สินค้าร้านเราซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ ดังนั้นรบกวนสอบถามเพื่อความมั่นใจก่อนได้ค่ะ อยากได้รายละเอียดหรือรูปภาพมากกว่านี้สามารถบอกได้ค่ะ ยินดีถ่ายรูปให้เพิ่มนะคะ

หากสนใจรบกวนติดด่อทาง e-mail และ โทรศัพท์ 0869779595 (สุ) เท่านั้นนะคะ เพราะ PM อาจจะตอบได้ช้านะคะ
รบกวน cf แล้ว งด cc นะคะ

รบกวนโอนเงินหลัง CF ภายใน 3 วันนะคะ

♥เสื้อ♥

เสื้อสีขาว แขนระบาย2ชั้น คอประดับมุก 300 บาท>>> 240

เสื้อคอบัวแขนกุด สีกรมท่า คอประดับมุก แขนระบายสีขาว 300 บาท>>> 240

เสื้อชีฟองแขนยาว พร้อมสายเดี่ยวสีขาว มี 3 สี น้ำเงิน ดำ และขาว ใส่สบายมากๆค่ะ 250 บาท>>> 200

เสื้อผ้านิ่มแขนสั้น คอประดับมุก และลูกไม้ 2 ชั้น มี 3 สี ชมพู เทาอ่อน และดำ 250 บาท>>> 200

เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง ระบาย 2 ชั้น สีชมพูหวาน ประดับโบว์ติดมุก น่ารักมากๆค่ะ 250 บาท>>> 200

เสื้อสายเดี่ยว สีน้ำเงินกรมท่า ประดับโบว์ใหญ่ตรงอก ได้ลุคคุณหนูแบบสุภาพมากๆค่ะ 250 บาท>>> 200

เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง สีเขียวมิ้น ชายระบายลูกไม้สีขาว ประดับโบว์ติดมุกบริเวณอก 250 บาท>>> 200

เสื้อยืดแขนสั้นสีชมพูอ่อน สกรีนลาย superman (ตัวนี้ใส่กับกางเกงยีนขาสั้นแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ) 180 บาท>>> 145

เสื้อยืดแขนสั้นสีเขียวมิ้นอ่อนๆ สกรีนลายผู้หญิง+ผู้ชาย (ตัวนี้มิกซ์กับกางเกงยีนส์ขาสั้นก็น่ารักมากเช่นกันค่ะ) 180 บาท>>> 145

♥เดรส♥

เดรสชีฟองสีขาว ชายระบายด้วยผ้าลื่นๆสีดำ 3 ชั้น ตัวนี้ใส่ทำงานก็สวย ใส่ไปเที่ยวก็ดูดี ได้ลุคคุณหนูมากๆค่ะ 490 บาท

เดรสชีฟองสีดำ ลายโบว์สีขาวเล็กๆ ดีไซน์แขนน่ารักมากๆค่ะ เป็นแขนตุ๊กตา ด้านหลังดีไซน์เว้าเป็นโบว์ น่ารักทุกรายละเอียดเลยค่ะ 350 บาท>>> 280

เดรสชีฟองสีขาวแขนกุด คอระบาย ลายสัตว์เล็กๆ ลายม้า กระต่าย ฯลฯ สไตล์หวานน่ารักมากๆค่ะ SOLD OUT

เดรสชีฟองสีดำ ลายแปลกตา น่ารักไม่ซ้ำใคร 350 บาท>>> 280

♥Cardigan♥

คาร์ดิแกนสีเทาลายเสือ ดีไซน์น่ารัก กระดุมเป็นรูปหัวใจ เหมาะกับหน้าหนาวนี้มากๆค่ะ มิกซ์กับกางเกงขาสั้น หรือใส่เป็นเสื้อคลุมกันหนาวก็ได้ค่ะ SOLD OUT

♥กระโปรง♥

กระโปรงสีขาว ลายภาพวาดสีพาสเทล ข้างหน้าดีไซน์พับเป็นทบ 3 เหลี่ยม น่ารักมากๆค่ะ ฟรีไซต์ 300 บาท>>> 240

กระโปรงสีกรมท่า ลายตัวอักษร ข้างหน้าดีไซน์พับเป็นทบ 3 เหลี่ยม ตัวนี้ดูดีมากๆค่ะ ใส่ไปทำงานก็ได้ ใส่ไปเที่ยวก็สวยค่ะ ฟรีไซต์ SOLD OUT

♥กางเกง♥

กางเกงยีนนิ่มๆ ใส่สบาย สีเทา ปักหมุด เซอร์ๆ กระเป๋าลายสก๊อต ฟรีไซต์ 300 บาท>>> 240

กางเกงยีนซีด ปักลาย เก๋มากๆค่ะ ฟรีไซต์ 300 บาท>>> 240

กางเกงยีนเอวสูง สีเข้ม มิกซ์ใส่ได้บ่อย และง่ายมากๆค่ะ ฟรีไซต์ 300 บาท>>> 240

กางเกงขาสั้นสีชมพูบานเย็น สีสดใสมากๆค่ะ ฟรีไซต์ SOLD OUT

กางเกงขาสั้นลายทางสีฟ้าขาว ใส่แล้วช่วยให้ดูผอมมากๆค่ะ ฟรีไซต์ 250 บาท>>> 200
[IMG]http http://img830.imageshack.us/img830/8307/p0001r.jpg [/IMG]
♥นาฬิกา แฟชั่นสีสดใส♥

นาฬิกาแฟชั่น สีสันสดใส มีให้เลือกถึง 5 สี ชมพูอ่อน เขียวมะนาวอ่อน ฟ้า ชมพูสด และส้ม ใช้ได้จริง เดินตรง ใส่สวยๆประดับข้อมือได้ค่ะ เรือนละ 180 บาท เท่านั้น! ตอนนี้เหลือแค่ สีชมพูสด สีฟ้า และสีส้ม แล้วนะคะ ]>>> 145

♥เข็มขัดหนังแบบสาน♥
เข็มขัดหนังแบบสาน มี 3 ไซต์ 2 สี ค่ะ สีน้ำตาล และสีม่วง ช่วยให้การมิกซ์เสื้อผ้าดูโดดเด่นขึ้น เส้นใหญ่ราคา 200 บาท ส่วนเส้นเล็ก 2 เส้นล่าง ราคาเส้นละ 180 บาท เท่านั้นค่ะ!

สนใจชิ้นไหนติดต่อได้โดยตรงทาง อีเมล์ และ เบอร์โทร ด้านบนได้เลยนะคะ

ขอขอบคุณ Sbn ค่ะ