เครื่องสำอางค์หลากหลายยี่ห้อ มีทั้งของใหม่ และ มือ 2 ราคาถูกๆ มาแล้วจ้า... สนใจชิ้นไหนติดต่อได้ทาง pm หรือ nooemma@gmail.com นะคะ

ซื้อครบ 800 บาท แถมฟรี ยางยืดคาดผม/หัว ไปเลย 1 อัน เลือกได้จากด้านล่างนี้...
สินค้ามีจำนวนจำกัดค่า... โอนเงินก่อนได้ก่อนจ้า ... ^^

Victoria Jackson มี 2 ชุด ชุด Survival Kit SOLD ka และ ชุด Lip Gloss มี 4 สี (ลองสีที่ 3 ไปครั้งเดียวค่ะ) พร้อมพู่กันทาปากน่ารักมากๆ ขาย 790 >>> 550 จ้า

Etude BB Mineral compact powder เบอร์ 2 เหมาะกับสาวผิวขาว-ขาวเหลือง ใช้ไปไม่กี่ครั้ง เหลือประมาณ 90%++ ขาย 590 >>> 499 จ้า

L'occitane Set 3 ชิ้น hand cream, shower gel, concentrated cream ของใหม่พร้อมกล่อง ให้เป็นของขวัญได้เลยจ้า ถูกกว่าในเคาท์เตอร์มากมาย ขาย 1090 >>> 990 จ้า

Blush on มีแปรงในตัวของ Oriental Princess สีส้มอมชมพู ใช้ไปไม่กี่ครั้ง เหลือประมาณ 90%++ ขาย 250 >>> 170 จ้า

Tester ของ Laneige ของใหม่ทุกชิ้นค่ะ มี Toner 3 ขวด ขนาด 25ml. ด้านบนขวาสุด ขายขวดละ 120 บาท เหมาๆ 3 ขวด เอาไป 300 บาทเท่านั้นจ้า Lip and Eye Remover 1 ขวด ขนาด 15m. Moisturizer 1 กระปุก ขนาด 8ml. (Eye cream ขายแล้วค่ะ) Clear C Effector 1 ขวด (ขวดสีชมพู) ขนาด 15ml. Water Bank Essence 1 ขวดหัวปั๊ม ขนาด 5 ml. และกระเป๋าพลาสติกหนาๆนิ่มๆ สีฟ้าน่ารักมากๆ เข้าชุดกัน[/B] [B]ที่เหลือนี้ขายขวด/กระปุก/ใบละ 150 บาท เหมาๆ 3 ชิ้น 400 บาทเท่านั้นจ้า พิเศษสุดๆๆ เหมาทั้งหมดยกเซ็ตนี้เอาไปเลย 1000 บาทเท่านั้น!!!

Tester Skinfood (Mushroom cream) + ADefining (Emulsion+Toner) ของใหม่ >>> ใครซื้อ Laneige หรือ skinfood หรือ etude ใดๆ ครบ 300 บาท เลือกของแถม tester ไปเลย 1 ชิ้นจ้า

Tester Clinique Blush on สีออกส้มๆ อมชมพู (ของใหม่) + Eye Shadow สีชมพู shimmer (ของใหม่) กับสีเงินๆ (แตะไป 2 ครั้ง) และแป้งผสมรองพื้น Lancome Blanc Expert (ของใหม่) Eye Shadow ไม่มีแปรง ขาย 100>>>90 บาท (แป้ง Blanc Expert กับ Blush on ขายแล้วค่ะ)

Curious Lip Gloss สีชมพูใสๆ น่าร๊ากกกก ของ Britney Spears บรรจุอยู่ในพวงกุญแจรูปหัวใจสีชมพูเลื่อนปิดเปิดบนสีเงินทำจากสแตนเลส ของใหม่ พร้อมกล่องน่ารักสุดๆๆๆ ขาย 700 บาท >>> 650 จ้า

LanoCreme รกแกะแท้จากออสเตรเลีย จัดเป็น set มี 3 ชึ้น ใช้ได้ทั้ง Day and Night ขายยก set ราคา 890 บาท (ไม่รวมน้องแกะนะคะ ^^) ขายแยกชิ้นละ>>> 320 จ้า

Duo Eyeshadow Elizabeth Arden สีออกโทนน้ำตาล ของใหม่ ขาย 450 บาท >>> 390 จ้า

Lip Gloss รุ่น Glossy Shine ของ Biotherm สี 140 สีออกชมพูอมส้มอ่อนๆ ไว้ใช้ทาทับลิปสติกสีอื่นๆ เพิ่มความมันวาว เหลือประมาณ 90% สีเงินตรงฝาปิดมีรอยถลอกตามรูปค่ะ ขาย 250 บาท >>> 170 จ้า

Pond's Flawless White -- Anti-Spot Intensive whitening serum ซีรั่มเข้มข้นลดเลือนจุดด่างดำ ขนาด 30ml. ของใหม่ ขาย 190 >>> 140 จ้า

ของแถมนะคะ เหลือ 2 อันล่าง สีดำวิ๊งๆ ไปแล้วค่ะ ^^

Thanks SBN ka...