Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: Tm tm : ช่วยด้วยคร้า น้ำหนักลดลงเรื่อยๆ ตั้งแต่ทาน เอจี บล็อก ถูกสุดๆ ถูกจริง ถูกจัง ปลอดภัยไร้ผลข้างเคียง มี อย. แท้ล้าน% ลดน้ำหนักแบบเห็นผล คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปจริงๆจ้า

pimpi is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking Tm tm : ช่วยด้วยคร้า น้ำหนักลดลงเรื่อยๆ ตั้งแต่ทาน เอจี บล็อก ถูกสุดๆ ถูกจริง ถูกจัง ปลอดภัยไร้ผลข้างเคียง มี อย. แท้ล้าน% ลดน้ำหนักแบบเห็นผล คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปจริงๆจ้า

**ติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM / pimpi.bie@hotmail.com
    หรือเร่งด่วน 088-621-4701 สะดวกทุกทางเลยน่ะค่ะ
    **หาก CF เรียบร้อยแล้ว จะแจ้งเลขที่บัญชีให้นะค่ะ**
    แม่ค้ามี K BANK ใน กทม. ค่ะ
    สามารถสอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะค่ะ ยังไม่ซื้อไม่เป็นไรค่ะ
    เข้าใจอารมณ์คนกำลังลดน้ำหนักค่ะ ว่ายังลังเลใจ กลัวประวัติศาสตร์จะซ้ำรอยค่ะ
    เพราะแม่ค้าเคยเป็นมาก่อนค่ะ ทานมาแล้วหลายตัวหลายยี่ห้อก็ยังไม่ลงซะที
    บางครั้งน้ำหนักลดลงก็จริง แต่ก็มีอาการข้างเคียง แถมหยุดทานก็โยโย่
    แต่ตอนนี้ ประสบความสำเร็จกับการลดน้ำหนักแล้วค่ะ

ตั้งแต่แม่ค้าทาน เอจีบล็อก ตัวนี้ น้ำหนักก็ลดลงเรื่อยๆเลยค่ะ
    ไม่มีอาการข้างเคียงใดๆเลย สดชื่น ไม่เวียนหัว ไม่ปากแห้ง คอแห้ง
    **มี อย. แท้แน่นอนค่ะ**

เพราะเป็นผลิตภัณฑ์ จากธรรมชาติล้วนๆค่ะ
    รับประกันได้จากการส่งสินค้าไปจำหน่ายยังประเทศญี่ปุ่น ยอดถล่มทลาย
    ซื้อที่นู้นแพงกว่าที่ไทยด้วยน่ะค่ะ

**ราคาในไทย ขายอยู่ที่ 1,500 บาท/กระปุก** สามารถเสิร์ช เช็คราคาได้ค่ะ

****แต่วันนี้ ขายที่ราคา 1,300 บาทเท่านั้น ****

1 กระปุก มี 60 เม็ด สามารถทานได้ถึง 2 เดือน
    เฉลี่ยแล้วตก 600 บาทกว่า ต่อเดือนเท่านั้น

ราคานี้คุ้มค่าสุดๆต่อผลลัพธ์ที่จะได้มาค่ะ

ขอค่าจัดส่งด้วยนะค่ะ เราแพ็คสินค้าให้มีกันกระแทกทุกชิ้นค่ะ กล่องใหม่มั่นใจได้ค่ะแบบลงทะเบียน 30 บาทค่ะ
    แบบ EMS 50 บาทค่ะ

ข้อมูลเอจีบล็อกน่ะค่ะ
    **AG BLOC
    เอ จี บล็อก (AG Bloc)

ลดน้ำหนักด้วย ธรรมชาติบำบัด

AG Bloc จะช่วยบล็อคแป้ง และน้ำตาลไม่ให้ดูดซึมเข้าสู่
    ร่างกาย เพราะสาเหตุหลักๆจากความอ้วน มาจากสองสิ่งนี้ และ
    AG Bloc ยังทำหน้าที่ไปสลายไขมันเก่าอีกด้วย...
    เมื่อรับประทาน AG Bloc เข้าไปแล้วไม่มีสารตกค้าง เพราะ
    AG Bloc เป็นสารสกัดมาจากธรรมชาติดังนี้

1.สารสกัดจากถั่วขาว
    2. สารสกัดจากถั่วเหลือง
    3. สารสกัดจากพริก
    4. แอล-คาร์นิทีน
    5. แอล-ทาเตรท
    6. สารสกัดจากผลส้มแขก

