* ส่ง mail มานะคะ ที่ because_u@yahoo.com แม่ค้าหารายได้เสริมเพื่อช่วยค่าใช้จ่ายทางบ้านนะคะ
จะทำให้เช็ค mail ได้วันละครั้ง เพราะเช็คที่ทำงานไม่ได้ ถ้าตอบช้ายังไงก็ขอโทษด้วยนะคะ
อ่านรายละเอียดและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมให้ดีก่อน ซื้อหลายๆดัวคุยกันได้นะคะ ลดราคาพิเศษให้ค่ะ
* ตกลงรับ สินค้าแล้วกรุณาโอนเงินภายใน 2 วันค่ะ หากเกินจากนี้ขออนุญาตขายให้ลูกค้าท่านอื่น
* หากมีการ PM สินค้าแล้ว (แต่ยังไม่ได้โอนเงิน) ยังรับ PM ต่อนะคะ แต่ถ้า PM แล้วหาย ขอลัดคิวให้คนถัดไปนะค้า สงวนสิทธิ์ สำหรับผู้ที่โอนเงินก่อนนะคะ ถ้าไม่สะดวกจริงๆ รบกวนแจ้งล่วงหน้าก่อนนะคะหรือมีปัญหาอะไร โอนได้วันไหน บอกแม่ค้าได้
* สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
* ขอค่าส่ง 30 บาทนะคะเป็นค่ากล่องกับค่าลงทะเบียนค่ะ บ้านอยู่ปริมณฑล ไกลไปรษณีย์ ใช้ของเอกชนค่ะ
* รับ PM ทางกระทู้
* แม่ค้ามีบัญชี KBANK เท่านั้นนะจ้า
* CF คือ พร้อมโอนเงินน่ะค่ะ ไม่รับจอง จ้า ขอร้องเลยนะคะ ถ้าไม่ซื้ออย่า CF มาเพื่อให้ความหวังค่ะ

Rojukiss Pore Secret Minimizine Cream แบบซองค่ะ ซองละ 30 บาท 4 ซอง 100 บาทค่ะ
Rojukiss Pore Tighttening Source แบบซองค่ะ ซองละ 30 บาท 4 ซอง 100 บาทค่ะ
มีทั้งหมด 10 ซอง เหมาหมดคิด 230 บาทค่ะ

Rojukiss - Tester Size ราคาขวดละ 70 บาทค่ะ SIZE เดียวกัน7-11 ขาย 199 เลยค่ะ
Rojukiss Pore Tighttening Source ราคา 70 บาท
ช่วยทำให้การผลิตน้ำมันของต่อมไขมันใต้ชั้นผิวหนังทำงานลดลง ทำให้รูขุมขนเล็กลงด้วย และเมื่อใช้อย่างต่อเนื่องจะพบว่าหน้าจะมันน้อยลง และลดการเกิดสิวบางประเภทที่เกิดจากหน้ามันได้ด้วย ช่วยให้ผิวดีขึ้น 5 ประการ คือ
1.กระชับรูขุมขนให้ดูเล็กลง
2. ลดความมัน
3. ลดการเกิดสิวบางประเภท
4. ลดรอยดำ
5.ลดและป้องกันการเกิดริ้วรอย
วิธีใช้ ใช้เป็นอันดับแรกหลังจากทำความสะอาดผิวหน้า วันละ 2 ครั้ง เช้า – เย็น

