Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: TM; New arrival เสื้อผ้าแฟชั่นลงใหม่ล่าสุด กระโปรงBodycon เริ่ดๆสไตล์Topshop/เดรสเว้าหลัง/ผ้าพันคอสวยๆ/เดรสตาราง/จั๊มสูทขาสั้น/เสื้อแขนตาราง/เว้าแขน/เข็มขัดหนังแฟชั่นสวยๆ/เสื้อยีนส์/เสื้อไหมพรม/คาร์ดิแกน/เดรสใส่Partyรับปีใหม่/งานแต่ง ส่งฟรีทุกชิ้นคะ

Warning Points:
    0/5

Exclamation TM; New arrival เสื้อผ้าแฟชั่นลงใหม่ล่าสุด กระโปรงBodycon เริ่ดๆสไตล์Topshop/เดรสเว้าหลัง/ผ้าพันคอสวยๆ/เดรสตาราง/จั๊มสูทขาสั้น/เสื้อแขนตาราง/เว้าแขน/เข็มขัดหนังแฟชั่นสวยๆ/เสื้อยีนส์/เสื้อไหมพรม/คาร์ดิแกน/เดรสใส่Partyรับปีใหม่/งานแต่ง ส่งฟรีทุกชิ้นคะ

ส่งฟรี ส่งฟรี ส่งฟรี ส่งฟรี ส่งฟรี ส่งฟรี ทุกตัวจร้า

พิเศษสุดรับปีใหม่ NEW YEAR 2011 ซื้อสินค้าในร้าน 1 ชิ้น ส่งฟรีแบบลงทะเบียน
    ซื้อ 2 ชิ้นส่งฟรีแบบ EMS กันไปเรยคะ

หลังจาก CF และแม่ค้าเมลล์สรุปยอดไปให้แร้วรบกวนโอนเงิน ไม่เกิน 3วันนะคะ มิเช่นนั้นจะถือว่าสละสิทธิ์และขออนุญาตปล่อยสินค้านะคะ

*****ลูกค้าเก่า จะได้สิทธิ์ในการซื้อสินค้าครั้งต่อไปทุกชิ้นลด 10% นะคะ ยิ่งซื้อเยอะยิ่งลดเยอะนะคะ^_^

CF แร้ว CF ต่อกัลได้นะคะ

อ่านกติกาซักนิสก่อนคิด SHOP จร้า

- สนใจตัวไหนติดต่อได้ ที่ rasberry_yam@hotmail.com หรือ PM หรือ โทร 0825606074 มาก้อได้ค่ะ -

- CF แร้วอย่าCC เรยนะค่ะ เหนใจกัลด้วยค่ะ คิดให้ดีๆก่อนจะ CF นะค่ะ -

- ราคาสินค้ารวมค่าส่งแล้วนะค่ะ -

- แม่ค้ามี BBL กะ SCB สาขาในกทมนะค่ะ -

- ราคาอาจะต่อรองได้อีกนิดหน่อย แต่อย่าต่อแรงส์มากนะค่ะ บางคนขอลด100นึงอย่างนี้ไม่น่ารักนะค่ะ -

- ส่งแล้วจะแจ้ง Tracking No. ให้ทราบโดยทั่วกัลค่ะ -

- แม่ค้าตรวจสอบและคัดสรรแต่สินค้าคุณภาพดีๆ ก่อนส่งถึงมือลูกค้านะค่ะ -

- สินค้าซื้อแร้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ -

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ติดต่อแม่ค้าได้ 3 ช่องทางนะคะ
    - สอบถามหรือสั่งซื้อสินค้าได้ทาง PM สำหรับ member ของ SBN -
    -ถ้าไม่ได้สมัครเปน member จะสั่งซื้อหรือสอบถามเมลล์มาได้เรยจร้าที่ rasberry_yam@hotmail.com
    -หรือถ้าไม่สะดวกพิมตอบไปมา โทรมาได้เรยจร้า ที่ 0825606074 -

*** แม่ค้าใจดีให้ต่อราคาได้นิดหน่อย แต่อย่าแรงส์มากนะค่ะ เสื้อผ้าขายไม่รวม Accessory และก็ไม่แถม Accessory ให้นะค่ะ

****เรื่องคดโกงไม่ต้องกลัวไปนะค่ะ แม่ค้าไม่เอาตัวเองมาเสี่ยงกะเรื่องเล็กๆน้อยๆนี้หรอกค่ะ และทู้นี้ก็ไม่มี Blacklist ด้วยค่ะ เพราะเห็นใจลูกค้าไม่อยากให้ซื้อขายไม่ได้ ลูกค้าต้องเห้นใจแม่ค้าด้วยนะค่ะ ถ้าคิดจะ CC ต้องแจ้งภายในวันนั้นเรยนะค่ะ อย่าหายไปเฉยๆจร้า -

