ขอ CF อย่างเดียวเลยนะค่ะ ไม่รับเก็บของน้า
ให้สิทธิ์ PM มาพร้อมโอนนะค่ะ ขอโอนภายใน 2 วันหลังจากที่เรา PM กลับบอกเลขบัญชีนะค่ะ
ไม่สะดวกยังไงแจ้งได้ค่ะ ค่าส่ง 30 บาท

มีธนาคาร SCB ใน กทม. ที่เดียวค่ะ

ขอบคุณ SBN มากๆ ค่ะ

♥♥♥ IPSA Cleansing Sensitive Mousse ของใหม่ ขนาด 85 ml ♥♥♥ NEW!!!!

♥♥♥ ขาย 350 บาท ♥♥♥

ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดผิวหน้าเพื่อผู้ที่มีผิวแพ้ง่าย และผู้ที่ต้องการทำความสะอาดที่ละมุนละไมต่อผิวหน้า
มีประสิทธิภาพในการทำความสะอาดได้ดี ช่วยป้องกันการเจริญเติบโตของแบคทีเรีย และปกป้องผิวจากความหยาบกร้าน ให้ความรู้สึกสดชื่น
นุ่มนวลหลังการล้างหน้า ผลิตภัณฑ์ปราศจากสารปรุงแต่ง และไม่ก่อให้เกืดอาการแพ้ค่ะ

ขวดเป็นหัวปั๊ม ได้ฟองมูส นุ่มและแน่นดี ไม่ต้องนั่งตีฟองครีมเองเลยน้า
ใช้ได้นานเลย เราใช้ได้สามสี่เดือนแล้วค่ะ เป็นสิวอักเสบ เวลาล้างหน้าไม่เสียดสีกับผิวดีค่ะ ถนอมผิวได้ดีทีเดียว ล้างได้สะอาดหมดจดมากๆ จ้า

แผ่นซับสิว 3M NEW!!!! ลดการอักเสบและสัมผัสกับสิ่งสกปรก

จะช่วยซับของเหลวใจกสิวใต้ผิวหนังจ้า

ซองนึงมี 18 แผ่น เป็นแผ่นกลมๆ นะค่ะ

ขายซองละ 80 บาท มี 2 ซอง เหมาหมด 150 บาทจ้า

blush ของ body shop ค่ะ ใหม่มาก ใช้ไปนิดเดียว
ลายสวยๆ ด้านข้างยังไม่ได้ใช้เลย มันจะเป้นชิมเมอร์ สวยงามมากๆ เลยแหละ
สีจริง ออกชมพูอ่อนกว่าไนรูปนิดนุงนะคะ ^^
ขาย 300 บาทจ้า

CK ONE SUMMER และ CK ONE ELECTRIC NEW!!

15 ml กล่องละ 350 บาท

SISLEY HYDRA FLASH Beta hydroxyacid cream NEW!!!

ครีมเติมน้ำ และความชุ่มชื้นให้กับผิวค่ะ ผิวที่ขาดน้ำตัวนี้ช่วยได้นะคะ ราคาจริง แพงมากๆ สำหรับแบนด์นี้ค่ะ

ขนาด 15ml. หลอดละ 260 บาท

DHC for MEN Scrub Face Wash ของใหม่จ้า

ขาย 350 บาทจ้า

ด้านหลังกล่องจ้า อยู่ในซีล ไม่ได้แกะเลย

DHC for MEN Scrub Face Wash เป็นผลิตภัณฑ์สครับผิวหน้าที่มีคุณสมบัติช่วยดึงสิ่งสกปรกที่อุดตันในรูขุมขนและขจัดความมันส่วนเกินบนใบหน้าได้อย่างมีประสิทธิภาพ
โดยเลือกใช้เม็ดสครับขัดผิวจากแป้งบุกที่มีความอ่อนนุ่มและยืดหยุ่น เข้าทำความสะอาดได้ลึกถึงรูขุมขนและไม่ก่อให้เกิดความระคายเคืองต่อผิว
นอกจากนี้ส่วนผสมของเถ้าภูเขาไฟ (Natural Aluminium Silicate) จะช่วยดูดซับความมันส่วนเกิน ทำให้ชะล้างใบหน้าได้สะอาดยิ่งขึ้น
และประสิทธิภาพจากการขัดนวดใบหน้าด้วยเถ้าภูเขาไฟที่มีอนุภาพรังสีฟาร์ อินฟราเรด ทำให้ใบหน้าตื่นตัวมีชีวิตชีวา
เสริมความสดชื่นหลังการล้างใบหน้าให้ไม่แห้งตึงด้วยการทำงานผสานกันของสารสกัดธรรมชาติต่างๆ
ส่งผ่านความเย็นต่อเนื่อง สดชื่นยาวนาน ความรู้สึกที่สัมผัสได้จริงหลังการใช้ Scrub Face Wash

วิธีใช้
บีบครีมสครับพอประมาณ (~ 2 ซ.ม.) แตะน้ำเล็กน้อยถูบนฝ่ามือจนเกิดฟองปริมาณมาก ใช้ลูบไล้ทั่วใบหน้าแล้วล้างออกด้วยน้ำจนสะอาด

eye shadow palate ของ red earth ค่ะ

มี eye 4 ช่อง และ lip 2 ช่อง

เหลือตามภาพเลยค่ะ eye ใช้ไปช่องละนิดๆ ส่วน lip ช่องขวามือ ไม่ไดใช้เลยจ้า
ได้ไปคุ้มมากๆ เลยจ้า

ขาย 200 บาทจ้า