Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ถั่วแมคคาเดเมีย อบเกลือ ถั่วแมคคาเดเมีย อบน้ำผึ้ง พร้อมส่งฟรีทุกรายการค่ะ

Warning Points:
    0/5

ถั่วแมคคาเดเมีย อบเกลือ ถั่วแมคคาเดเมีย อบน้ำผึ้ง พร้อมส่งฟรีทุกรายการค่ะ

รับประกันความอร่อยค่ะ ลองรอบแรกต้องมีรอบสองแน่นอนค่ะ
    ขายถั่วแมคคาเดเมียนำเข้าจากแอฟริกา ส่งตรงจากประเทศเคนย่า สดใหม่ หอม กรอบ อร่อย เม็ดโต เต็มเม็ดเต็มคำ บรรจุในถุงมิดชิดรับประกันความสดอร่อย เหมาะเป็นของฝากและของทานเล่นค่ะ

มีสามรสชาตให้เลือกลิ้มลอง
    รสอบเกลือแบบ ถั่วแมคคาเดเมียล้วนเม็ดโต
    รสอบเกลือแบบ mixed nuts เป็นถั่วแมคคาเดเมียและเม็ดมะม่วงหิมพานเม็ดโต
    รสอบน้ำผึ้ง ถั่วแมคคาเดเมียเม็ดโตที่อบด้วยน้ำผึ้งป่าแท้จากธรรมชาติซึ่งเป็นผลิตผลของประเทศเคนย่าเอง จึงทำให้ถั่วมีรสหวาน หอมละมุน กรอบอร่อยจนแทบหยุดไม่อยู่เลยทีเดียว ที่สำคัญมีประโยชน์และไม่มีคอเลสเตอรอลค่ะ

ขนาดบรรจุถุงละ 250 กรัม

mixed nut อบเกลือ 200 บาท
    แมคคาเดเมียล้วนอบเกลือราคาถุงละ 200 บาท
    แมคคาเดเมียล้วนอบน้ำผึ้งราคาถุงละ 250 บาท

ส่งฟรีแบบพัสดุธรรมดาค่ะ ถ้าเป็นแบบลงทะเบียน หรือ ems คิดตามน้ำหนักจริงค่ะ[/SIZE][/COLOR]
    สนใจติดต่อ มาที่เบอร์ 081-8802431 นิวค่ะ

รสอบเกลือแบบ mixed nuts เป็นถั่วแมคคาเดเมียและเม็ดมะม่วงหิมพานเม็ดโต

รสอบน้ำผึ้ง ถั่วแมคคาเดเมียเม็ดโตที่อบด้วยน้ำผึ้งป่าแท้จากธรรมชาติ

ขอบคุณ sbn ค่า
    Last edited by sudarat; 01-21-2011 at 11:27 AM.

Warning Points:
    0/5
    cfm mix nut และ แม็คล้วนอบเกลือค่า รบกวนติดต่อกลับทาง e-mail :shopdoodee@gmail.com นะคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->