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

แม่ค้าเป็น TM และค้าขายที่นี่มานานรับรองด้วยเกียรติว่าไม่เคยโกงคัยแน่นอนจร้า ลูกค้าเชื่อใจได้ แม่ค้าใจดีคุยง่าย เปนกันเองมากมาย
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

******** สำคัญมาก ********พิมดอกจันทร์ไว้3000ดวง

**ลูกค้าที่ CF สินค้าแล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1-2 วันนะค่ะ ติดปัญหาไรแจ้งแม่ค้าได้ค่ะ แม่ค้าจะเก็บของไว้ให้
    ***และกระทู้นี้ไม่มี Blacklist กะลูกค้านะค่ะ แม่ค้าไม่อยากให้ลูกค้าติดดิสเครดิต ลูกค้าก็ต้องเหนใจในการสั่งของกะแม่ค้าด้วยนะค่ะ
    ****ต้องการรู้เรื่อง สีไซด์ ไรเพิ่มเติมสอบถามแม่ค้าได้ตลอดเวลานะค่ะ
    *****ถ้าลูกค้าน่ารักคุยง่าย แม่ค้าจะใจดีม๊ากมากค่ะ
    ******เมื่อแม่ค้าสรุปยอดโอนไปแร้ว รบกวนโอนเงินภายใน 1-2 วันนะคะ อย่าขาดการติดต่อหายไปเรย ช่วยแจ้งด้วยนะคะว่าสะดวกโอนวันไหนอะคะ
    *******ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะเอาแน่ติดต่อได้3 ช่องทางนะค่ะ ทางPM /Mail/ โทร 0825606074

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สินค้าทุกตัวรวมค่าส่งแร้วนะค่ะ ราคาคุยกันได้ แต่ถ้าต่อราคาแรงส์เว้อ แม่ค้าขออนุญาติไม่ตอบกลับใดๆทั้งสิ้นนะค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

NEW item เดรส Hi-so แบบเดียวกับ Topshop ชน shopเลยคะตัวนี้ ผ้านิ่มใส่สบาย ซับในทั้งตัวเลยคะใส่แร้วสวยมากเรียบหรูไฮโซเป็นที่สุด sexy นิดๆ เก๋ตรงที่แขนเป็นตาข่าย ด้านหลังเว้าเป็นริ้ว โชว์แผ่นหลังsexyมากคร๊า ใส่ไปเที่ยว /เดินห้างชิวๆ /party เริ่ดคะ งานดีมากขอบอก สีมัสตาร์ดสีเดียวกับนางแบบใส่เรยคะ

ราคา -420-

( พร้อมส่ง สีเหลืองมัสตาร์ด x 4 สีน้ำเงิน x 4 )

ยาว 31’’ อก 35’’ สะโพก 38’’

NEW item เดรสชีฟองไหล่ริ้ว สไตล์แบรนด์ดังอย่าง Topshop เก๋ตรงไหล่เป็นริ้วเส้นๆ ด้านข้างตัดต่อเป็นริ้วสี่เหลี่ยมใส่แร้วดู Hi-soมากคะ ผ้านิ่มลื่นใส่สบาย คัตติ้งดีมาก ใส่แร้วเพรียวอย่างแรง จะรัดช่วงเอวนิดนึงนะคะเป้นรัดรูป แต่สะโพกได้ใหญ่อยุ่คะ มีซิปด้านหลังนะคะ

ราคา -420-

( พร้อมส่ง สีไข่ไก่ x 4 )

ยาว 33’’ เอว 29-30’’ สะโพก 38’’ อก 33’’

NEW item เสื้อเชิ้ตคอปก แขนยาวคล้องขึ้นเป็นสมอ แต่งกระเป๋าเล็ก 2 ข้าง ผ้านิ่มใส่สบาย ชายเสื้อด้านหลังจะยาวกว่าด้านหน้านะคะใส่แล้วน่ารักสีสุด แม่ค้า confirm

ราคา -350-

( พร้อมส่ง สีดำ x 1 สีเทา x 1 )

ยาว 29’’ อก 38’’

NEW item เสื้อเชิ้ตยีนส์ สไตล์แบรนด์ดังคะ ตัวนี้ของจิงสีสวยมากแม่ค้าแนะนำเรยคะ ทั้งแบบทั้งผ้าเหมือนเจนนี่ใส่เรยจร้าสาวๆ match ได้หลายชุดมาก จะใส่คู่กะเลคกิ้ง หรือจะใส่แบบชมพุ่ใส่ หรือจะคู่กับ bodycon แบบเต้ยด้านล่างก็น่ารักคะ งานดีมากกกกกก ใส่แร้วเก๋ได้อย่างceleb

ราคา -450-

( พร้อมส่ง สีเดียวกะชมพู่ใส่คะ x 3 )

ยาว 28’’ อก 37’’

