TM: ~~~ขายจ้าๆ โล้ะโต๊ะเครื่องแป้ง มือ1 มือ2 ลดสุดๆๆ Stila, smash box, Benefit, Boot, OP มากมาย~~~

กติกา
1.ไม่รับจองสินค้านะคะ หลังจาก CF แล้ว กรุณาโอนเงินหลังจากหลัง CF ภายใน 2 วัน (หากมีเหตุฉุกเฉินใดๆ แจ้งก่อนได้ค่ะ คุยกันได้ แต่อย่าหายไปเลยแล้วกัน อยากให้เห็นใจกันบ้างค่ะ)

2. สินค้า เป็นของแท้ทุกชิ้นค่ะ อันไหน มือสองจะใช้คำว่า Used มือหนึ่งจะใช้คำว่า New ไม่รับ เปลี่ยน, แลก, คืนสินค้า หลังจากชำระเงินแล้ว นะค่ะ

3. ขอค่าส่งจากคุณลูกค้า บ้านละ 30 บาทค่ะ สั่ง 3 ชิ้นขึ้นไปส่งฟรี

4. ติดต่อได้ สองช่องทาง Tel. 081-5448200 หรือ
meaw_narakkk@hotmail.com ได้เลยนะคะ ถ้า CF ทางเมล รบกวนขอเบอร์โทรและชื่อด้วยค่ะ

5. โอนเงินได้ที่ กษมา ปราชญ์นิวัฒน์ ธนาคาร กรุงเทพ 031-007-6229
สาขา อับดุลราฮิม ออมทรัพย์

ขอบคุณค่ะ

Used Benefit Lip สี SugarRush

มีกล่องค่ะ สีส้มน้ำตาลค่ะ ประกายมุกเนียนๆ
ทาแล้วดูปากอิ่มค่ะ ให้อารมณ์ หรูๆ ค่ะ
เหมาะกับวันที่ใช้ความเป็นทางการจะดีมากค่ะ
เหลือ 90% ค่ะ ขาย 300 บาท

NEW!! Benefit The Gloss
ของแท้ และใหม่ค่ะไม่เคยเปิดฝาใช้ค่ะ สี Curfew
เหลืองทองค่ะ ใช้ทาหลังทาลิปสีอีกทีค่ะ จะทำให้สีเดิม soft ลง
และมีประกายสีทองอีกด้วยค่ะ ทำให้เหมือนมีสีลิปสติกเพิ่มอีก เท่าตัวเลย
ปกติ ประมาณ 600 มั้ง ขายที่ 250 ค่ะ

NEW!! Benefit Her glossiness
ของแท้ และใหม่ค่ะไม่มีกล่อง ไม่เคยเปิดใช้ค่ะ 1ด้าม 2สี
ขายที่ 300 ค่ะ

Used!! Benefit Creaseless cream shadow/liner สี sippin'n dippin'
สีทองมุกค่ะ สวยมาก แต่แม่ค้าตาสองชั้นหลบใน
ทาไปก้อมองไม่เห็น ใครตาโตๆ ทาแล้วสวยค่ะ รับไปที
ขายที่ 350 ค่ะ

!!!!NEW!!!! Stila lip liner สีชมพูเนื้อ shade 1
ของใหม่ มีกล่อง ค่ะ เนื้อนุ่มเขียนง่าย สีเหมือนที่ด้ามเลยค่ะ
เป็นสีที่เข้าได้กัยทุกเฉดลิปสติก
ขาย 200 บาท

!!!!NEW!!!! Stila Sun Bronzing SPF15 shade 1
ของใหม่ มีกล่อง ค่ะ เหมาะสำหรับทำเฉดดิ้ง
หรือ ทาแก้มให้เหมือนผิวบ่มแดดไปทะเลค่ะ
ขาย 350 บาท

!!!!NEW!!!! Stila Marjor lash Mascara
mascara ที่เลื่องลือ ของ stila ค่ะ ของใหม่ ไม่มีกล่อง ค่ะ
ขาย 200 บาท

!!!!NEW!!!! Stila Pretty Pink Look palette
พาเล็ต อัดเสียงพูดได้ค่ะ มีอายเชโดว สามสี กับ
convertible color สินค้าขายดีของ stila ทาปากก็ได้
ทาแก้มก็แจ่ม เมื่อก่อน ช็อบในไทย ขาย 1600 กว่าๆ
ขาย 700 บาท

!!!!NEW!!!! Stila สติลล่า แอนด์ วานิตี้ แฟร์ เซ็ต
limited edition ค่ะ
มีกระเป๋า stila ไว้ใส่ ของ ไปงานกลางคืนได้ค่ะ
ในเซ็ตประกอบด้วย eye shadow palette สามสีค่ะ
ไว้แต่งอ่อนๆ หรือแต่งเข้ม smoky ก็ได้
ลิปสติกสีbecky ค่ะ แดงได้ใจ แต่ถ้าอยากธรรมชาติ ทานิดเดียวก็แดงเรื่อๆได้ค่ะ มี all over shimmer ไว้ ไล้จมูกเพิ่มดั้ง
หรือ ทาทั้งหน้า เพิ่มประกายแวววาว ทั้งหมดนี้ ปกติ 1550
ขาย 700 บาท

