Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: \('',)/ จะย้ายห้องแล้วค่ะเทกันหมดตู้เสื้อผ้ากันเลยทีเดียว ลดกันสุด ๆ ราคาเริ่มที่ 50 บาท เดรสน่ารัก ชุดสวย ๆ ใส่ไม่กี่ครั้งซักรีดเก็บรักษาอย่างดีเยี่ยม มือสองคุณภาพสูงแม่ค้าใส่เองทุกตัว เครื่องนวดหน้าอัลตร้าฯ ใหม่เอี่ยมในประกัน และอีกมากมายค่ะ

Bangkok, Thailand
    Warning Points:
    0/5

Red face \('',)/ จะย้ายห้องแล้วค่ะเทกันหมดตู้เสื้อผ้ากันเลยทีเดียว ลดกันสุด ๆ ราคาเริ่มที่ 50 บาท เดรสน่ารัก ชุดสวย ๆ ใส่ไม่กี่ครั้งซักรีดเก็บรักษาอย่างดีเยี่ยม มือสองคุณภาพสูงแม่ค้าใส่เองทุกตัว เครื่องนวดหน้าอัลตร้าฯ ใหม่เอี่ยมในประกัน และอีกมากมายค่ะ

อัพเดททุกวันนะคะ ล่าสุด 10-01-10, 21.06 น.

สนใจชิ้นไหน CF มาได้ที่ 2 ช่องทางดังนี้ค่ะ ( เราไม่ได้เช็ค PM นะคะ )

Mail: ja_ao@hotmail.co.uk << co.uk นะคะ คือบางทีเราไม่ได้รับเมลเนื่องจากพิมพ์เป็น .com ก็บ่อย ๆ ค่ะ

Tel: 085-071-2998

ข้อมูลเพิ่มเติม** ตื่น 8 โมง นอนตี 2 ทุกวัน ต่อเน็ต เช็คเมลเกือบทั้งวัน

ขั้นตอน:

- CF มาตามช่องทางที่บอกแล้ว อย่าเพิ่งโอนเงินนะคะ รอเรา CF กลับไปก่อนพร้อมเลขที่บัญชี

- รบกวนโอนเงินภายใน 3 วันนะคะ ถ้าติดขัดยังไงโทรแจ้งแม่ค้าได้นะคะ จะได้เก็บของไว้ให้

- แจ้งโอนเงินกลับมาทางเมล พร้อมชื่อที่อยู่เพื่อจัดส่ง และเบอร์ติดต่อ

- พอส่งของให้แล้ว แม่ค้าจะส่ง sms ไปเพื่อแจ้ง Track No. ค่ะ

- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ รับรองของที่มาโพสลงยังคงคุณภาพดีทุกตัว ปกติเป็นคนรักษาของอยู่แล้วอ่าค่ะ แต่ถ้าตัวไหนมีตำหนิก็จะบอกไว้ในคำบรรยายเลย เพื่อความโปร่งใส

- งดต่อราคานะคะ บางตัวยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ หลาย ๆ ตัวก็ยอมขาดทุน เนื่องจากต้องการขายให้หมดให้เร็วที่สุด ดังนั้นราคาที่โพสไว้คือถูกมากมายแล้วจ้า

- แม่ค้าสูง 164 หนัก 53 สัดส่วน 32-26-37 นะคะ หุ่นแบบลูกแพร์ ช่วงบนผอม ช่วงสะโพกลงไปจะใหญ่ เผื่อไว้เพื่อการตัดสินใจ

- ราคาที่ลงยังไม่รวมค่าส่ง 35 บาท ( ต่อการส่ง 1 ครั้ง ) ค่ะ

1. เดรสแนว Retro ใส่แล้วให้ลุคย้อนยุคแบบคุณหนู ตัวนี้น่ารักตรงเนื้อผ้ากับคอ
    ไม่เคยใส่จริงนะคะ เคยแต่ลองใส่ ซักแล้วสองรอบ 150 บาทเท่านั้นค่ะ ยาวประมาณเข่า

2. เดรสตัดต่อ แบบ Retro อีกแล้วค่ะ ดีไซน์เก๋ เข้ารูป เนื้อผ้ายืดหยุ่นได้นะคะ มันจะแนบไปกับรูปร่างของเรา ใส่แล้วดูสวยหุ่นดี มีซิปข้างใส่ได้สะดวก ตัวนี้ใส่ครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อเพียง 190 บาทเท่านั้นค่ะ

