กติกาค่ะ
1. สนใจ+สอบถามสินค้า ติดต่อทาง pm กับ e-mail wpiyanart@hotmail.comค่ะ
2. สินค้าทุกชิ้นรวมค่าส่งแบบลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วค่ะ
3. CF แล้ว ไม่รับ CC นะคะ รบกวนตัดสินใจให้ดีก่อนค่ะ
4. CF แล้ว โอนเงินภายใน 2 วันค่ะ
5. มีบัญชี กสิกร กับ ไทยพาณิชย์ ค่ะ

SHEA BUTTER L'occitane ตลับเล็กพกพาสะดวก ของใหม่ค่ะ อันละ 310 บาท

ที่ดัดขนตา ANNA SUI แท้ ซื้อจากช๊อปที่ญี่ปุ่นค่ะ ใช้ไปหนึ่งครั้ง ใหม่มาก มียางสำรองหนึ่งอัน ขาย 350 บาท >> 330

แป้งรีฟิวของมาจอ ไม่ผสมรองพื้น 300 บาท >> 250
ลิปมันสีเหลืองอ่อนกับสีชมพูอ่อนมาจอแท่งละ 100 บาท (สีชมพู sold)

eyeliner BIBO แท่งละ 90 บาท (เหลือ เทา 1 น้ำเงิน 1 ดำหมดค่ะ)

Hand cream naive kanebo อันละ 80 บาท>> 70

ลิปมันกลิ่นขนม(พายมะนาว) อันละ 65 บาท >> 60