Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 31

Thread: Mee Shape>>> Mee shape>>> อยากผอมต้อง Mee Shape เท่านั้น !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Warning Points:
    0/5

Exclamation Mee Shape>>> Mee shape>>> อยากผอมต้อง Mee Shape เท่านั้น !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ติดต่อโทร. 085-0517139 BB PIN :: 230FF6E2

email :: ariya_2829@hotmail.com (สะดวก เร็ว)

ทาง PM อาจจะตอบช้าไปบ้าง แต่่ตอบแนนอนจ้า

ช่องทางที่ท่านสามารถดูข้อมูลเกี่ยวกับเราคะ

http://www.facebook.com/ant.meeshape

โปรโมชั่นคนอยากผอมมมม

[SIZE="3"]จัดเซต 1 เดือน
    meeshape 2 กล่อง สเลนโอ๊ต 2 กล่อง เพียง 3,300 บาท ปกติ 4,100 บาท (ค่าจัดส่ง 100 บาท)
    ฟรี!! กาแฟ หรือโกโก้ลดน้ำหนัก 3 ซอง

จัดเซต 2 เดือน
    meeshape 4 กล่อง สเลนโอ๊ต 2 กล่อง เพียง 5,100 บาท ปกติ 7,000 บาท(จัดส่งฟรี )

ฟรี น้ำมันรำข้าว Co Q10 1 กระปูกมูลค่า 750 บาททันที

**ทั้ง 2 เซต สามารถเปลี่ยนจาก สเลนโอ๊ตเป็นเนเจอร์ฟิตได้คะ**

ปลอดภัยด้วยมาตราฐาน GMP อย. สคบ.

แท้ 100% จ้าาาาาาาาาา

[SIZE="5"]

คุณฮาย อาภาพรพรีเซ็นเตอร์ อย. ก็ยังการันตี

ให้ผลิตภัณฑ์ของลองเดอเซ่ ว่าปลอดภัย จากสารเคมี 100%

อาหารเสริมทุกตัวสกัดจากธรรมชาติล้วนๆและวัตถุดิบชั้นดี

วัตถุดิบบางชนิดในไทยไม่มี ต้องนำเข้าจากอเมริกา

เพราะฉะนั้น มั่นใจได้คะ ปลอดภัยชัวร์ ไม่มั่วนิ่มจ้า....

ค่าจัดส่งออเดอร์ละ 100 บาททั่วประเทศคะ

meeshape

คำตอบของคนหุ่นดี ลืมไปเลยว่าเคยอ้วน !

ทำหน้าที่Block ไขมันใหม่ และ Burn ไขมันเก่า

เช่นพวก แป้ง ข้าว เป็นต้น จึงช่วยลดน้ำหนักได้อย่างรวดเร็วและปลอดภัย

รับประทานครั้งละ 1-2 แคปซูล หลังอาหารกลางวัน

(แนะนำทานคู่กับ Slendoat ประสิทธิภาพ x2 คะ)

กล่องละ 900 บาท บรรจุ 30 แคปซูล

===================

ทำหน้าที่ ขับถ่ายของเสียตกค้างในลำไส้ เพิ่มประสิทธิภาพการดูดซึมอาหาร
    ช่วยล้างสำไส้ให้สะอาด และขจัดสารพิษตกค้าง ล้างคราบไขมัน
    ขจัดของเสียและไขมันส่วนเกินในร่างกาย ช่วยลดน้ำหนัก
    ป้องกันมะเร็งลำไส้ ท้องผูก ริดสีดวง ลดแก๊สในลำไส้ ลดอาหารท้องอืด
    แน่นท้อง ลดกลิ่นปาก กลิ่นตัว และความดันโลหิต

รับประทานครั้งละ 1 ซอง

ก่อนอาหารเย็น 20-30 นาที :: สำหรับผู้ที่ต้องการลดน้ำหนัก ไฟเบอร์ใน Slendoat
    จะทำให้อิ่ม ทำให้ลดน้ำหนักได้อย่างเห็นผลชัดเจน

ทานก่อนนอน :: สำหรับผู้ที่มีปัญหารเรื่องระบบขับถ่าย และต้องกา แนะนำคะ

โดยผสมกันน้ำเย็น 300ml. เชคดื่มทันที (ทานง่าย เหมือนน้ำผลไม้คะ
    )

กล่องละ 750 บาท บรรจุ 10 ซอง

ลำไส้ของคุณเป็นแบบนี้อยู่หรือเปล่าคะ !!!