3. เดรสสีสวยจากฮ่องกง มีซับใน สายปรับได้ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ส่งต่อเพียง 200 บาทเท่านั้นค่ะ

4. เดรสผ้ายืดเนื้อดี ใส่แล้วพรางให้ดูหุ่นดีได้ แม่ค้าเป็นคนมีหน้าท้อง แต่ใส่ตัวนี้แล้วไม่เห็นเลยค่ะ
    เนื้อผ้าไม่ย้วย ซักแล้วไม่ต้องรีดใส่ได้เลย จะมีขุยตรงส่วนเนื้อผ้าสีขาวซึ่งเกิดจากการซัก แต่ไม่มีปัญหาตัวเสื้อยังสวยอยู่ค่ะ ส่งต่อเพียง 80 บาทเท่านั้นค่ะ

5. sold out

6. เดรสม่วงลายจุด ผ้าดี ใส่ทำงานได้ มีซิปข้าง ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ทรงสวยสภาพดีมาก ส่งต่อเพียง 190 บาทเท่านั้นค่ะ

7. เดรสตัวยาวเข้ารูป หุ่นดีด้วยตัวนี้ตัวเดียว ใส่แบบเปิดไหล่ก็เซ็กซี่ ( มีสายแบบสายเดี่ยวให้ ) มีฟองน้ำหน้าอกให้บาง ๆ ใส่ไม่เกิน 4 ครั้ง ส่งต่อเพียง 170 บาทเท่านั้นค่ะ

8. เสื้อผ้ายืดเนื้อดี ใส่ได้ 2 แบบ เปิดไหล่ข้างเดียวกับไม่เปิดไหล่ มีกระเป๋าข้าง ส่งต่อเพียง 80 บาทเท่านั้นค่ะ

9. sold out

10. เดรสผ้าซาตินแต่งระบายหรู มือสองสภาพใหม่เหมือนมือหนึ่ง ส่วนสีขาวก็ขาวจั๊วะ ตัวนี้ไม่มีตำหนิเลยค่ะ ให้ลุคคุณหนูน่าทนุถนอม ส่งต่อเพียง 150 บาทเท่านั้นค่ะ

11. เดรสน่ารัก เนื้อผ้าดี ตัดเย็บดี สภาพใหม่มาก ตัวนี้ไม่มีตำหนิเลยค่ะ ใส่สบายสไตล์ casual
    มีกระเป๋ากระโปรงให้ทั้งสองข้างนะคะ ส่งต่อเพียง 180 บาทเท่านั้นค่ะ

12. เดรสหวาน ๆ ดีไซน์น่ารัก ผ้ายืดส่วนบนสีเทาเนื้อดีมาก ซักแล้วไม่เป็นขุย ผ้าส่วนกระโปรงเนื้ออย่างดี หนา ไม่โป๊ ใส่สบาย สภาพสมบูรณ์ไม่มีตำหนิ ใส่ไป 2-3 ครั้ง ส่งต่อเพียง 180 บาทเท่านั้นค่ะ

13. เอี๊ยมยีนส์จากฮ่องกง ( ไม่รวมเสื้อสายเดี่ยวข้างใน ) ไม่เคยใส่เลย ซักไปแล้ว 2 ครั้งเพื่อทำความสะอาดก่อนเก็บเฉย ๆ ถ้าจะเอาตัวนี้แต่ไม่ชอบชายรุ่ยให้แจ้งมาด้วยนะคะ เดี๋ยวแม่ค้าจัดการสอยเก็บชายให้ค่ะ ตัวนี้ลดพิเศษ เหลือเพียง 150 บาทเท่านั้นค่ะ คุ้มมาก ๆ

14. จัมป์สูทสีเทาอ่อน จากสยาม น่ารักตรงขา ปลายมันจะจั๊มนิดนึง ใส่แล้วก็ยาวใต้เข่าลงมา 1 คืบค่ะ แถมเสื้อตัวในให้ด้วยค่ะ ส่งต่อเพียง 180 บาทเท่านั้นค่ะ