เอจี บล๊อค (AG Bloc)
    ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารสารสกัดจากถั่วขาว, โปรตีนสกัดจากถั่วเหลือง, สารสกัดจากพริก, แอล-คาร์นีทีน, แอล-ทาเตรท, สารสกัดจากผลส้มแขก

คุณประโยชน์
    1. ลดปริมาณพลังงานที่ร่างกายได้รับจากการรับประทานอาหาร
    - สารสกัดจากถั่วขาว มีคุณสมบัติยับยั้งการทำงานของเอนไซม์อัลฟา-อะไมเลส
    - สารสกัดจากถั่วเหลืองหมัก (Touchi) มีคุณสมบัติยับยั้งการทำงานของเอนไซม์อัลฟา-กลูโคซิเคส และช่วยควบคุมระดับน้ำตาลในเลือดไม่ให้สูงขึ้นอย่างรวดเร็ว

2. ดึงไขมันส่วนเกินออกมาใช้
    - สารสกัดจากพริก (สายพันธุ์ Capsicum Annuum มีสารแคพไซซินอยด์มากที่สุด) ช่วยเร่ง Metabolism ในร่างกายให้มีการใช้พลังงานมากขึ้น
    - แอลฟา-คาร์นิทีน, แอล-การ์เตรท ทำหน้าที่นำไขมันเข้าสู่เซลล์ไปเปลี่ยนเป็นพลังงาน
    - สารสกัดจากส้มแขก (สายพันธุ์ Garmicia Cambogia มีปริมาณ HCA มากที่สุด) เพิ่มอตราการเผาผลาญไขมันในร่างกาย และช่วยให้ไม่รู้สึกอยากอาหาร
    - แคลเซี่ยมไพรูเวท ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการเผาผลาญพลังงานในร่างกาย (Kreb\\\’s Cycle)
    - โครเมี่ยมพิโคลิเนต ช่วยให้ร่างกายสามารถขำไขมันไปเปลี่ยนเป็นพลังงานได้ดีกว่าโครเมี่ยมปกติในร่างกาย 6 เท่า

AG Bloc ดักจับไขมัน
    ยอดขายอันดับ 1 ของเมืองไทย

ดาราทานกันเยอะมาก เพราะสกัดจากสมุนไพรล้วน ไม่มีโยโย่ ถ้าลดแล้วคุณไม่ทานมากขึ้นกว่าเดิม และเมื่อลดจนได้น้ำหนักที่พอใจแล้ว สามารถเลิกทานได้ทันที

ลดได้สูงสุด 20 กก. ต่อเดือน ขึ้นอยู่กับมวลร่างกายของแต่ละคนค่ะ สามารถเข้าไปเช็ค มวลร่างกายได้ในเวบไซต์

ผ่านการรับรองจาก อย.

รายละเอียดสินค้า
    ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารสารสกัดจากถั่วขาว, โปรตีนสกัดจากถั่วเหลือง, สารสกัดจากพริก, แอล-คาร์นีทีน, แอล-ทาเตรท, สารสกัดจากผลส้มแขก

ส่วนประกอบสำคัญใน 1 แคปซูลของ เอจี บล๊อค 600 มก.

1.สารสกัดจากถั่วขาว 100 มก.
    มีคุณสมบัติยับยั้งการทำงานของเอนไซม์อัลฟา-อะไมเลส

2.สารสกัดจากถั่วเหลืองหมัก (Touchi) 100 มก.
    มีคุณสมบัติยับยั้งการทำงานของเอนไซม์อัลฟา-กลูโคซิเคส และช่วยควบคุมระดับน้ำตาลในเลือดไม่ให้สูงขึ้นอย่างรวดเร็ว

3. สารสกัดจากพริก (สายพันธุ์ Capsicum Annuum 100 มก.
    มีสารแคพไซซินอยด์มากที่สุด) ช่วยเร่ง Metabolism ในร่างกายให้มีการใช้พลังงานมากขึ้น

4. แอลฟา-คาร์นิทีน, แอล-การ์เตรท 95 มก.
    ทำหน้าที่นำไขมันเข้าสู่เซลล์ไปเปลี่ยนเป็นพลังงาน

5. สารสกัดจากส้มแขก (สายพันธุ์ Garmicia Cambogia มีปริมาณ HCA มากที่สุด)
    59.95 มก.
    เพิ่มอัตราการเผาผลาญไขมันในร่างกาย และช่วยให้ไม่รู้สึกอยากอาหาร

6. แคลเซี่ยมไพรูเวท 48 มก.
    ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพการเผาผลาญพลังงานในร่างกาย (Kreb's Cycle)

7. โครเมี่ยมพิโคลิเนต 1.05 มก.
    ช่วยให้ร่างกายสามารถนำไขมันไปเปลี่ยนเป็นพลังงานได้ดีกว่าโครเมี่ยมปกติในร่างกาย 6 เท่า

วิธีรับประทาน *เวลาทานที่ดีที่สุดคือ 15 - 30 นาทีก่อนอาหาร วันละ 2 มื้อ
    1 เม็ด สามารถ Block แป้ง ประมาณ 500 cal

อันนี้คือรูปสินค้าค่ะ

รับประกันลดจริง ผอมจริง ปลอดภัยจริง คุ้มค่าจริง

ขอบคุณ SBN + ทุกๆท่านที่แวะเข้ามาด้วยน่ะค่ะ

0/5
    เอ่อ แม่ค้าคะ บริษัทนี้เค้าไม่ให้ขายของผ่าน Internet ไม่ใช่หรอคะ เพราะญาติเราทำอยู่ ได้ข่าวว่าจับแบนกันไปหลายคนแล้ว
    แล้วก็ตามจากบาร์โค้ดได้ว่ารหัสไหนเป็นคนซื้อจากคลังด้วย แค่ขายทาง net ก็ผิดแล้ว นี่ขายตัดราคาด้วย สองเด้งเลย

แล้วที่บอกว่าไม่มีอาการข้างเคียงน่ะ ไม่จริงนะคะ เพื่อประโยชน์ต่อคนทานน่าจะบอกตามความจริงด้วย เพราะเราฟังจากที่บ้านเปิด cd กรอกหูทุกวันจนจำได้จะหมดแล้ว
    คนที่เป็นโรคกระเพาะอาหารจะทานเยอะไม่ได้ ไม่งั้นจะมีอาการคลื่นไส้ บางคนถ้าทาน 2 เม็ดแต่เริ่มแล้วอาเจียนก็มี
    (มีเคสพี่ชายที่รู้จักกัน เค้าเป็นโรคกระเพาะ) ถ้าไม่เชื่อก็ลองถามเภสัชกรดูเพิ่มเติมนะคะ

จริงอยู่ว่าเมื่อลดได้น้ำหนักตามต้องการแล้วมันหยุดทานได้ ไม่โยโย่
    แต่ถ้าคนทานไม่รักษาสุขภาพ ทานตามใจปากอีก มันก็จะขึ้นอีกเหมือนเดิมนะคะ
    Last edited by seize; 12-07-2010 at 04:16 AM.
    เชื่อไหม...แค่เปลี่ยนแปลงตัวเอง คุณก็เปลี่ยนชีวิตได้...

pimpi is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณ คุณ seize ด้วยนะค่ะสำหรับคำตักเตือน
    (เจ้าของกระทู้สั่งซื้อมาทานเยอะ แล้วเห็นผลจริงๆและทานเองจริงๆก็ไม่มีอาการข้างเคียงค่ะ ก็เลยนำมาแบ่งขายค่ะ)
    แต่ขอสอบถามนิดหนึ่งนะค่ะ CD ที่ว่าฟังเกี่ยวกับอาการข้างเคียง เป็นของบริษัทหรือเปล่าค่ะ
    ถ้าเป็นของบริษัท เจ้าของกระทู้ไม่ได้รับอะค่ะ หรือว่าถ้ามีอาการข้างเคียงตามที่บอก บริษัทหรือเจ้าหน้าที่ก็ควรที่จะแจ้ง
    ในตัวสินค้าเลยนะค่ะ แต่ที่เจ้าของกระทู้ทานมา ไม่มีอาการข้างเคียงเลยค่ะ ไม่มีเจตนาจะลองหลวงใครๆเลยค่ะ

ถ้านำมาแบ่งขายไม่ได้ ก็คงไม่ขายต่อไปแล้วค่ะ ผิดกฎของบริษัทเอมสตาร์ที่ห้ามขายของ ทุกชนิด ทุกประเภท ทุกผลิตภัณฑ์ ใน INTERNET

ยังไงรบกวนคุณ seize ช่วยดูแลให้ทั่วถึงด้วยนะค่ะ คิดว่ายังมีคนที่ไม่ทราบอีกเยอะอะค่ะ คงไม่ได้มีแค่เจ้าของกระทู้คนเดียว

ขอบคุณค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->