ๊ตเป็นเนเจอร์ฟิตได้คะ**

ปลอดภัยด้วยมาตราฐาน GMP อย. สคบ.

แท้ 100% จ้าาาาาาาาาา

[SIZE="5"]

คุณฮาย อาภาพรพรีเซ็นเตอร์ อย. ก็ยังการันตี

ให้ผลิตภัณฑ์ของลองเดอเซ่ ว่าปลอดภัย จากสารเคมี 100%

อาหารเสริมทุกตัวสกัดจากธรรมชาติล้วนๆและวัตถุดิบชั้นดี

วัตถุดิบบางชนิดในไทยไม่มี ต้องนำเข้าจากอเมริกา

เพราะฉะนั้น มั่นใจได้คะ ปลอดภัยชัวร์ ไม่มั่วนิ่มจ้า....

ค่าจัดส่งออเดอร์ละ 100 บาททั่วประเทศคะ

meeshape

คำตอบของคนหุ่นดี ลืมไปเลยว่าเคยอ้วน !

ทำหน้าที่Block ไขมันใหม่ และ Burn ไขมันเก่า

เช่นพวก แป้ง ข้าว เป็นต้น จึงช่วยลดน้ำหนักได้อย่างรวดเร็วและปลอดภัย

รับประทานครั้งละ 1-2 แคปซูล หลังอาหารกลางวัน

(แนะนำทานคู่กับ Slendoat ประสิทธิภาพ x2 คะ)

กล่องละ 900 บาท บรรจุ 30 แคปซูล

===================

ทำหน้าที่ ขับถ่ายของเสียตกค้างในลำไส้ เพิ่มประสิทธิภาพการดูดซึมอาหาร
    ช่วยล้างสำไส้ให้สะอาด และขจัดสารพิษตกค้าง ล้างคราบไขมัน
    ขจัดของเสียและไขมันส่วนเกินในร่างกาย ช่วยลดน้ำหนัก
    ป้องกันมะเร็งลำไส้ ท้องผูก ริดสีดวง ลดแก๊สในลำไส้ ลดอาหารท้องอืด
    แน่นท้อง ลดกลิ่นปาก กลิ่นตัว และความดันโลหิต

รับประทานครั้งละ 1 ซอง

ก่อนอาหารเย็น 20-30 นาที :: สำหรับผู้ที่ต้องการลดน้ำหนัก ไฟเบอร์ใน Slendoat
    จะทำให้อิ่ม ทำให้ลดน้ำหนักได้อย่างเห็นผลชัดเจน

ทานก่อนนอน :: สำหรับผู้ที่มีปัญหารเรื่องระบบขับถ่าย และต้องกา แนะนำคะ

โดยผสมกันน้ำเย็น 300ml. เชคดื่มทันที (ทานง่าย เหมือนน้ำผลไม้คะ
    )

กล่องละ 750 บาท บรรจุ 10 ซอง

ลำไส้ของคุณเป็นแบบนี้อยู่หรือเปล่าคะ !!!

ภาพ Before คือสภาพลำไส้ที่เต็มไปด้วยของเสียสะสม ทั้งคราบไขมัน สารเคมี ทำไให้ระบบดูดซึมทำงานได้ไม่เต็มที่และไม่เกิดผล เพราะลำไส้มีหน้าที่ดูดซึมสารอาหารที่จำเป็นไปใช้ในร่างกาย

ภาพ After คือสภาพลำไส้ที่สะอาด ปราศจากของเสียตกค้าง ด้วยการดีท๊อกซ์ กำจัดสารเคมีต่างๆออกไป จึงทำให้การรับทานอาหาร หรือผลิตภัณฑ์เสริมอาหารเกิดประสสิทธิภาพมากขึ้น และสามารถดูดซึมสารอาหารที่มีประโยชน์ต่อร่างกายไปใช้ได้อย่างเต็มที

ยก ตัวอย่างให้มองเห็นภาพ เช่น ทานอาหารเสริมเพื่อผิวขาว แต่ลำไส้เป็นดังภาพ Before ต่อให้ทานเป็นสิบกล่อง และทานมาก หรือแพงแค่ไหน ก็ไม่สามารถดูดซึมสารอาหารที่จะปรับสมดุลให้ผิวขาวขึ้นได้ เพราะลำไส้สกปรก มีของเสียสะสม ผู้ที่ทานอาหารผิวจึงเลิกทานไปเพราะไม่เห็นผล เป็นต้น

