ของใหม่ Veet Wax Strip, ครีมนวดปิดผมขาวแคทเธอรีน และ Dcash Max Speed

ของใหม่

Veet Wax Strip สำหรับผิวธรรมดาที่มีส่วนผสมของเชียร์บัตเตอร์และเบอร์รี่ เพื่อขนขึ้นใหม่ที่อ่อนนุ่ม และบางลง

เหมาะสำหรับการแว็กซ์ขนขา ขนรักแร้ และแนวบิกินี่

ภายในประกอบด้วย แผ่นสตริป 10 คู่ (จำนวน 20 แผ่น) พร้อมด้วยแผ่นทำความสะอาดแว็กซ์ 4 ห่อ

ซื้อมาจากสิงค์โปร์ค่ะ ยังไม่ได้ใช้เลยขอขาย 300 บาทค่ะ

วันเดือนปีที่ผลิต คือ D 030508 ค่ะ

ของใหม่

ครีมนวดสมุนไพรปิดผมขาว แคทเธอรีน (Bio Herbal Hair Color Treatment)

สีดำ ธรรมชาติ ไม่มีไฮโดรเจนเปอร์ออกไซด์ และไร้สารก่อมะเร็ง

สูตรใหม่ สีสวย...เป็นธรรมชาติ ติดง่าย..ทนทานยิ่งขึ้น

เหมาะสำหรับสาวๆ ที่เริ่มมีผมขาว แต่ไม่อยากย้อมผมด้วยสารเคมีที่มีไฮโดรเจนเปอร์ออกไซด์ วิธีการใช้ก็ง่ายมาก เพียงสระผม (ห้ามใช้ครีมนวดผมต่อ) และเช็ดผมให้หมาดๆ จากนั้นใส่ถุงมือ (ควรใส่นะคะ เดี๋ยวมือเปื้อน ล้างออกยากด้วยค่ะ) และชโลมผมด้วยครีมแคทเธอรีน จากนั้นทิ้งไว้อย่างน้อย 60 นาทีในขณะที่ใส่หมวกพลาสติกคลุม (เวลาที่ทิ้งไว้ขึ้นอยู่กับสภาพผม หากผมย้อมสีติดยากควรทิ้งให้นานกว่านี้) จากนั้นล้างด้วยน้ำเปล่า หรือจะตามด้วยทรีทเมนท์หรือครีมนวดผมก็ได้ สีจะติดอยู่ประมาณ 2-3 สัปดาห์ หรือ 6-8 ครั้งของการสระผม

ด้านในประกอบด้วย ครีมนวด 1 กระปุก หมวดคลุมผมพลาสติก และถุงมือ
ขนาด 100 กรัม
วันเดือนปีที่ผลิต 09/07/51
ราคาตลาดขาย 290 บาท ต่อกล่อง
พิเศษเพียง 230 บาท เท่านั้น

(มีเพียง 3 กล่องเท่านั้นค่ะ)

สุดท้ายสำหรับสาวๆ ที่ต้องการปิดผมขาว แต่ไม่มีเวลา มีอีกหนึ่งตัวช่วยใหม่ค่ะ Dcash Max Speed แชมพูย้อมสีผม เพียงแค่ 5 นาที (หรืออาจจะทิ้งไว้นานกว่านั้น สำหรับผมเส้นใหญ่) เพียงแค่สระและทิ้งไว้สักพัก เน้นการขยี้ในส่วนของศรีษะที่มีผมขาวมากหน่อย จากนั้นล้างออกด้วยน้ำเพียงอย่างเดียว หรือจะใช้คอนดิชั่นเนอร์ ครีมหมักผมอื่นๆ ต่อก็ได้ แค่นี้ก็ปิดผมขาวได้แล้วค่ะแต่นิดนึงนะคะ สำหรับตัวนี้จะมีส่วนประกอบของไฮโดรเจนเปอร์ออกไซด์ด้วยค่ะ

มีสีน้ำตาลธรรมชาติเข้มธรรมชาติ 2 ซอง และสีดำ 1 ซองนะคะ
ขายเพียงซองละ 60 บาทเท่านั้น

ขอบคุณ SBN มากนะคะ ที่ให้โอกาสดีดีแบบนี้