Rojukiss Twoway Whitening Source ขวดละ ราคา 70 บาท Set 140 บาท ต้องใช้ควบคู่กันค่ะ
ซีรั่มทาฝ้า กระ จุดด่างดำ รอยดำแผล ปรับสภาพผิวให้ดูขาวขึ้น
วิธีใช้ : ใช้สำหรับกลางคืน หยอดผลิตภัณฑ์จากขวดมาในปริมาณที่เท่ากัน ลงบนฝ่ามือหรือหลังมือ ผสมให้เข้ากันแล้วทาบนใบหน้า สามารถใช้ได้ทั่วใบหน้า แต่ควรระมัดระวังเป็นพิเศษบริเวณที่บอบบาง เช่น รอบดวงตาและริมฝีปาก เพื่อประสิทธิภาพที่ดีควรหลีกเลี่ยงแสงแดดในตอนกลางวัน และควรใช้ครีมกันแดด ที่มีค่า spf 15ขึ้นไป เมื่อต้องการใช้ผลิตภัณฑ์ในตอนกลางวันด้วย

Rojukiss Phyto Shield Moisture Tuning Source ราคา 70 บาท
เอสเซนส์เติมน้ำให้ผิว ผิวใสไร้สิว เหมาะสำหรับผู้ที่มีใบหน้าแห้ง คืนความชุ่มชื่น ลดความแห้งกร้าน ให้ผิวกลับมาดูมีสุขภาพดีค่ะ

Rojukiss G SOL ราคา 70 บาท
โทนเนอร์ปลอบประโลมให้ผิวแข็งแรง เหมาะสำหรับผิวบอบบาง แพ้ง่าย เป็นผื่นแดง ช่วยในการผลัดเซลส์ผิวใหม่ค่ะ

Rojukiss Collagen Q10 Filling Source Sold Out
Collagen ช่วยให้ผิวหน้าเด่งตึงกระชับ สดใส ลดเลือนริ้วรอยรักษาความชุ่มชื้นบนใบหน้า Coenzyne Q10 เป็น Anti-Oxidant ต่อต้านริ้วรอยบนใบหน้า
วิธีใช้ : หยด 1-2 หยด ทาให้ทั่วใบหน้า เช้า-เย็น

Rojukiss - Real Size
Rojukiss Pore Tichteninc Source ขนาด 30 ml. Sold Out
ช่วยทำให้การผลิตน้ำมันของต่อมไขมันใต้ชั้นผิวหนังทำงานลดลง ทำให้รูขุมขนเล็กลงด้วย และเมื่อใช้อย่างต่อเนื่องจะพบว่าหน้าจะมันน้อยลง และลดการเกิดสิวบางประเภทที่เกิดจากหน้ามันได้ด้วย ช่วยให้ผิวดีขึ้น 5 ประการ คือ
1.กระชับรูขุมขนให้ดูเล็กลง
2. ลดความมัน
3. ลดการเกิดสิวบางประเภท
4. ลดรอยดำ
5.ลดและป้องกันการเกิดริ้วรอย
วิธีใช้ ใช้เป็นอันดับแรกหลังจากทำความสะอาดผิวหน้า วันละ 2 ครั้ง เช้า – เย็น 1

Rojukiss Black Head Clear Oil ขนาด 12 ml. ราคา 700 บาท
กำจัด สิวเสี้ยน สิวหัวดำ ที่ทำให้ผิวขรุขระ เหมือนมีหนามแหลมฝังอยู่บนหน้า
วิธีใช้ ทำความสะอาดบริเวณจมูก ที่มีสิวหัวดำ หรือสิวเสี้ยน ด้วยน้ำอุ่น จากนั้นหยด Rojukiss Black Head Clear Oil 1-2 หยด ใช้นิ้วกลางและนิ้วนาง ถูและนวดเบาๆ สามารถใช้ได้ทุกวัน วันละ 2 ครั้ง เช้า-เย็น สำหรับผู้ที่มีผิวแพ้ง่าย แนะนำให้ใช้สัปดาห์ละ 3 วัน วันละ 2 ครั้ง เช้า-เย็น หลังจากใช้ต่อเนื่องประมาณ 3 สัปดาห์ ผิวจะสะอาดเรียบเนียนขึ้น แนะนำให้ใช้ร่วมกับผลิตภัณฑ์ควบคุมความมัน หรือผลิตภัณฑ์ลดขนาดรูขุมขน (ในกรณีใช้ร่วมกับ Rojukiss Pore Tightening Source ผลิตภัณฑ์ลดขนาดรูขุมขน แนะนำให้หลังทำความสะอาดผิวหน้า ใช้ Rojukiss Black Head Clear Oil ก่อน หลังจากนั้นใช้ Rojukiss Pore Tightening Source แล้วค่อยตามด้วยผลิตภัณฑ์ตัวอื่นๆ

