New >> เหนียวเหนอะหนะเนื้อเนียนละเอียด บางเบาที่สุด ซึ่งจะมอบความเนียนนุ่ม ชุ่มชื้น และยังละช่วยปกปิดจุดบกพร่องบนใบหน้าอย่างเป็นธรรมชาติ พร้อมทั้งปกป้องกันผิวจากแสงแดดอันร้อนแรงด้วย SPF 20 ให้การปกปิดที่ดีเยี่ยม เพราะเมื่อใช้จะทำให้ใบหน้าเนียน ไม่หนา ใช้สำหรับวันเร่งรีบ สภาพ 100% สาเหตุที่ขายเพราะซื้อมาผิดค่ะ >< ขนาด 14.7 ml.

Price => 280 บาท ส่งฟรีค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Use => Lancome Lipstick Color Design - LOVE IT! (cream) สภาพ 90% สีจรืงคือรูปที่ 3 นะคะ

Price => 150 บาท ส่งฟรีค่ะ