ลดๆๆๆๆๆๆๆๆลงอีกรอบนึงแบบไม่สนใจราคาทุน

กติกานะคะ
ของทุกอย่างแท้ 100% ค่ะ เพราะซื้อเองใช้เอง
ซื้อจากเซ็นทรัล ดิวตี้ฟรีสิงคโปร์ ญี่ปุ่นและเกาหลีค่ะ
แต่มันเยอะมาก และกลัวใช้ไม่ทันค่ะ
เลยเอามาแบ่งๆให้เพื่อนๆคนอื่นใช้

สนใจชิ้นไหน CF แล้วโอนเงินได้เลยนะคะ
ขอร้องไม่ CC นะคะ
และลดราคาได้เป็นบางชิ้นนะคะ
ถ้าซื้อครบ 1,000 แม่ค้ามีของแถมให้ค่ะ

มีบัญชีของ SCB และ กรุงศรีฯนะคะ
ยังไงถ้าต้องการชิ้นไหนรบกวนติดต่อทาง
086-8100407 หรือ aui_14@hotmail.como นะคะ
และให้สิทธิ์ผู้ที่โอนเงินก่อนค่ะ
ส่งของภายในวันรุ่งขึ้นเมื่อแม่ค้าได้เช็คว่าเงินเข้าบัญชีแล้วเท่านั้น ฉะนั้นรบกวนโอนแล้วรบกวนโทรบอก ชื่อและบัญชีที่โอน และเวลานะคะ จะได้ตรวจสอบได้ถูกต้องค่ะ

สินค้าหมดแล้วหมดเลยนะคะ เพราะใช้เอง ไม่ได้ขายเป็นอาชีพ
อันที่ใช้แล้วก็จะบอกนะคะว่าใช้แล้ว หรือของใหม่ก็จะบอกค่ะ
ตัดสินใจดีๆ ซื้อแล้วไม่รับคืนหรือเปลี่ยนนะคะ
สินค้าทุกชิ้นส่ง EMS นะคะ ฉะนั้นขอค่าส่ง 50 บาทค่ะ
แพ็กให้อย่างดี ไม่ต้องห่วงค่ะ (ยกเว้นที่ทาเล็บนะคะ เพราะมันหนักค่ะ ถ้าซื้อยดเซ็ต ค่าส่งอาจคุยกันทีหลังค่ะ)

และของที่ลงขายแล้วไม่มีการเอามาใช้ต่อนะคะ

ชิ้นแรกเป็น New Lip Gloss MAC Limited ค่ะ ซื้อจากดิวตี้ฟรีสิงคโปร์ เป็นสี นู้ดทั้งเซ็ตค่ะ ให้ทั้งกล่องเลยค่ะ มี 5 แม่ค้าใช้ 2 เลยเหลือ 3 ของใหม่นะคะ ยังไม่เคยใช้ค่ะ ขายแยก แท่งละ 350 ถ้าซื้อยกเซ็ต 1,000 ค่ะ ลดอีกเหลือ 900 สีสวยมากๆค่ะ สีส้มนู้ดเอาทาสีเดียวก็ได้ และสีน้ำตาลทาแล้วเคลือบด้วยสีนวลๆตรงกลางปาก ไปงานแบบสวยๆได้เลย

ชิ้นต่อมาคือ set Kenebo ค่ะ ซื้อที่ห้างค่ะ มีลิปกลอส ลิปสติก และ eye shadow พร้อมแปรง สีออกชมพูน้ำตาลๆค่ะ ของใหม่ไม่เคยใช้ค่ะ ราคา 400 ค่ะ ถูกสุดๆ >> 390 !!

New Lip Gloss Smash Box Nude Limited Edition จริงๆมาเป็นเซ็ตค่ะแบบครบชุด แต่ว่าอันอื่นใช้อยู่ แล้วมีกลอส MAC แล้ว เลยเก็บอันนี้ไว้ และคิดว่าคงจะไม่ได้ใช้เลยเอามาขายดีกว่า สวยมากๆค่ะ สำหรับคนชอบแต่ง Smoky กลอสสีนี้ต้องมีไว้ค่ะ และเป็น Limited ด้วย แยกขายแท่งละ 600 ค่ะ
ลดเป็น 499 และ ถ้าซื้อคู่ ให้ไปเลยที่ 950 ค่ะเสียดายมากเพราะโดยส่วนตัวชอบยี่ห้อนี้มากค่ะ มีกระดาษสีดำที่มากับเซ็ตห่อให้ด้วย คุ้มๆๆๆๆๆๆๆๆ

Used Skin food Rice Shimmer Powder สี 80 ค่ะ ซื้อจากเกาหลีค่ะ ใช้ไป 2-3 ครั้งเองค่ะ แต่ว่าพัฟไม่อยู่แล้วนะคะ ไม่รู้เอาไปใช้กับอะไรจำไม่ได้ แต่ทาแล้วหน้าวิ้งมีประกายค่ะ เวลาส่องแสงแล้วสวยมาก ทาตัวก็ได้ ขายที่ 150 บาทค่ะ ลดอีกค่ะ >> 130

New ยาทาเล็บ Edute จากไต้หวันค่ะ มี 3 สี สีส้มอ่อนๆออกนวลๆ สีชมพูอ่อน และสีแดงเข้มๆ ออกเลือดนก ซื้อมาเกือบ 200 ต่อขวด แยกขายที่ 130 ไม่ขาย ขายที่ 119 ถ้าซื้อ 3 ขวด ขาย 330 ขาดทุนมากๆๆๆๆค่ะ ทาแล้วคุณนายมากๆ

New 2 Used 1 Set ยาทาเล็บ Limited Edition Anna Sui จาก Duty Free สิงคโปร์ค่ะ สีแดงปนส้ม สีชมพูบานเย็น และสีโอรสค่ะ ทุกสีมี Glister นะคะ
สีแดงกับสีชมพูบานเย็นยังไม่ได้ใช้ แต่สีโอรสใช้ไป 1 ครั้งค่ะ มีสติ๊กเกอร์ติดเล็บในเซ็ตแถมมาให้ด้วย ที่ขวดเป็นลายรูปผู้หญิงน่าตาต่างๆค่ะ น่ารักดี กล่องเป็น 6 เหลี่ยมสีม่วง สวยมากลายก็น่ารักมากๆค่ะ น่าสะสมมากสำหรับใครที่ชื่นชอบ Anna sui ซื้อมา 1,600 กว่าบาทค่ะ แต่ชุดนี้ไม่แยกขาย ขายเป็นเซ็ตนะคะ 1100 บาทค่ะ ไม่ขายแล้ว >> ขายที่ 1,000 ถ้วนๆไปเลย น้ำตาหลั่งค่ะ แต่เชียร์นะคะ

New Anna sui ยาทาเล็บค่ะ ซื้อมาพร้อมกับชุดบน เป็นลายเอกลักษณ์ของ Anna sui เลยค่ะ สีเขียวมิ้นออกมุกๆ สวยมากๆค่ะ ตอนลองที่ช็อป และสีน้ำเงินฟ้ามีกลิสเตอร์ ทาแล้วเปรี้ยวมากๆค่ะ จำไม่ได้นะคะว่าซื้อมาเท่าไหร่ น่าจะประมาณ 800 กว่าบาทต่อขวด แต่ขอขายที่ 500 ค่ะ ต่อขวด >> ลดอีกเหลือ 450!!คุ้มมากกกกกกกกกกกกนะคะ

New Gloss No.7 สีชมพูระเรื่อๆค่ะ หวานมากๆ ขอขายที่ 100 บาทค่ะ ถูกจิงๆ

Used Dejavu Removed Nail cream ใช้ไปแค่ 1 ครั้งค่ะ เป็นครีมนะคะ ใช้เช็ดเล็บและบำรุงไปในตัวเดียวเลยค่ะ ถูๆนวดไปนวดมาสีทาเล็บก็จะออกค่ะ 80 บาทค่ะ >> 69 พอค่ะ

Used Powder Fix Eye brown Etude ดินสอเขียนคิ้วค่ะ สีน้ำตาลเข้ม ซื้อจากเกาหลีค่ะ ใช้มาพอสมควรค่ะ แต่ยังไม่เคยเหลานะคะ หัวยังเป็นทรงดินสอแหลมๆค่ะ ไม่ทู่มากนะคะ ราคา 60 บาทเท่านั้นค่ะ

อันนี้ของแถมค่ะ แต่แถมให้เฉพาะคนที่ซื้อครบ 1,000 นะคะ น่ารักน่าใช้มากๆ

ต่อๆๆๆๆๆค่ะ
New Gucci Envy Me 50 ml.
หอมหวาน สำหรับสาวหวาน แต่แอบเซ็กซี่ค่ะ
ยังไม่ได้ใช้ เพียงแค่ข้างบนลอกแถบกาวที่ติดมาออกแล้วหลุดค่ะแต่ยังไม่เคยใช้หรือแม้แต่แกะออกมาทั้งสิ้น ซื้อจากดิวตี้ฟรีออสเตรเลียค่ะ ไม่ทราบว่าราคาที่เมืองไทยตอนนี้เท่าไหร่
แต่ตอนที่ซื้อมาราคาประมาณ 2,400 กว่าๆค่ะ
ขอขายต่อที่ 2,400 นะคะ>> 2,250 เท่านั้นค่ะ แต่ตอนซื้อมาค่าเงินอยู่ที่ 29 แล้วนะคะ รับประกันแท้ชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สนใจยังโทรถามได้เลยนะคะ แต่รับรองว่าหอมมาก และราคาถูกกว่าเมืองไทยค่ะ

สนใจก็รีบๆนะคะ ช้าอดหมด ไม่มีให้อีกนะคะ
และขอบคุณ SBN มากๆ สำหรับพื้นที่ดีๆ