Rojukiss AC Clearing Whitehead Source ขนาด 30 ml. Sold Out
สำหรับผู้ที่มีปัญหาเรื่องผิวขรุขระ เพราะสิวอุดตัน หน้าเป็นจ้ำแดง หมดความมั่นใจ ผิวเป็นหลุมเมื่อหาย มีรอยดำจากสิว มีส่วนประกอบที่สกัดจากธรรมชาติบริสุทธิ์ที่ไม่มีพิษต่อผิว สลายสิวอุดตันที่อยู่ในรูขุมขนให้หลุดออก ต้านเชื้อแบคทีเรียและเชื้อรา ควบคุมไขมันส่วนเกินให้ความชุ่มชื้นกับผิว ทำให้ผิวนุ่มขึ้น
วิธีใช้ : หลังทำความสะอาดผิวหน้า หยด Rojukiss AC Clearing Whitehead Source 2-3 หยด ใช้นิ้วกลางและนิ้วนางเกลี่ยทาบางๆ ให้ทั่วบริเวณที่มีปัญหาสิวหัวขาว/สิวเม็ดข้าวสาร ใช้ได้ทุกวัน วันละ 2 ครั้ง เช้า-เย็น แนะนำให้ใช้ครีมกันแดดด้วยในตอนเช้า 1

Skinfood - Tester
Skinfood Gold Caviar Nutrition Mask ซองละ 30 บาท มีทั้งหมด 18 ซอง เหมาหมดคิด 480 ค่ะ
Food Gold Caviar Nutrition Mask สกิน ฟูด โกลด์ คาเวียร์ นิวเทรียนท์ มาส์ก มาส์ก พอกหน้า พร้อมการบำรุงผิวที่ไม่สดใสด้วยคุณค่าของทองคำบริสุทธิ์ ผสานคุณค่าของคาเวียร์ จากรัชเซีย ช่วยปกป้องผิวจากริ้วรอยลึก ให้ผิวดูเรียบเนียนกระชับขึ้น และความมีชีวิตชีวาให้แก่ผิว สาร Adenosine ช่วยกระตุ้น DNA โปรตีนผิวชั้นในปกป้องให้คงไว้ซึ่งความอ่อนเยาว์ (Cosmeceutical for wrinkle care )
วิธีใช้ : หลังการล้างหน้า แต้ม 5 จุดและเกลี่ยให้ทั่ว นวดเป็นวงกลมจากกึ่งกลางหน้าสู่ไรผม ประมาณ 5-10 นาทีแล้วล้างออก ควรใช้อาทิตย์ละ 1-2 ครั้ง

Skinfood Rice Mask Wash Off ซองละ 25 บาท มีทั้งหมด 20 ซอง เหมาหมดคิด 450 ค่ะ
มาส์ค ขัดผิว เพื่อผลัดผิว ขจัดเซลล์ผิวที่แห้งกร้าน ด้วย แร่ธาตุ วิตามิน และ แกมมาโอไรซานอล ช่วยทำให้ผิวชุ่มชื้น และ ขาวใส
วิธีใช้ หลังการล้างหน้า ทาให้ทั่วใบหน้า ลีกเลี่ยงบริเวณรอบดวงตา และปาก ผสมน้ำเล็กน้อย พร้อมขัดเบาๆ ให้ทั่ว ทิ้งไว้นาน 5-15 นาที แล้วล้างออกด้วยน้ำเปล่า
Skinfood Black Sesame Hot Mask ซองละ 25 บาท มี 11 ซองค่ะ เหมาหมดคิด 250 บาท
มาร์คงาดำ ช่วยขจัดเซลล์ผิว ... วิธีใช้ หลังล้างหน้า ทาทั่วใบหน้า โดยนวดเบาๆ พอกทิ้งไว้ 10-15 นาที นวดเบาๆ แล้วล้างออกด้วยน้ำเปล่า ...