เพราะฉะนั้น การดีท๊อกซ์ลำไส้อยู่ตลอดเวลาจึงเป็นเหมือนยาวิเศษที่จะช่วยให้ร่างกายเราได้รับสารอาหาร ที่มีประโยชน์ และเกิดประสิทธิภาพเป็นอย่างดี แนะนำควรมีติดบ้านไว้ เพราะในแต่ละวัน ตัวเราเองก็ไม่ทราบได้ว่า เรากินอะไรที่มันมีสิ่งสกปรก /ของเสียหรือสารเคมีเข้าไปมากน้อยเพียงใด

อีกทั้ง การดีท๊อกซ์ยังเป็นตัวช่วยลดและควบคุมน้ำหนักได้เป็นอย่างดีอีกด้วย ประโยชน์มากมายคะ ^^

========================================

ได้รับมาตราฐาน GMP และยอมรับมากกว่า 13 ประเทศทั่วโลก

อาหาร เสริมแนวใหม่ ในรูปแบบ "นมถั่วเหลือง" เหมาะสำหรับคุณสาวยุคใหม่ที่ต้องการลดน้ำหนักอย่างเร่งด่วน นมถั่วเหลืองสกัดชนิดผง 1ซอง สกัดมาจากถั่วเหลืองถึง 200 กิโลกรัม สารอาหารครบ 5 หมู่ สามารถทานแทนอาหารเช้า หรือมื้อเย็นได้ ลดน้ำหนักเห็นผลเร็ว การันตี ตอนนี้ลูกค้าปลื้มสุดๆคะ ยิ่งทานคู่กับตัว Meshape+Slend oat ผลลัพธ์ยิ่งทวีคูณคะ ไม่ต้องกลัวว่าจะขาดสารอาหารนะคะ สรรพคุณเต็มเปี่ยมขนาดนี้ จะมัวรอกันอยู่ทำไมคะ

"หากคุณกล้าที่จะลอง เราท้าให้ลองคะ"

กล่องละ 750 บาท บรรจุ 10 ซอง

==========================

กล่องละ 250 บาท

=====================================

กล่องละ 1,200 บาท บรรจุ 30 แคปซูล

===========================

บิวตี้ฟิต ((อกฟู รูฟิต))

เหมาะสำหรับสาวๆที่ต้องการมีผิวพรรณมีน้ำมีนวล กระชับช่องคลอด

รวมถึงช่วยดูแลระบบภายในของผู้หญิงเรา ด้วยสมุนไพรกว่าสิบชนิด

ท่านที่ปวดท้องประจำเดือนเมื่อทานตัวนี้สามารถช่วยลดอาการปวดท้องได้

และยังช่วยบำรุงระบบเลือด วัยทองยิ่งต้องทานคะ เวิร์คมากๆ

แชร์คะ>>>

((เรากินอยู่เกือบหมดทุกตัวคะ คงคิดว่าเราต้องสวย เพอเฟคไรงี้แน่เลย แต่เปล่าคะ พอดูได้ he he....))

.....ตอน นี้เราทานตัวนี้แทนไวท์เพอเฟคคะ เพราะเราชอบปวดท้อง ปจด. ไม่น่าเชื่อคะ ตอนประจำเดือนมา ปกติเราจะปวดท้องมาก วันที่ 1-2 แต่พอทานตัวนี้ไป เข้ากล่องที่สอง เราปวดแค่วันแรกวันเดียว ปวดไม่มากด้วย ไม่โกหกคะ ใช้จริงเลยพูดได้ แนะนำเลย สำหรับสาวๆที่ปวดท้องปจด. แถมยังบำรุงผิวพรรณไปในตัว เราไม่รู้ว่าเพราะตัวนี้ หรือตัวมีตูม ครีมนวดหน้าอกอ่ะคะ ว่าตัวไหนทำให้หน้าอกเราแน่น แต่เราใช้คู่กันอยู่คะ แนะนำว่าลองใช้คู่กัน มันได้ผลจริงๆนะ เพราะตอนนี้หน้าอกเราแน่น ตึง กระชับ เต็มมือ รู้สึกได้เลยว่าหน้าอกคัด จากฝาขนมครก ตอนนี้ก็พอสู้คนอื่นเค้าได้คะ ^^

