ซื้อครบ 120 บาท ส่งฟรีค่ะ

ถ้าไม่ถึงคิด บ้านละ 30 บาทนะค่ะ

ติดต่อได้ทั้งทาง PM หรือ โทรศัพท์ 082-322-2648

**ถ้าจะCF แจ้งมาเลยนะค่ะว่าจะโอน ธนาคารไหน มีกสิกร กับ ไทยพาณิช ค่า**

1. kose whitening mask 20g. (NEW)

ราคาหลอดละ 250 บาท ส่งฟรีค่า *เหลือ1หลอด*

2. DHC Vitamin B & C ขนาด 60วัน

มีอย่างละหลายซองนะค่ะ

ขายซองละ 260 บาท พร้อมส่งให้ฟรีค่ะ
โปรโมชั่นพิเศษ ซื้อ 2 ซอง เพียง 500 บาท เท่านั้นค่า

3. RMK FACE PROTECTION SPF31 ขนาด 15ML. (NEW)

กันแดดแบบไม่มีสี ซึมเร็วไม่เหนียวเหนอะหนะ

ไซส์ปกติ 35 ml. ขายอยู่ที่ 1250 แต่เราขาย 15Ml. เพียง 380

4. Natural intensive C skin bootsting serum ตัวโด่งดังของห้องแป้ง ผลิต 08/10/09 (NEW ยังไม่ได้แกะซีล)

ใน shop ขาย 455 แต่เราขาย 350 พร้อมส่งให้ฟรีค่า

5. LANCOME - EAU MICELLAIRE DOUCEUR Express Cleansing Water for Face, Eyes, Lips 50ml (USED)

โลชั่นเช็ดเครื่องสำอางสูตรอ่อนโยน สำหรับใบหน้า,ดวงตา,ริมฝีปาก

เหลือ 95% นะค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว พอดีซื้อมาลองหลายตัวใช้ไม่ทันค่า ซื้อมาไม่น่านะค่ะ พึ่งซิ้อมาวันที่1มกราคมนี้เอง

ขายเพียง 120 บาทค่า ถู๊ก ถูก ส่งฟรีกันไปเลย

6. ROJUKISS PERFECT PORE-LESS DEEP CLEANSING FOAM 50ML. (NEW)

ใช้ดีมากๆเลยค่ะ ซื้อมาหลายหลอด ไม่มีกล่องนะค่ะ แต่ใหม่แน่นอนค่ะ ตรงข้างในฝายังมีฟอยล์แปะไว้อยู่เลย

วัตสันขาย 390 เราขายเพียง 290 พร้อมส่งให้ฟรีค่ะ

7. ROJUKISS PERFECT PORE-LESS 3Ml. (NEW)

ของแท้แน่นอนค่ะ ได้มาจากวัตสัน มีกล่องด้วย ไม่ต้องกลัวปลอม

80บาทค่า

8. น้ำยีสต์ JNY เค้าว่ากันว่ามีคุณสมบัติเหมือน เอซเซ้นต์ของ SKII

ขนาด 30 ML. แต่เหลือ 40%นะค่ะ ก็ใช้ดีไม่ได้แพ้ แต่พอดีใช้rojukissอยุ่ มันเป็นน้ำหลายตัวแล้วเลยไม่อยากใช้ค่ะ

ผลิต13/11/08 หมดอายุ13/11/10

ซื้อมา 300 เหลือ 40% ขายเพียง 80 ค่า ใครอยากลองมาซื้อไปลองนะค่ะ

9. โลชั่น Mistine white spa กลิ่น white musk 200 ml. (used)

กลิ่นหอมติดผิวมากๆเลยค่ะ แต่มีโลชั่นหลายขวดใช้ไม่ทัน ผลิต14/08/09 ซื้อมา

ประมาณ 2 อาทิตย์เองค่า

ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ ขาย 50 บาทเท่านั้นๆๆ

10. มาดามเฮง olea virgin lotion 30ml. (NEW)

น้ำมันธรรมชาติที่มีคุณสมบัติดูแลผิว เป็นมอยส์เจอร์ไรเซอร์ใส สูตรเข้มข้นเพิ่มความ ชุ่มชื่นที่ยาวนานเปลี่ยนแนวคิดใหม่ เพื่อการบำรุงผิว ซึมเข้าสู่ผิวได้เร็ว เต็ม ประสิทธิภาพ ไม่ทิ้งความมันเหนอะหนะแห้งเร็ว ปกป้องผิวจากการถูกทำลายของมลพิษ รอบตัว ไม่ใส่สารกันเสีย สารกันบูด ควรเก็บในที่เย็น วิธีใช้ : ลูบไล้ให้ทั่วเรือนร่าง หลังอาบน้ำ ขณะผิวหมาด ๆ ทุกเช้า เย็นหรือตามต้องการ นวดเบา ๆ ส่วน

120 บาท ค่า

11. Ozzy Acne Clear up Soap 50g

ก้อนละ 30 บาท ค่ะ

12. สบู่มาดาม เฮง NATURAL SOAP ขนาด ก้อนละ 50 G.

มีสามกลิ่น MINT , ROSE , WOOD กลิ่นหอมผ่อนคลายมากๆๆ

ขายเพียงก้อนละ 20 บาท มีหลายก้อนนะค่ะ

**พิเศษซื้อ 6 ก้อน ส่งฟรีเลยนะค่ะ**