Recommend เสื้อเชิ๊ตคอปก แขนฉลุเปนตาราง เนื้อผ้าโพลีคอตตอนไม่หนาไม่บางจนเกินไป ผ้านิ่มลื่นใส่สบายมากคะ มี Detail ตรงที่แขนเป็นตารางๆเก๋มากไม่เหมือนคัย แขนยาวประมาณข้อศอกคะ จะใส่ปล่อยชายเสื้อสบายๆ หรือใส่เข้ากับยีนส์เอวสูง เอวต่ำ Bodycon ก็ได้หมดคะ แบบเก่มากน่ารักที่สุด

ราคา -350-

( พร้อมส่ง สีน้ำเงินเข้ม x 2 )

ยาว 25" อก 39"

Recommend เสื้อคอปก แขนเว้าต่อคะ ถ้าใส่กะคนจริงๆแขนจะเว้าต่อแบบในหุ่นเรยนะคะ แบบเก๋มากคะ ชายเสื้อผ้าปล่อยจะเปนทรง A นะคะ หรือจะหาเข็มขัดเส้นเล็กๆมาคาดก็น่ารักไม่แพ้กันคะ match กะกางเกงได้ง่ายมากคะ (ในหุ่นคาดเข็มขัดแระใส่กกางเกงขาสั้นสีดำคะ) ผ้านิ่ม ลื่นใส่สบายคะ ใส่แร้วออกมาเหมือน mama say zeed เรยจร้า

ราคา -320-

( พร้อมส่ง สีน้ำเงิน x 2 )

รอบอก 38" ช่วงตัว ฟรี" ยาว 27"

New item กระโปรง Bodycon ทรงสวยคะ ใส่แร้วเหมือนนางแบบในรุปใส่เรยคะ แบบเก๋มาก ด้านข้างกระโปรงทำเป็นตาข่ายแบบเดียวกะ Topshop เลยนะคะ สีโอรสชนShop คะ งานดีมาก แม่ค้าตั้งใจเลือกงานมาให้คะ มีซับในเย็บติดกระโปรงไม่เห็นรอย กกน.แน่คร๊า

ราคา -450-

( พร้อมส่ง สีโอรส x 4 สีดำ x 6 ผ้าอย่างดี ค่อนข้างยืดนะคะ จะยืดได้อีกนิดหน่อยตามขนาดตัวคะ)

ยาว 15’’ เอวยืดได้ถึง 31’’ สะโพกยืดได้ถึง 38’’

New item กระโปรง Bodycon แต่งชายเป็นรอยหยักคลื่นคะ งานดี ด้านหลังเปนยางยืดนะคะ matchได้หลายชุดมากคะ คนอวบก็ใส่ได้นะคะ คัตติ้งเรียบร้อยมากเก็บงานดี ใส่แร้วไม่เหนรอย กกน.แน่นอนคะ เหมือนเต้ยในรูปเรยจร้า

ราคา -390-

( พร้อมส่ง สีตามรูป x 2 )

ยาว 16’’ สะโพก 39’’ เอวไม่เกิน 35’’ ยืดได้อีกนิดหน่อย

New item กระโปรง Bodycon คล้าย topshop แบบเดียวกะเต้ยใส่เรยนะคะ สวยมากกกกกกแม่ค้าแนะนำเรยคะเก็บทรงดีมาก ผ้าจะยืดได้อีกนิดหน่อยนะคะ ใส่แร้วไม่เหนรอย กกน. แน่คะ คัตติ้งเรียบร้อย ลายผ้าสวย งานดีมากคะ ซื้อไปรับรองไม่ผิดหวังคะ มีซับในคะ

ราคา 450

( พร้อมส่ง สีม่วงเทา แบบเดียวกะเต้ยใส่ x 4 สีดำ x 4 )

ยาว 15’’ เอว 27-28’’ ผ้ายืดได้อีกนิดหน่อยคะ สะโพก 35-36’’ ผ้ายืดได้อีกนิดหน่อย

Recommend เสื้อไหมพรมแขนยาว แต่งระบายลูกไม้ ตรงคอเสื้อนะคะ แบบน่ารักมาก match ได้หลายชุดคะ ผ้านิ่มใส่สบายไม่เปนขลุย เหมือนที่นางแบบใส่เรยคะ

ราคา 320

( พร้อมส่ง สีเขียว สีเดียวกะนางแบบใส่ x 2 สีชมพูแบบนางแบบใส่ x 2 )
    อกยืดได้ 39’’ เอวฟรี’’

แนะนำคะตัวนี้ แบบเก๋มาก เสื้อสีขาวออฟไวท์ ผ้าไหมอิตาลี รัดง่ายมากก เล่นดีไซด์จับจีบตรงบ่าหน่อยๆ แขนสั้นสโนไวท์ คอปีนแต่งกระดุมดำให้ดูเก๋ แบบไม่เหมือนคัย น่ารักมากคะ