Skinfood Gold Caviar Cream สกิน ฟูด โกลด์ คาเวียร์ ครีม ซองละ 25 บาท มี 1 ซอง
มีส่วนผสมของทองคำบริสุทธิ์ ซึ่งผ่านกระบวนการ Nano Technology ช่วยให้ผิวนุ่ม ผสานคุณค่าของคาเวียร์ จากรัชเซีย และทองคำแท้ๆ ช่วยปกป้องผิวจากริ้วรอยลึก ให้ผิวดูเรียบเนียนกระชับขึ้น สาร Adenosine ช่วยกระตุ้น DNA โปรตีนผิวชั้นในปกป้องให้คงไว้ซึ่งความอ่อนเยาว์ ผิวไม่ให้ถูกทำลายจากรังสี UV ปรับสภาพผิวให้เพื่อรองรับการบำรุงผิว
แต้ม Caviar Cream 5 จุดบนใบหน้าลูบไล้ให้ทั่วใบหน้า แล้ว กดเบาๆ เพื่อให้ซึมสู่ผิว

Skinfood Gold Caviar Lifting Foundation SPF 20PA++ ซองละ 25 บาท มี 2 ซอง
รองพื้นไข่ปลาคาเวียร์ ช่วยในเรื่องลบเลือนริ้วรอย ผิวเนียน นุ่ม ๆ ๆ ๆ มาก มีกันแดด SPF 20PA++

Skinfood Honey Black Tea Jelly Foam
ซองละ 10 บาท มี 1 ซอง
Skin Food Honey Black Tea Jelly foam สกินฟูด อันนี่ แบล็ค ที เจลลี่ โฟม เจลทำความสะอาดผิวหน้า อุดมไปด้วยมัลติวิตามินเอ อี โปรวิตามินบี5 และทีแอ็คแทรค ที่ช่วยทำความสะอาดใบหน้า และเครื่องสำอางค์ได้อย่างล้ำลึก ทาให้ทั่วบริเวณที่ต้องการ ลูบไล้เบาๆ เป็นวงกลม แล้วล้างออกด้วยน้ำเปล่า

Skinfood Grape Seed Oil Body Shower Gel ซองละ 10 บาท มี 3 ซอง
เจลอาบน้ำกลิ่นองุ่น ผิวนุ่ม ชุ่มชื่น

Skinfood Lettuce & Cucumber Water Drop Essence ซองละ 15 บาท มี 16 ซอง เหมาหมดคิด 200 บาท CF ค่ะ
อุดมด้วยมอยเจอร์สูงถึง 95% ช่วยบำรุงผิวให้ชุ่มชื้น ดูขาวขึ้น ลดผิวแห้งกร้าน ปราศจากริ้วรอย Essence สูตรบางเบาและสารอาหารจากวิตามินเอ ช่วยรักษาสิวบนใบหน้า วิธีใช้ เป็นเอสเซนต์บำรุงผิวให้ชุ่มชื่น หลังจากใช้โทนเนอร์ ทาเอสเซนต์ให้ทั่วใบหน้าและกดเนื้อครีมเบาๆให้ซึมลงใต้ผิว