เรา ไม่โฆษณาว่ามันทำให้ใหญ่ขึ้น หรืออะไรก็ตามแต่ แค่จะบอกว่า รู้สึกดี เวลาใส่ชุดชั้นในตอนนี้ก็เกือบเต็ม (ขี้โม้ อิอิ) จาก33 เริ่มมีวี่แววว่าจะไปเป็น 34แล้วจ้าาา มีความสุขจริงๆ แฟนก็บอกอีกเสียงว่ามันใหญ่ขึ้น เราเลยรู้สึกว่า เราไม่ได้คิดไปเองคนเดียว อัพจริงไรจริง ^^

กล่องละ 1,200 บาท บรรจุ 30 แคปซูล

NEW.....mee toom !!!! อกสวยสั่งได้

เพื่อเรือนอกที่น่าหลงใหล สวย เต่งตึง ชวนสัมผัส Doom Doom!!!!!

ตัว นี้้ใช้มาเข้าหลอดที่ 2 แล้วคะ นวดๆๆหลังอาบน้ำเช้า-เย็น เนื้อครีมกลิ่นหอมมาก หลอดนึงใช้ได้นานคะ ประมาณเดือนกว่า เพราะทาแค่หน้าอก รู้สึกได้อย่างชัดเจนคะ ว่ากระชับ เต็มมือขึ้น ^^

(ประสบการณ์ ตรง ไม่โกหกคะ แต่ห้ามใจร้อน เพราะตอนแรกที่ใช้ไม่ค่อยได้ใส่ใจ แต่ก็ยังทาต่อไปเรื่อยๆ จนแบบ เฮ้ย !! มันแน่นๆ คัดๆหน้าอกอ่ะคะ ทีนี้เลยตั้งใจทามาตลอดเลย ปลื้มมมาก)

เคล็ดลับ !!! นวดอกเสดที่เหลือๆทีมือแหละคะ เอามานวดๆตรงสะโพกต่อ ช่วยลดรอยแตกลายให้ค่อยๆจางลงได้และกระชับเมื่อใช้เป็นประจำ

วิธี ใช้ก็ไม่ยาก แล้วแต่ถนัดเลยคะ ทาๆวนๆบริเวณอก(และจุก.. ติดเรทป่่ะเนี้ย อิอิ) หรือจะนวดๆคลึงๆ จนเนื้อครีมซึม ตามถนัดเลยจ๊ะ หลังอาบน้ำเช้า-เย็น

เริ่มรู้สึกได้ประมาณ อาทิตย์ที่่ 3 คอนเฟิมเลยยย ^^

หลอดละ 750 บาท

===============================

Last edited by meetingroom; 02-01-2011 at 05:32 PM.

0/5
    สอบถามได้ตลอดคะ ^^

0/5
    [SIZE="5"]
    โปรโมชั่นคนอยากผอมมมม

จัดเซต 1 เดือน
    meeshape 2 กล่อง สเลนโอ๊ต 2 กล่อง เพียง 3,300 บาท ปกติ 4,100 บาท (ค่าจัดส่ง 100 บาท)
    ฟรี!! กาแฟ หรือโกโก้ลดน้ำหนัก 3 ซอง

จัดเซต 2 เดือน
    meeshape 4 กล่อง สเลนโอ๊ต 2 กล่อง เพียง 5,100 บาท ปกติ 7,000 บาท(จัดส่งฟรี )

ฟรี น้ำมันรำข้าว Co Q10 1 กระปูกมูลค่า 750 บาททันที

**ทั้ง 2 เซต สามารถเปลี่ยนจาก สเลนโอ๊ตเป็นเนเจอร์ฟิตได้คะ**
    Last edited by meetingroom; 02-01-2011 at 05:32 PM.

0/5
    สอบถามได้จ้า

0/5
    สอบถามได้จ้า ^^

0/5

Re: Meeshape >>> ลดความอ้วน เห็นผลจริง ปลอดภัย ไม่โยโย่ ### รีวิวจากผู้ทานจริง

ลดความอ้วน เห็นผลจริง ปลอดภัย ไม่โยโย่ ปลอดภัย 100%
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->