ราคา -300-

( พร้อมส่ง สีออฟไวท์ x3 = ขายแล้ว x1 )

ยาว 24” อก 39”

New Item เดรสชีฟองแต่งกลีบดอกไม้คาดไหล่ เก๋ตรงไหล่ 2 ข้างไม่เหมือนกันข้างงนึงเปนเส้น อีกด้านแต่งดอกไม้น่ารักมากคะ น่ารักมากๆคะ มีซับในด้วยนะคะตัวนี้ ใส่แร้วเหมือนนางแบบใส่แน่นอนคะ เปนอีกตัวที่แม่ค้าอยากจะแนะนำเพราะของจริงสวยๆมากคะ เอวเป็นยางยืดนะคะ

ราคา 360

( พร้อมส่ง สีน้ำเงิน x 1 สีชมพูหวาน x 1 สีขาวออกครีม x 1 )

อก 39’’ เอวฟรี’’ สะโพกฟรี’’

***แถมเข็มขัดแบบในรูปให้ด้วยนะคะ เป็นยางยืดหัวโบว์สีดำสวยๆคะ
    เดรส Hi -so สไตล์แบรนด์ดัง คอวีไขว้กันกระโปรงไขว้ งานดีมากคะ ผ้าชีฟอง มีซิปหลัง เอวจั๊ม ข้างหลังแต่งDetailกระโปรงไขว้ทรงชาแนล ผ่าเฉียงขึ้นมาคะ ใส่กะส้นสูงเซ็กซี่เชียวอย่าบอกคัย ด้านหลังตรงพลิ้วลงมาเลยคะ งานเก่มาก ใส่แร้วดูไฮมากคะ สีชมพูใส่แร้วดูหวานๆน่ารักๆ สีขาวใส่ไปงานได้ ส่วนสีดำออกงานกลางคืนดูเซ็กซี่มากคะขอบอก

ราคา 460

( พร้อมส่ง สีชมพูช๊อกกิ้ง x 1 สีดำ x 1 สีขาวออฟไวท์ x1 )

ยาว 33.5” อก 37-38” สะโพก 37”

เดรสสไตล์แบรนด์ดัง อกคอสลับไขว้ มีจั๊มยางยืดตรงเอว กะซับในนะคะ มีผ้าไว้ผูกคาดเอวเก้บหน้าท้องให้ด้วยนะคะ เริ่ดมากคะตัวนี้ ใส่ไปงานแต่ง/งานเลี้ยง สวยเก๋มากคะ ด้านนอกเป็นผ้าชีฟองแต่งDetailพริ้วๆซีทรูเหนซับในคะ ใส่ไปเดินชายหาดชิวๆก็เก๋นะคะ แค่หาหมวกแบบนางแบบมาใส่ ก็เริ่ดไม่เว้อไปแระคร๊า

ราคา -400-

( พร้อมส่ง สีน้ำเงิน x 1 สีขาวออฟไวท์ x 1 )

ยาว 32” อกฟรี” เอวฟรี”

เดรสจับจีบ กระโปรงเย็บถ่วงเป็นสี่เหลี่ยมๆ งานดีมากคะตัวนี้ ใส่แร้วได้ลุกข์ดูหวานขึ้นมั๊กๆ Detailเก๋มากตรงเอวเย็บเปนพลีทใส่แร้วเก็บหน้าท้องได้เรยคะ ทำให้ดูตัวเล็กขึ้น ผ้าชีฟองมีซับ มีซิปข้างๆ ข้างหลังเป็นสม็อกตรงเอวคะ เพิ่มAccesserry เก๋ๆเข้าไปดูเริ่ดได้อีกคร๊า ใส่ไปเที่ยว/ออกงานไรสวยโพด

ราคา 430

( พร้อมส่ง สีชมพูกะปิ x 1 สีเขียวน้ำทะเล x1 )

ยาว 34” อก 38”

เดรสสายเดี่ยวจับจีบอัดพลีทตรงหน้าอก แต่งDetail เป็นกระโปรงระบายเป็นชั้นๆ ผูกโบว์ยาวตรงหน้าอกให้ลุคข์คุณหนู ผ้าชีฟอง ใส่สบายมากตัวนี้คะ เหมือนที่เมย์ พิชนาญใส่ในรูปเรยนะคะ ใส่ไปเที่ยวเดินห้าง/ทำงาน ไรได้สบายๆเรยคะ ได้ลุคข์ทั้งเซ็กซี่ๆและคุณหนูไปพร้อมๆกัน น่ารักจริงอะรัยจริง ใส่แร้วจะเหมือนในรูปสุดท้ายเรยจร้า

ราคา 340

( พร้อมส่ง สีเขียวน้ำทะเล x1 สีชมพูหวาน x1 )

ยาว 31” อก 36” เอวฟรี”