Skin Food Black Raspberry Young Yang Serum ซองละ 20 บาท มี 3 ซอง
Skin Food Black Raspberry Young Yang Serum เซรั่มป้องกันริ้วรอย สกินฟูด แบลค์ ราสเบอร์รี่ ยัง หยาง เซรั่ม สูตรเพิ่มชุ่มชื้น นวัตกรรมใหม่ล่าสุด Nano มีส่วนผสมของ Black Raspberry และ สมุนไพรประเทศเกาหลีคือ Joyang Boeumdan และ Cheongyeondan และสมุนไพรต่างๆรวม 12 ชนิด ที่มีสาร Antioxidant ปกป้องผิวจากมลภาวะ กระตุ้นการไหลเวียนของโลหิต ป้องกันริ้วรอย ให้ความชุ่มชื่นแก่ผิวลดจุดแห้งกร้าน เหมาะสำหรับผิวธรรมดา-ผิวแห้ง (Medicine Nano-Technology)
วิธีใช้ หลังการใช้โทนเนอร์ ทาเซรั่มให้ทั่วใบหน้า และตบเบาๆ เพื่อให้ซึมเข้าสู่ใต้ผิว

Fresh Juice C Serum ซองละ 20 บาท มี 3 ซอง
Skin Food Fresh Juice C Serum (whitening care) เซรั่มเพื่อความขาวกระจ่างใสโดยเฉพาะ จากคุณค่าของ Vit C และ Vitamin A ช่วยให้ผิวขาวกระจ่างใส ลดเลือนจุดด่างดำบนใบหน้า มีกลิ่นหอมสดชื้น เซรั่มซึมสู่ผิวได้ดีด้วย Nano Liposome Technology
คำแนะนำ
หลังใช้โทนเนอร์ หยด Skin Food Fresh Juice C Serum (whitening care) ลงบนฝ่ามือ 5-6 หยด ทาทั่วใบหน้าแล้วกดด้วยฝ่ามือเบาๆ เพื่อให้ซึมสู่ผิวได้ดีขึ้น

รูปตามลำดับเลยค่ะ
1.The Face Shop – Tester ขวดละ 20 บาท
Eco Therapy Daily Mouturizer
Eco Therapy Daily Toner Essential

2. Skinfood Black Raspberry Young Yang Set – Toner & Emulasion Setละ 40 บาท
มี 7 Set ค่ะ ใช้ควบคู่กับ Serum เพื่อประสิทธิภาพที่ดียิ่งขึ้น

3. Skinfood Agava Cactus Set - Toner & Emulasion Set ละ 50 บาท มี 2 Set
agave cactus ซึ่งเป็นพืชที่อุดมไปด้วยความชุ่มชื่นอย่างเข้มข้น อุดมไปด้วยวิตามินที่จะช่วยบำรุงผิวมากมาย สกัดมาเป็นครีมเนื้อเข้มข้น ซึมสู่ผิวได้อย่างรวดเร็ว จะมอบความสดชื่นให้ผิวเปล่งปลั่งมีชีวิตชีวา ช่วยลดการอับเสบของผิวหน้า ช่วยฟื้นฟูลดเลือนริ้วรอย พร้อมปรับสีผิวให้ขาวกระจ่างใส เหมาะกับทุกสภาพผิว แม้ผิวแพ้ง่าย
สูตรนี้ เหมาะสำหรับผิวผสม ผิวมัน บำรุงเป็นพิเศษ

Etude Peach Check Blusher No. 5 Happy Peach สีออกส้มๆ ระเรื่อๆ 300 บาทค่ะ

Etude Total Age Repair เซตนี้มี 5 ชิ้น ค่ะ Setละ 250 บาทค่ะ คุ้มมากๆค่ะ สินค้าตัวจริงแต่ละชิ้นราคาค่อนข้่างสูง
Total Age Repair Activating Toner 25ml. โทนเนอร์เป็นอีกขั้นตอนสำคัญที่ขาดไม่ได้ ที่ทำให้แน่ใจได้ว่า ผิวหน้าของเราได้ถูกทำความสะอาดอย่างหมดจด
Total Age Repair Royal Essence 5ml.เซรั่มบำรุงพร้อมทั้งกระชับริ้วรอยในตัว
Total Age Repair Activating Emulsion 25ml.อีมัลชั่นบำรุงพร้อมทั้งกระชับริ้วรอย
Total Age Repair Royal Cream 5ml.ครีมเข้มข้นช่วยบำรุงพร้อมทั้งกระชับริ้วรอย
Total Age Repair Facial Shaping Pack 20ml.มาส์คบำรุงช่วยให้หน้ากระชับไ้ด้สัดส่วน