ภาพ Before คือสภาพลำไส้ที่เต็มไปด้วยของเสียสะสม ทั้งคราบไขมัน สารเคมี ทำไให้ระบบดูดซึมทำงานได้ไม่เต็มที่และไม่เกิดผล เพราะลำไส้มีหน้าที่ดูดซึมสารอาหารที่จำเป็นไปใช้ในร่างกาย

ภาพ After คือสภาพลำไส้ที่สะอาด ปราศจากของเสียตกค้าง ด้วยการดีท๊อกซ์ กำจัดสารเคมีต่างๆออกไป จึงทำให้การรับทานอาหาร หรือผลิตภัณฑ์เสริมอาหารเกิดประสสิทธิภาพมากขึ้น และสามารถดูดซึมสารอาหารที่มีประโยชน์ต่อร่างกายไปใช้ได้อย่างเต็มที

ยก ตัวอย่างให้มองเห็นภาพ เช่น ทานอาหารเสริมเพื่อผิวขาว แต่ลำไส้เป็นดังภาพ Before ต่อให้ทานเป็นสิบกล่อง และทานมาก หรือแพงแค่ไหน ก็ไม่สามารถดูดซึมสารอาหารที่จะปรับสมดุลให้ผิวขาวขึ้นได้ เพราะลำไส้สกปรก มีของเสียสะสม ผู้ที่ทานอาหารผิวจึงเลิกทานไปเพราะไม่เห็นผล เป็นต้น

เพราะฉะนั้น การดีท๊อกซ์ลำไส้อยู่ตลอดเวลาจึงเป็นเหมือนยาวิเศษที่จะช่วยให้ร่างกายเราได้รับสารอาหาร ที่มีประโยชน์ และเกิดประสิทธิภาพเป็นอย่างดี แนะนำควรมีติดบ้านไว้ เพราะในแต่ละวัน ตัวเราเองก็ไม่ทราบได้ว่า เรากินอะไรที่มันมีสิ่งสกปรก /ของเสียหรือสารเคมีเข้าไปมากน้อยเพียงใด

อีกทั้ง การดีท๊อกซ์ยังเป็นตัวช่วยลดและควบคุมน้ำหนักได้เป็นอย่างดีอีกด้วย ประโยชน์มากมายคะ ^^

========================================

ได้รับมาตราฐาน GMP และยอมรับมากกว่า 13 ประเทศทั่วโลก

อาหาร เสริมแนวใหม่ ในรูปแบบ "นมถั่วเหลือง" เหมาะสำหรับคุณสาวยุคใหม่ที่ต้องการลดน้ำหนักอย่างเร่งด่วน นมถั่วเหลืองสกัดชนิดผง 1ซอง สกัดมาจากถั่วเหลืองถึง 200 กิโลกรัม สารอาหารครบ 5 หมู่ สามารถทานแทนอาหารเช้า หรือมื้อเย็นได้ ลดน้ำหนักเห็นผลเร็ว การันตี ตอนนี้ลูกค้าปลื้มสุดๆคะ ยิ่งทานคู่กับตัว Meshape+Slend oat ผลลัพธ์ยิ่งทวีคูณคะ ไม่ต้องกลัวว่าจะขาดสารอาหารนะคะ สรรพคุณเต็มเปี่ยมขนาดนี้ จะมัวรอกันอยู่ทำไมคะ

"หากคุณกล้าที่จะลอง เราท้าให้ลองคะ"

กล่องละ 750 บาท บรรจุ 10 ซอง

==========================

กล่องละ 250 บาท
    Last edited by meetingroom; 02-01-2011 at 05:33 PM.

0/5

กล่องละ 1,200 บาท บรรจุ 30 แคปซูล

===========================

บิวตี้ฟิต ((อกฟู รูฟิต))

เหมาะสำหรับสาวๆที่ต้องการมีผิวพรรณมีน้ำมีนวล กระชับช่องคลอด

รวมถึงช่วยดูแลระบบภายในของผู้หญิงเรา ด้วยสมุนไพรกว่าสิบชนิด

ท่านที่ปวดท้องประจำเดือนเมื่อทานตัวนี้สามารถช่วยลดอาการปวดท้องได้

และยังช่วยบำรุงระบบเลือด วัยทองยิ่งต้องทานคะ เวิร์คมากๆ

แชร์คะ>>>

((เรากินอยู่เกือบหมดทุกตัวคะ คงคิดว่าเราต้องสวย เพอเฟคไรงี้แน่เลย แต่เปล่าคะ พอดูได้ he he....))

.....ตอน นี้เราทานตัวนี้แทนไวท์เพอเฟคคะ เพราะเราชอบปวดท้อง ปจด. ไม่น่าเชื่อคะ ตอนประจำเดือนมา ปกติเราจะปวดท้องมาก วันที่ 1-2 แต่พอทานตัวนี้ไป เข้ากล่องที่สอง เราปวดแค่วันแรกวันเดียว ปวดไม่มากด้วย ไม่โกหกคะ ใช้จริงเลยพูดได้ แนะนำเลย สำหรับสาวๆที่ปวดท้องปจด. แถมยังบำรุงผิวพรรณไปในตัว เราไม่รู้ว่าเพราะตัวนี้ หรือตัวมีตูม ครีมนวดหน้าอกอ่ะคะ ว่าตัวไหนทำให้หน้าอกเราแน่น แต่เราใช้คู่กันอยู่คะ แนะนำว่าลองใช้คู่กัน มันได้ผลจริงๆนะ เพราะตอนนี้หน้าอกเราแน่น ตึง กระชับ เต็มมือ รู้สึกได้เลยว่าหน้าอกคัด จากฝาขนมครก ตอนนี้ก็พอสู้คนอื่นเค้าได้คะ ^^

เรา ไม่โฆษณาว่ามันทำให้ใหญ่ขึ้น หรืออะไรก็ตามแต่ แค่จะบอกว่า รู้สึกดี เวลาใส่ชุดชั้นในตอนนี้ก็เกือบเต็ม (ขี้โม้ อิอิ) จาก33 เริ่มมีวี่แววว่าจะไปเป็น 34แล้วจ้าาา มีความสุขจริงๆ แฟนก็บอกอีกเสียงว่ามันใหญ่ขึ้น เราเลยรู้สึกว่า เราไม่ได้คิดไปเองคนเดียว อัพจริงไรจริง ^^

กล่องละ 1,200 บาท บรรจุ 30 แคปซูล

NEW.....mee toom !!!! อกสวยสั่งได้

เพื่อเรือนอกที่น่าหลงใหล สวย เต่งตึง ชวนสัมผัส Doom Doom!!!!!

ตัว นี้้ใช้มาเข้าหลอดที่ 2 แล้วคะ นวดๆๆหลังอาบน้ำเช้า-เย็น เนื้อครีมกลิ่นหอมมาก หลอดนึงใช้ได้นานคะ ประมาณเดือนกว่า เพราะทาแค่หน้าอก รู้สึกได้อย่างชัดเจนคะ ว่ากระชับ เต็มมือขึ้น ^^

(ประสบการณ์ ตรง ไม่โกหกคะ แต่ห้ามใจร้อน เพราะตอนแรกที่ใช้ไม่ค่อยได้ใส่ใจ แต่ก็ยังทาต่อไปเรื่อยๆ จนแบบ เฮ้ย !! มันแน่นๆ คัดๆหน้าอกอ่ะคะ ทีนี้เลยตั้งใจทามาตลอดเลย ปลื้มมมาก)

เคล็ดลับ !!! นวดอกเสดที่เหลือๆทีมือแหละคะ เอามานวดๆตรงสะโพกต่อ ช่วยลดรอยแตกลายให้ค่อยๆจางลงได้และกระชับเมื่อใช้เป็นประจำ

วิธี ใช้ก็ไม่ยาก แล้วแต่ถนัดเลยคะ ทาๆวนๆบริเวณอก(และจุก.. ติดเรทป่่ะเนี้ย อิอิ) หรือจะนวดๆคลึงๆ จนเนื้อครีมซึม ตามถนัดเลยจ๊ะ หลังอาบน้ำเช้า-เย็น

เริ่มรู้สึกได้ประมาณ อาทิตย์ที่่ 3 คอนเฟิมเลยยย ^^

หลอดละ 750 บาท
    Last edited by meetingroom; 01-26-2011 at 03:55 PM.

0/5

Last edited by meetingroom; 02-02-2011 at 07:33 PM.

0/5
    ต่อไปจะเป็น VDO อธิบาย สรรพคุณของอาหารเสริมแต่ละตัวนะคะ

กระจ่าง ชัดเจน ตอบทุกปัญหาคะ

คุณ วิไล (อดีตพยาบาลวิชาชีพ 30 ปี)

Product meeshape ปัจจุบัน "Meeshape" แพคเกจเก่า "Me shape"

Product SlenOat (ดีท๊อกซ์) ในวีดิโอเป็นแพคเกจเก่าคะ

Product Nature Fit

Product Coffee meshapeving

Product Vite Perfect

Product BeatiFit

Product Whitening Soap

ตัวนี้แอนท์ไม่ได้ลงรายละเอียดไว้นะคะ ท่านใดสนใจสั่งซื้อได้เหมือนกันคะ ก้อนละ 250 บาท

ใช้สำหรับล้างหน้า แก้สิว แก้ฝ้าอยย่างได้ผลคะ กลิ่นหอมมากๆ คอนเฟิมเองเลย ^^

รายละเอียดฟังจากคลิปได้เลยคะ แต่เดี๋ยวแอนท์จะมาอัพเพิ่มเติมให้อีกทีคะ

อัพเป็นคลิปให้ชม วางใจถึงความปลอดภัย และผลที่ได้รับ

ฟังรายละเอียดกันแบบเต็มๆไปเลย ว่าแต่ละตัวมีดียังไง ??

ผลิตภัณฑ์ของ longderse การันตีคุณภาพ 100% คะ
    Last edited by meetingroom; 01-29-2011 at 10:19 AM.

0/5
    สอบถามได้นะจ๊ะ ^^

0/5
    สอบถามได้นะจ๊ะ ^^
    Last edited by meetingroom; 01-11-2011 at 01:19 PM.

0/5
    up ka

0/5
    สอบถามได้ตลอดๆน๊า ^^

0/5
    up ka ^^

0/5
    up ka ^^

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->