Best seller แนะนำค่ะ Colorful สุดๆ เดรสไล่โทนสี Pastel น่ารักมาก คอถ่วง แต่งผ้าให้ดูคล้ายเข้มขัดคาดประดับด้วยเพชร ใส่แร้วเหมือนดาราจีนในรูปใส่เรยนะค่ะ ใส่ออกงานได้เริ่ด สวยมากค่ะ งานแต่งงานไหนใส่ได้หมดนะค่ะ สีดูผู้ดีมาก ๆๆ ซับในข้างในจะสั้นกว่าชายกระโปรงด้านนอกนะค่ะ ซึ่งทำให้ design ของกระโปรงตัวนี้ดูน่ารักขึ้นไปอีกเยอะเรยค่ะ ใส่แร้วน่ารักขนาดไหนดูได้จากรูปค่ะ มี 2 สี ไล่โทนฟ้า กะชมพู Feedback จากลูกค้าที่ซื้อไปรอบที่แร้วบอกว่าเดรสสวยถูกใจมากเรยค่ะ

ราคา -420 -

( พร้อมส่ง โทนฟ้า x0 ชมพู x1 สีเขียวอ่อน x1 = สีฟ้าขายแล้ว)

ยาว 32” อก 40”

Mini-dress ผ้าตาข่ายค่ะ ตัวนี้น่ารักมาก มีเสื้อตัวในให้ด้วยนะค่ะ จะใส่เปนเลคกิ้ง ข้างในหรือกางเกงยีนส์ขาสั้นก็น่ารักโมดค่ะ ตัวนี้แม่ค้าConfirm ว่าน่ารักมากๆ แบบเก๋ด้วยจร้า ซื้อไปไม่ผิดหวัง ใส่แร้วเหมือนนางแบบ 100%ค่ะ ผ้าใส่แร้วไม่คันจร้า

ราคา -340-

( แถมเสื้อตัวในให้ด้วยนะคะ = พร้อมส่ง สีดำ x 1 ตัว สีเทา x 1 )

เสื้อตัวนอกผ้าตาข่าย ยาว 34" เสื้อตัวในยาว 26" อก ฟรี’’

Best seller คะ ซีทรูเกาหลี Made in Korea ตัวนี้ของออกเร็วมากๆเอามาขายกี่รอบๆก็ออกเร็วตลอดคะ แบบเก๋มาก ใส่แร้วเซ็กซี่ทักตาเห็น สินค้าจริงเหมือนในรูป รอบที่แล้วขายดีมากๆ มี 2สีนะค่ะ สีครีม กะสีดำ ค่ะ ชอบแบบไหน สไตล์ไหนเลือกได้เรยจร้า สวย เซ็กซี่มากๆ

ราคา -290-

( พร้อมส่ง สีดำ x 0 สีครีม x 2 = สีครีมเหลือ 2 ตัวสุดท้าย /สีดำของหมดคะ )

ยาว 24” อก 39”

Must have เสื้อคลุมคาร์ดิแกน ตัวนี้น่ารักมากค่ะ แต่งเปนกลีบตรงกระดุมน่ารักมากค่ะ นศ. สาวOffice ที่กำลังมองหาเสื้อหนาวมาคลุม น่ารักๆซักตัวอย่าได้พลาดตัวนี้ค่ะ งานดี ไม่เปนขลุย มี 2 สีค่ะ สีดำ กะชมพู สีจริงเหมือนในรูปเรยนะค่ะ ข้างๆกระดุมแต่งเปนชายคลื่น ตัดเปนหยัก น่ารักซะ

ราคา SALE 250

( พร้อมส่ง สีดำ x1 สีชมพู x1 = สีดำเหลือ 1 ตัวสุดท้ายแล้วนะคะ )

เสื้อยาว 22” แต่ถ้าวัดเวลาคนใส่ยืดออกจะยาว 26" อก ฟรี"

***แถมเข็มขัดแบบในรูปให้ด้วยนะค่ะ
    เสื้อเชิร์ตคอปีน แต่งพู่ค่ะ งานเกาหลีค่ะ เหมาะกะคนที่เบื่อเชิร์ตธรรมดาๆอยากเก๋บ้างอะรัยบ้าง แต่งพู่ตรงปกคอเสื้อ กะตรงกระดุม เหมาะกะหน้าหนาวจริ๊ง เนื้อพู่ไม่เปนขลุยนะค่ะ ผ้าดี ดูทนค่ะ แถมเข็มขัดแบบข้างบนให้ด้วยนะค่ะ ใส่ไปเที่ยวไปทำงาน เก๋โพด จะติดกระดุมเม็ดบน หรือไม่ติดก้อได้น่ารัดโมดดค่ะ มี3 สี นะค่ะ ฟ้าอ่อน ขาว และดำค่ะ ใส่แร้วเหมือนที่นางแบบใส่เรยคะ

ราคา - 330 -

( พร้อมส่ง สีฟ้าอ่อน x1 สีขาว x0 สีดำ x1 = สีขาวขายแล้วนะคะ)