รูปตามลำดับเลยนะคะ
1. Etude Collagen Moistfull Special kit Set 2 Set ละ 40 บาท
ในเซต ประกอบด้วย
1.Moistfull collagen facial freshener 15ml.
2.Moistfull collagen emulsion 15ml.

2. Etude Collagen Moistfull Special kit Set 3 Set ละ 60 บาท
ในเซต ประกอบด้วย
1.Moistfull collagen facial freshener 15ml.
2.Moistfull collagen emulsion 15ml.
3.Moistfull collagen cream ( Hydration & Lift) 5ml.

3. Etude Total Age Repair Set Set ละ 70 บาท
Total Age Repair Activating Toner 25ml. โทนเนอร์เป็นอีกขั้นตอนสำคัญที่ขาดไม่ได้ ที่ทำให้แน่ใจได้ว่า ผิวหน้าของเราได้ถูกทำความสะอาดอย่างหมดจด
Total Age Repair Royal Essence 5ml.เซรั่มบำรุงพร้อมทั้งกระชับริ้วรอยในตัว
Total Age Repair Activating Emulsion 25ml.อีมัลชั่นบำรุงพร้อมทั้งกระชับริ้วรอย

Skinfood Rice White Mochi Pact SPF 25 PA++ 12.5g No.2 ของใหม่ - 600 บาท หน้าเด้ง หน้าใส วิ้งๆ ลุกสาวเกาหลี ต้องตัวนี้ค่ะ

Skinfood Snow Tea Eye Serum 20ml ขวดละ 350 บาทค่ะ
ครีมลดรอยคล้ำรอบดวงตา จากชาโบราณจาก ส่วนผสมของ Snow tea และ แตงกวา ช่วยให้ความชุ่มชื่นสบายผิวSnow tea ชาของจีนโบราณที่ทำให้ผิวกระจ่างใส ช่วยลดรอยคล้ำรอบดวงตา ให้ผิวรอบดวงตากระจ่างใส ไม่เป็นแพนด้าค่ะ

L’occitane Verbena Body Lotion 30ml. + Baume Levres Anti Drying Lip Balm 2g. Set ละ 350 บาทค่ะ

ตามลำดับเลยนะคะ
1. ลิปมันกลิ่น Chocolate M&M ค่ะ Sold Out
2. ORALABS CHAP ICE REGULAR LIP BALM4.25g จาก USA - ของใหม่ค่ะ - 100 บาท
3. Etude Orgel Light Eyes Shadow เบอร์ 1 โทนสีชมพู สีเงินวิ้งๆ สีม่วงหวานๆ ค่ะ อันนี้เป็น Used นะคะ ป้ายไป 2 ป้ายค่ะ เหมือนใหม่มากๆ
ซื้อมา 300 กว่าๆ ขอขาย 280 ค่ะ
4. Innisfree Herb Essential Mascara สำหรับทาหลังจากทามาสคาร่าเพื่อความคงทน
และขนตาที่เด้งทนทั้งวันค่ะ อันนี้ก็ Used นะคะ ใช้ไปได้ 3 ครั้งค่ะ
ปกติไม่ค่อยปัดมาสคาร่าน่ะค่ะ เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ ขอขาย 150 บาทค่ะ

หวีและกระจก เซ็ตเจ้าหญิง น่ารักมากค่ะ แล้วก็แข็งแรงด้วยนะคะ Set ละ 150 บาทค่ะ