!!!!NEW!!!! Majorlica บรัชออน สี PK333
ไม่เคยเปิดค่ะ ซื้อมาจากวัตสัน ปกติ 390 ค่ะ สีสวยมากมาย
อันละ 200 บาท

!!!!NEW!!!! Natural Collection blush and hilight จาก Boots สี Tropical Tan ไม่เคยเปิดค่ะ

ที่บูท ขายอันละ 135 ค่ะ ไปลองมาที่บูท ชอบค่ะ สีสวยมากมาย
แต่พอกลับมาบ้าน พบว่า มีสีคล้ายๆกันแล้ว เลยเอามาขาย
อันละ 100 บาท

!!!!NEW!!!! Natural Collection blush cream จาก Boots สี Peach Melba, Strawberry Splash อันที่ 1,2 จาก ซ้าย ซีลยังอยู่ค่ะ

ที่บูท ขายอันละ 135 ค่ะ ไปลองมาที่บูท ชอบค่ะ สีสวยมากมาย
แต่พอกลับมาบ้าน พบว่า มีสีคล้ายๆกันแล้ว เลยเอามาขาย
อันละ 100 บาท
!!!!Used!!!! Natural Collection blush cream จาก Boots สี Petunia อันที่ 3 จากซ้าย
อันละ 80 บาท
เหมา Natural Collection สี่อัน เอาไปเลย 340 พร้อมส่ง

!!!!NEW!!!! OP ปัดแก้มสีส้ม Apricot Orange
มีกล่อง ราคา Shop OP 195 บาท
ขาย 120 บาท
ถูกกว่าโปร ซื้อ 2 ชิ้น ลด 50% อีกค่ะ

!!!!NEW!!!! SmashBox Lip Gloss

ไม่มีกล่อง ลิปกลอส ขนาดเล็ก น่ารักพกพาง่ายค่ะ ยังไม่เคยใช้ สี Image ค่ะ
ลดพิเศษ 150 บาท

Used BodyShop Base สี White
เบสสีขาวค่ะ ทาแล้วคุมมันระดับหนึ่ง ทาแล้วหน้าดูใสขึ้นค่ะ ทาก่อนรองพื้น
แม่ค้า ใช้ไป 5 หน้า ด้วยกัน เหลือ 90 % คะยังเต็มหลอดอย่างที่เห็นค่ะ
ซื้อมา 800 กว่า ขาย 400 จ้า
ลดพิเศษ 300 บาท
ขายราคานี้เพราะว่า
ถ้าไม่มีใครซื้อจะเก็บใช้เอง อิอิ

รวมมิตรSample หมวดนี้ค่าส่ง 20 บาท

!!!!NEW!!!! Caticlair BB cream SPF 40 PA ++
มีกล่อง ยังไม่เคยใช้ค่ะ เป็นขนาดทดลอง หรือใช้พกพาได้
ใช้ทาก่อนรองพื้นทีหรือแทนรองพื้น การปกปิด ใช้ได้ค่ะ
เหมาะสำหรับคนที่ไม่มีรอยมาก หน้าจะดูเนียนค่ะ
ขาย 60 บาท ถ้าซื้อชิ้้นนี้ แถมอีกชิ้นแต่เป็นของใช้แล้วค่ะ เหลือ 50 % (สรุป 60 บาท ได้ 1 อันใหม่ 1 อัน 50%)

!!!!NEW!!!! Kanebo Impress foundation รุ่นใหม่
เป็นรองพื้น กับ เบส อย่างละ 2 ซองค่ะ รวมเป็น 4 ซอง ขาย 100 บาทค่ะ

!!!NEW!!! Vichy Bi-white Advanced
หลอดเล็ก ขนาดทดลองค่ะ เป็น Vit C ใช้แต้ม เพื่อผิวหน้าขาวใส ไม่มีกระ ฝ้า จุดด่างดำ กลิ่นหอมน้ำผึ้งค่ะ ขายหลอดละ 60 บาท

เหมา สามชิ้น
1. !!!!NEW!!!! Caticlair BB cream SPF 40 PA ++
2. !!!!NEW!!!! Kanebo Impress foundation รุ่นใหม่
3. !!!!NEW!!!! Vichy Bi-white Advanced

ปกติ 220 + ค่าส่ง 20 บาท ค่ะ
ลดพิเศษ 170 บาทพร้อมส่ง

Used Missha Yogurt KIWI Mask
มาร์คลอกสิวเสี้ยนและกระชับผิวค่ะ shop ในไทยไม่มีแล้ว ใช้ไป ไม่เกิน 5 ครั้ง เหลือสัก 95 % ได้ม้าง ขาย 150 บาท
ลดพิเศษ 120 บาท จ้า

!!!!Sold!!!! !!!!Used!!!! LoTree แป้งฝุ่น สี 21
เหลือ 50% ได้ค่ะ มีกล่อง ซื้อโดยตรงจากBoots แท้แน่นอน
สีขาวกว่าหน้าแม่ค้า แต่ก้อทนใช้มาเรื่อย
แต่ขาวไปไม่ไหวแล้ว โละดีกว่าใครขาวๆ รับไปทีค่ะ
ขอบคุณ SBN คร่าาาาา