ยาว 27” อก 40"

New ผ้าพันคอลายหัวกะโหลก แบบเหมือนในSHOP ดัง น่ารักมากคะ ลายนี้ฮิตสุดๆ แบบเดียวลายเดียวกันกะที่พลอยใช้เรยนะคะ หนาวๆอย่างนี้ผ้าพันคอเป็นตัวเลือกอันดับต้นๆของสาวๆเรยคะ งานดีมากคะแบบเป็นผืนใหญ่นะคะ ไม่ใช่ผืนเล็กๆที่ขายกันทั่วไปคะ มีสีน้ำตาลอมเทาใช้แล้วดู Vintage มากคะ กะสีขาวคะ

ราคา 250

( พร้อมส่ง สีน้ำตาลอมเทา x 2 สีขาว x 2 )

ขนาดหน่วยวัดเป็นนิ้วนะคะ 50x42 คะ
    Last edited by mewzz; 12-30-2010 at 06:18 PM.

0/5

เดรสเกาหลี ผ้าชีฟอง จับจีบระบายด้านหน้า ดูไฮโซ Lookคุนหนูที่สุดค่ะ แต่งกระโปรงขนมชั้นค่ะ เอวยางยืด น่ารักมาก สาวๆที่รักการใส่เดรสอย่าพลาดตัวนี้นะค่ะ ใส่แร้วดูคุนหนูสุดๆ แบบเดียวเป๊ะกะนางแบบนะค่ะ ถ้าไปซื้อที่สยามราคาไม่ได้ตามนี้แน่ค่ะ สี 3 สีนะค่ะ สีดำ สีเทา สีครีม

ราคา SALE -360-

( สีดำ x1 สีครีม x1 สีเทา x1 = สีครีม สีเทาSOLD OUT เหลือแต่สีดำนะค่ะ )

ยาว 32" อก 39"

Stripe Chiffon Dress เสื้อคอถ่วง เก๋ตรงที่ไหล่เว้า แขนถ่วงลงมา สินค้านำเข้าเหมือนนางแบบใส่ 100% ค่ะ จะใส่เปนเดรสหรือเสื้อ แล้วใส่เลคคิ้งทับก็น่ารักโพดเรยค่ะ แบบเก่มาก สวยมากเรยจร้า ดูเกาหลีเกาหลี ชายเสื้อเย็บเหมือนกระโปรง ตัดกลับย่นๆด้านข้าง ใส่เปนเดรสได้สบายจร้า สินค้าเหมือนนางแบบใส่ 100% Tokyo Fashion

ราคา 270

( พร้อมส่ง สีดำ x 0 สีขาว x 1 = สีดำขายแล้วนะคะ )

ยาว 33" อก 38"

เดรสสั้นลายผีเสื้อ ผ้าชีฟอง แขนระบายปีกผีเสื้อ กระโปรงระบายน่ารักแบบพริ้วๆ จั้มอกนิี๊ดเดียวเท่านั้นค่ะ ไม่อึดอัดแค่พอเปนแบบเก๋ๆ แบบน่ารักมากค่ะ เป๊ะที่สุด

ราคา -260-

( พร้อมส่ง สีครีมสลับดำ x1 สีชมพูอ่อนสลับดำ x 1= สีชมพู SOLD OUT )

ยาว 33 " อก 38"

เดรสผ้าชีฟอง แต่งชายดำ รัดรูป ลาย Polka dots ใหญ่ แขนปีกผีเสื้อ จั้มช่วงเอว แต่งชายสีดำเปนกระโปรงน่ารักมากๆ สินค้าจริงเหมือนที่นางแบบใส่เรยนะค่ะ

ราคา 260

( พร้อมส่ง สีเทา x1 )

ยาว 29" อกเอว ฟรี"

เดรสผ้าชีฟอง แต่งชายดำ รัดรูป ลาย Polka dots เล็ก แขนสามส่วน จั้มช่วงเอว แต่งชายสีดำเปนกระโปรงน่ารักมากๆ สินค้าจริงเหมือนที่นางแบบใส่เรยนะค่ะ สินค้านำเข้า Tokyo Fashion

ราคา 260

( พร้อมส่ง สีขาว x 1 สีดำ x 1 )

ยาว 29" อกเอว ฟรี"

เสื้อชีฟองแต่งลูกไม้สวยหวาน ผ้าเนื้อนุ่มใส่สบายมากๆค่ะ แขนยาวทำเปนซีทรู ยางยืดตรงเอวยืดได้ตามตัว นำไปใส่กะกางเกงยีนส์หรือเลคกิ้งได้หมดจร้า มีซับในคะ

ราคา 260

( พร้อมส่ง สีเทา x 1 สีดำ x 1 )