15. เดรสสไตล์เชิ้ต งานเนี๊ยบจากสยามค่ะ สีเทาเข้ม ใส่ได้ทั้งวันทำงานและวันพักผ่อน แม่ค้าชอบพับแขนแล้วใส่กับกางเกงขาสั้น ไม่ก็เลกกิ้งค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิ ใส่ไป 3-4 ครั้ง ส่งต่อเพียง 150 บาทเท่านั้นค่ะ

แม่ค้ามี 2 ตัวนะคะ สีน้ำตาลอ่อนกับสีเทาเข้ม ที่ขายคือสีเทาเข้มจ้า

16. สายเดี่ยวสีเขียวผ้าคอตตอน สายปรับได้ 2 แบบ แบบสายเดี่ยวกับคล้องคอ ตัวนี้มีตำหนิตรงโบจะเบี้ยวนิดนึงจากการตัดเย็บ แต่สภาพยังคงเหมือนใหม่อยู่ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ส่งต่อเพียง 70 บาทเท่านั้นค่ะ

17. แจ๊กเกตเดนิมตัวสั้น ใส่แล้วน่ารักมากคอนเฟิร์ม ดูนุ่มนวลไม่หนักเกินไป ใหม่เอี่ยมไม่เคยใส่ค่ะ รอยเย็บชายเสื้อจะไม่ค่อยเรียบร้อยนิดนึง แต่ก็มองไม่เห็นค่ะ ( ถ้าไม่จ้อง ) ส่งต่อเพียง 150 บาทเท่านั้นค่ะ คุ้มสุด ๆ

18. เดรสผ้าเนื้อนิ่มใส่สบาย สีชมพูหวาน มีโบผูกเอวสีเดียวกันให้แต่ตอนถ่ายหาไม่เจอ ( ตอนนี้เจอแล้ว - -'' ) มีตำหนิที่กระโปรงข้างหลังไปเกี่ยวอะไรไม่รู้เป็นรูนิดนึง เล็ก ๆ มองไม่เห็นค่ะ ส่งต่อเพียง 150 บาทเท่านั้นค่ะ

สินค้าพิเศษ:

เครื่องนวดหน้าอัลตร้าโซนิค ใหม่กิ๊ก ใช้ไป 4-5 ครั้ง สภาพ 99.99% รักษาอย่างดี ทำความสะอาดด้วยสำลีชุบน้ำทุกครั้งหลังการใช้ ห่อบับเบิ้ลกันกระแทกก่อนเก็บอีกต่างหาก เพิ่งซื้อเดือน กค. 2010 ที่เดอะมอลล์ราม รับประกัน 1 ปี ปกติ 3,990 บาท ราคาพิเศษเพียง 2,700 บาทเท่านั้น เหมือนได้ของใหม่ ที่ลดมากประหยัดได้ถึง 1,290 บาท แถมซีดีวิธีการใช้, ปลั๊กเสียบ และใบรับประกัน

สนใจตัวไหน CF มาทางเมลที่ให้ไว้ข้างต้นได้เลยนะคะ ขอบคุณ SBNTOWN สำหรับพื้นที่ดี ๆ ค่ะ ^o^
    Last edited by I Get fizzy; 01-10-2011 at 09:11 PM.
    Like Karen C ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

0/5
    จองตัวที่ห้านะคะ เมื่อกี๊เข้าไป pm บอกแล้ว แต่เพิ่งมาอ่านเจอว่า แม่ค้าให้จองในกระทู้แล้ว cf ทางฮอตเมลหรือโทรศัพท์ เดี๋ยวดูจบจะเข้าไป cf ในเมลค่ะ

เอาเบอร์เก้าด้วย อิอิ
    Last edited by Karen C; 01-09-2011 at 04:34 PM.
    Thanks I Get fizzy ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวเราจองไว้ให้ก่อนทั้ง 2 ตัว แล้วจะเข้าไปเช็คเมลพร้อมส่งเลขที่บัญชีให้นะคะ ^o^
    หลังจากนี้มีทยอยโพสเพิ่มเรื่อย ๆ นะคะ ถ่ายรูปไปโพสไป อิอิ

0/5
    คุณ Karen รบกวนขอชื่อที่อยู่เพื่อจัดส่ง กับเบอร์ติดต่อด้วยค่ะ พรุ่งนี้จะส่งให้ตอนเที่ยงนะคะ แล้วจะส่ง sms ไปบอก Track No. ค่ะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ^o^
    ( ส่ง PM ไปแล้วมัน error อ่ะ )

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->