กติกาการซื้อขาย

1. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน
2. หลังจาก cf แล้ว รบกวนคุณลูกค้าโอนเงินภายใน 2 วัน ทางร้านจะขอยกเลิกการจองถ้าไม่โอนเงินในเวลาดังกล่าว เพื่อจะให้สิทธิ์กับลูกค้าท่านอื่นนะคะ
3. ถ้าลูกค้าท่านใดต้องการ CC รบกวนแจ้งกลับทางแม่ค้านิดนึงนะคะ ทางแม่ค้าไม่ว่าอะไรค่ะ
4. คิดค่าจัดส่ง 20 บาทค่ะ เป็นจดหมายลงทะเบียนค่ะ
5. ยาทาเล็บขวดละ 330 บาทค่ะ ของดต่อนะคะ เพราะราคาที่ตั้งค่อนข้างถูกแล้วค่ะ

ลูกค้าท่านใดสนใจ สามารถสอบถามได้ทาง PM หรือ อีเมลที่ kaputtzz@gmail.com

*เครดิตรีวิวสีจาก www.scrangie.com*

ขอเริ่มจากสีสวยในคอลเลกชั่น Holiday wishes ก่อนนะคะ

Holiday Glow 5 ขวด

ต่อไปเป็นคอลเลกชั่นที่เพิ่งเข้ามาสดๆร้อนๆเลยค่ะ OPI # Alice in Wonderland
สีสวยมากๆ คอลเลกชั่นนี้มี 4 สีด้วยกันคือ

Absolutely Alice 7 ขวด
Mad As A Hatter 7 ขวด -- เหลือ 5 ขวด
Off With Her Red! 5 ขวด
Thanks So Muchness! 5 ขวด

Thanks So Muchness!

Mad As A Hatter

Off With Her Red!

Absolutely Alice

ขอบคุณ sbn ค่า