ยาว 31" อก 39" เอวฟรี

เสื้อยืดตาหวานปักเลื่อม by salad น่ารักมากๆๆๆตัวนี้ แม่ค้ายังเก็บไว้ใส่ตัวนึงเรยค่ะ เป็นน้องตาหวานเลื่อมนี้ไม่ต้องกัวหลุดนะค่ะ เพราะเค้าปักค่ะ ไม่ใช่เอากาวแปะๆๆตามตลาด เป้นคอกว้างนะค่ะ แนวดีไม่เหมือนคัย ใส่แร้วน่ารักชัวว์ ปักเลื่อมเก๋ๆ ฮิตๆ ใส่กะขาสั้นโชว์เรียวขาดู Chicมากค่ะ
    ราคา -290บ.-

( พร้อมส่ง x 2 )

ยาว 23" อก ฟรี

กั๊กยีนส์ลูกไม้ค่ะ น่ารักมากๆๆ มีซับในข้างในด้วยค่ะ ลูกไม้สวยงานดี เก๋ตรงที่มียีนส์สีฟอกนิดๆตรงหน้าอกอะค่ะ สวยมาก จะใส่แบบปล่อบชายเสื้อหรือใส่เข้ากางเกงก้อน่ารักเว้อค่ะ เป็นลูกไม้ยืดนะค่ะ คนตัวใหญ่ก็ใส่ได้ค่ะ แบบไม่เกลื่อนอะจ๊ะ ของจิงสีสวยมาก แต่เนื่องจากสีอ่อนเรยถ่ายรูปไม่ค่อยขึ้นอะจ๊ะ match ก็ง้ายง่ายอยากสวยเก๋ไม่ซ้ำแบบคัยเอาเข้าในกางเกงขาสั้นๆ โชว์หุ่นสาวๆสวยเก๋เชียวคร๊า ได้ Feedback จากลูกค้าที่ซื้อไปบอกว่าน่ารักมากๆค่ะ

ราคา -330บ.-

( พร้อมส่ง x 2 = เหลือ 1 ตัวสุดท้ายและค่ะ )

อก 36-37" ยาว 25" ไหล่ 28"

Jacket ยีนส์ made in korea ตัวนี้เวลาใส่ไม่ต้องพับแขนขึ้นนะค่ะ จะออกมาเหมือนนางแบบอะค่ะ จะรูดซิปหรือไม่รูดซิปก็ได้นะค่ะ ถ้ารูดซิปปกคอจะเหมือนสูทค่ะ น่ารักมาก แบบเก๋มากด้วยนะค่ะ จะmatch กะชุดไรให้ดูเท่ห์ๆ ก็เก๋ไม่เบาคะ ไซด์M นะค่ะ

ราคา -420-

( พร้อมส่ง ไซด์ M x 1 )

ไหล่ 13.5" บ่า 15.5" ยาว 16"

เสื้อกั๊กยีนส์ made in Korea มีฮู้ดข้างหลังค่ะ น่ารักเว้อๆ ใส่แร้วเหมือนรูปที่นางแบบใส่เรยนะค่ะ สีจริงสวยเหมือนอย่างในรูปเลยค่ะ match ก็ง้ายง่าย หยิบมาใส่เมื่อไหร่กะชุดไหนก็สวยเริ่ดค่ะ จะติดกระดุมหรือไม่ติดก็ดู chic คะ แม่ค้าแนะนำ

ราคา -360-

( พร้อมส่ง x 1 )

บ่า 14 " อกติดกระดุม 36"

กั๊กยีนส์ปักหมุด ลงcandy ล่าสุดคะ เก๋มากจะเอาไปใส่คลุมทับ maxi dress หรือเดรสแนวๆ ก็น่ารักโมด ตอกหมุด ไม่หลุดง่ายนะคะ แต่งกระเป๋าเล็กๆ 2 ข้างตรงหน้าอกคะ สีสวยได้ใจmatchก็ง้ายง่าย สีเหมือนในรูปเรยนะคะ เวลาใส่เหมือนนางแบบเดี๊ยะเรย ฮอตฮิตขนาดไหนขนาดCeleb ตัวจริงอย่างสาวชมพู่ ยังใส่เรยนะคะ

ราคา -360-

( พร้อมส่ง ฟ้าอ่อนอมเทา x2 )

อก ติดกระดุม 36” ไม่ติดกระดุม 39” ยาว 17.5”

J0002

เดรสยีนส์ เปนผ้ายีนส์นะค่ะ แต่งกระดุมหมุดๆ มีกระเป่าใบเล็ก2ข้าง ตัวนี้แม่ค้าแถมเข้มขัดสีขาวในรูปให้ด้วยนะค่ะ เปนไซด์ S ค่ะ เหมาะกะคนตัวเล็กนิดนึง

ราคา 330

( พร้อมส่ง x 1 ตัว )

ยาว 33" สะโพก35-36'' อก 35"

