NEW - Dolce&Gabbana Light Blue 100ml TESTER 1550บาท - ขายแล้ว สั่งได้อีก

เป็นกลิ่นที่ขายดีมากๆในบรรดาน้ำหอมยุคใหม่ในค่าย Dolce&Gabbana
โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับอากาศร้อนในเมืองไทย ใส่ได้ทุกวันเลยคับ
กลิ่น Apple ผสมกับโทนฟลอรัลได้ดีมาก ผู้ชายก็ใช้ได้คับ

NEW IN BOX - Clinique Happy 100ml ใหม่ซีล 1750บาท

NEW IN BOX - Clinique Happy for Men 100ml ใหม่ซีล 1550บาท

NEW IN BOX - Yves Saint Laurent Baby Doll 100ml ใหม่ซีล 1650บาท

NEW - Bvlgari Omnia Crystalline TESTER 65ml 1350บาท

น้ำหอมยี่ห้อนี้ ขึ้นชื่อเรื่องความเวอร์ หรูหรา อลังการ ไฮโซวว์ เช่นกัน
Omnia รุ่นนี้ได้รับแรงบันดาลใจมาจาก Crystall แวววาว
กลิ่นสดชื่นใสๆ ผสมกับใบชา และดอกบัว ลงตัวมากๆคับ

NEW - Paco Rabanne 1 Million TESTER 100ml 1600บาท

เป็นน้ำหอมที่กล่าวถึงกันมากสำหรับแบรนด์นี้นะครับ
ด้วยรูปทรงของขวดที่สะดุดตามากๆ สำหรับทองแท่งโดดเด่น
กลิ่นออกแนวทันสมัยนำด้วยกลิ่นส้ม และ เกรปฟรุต
ช่วงกลางจะเป็นกลิ่นกุหลาบและเครื่องเทศผสมผสานกันลงตัว
กลิ่นติดทนทีเดียวครับ ใส่เที่ยวกลางคืนก็ได้ครับ