Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 35

Thread: มีเรื่องเศร้าใจค๊ะ

funny's Avatar
    funny is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: มีเรื่องเศร้าใจค๊ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ CF ว่าแท้ค่ะเพราะเราก็มีสีม่วงซื้อที่เอ็มโพ 28000 กว่าบาท

0/5

เปนกำลังใจให้นะคะ เอากระเป๋าคืนแล้วคืนตังส์เต้าไปก้อได้ค่ะ อย่าไปจิตตกกะคนแบบนี้เลย แล้วให้คนที่เค้าคู่ควรกับกระเป๋าใบนี้มารับไปดูแลดีกว่า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5

เป็นกำลังใจให้คุณกุ๊ก สู้ สู้ นะคะ ของเราแท้ซะอย่าง เอากระเป๋าตบหน้ามันเลยถ้าเจอกัน อย่างนี้ต้องจัดการ :lol: :lol: :lol:

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    0/5

8O โอว...คุณกุ๊กนี่นะจะใช้ของปลอม .... เฮ้อ เป็นกำลังใจให้จ้า สู้สู้นะจ๊ะ เอาเป๋าคืนมาเลยดีก่าค่ะ แบบว่าไม่มีบุญได้ใช้ made in france 55555 :lol:
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

tukwachi's Avatar
    tukwachi is offline Trusted Member
    0/5

โกรธแทนอ่ะ :twisted:

veryorn is offline Trusted Member
    0/5

ให้กำลังใจคะ
    ลองอธิบายตัวเรากับพี่ที่เรานับถือให้เคลียร์มากที่สุดดีไหมคะ ส่วนคนอื่นก็ช่าง
    หัวไป คิดด้ายยยไง lv ไม่มีผลิตใน france คุณกุ๊กคงสั้นๆ ได้ใจความกับพี่เขาไปนะคะ
    ว่าไม่เคยคิดจะใช้ของปลอมตั้งแต่เกิดมา แล้วใบนี้ซื้อจากช้อปเอง ถ้าทางนั้นดูไม่เป็นไม่แน่ใจ
    ก็ส่งกลับมาได้ แต่ถ้ายังข้องใจคงต้องนั่งเครื่องบินมาถามช๊อปที่เอ็มเอาเอง แต่ไม่ใช่ไม่รู้แน่จริง
    แล้วมาเดามั่วแบบนี้
    ได้แล้ว ทำไมยังอยากได้อีก TT

0/5

เข้าใจความรู้สึกเลยนะคะ

เหตุผลที่บอกไ่ม่ เมดอินฟรานซ์ เนี่ย เอาส่วนไหนคิดแล้วตอบเนอะ :shock:
    เอ แล้วแอร์เมสผลิตที่ไหนล่ะเนี่ย :lol:

คิดเหมือนเพื่อน ๆ หลาย ๆ คนนะคะ เพราะเคยเจอเพื่อนฝรั่งเป็นแบบนี้เหมือนกันคือ ดูถูก
    คนอื่นนะคะ ไม่กล้าดูถูกเราหรอก เพราะมากินมาอยู่บ้านเรา

เอาใจช่วยคุณกุ๊กนะคะ อย่าคิดมากเลยค่ะ ถ้าอยากพิสูจน์ตัวเอง เพื่อความสบายใจ(ทั้ง ๆ ที่ไม่จำเป็นต้องทำ)
    ก็ให้เค้าไปที่ชอปที่ออสฯ นะคะ แล้วเอาไปถาม SA ที่นั่นเลย ถามว่าจริง ๆ แล้ว LV เมดอินอะไร (ฮ่า ๆ ๆ คิดเองยังขำ)

คุณกุ๊กไม่ต้องลงทุนบินไปเองเลย ก็ได้คำตอบ แต่ให้เค้าส่งกระเป๋ามาให้ด้วยก็ดีค่ะ
    หลังจากที่ทราบคำตอบแล้วไรเงี้ย แล้วเราก็คืนเงินไปเลย

นิดนึง แหม แต่เอากระเป๋าเราไปเฉิดฉายอยู่ได้ตั้งนมนาน เฮ้อ เสียความรู้สึกเหมือนกันนะคะ ถ้าเป็นเรา :?

[SIGPIC]http://forum.siambrandname.com/image.php?type=sigpic&userid=14871&dateline=1231810932[/SIGPIC]

natty's Avatar
    natty is offline Trusted Member
    0/5

เพิ่งได้เข้ามาอ่านเรื่องค่ะ เป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ

ลองหา MADE IN CHINA ไปเปลี่ยนกับเค้าดูมั้ยค่ะ

เผื่อเค้าจะบอกว่าของแท้... :twisted: มีฮาแน่นอนอ่ะค่ะ

อย่าคิดมากนะคะ...

DiorAddict's Avatar
    DiorAddict is offline Trusted Member
    0/5

มาเป็นกำลังใจให้พี่กุ๊กด้วยคนค่าาา อย่าไปใส่ใจเลยคะ ฝรั่งบางคนก้อแค่ show off ไม่รู้จริงก้อมาพูดมาก ข้ออ้างแบบว่ามันน่าจับเอามาส่องดู brain cell ว่าหายไปไหนหมด แหะๆ สุดๆเลย ขอให้แก้ไขเรื่องได้ไวๆนะคะ ปัญหาแบบนี้ถ้าฟ้าเจอก้อเครียดนอนไม่หลับเหมือนกัน ยังไงก้อเอาใจช่วย สู้ๆๆๆคะ
    大野さん大好きです!!!!

嵐 かっこい!!!
    I LOVE ARASHI

sydshop is offline Trusted Member
    0/5

สงสัย LV จะผลิตที่ออส กร้ากกกกกกกกกก

ไม่ทราบว่าคุณลูกค้าอยู่ที่ไหนหรอคะ จิ๊บอยู่ sydney อ่ะค่ะ ยินดีช่วยเต็มที่
    BlackAnthraciteMoganoTruffleOliveAppleGreenJauneTomatoCoralRedBubbleGumLilacVioletEggplant

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook