1.Shu Uemura Phyto-Black เป็นท้อปไลน์นะคะ คือ สีดำ แพงที่สุดของชู มีทั้ง day และ night นะคะ ราคาเคานเตอร์ อยู่ที่ชิ้นละ 3900 บาทค่ะ เหลือ 2574 บาทค่ะ พร้อมพายตักครีมค่ะ ลดไป 34 เปอเซนค่ะ ราคาพร้อมส่งอีเอมเอสค่ะ

2. Shu Uemura Phyto-Black Eyes Cream ราคาเคานเตอร์ 2400 บาท เหลือ 1580 บาท

3. Shu Uemura Phyto-Black Lifting Anti-Wrinkle Essence ราคาเต็ม 3900 เหลือ 2574 บาท

4. Shu Uemura Cleansing Oil สีชมพูสำหรับคนผิวผสม-มัน เหมาพสำหรับคนมีความกังวลเรื่องสิว ราคาเต็ม 3200 เหลือ 2112 บาทค่ะ

5. Shine Accent Eyes 05 (1650 บาท) และ Full Keep Gel Liner BK-30 (850 บาท) จาก Coffret d'Or by Kanebo มูลค่ารวม 2500 บาท แต่ขอขายที***ขายแล้วค่ะ***บาทรวมอีเอมเอส ค่ะ

6.แปรงแต่งหน้า BOBBI BROWN ค่ะ เพื่อนฝากมาขายอีกที ซื้อมาผิดแบบ ราคาเคานเตอร์ 2200 บาท ขายที่ *** sold ka ***

7.ลิปสติก สีแดง Rouge pur soin 42 จาก ORLANE PARIS เพิ่งได้มาเป็นของขวัญค่ะ ของใหม่นะคะ ราคาเต็ม 1200 บาท ขายที่ 600 พร้อมอีเอมเอสส่งถึงบ้านค่ะ

*** สินค้าเซ็ตนี้ ลดไม่ได้แล้วนะคะ ทุกชิ้นเป็นของใหม่หมด ไม่เคยใช้นะคะ และไม่ใช่ของเก่าเก็บแต่อย่างใด บางชิ้นได้มาเป็นของขวัญค่ะ ส่งอีเอมเอสทุกชิ้น หรือจะมารับเองก้อได้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ รักนะ SNB ***

1.น้ำมันล้างหน้า shu uemura สีส้มค่ะ ขนาด 50 มิล. ตอนนี้อยากลองสีใหม่บ้าง ขอขายที่ 380 บาท พร้อมส่งค่ะ

2.ครีมกันแดด clarinns spf 40 UVA+UVB สีขาวค่ะ ซื้อมาจาก เลนครอวฟอด ที่ฮ่องกง 340 เหรียญ พอดีอยากลองสีใหม่ค่ะ เพราะดันตุนไว้เยอะช่วงที่เค้ามีของแถมมาล่อ ตอนนี้เหลือ 3 ชิ้นค่ะ ขอขายที่ 1530 บาท(คิดเรท 4.5 นะคะ) ราคาพร้อมส่ง ค่ะ พีเอม มาทิ้งเบอโทไว้ก่อนนะคะ แม่ค้าจะรีบติดต่อกลับทันที รับ2 ชิ้นขึ้นไปลดได้นะคะ ขอบคุณ SBN ที่สุด รักนะ