J0003

เดรสยีนส์แขนกุดค่ะ ตัวนี้จะคาดเข็มขัดหรือไม่ขาดก็ได้ค่ะ เพราะแต่งเข็มขัดหลอกด้านข้างมาให้แร้ว เหมาะกะคนที่เรียบๆไม่อยากแนวเท่าไหร่ แต่ Intrend ตลอดเวลา ไซด์ M นะค่ะ

ราคา -340-

( พร้อมส่ง x 1 ตัว )

ยาว 33 " สะโพก 38" อก 36"

เชิร์ตผ้าชีฟองสีครีมลายจุดหลากสีตรงปกคอเสื้อกะกระเป๋า ผ้าบางไม่ร้อนค่ะ เบื่อสีขาวแล้วสีครีมก็เปนอีกทางเลือกนึงค่ะ มีสีครีมกะสีน้ำเงินค่ะ

ราคา -200-

( พร้อมส่ง สีน้ำเงิน x 1 สีครีม x 0 = สีครีมขายแล้วนะคะเหลือน้ำเงิน )

ยาว 23 " อก 40"

เสื้อยืดสีขาว/ดำ ปักหมุดเก๋ๆที่กระเป๋าเสื้อ ตรงบ่าแต่งกระดุมสีทอง เกาหลี๊เกาหลีค่ะ เหมือนที่นางแบบใส่เดี๊ยะๆ มี2 สี ขาวกะดำ ค่ะ matchกะกางเกง ได้ง๊ายง่าย

ราคา -200-

( พร้อมส่ง สีดำ x 1 )

ยาว 27.5" อก ฟรี"

ตัวแรก จั๊มสูทลายกลมเต่าทองค่ะ^^
    ( พร้อมส่ง x 1)
    ยาว 35" อกฟรี" เอวฟรี" สะโพก 39-40"

ตัวที่สอง จั๊มสูทสีชมพูหวาน( พร้อมส่ง x 1 ตัว )
    ยาว 35" อก ฟรี" เอว ฟรี" สะโพก 39-40" "

ตัวที่สาม จั๊มสูทขาสั้นสีเขียวลายดอกกุหลาบ( พร้อมส่ง x 1 ตัว )
    ยาว 35" อก 38" เอว ฟรี" สะโพก 39"

ทุกแบบ ทุกตัว ราคา 200
    Last edited by mewzz; 12-30-2010 at 01:35 PM.

0/5
    ACCESERIES ZONE

เป็นหนังแท้ทุกเส้นนะคะ ไม่ใช่หนังเทียมแน่นอนคะสาวๆ

B001 หนังสีแดง ถักโดนัท -230-

B002 หนังสีน้ำเงิน ถักโดนัท -230-

B00 หนังสีขาว ถักโดนัท -230-

B004 หนังสีเหลือง ถักโดนัท -230-

*** ทุกแบบคาดทับกะเชิ๊ตสวยทุกแบบค่ะ Confirm

B0005 หนังสีแดง หัวโบว์ -230-

B0006 หนังสีน้ำเงิน หัวโบว์ -230-

B0007 หนังสี colorful หัวโบว์ -230-

***ทุกแบบคาดทับกะเสื้อเชิ๊ตสวยหมดค่ะ แม่ค้าconfirm

B0008 หนังเส้นใหญ่ สีชมพูหัวโบว์ -230- ( คาดกะเชิ๊ตหรือเดรสสวยมากคะ )

B0009 หนังเส้นใหญ่ สีเหลืองถักโดนัทใหญ่ -230- ( คาดกะเชิ๊ตหรือเดรสสวยมากคะ )

B00010 หัวน้ำตาลหนังน้ำตาลสวย เดินด้านขาวสลับสี -260- ( คาดกะยีนส์สวยมากคะ )

B00011 หนังเข้มหัวใหญ่ ถักเกลียว -260- ( คาดกะยีนส์สวยมากคะ )

B00012 หนังน้ำตาลเส้นเล็ก -230- ( คาดกะยีนส์หรือเดรสสวยมากคะ )

สินค้าจริงสีเหมือนในรูปเรยนะค่ะ รูปภาพไม่ได้แต่งสีใดๆทั้งสิ้นค่ะ บางตัวสวยกว่าด้วยซ้ำจร้า ราคาคุยกัลได้ ขอแค่อย่า CF เล่นๆก้อพอจร้า ลูกค้าที่ซื้อไปแร้วแม่ค้าแจ้ง Tracking No. ผ่านเมลล์ให้แร้วนะค่ะ ถ้าไม่มีเมลล์มาถามก้อได้จร้า

สนใจสอบถามแม่ค้าได้นะค่ะ

add มาถามก้อได้ หรือ mail / PM มาที่ rasberry_yam@hotmail.com

ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆๆๆ sbntown และลูกค้าทุกๆท่านที่อุดหนุนนะค่ะ
    Last edited by mewzz; 12-30-2010 at 01:36 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->