Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 28

Thread: ระหว่างใบหน้ากับน้ำหนักคุณคิดว่าอะไรสำคัญกว่ากันคะ

Warning Points:
    0/5

ระหว่างใบหน้ากับน้ำหนักคุณคิดว่าอะไรสำคัญกว่ากันคะ

ถ้าให้เลือกที่จะเสียเงินในการดูเเลใบหน้าให้สวยงามหมดจด กับเสียเงินไปทำผอมเพรียว เพื่อนๆจะเลือกอันไหนคะ ตัว PP ขอเลือกหน้าสวยค่ะ ไม่ใช่อะไรหรอกค่ะ ลดน้ำหนักมันยากเกินไปสำหรับคนช่างกินอย่าง PP น่ะค่ะ ใครมีวิธีทำให้ไม่อยากกินอาหารเเนะนำด้วยนะคะ คือชอบกินๆๆมากๆๆ ขนาดป่วยยังไม่เบื่ออาหารเลยค่ะ ตอนนี้เหลืออีกโลเดียวก็ทะลุ 60 เเล้วค่ะ

0/5

RE: ระหว่างใบหน้ากับน้ำหนักคุณคิดว่าอะไรสำคัญกว่ากันคะ

เลือกหน้าเหมือนกาน
    คนเราเจอกันเห็นหน้ากันก่อน
    นน ลดเองก็ได้ 555+
    See u in TU

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member
    0/5

RE: ระหว่างใบหน้ากับน้ำหนักคุณคิดว่าอะไรสำคัญกว่ากันคะ

โดยทั่วไปแล้วเลือกหน้าเหมือนกันค่ะ แต่ถ้าหน้าสวยแต่ overweight มากๆก็ไม่ไหวนา ใส่เสื้อผ้ายากอ่ะ
    ตอนนี้สำหรับตัวเองอยากทำผอมเพรียวอ่ะ เพราะหน้าคงได้แค่นี้ 555

0/5

คุณแม่แป้งเคยพูดว่า ตอนสมัยเรียนมีรุ่นพี่วิดวะ (ซึ่งรู้ว่าส่วนใหญ่ปาก.....) บอกว่า แกเอ๊ย ผู้หญิงเนี่ยนะ หน้าตาไม่สวยเนี่ย ยังแต่งกันได้ แต่ถ้าหุ่นไม่สวยนี่ พรางยังไงก้อไม่มิดว่ะ.....

เพราะงั้น อะฮั้นเลือก หน้าตาธรรมดาๆ แต่ว่าหุ่นเช้งๆ ดีก่า........ว่าแต่เลือก 2 อย่างได้มั้ยค้า คุณ จขกท. 8)
    a picture is worth a thousand words.

0/5

เลือกนำหนักค่ะ

Kingyo's Avatar
    Kingyo is offline Trusted Member
    0/5

เลือกหน้าแน่นอนค่ะ

แต่ว่า จะค่อยๆลดน้ำหนักเอง

ไม่ยากเกินความพยายาม

^^
    + + Wish List + +

Louis Vuitton Speedy Multicolor BLACK or White?? O_O....>__<'

and Balenciaga!!!

0/5

เลือกน้ำหนักอะน้องพิงค์ คนเคยผอมเพรียวอ้วนก็ยาก แต่พออายุมากเนี่ยความเพรียวหายไป นน.ก็ลดยากแถมขึ้นง่ายจัง กินน้อยอดแทบตายก็อ้วน

ตอนที่ไทรอยด์ขึ้น ดีมากเลยกินได้(ต้องกินไม่งั้นเป็นลม) ทีนี้พอหายแล้ว การกินๆๆยังติดอยู่แถมตรอมใจอีกเลยกินๆๆ ตอนนี้เริ่มอ้วนอีกแล้ว พี่อ้วนเนี่ยจะล่ำๆ บึกๆ เพราะการออกกำลังกายเนี่ยขาดไม่ได้

น้องพิค์สูงเท่าไรคะ

0/5

พี่ตุ๊กคะ หนูสูง 163 ค่ะ ลองคิดดัชนีมวลกายเเล้วยังไม่เกินเเต่มันอ้วนเป็นส่วนๆค่ะ เมื่อก่อนกินยังไงๆก็ไม่เกิน 55 โล เเต่ตอนนี้ควบคุมอาหารยังไงก็ไม่ลงเลยค่ะ เรื่องออกกำลังกายเนี่ยขอตัดออกนะคะเพราะหนูเป็นคนที่ขี้เกียจสุดๆ ซื้อจักรยานกับลู่วิ่งมาใช้ได้ไม่กี่สัปดาห์ก็เลิกค่ะ ยังดีที่เป็นคนค่อนข้างไฮเปอร์ค่ะ ชอบเดินเร็วๆเเล้วก็มีงานเเบบเครียดๆให้ทำเยอะค่ะ มันเลยยังไม่อ้วนจนเห็นได้ชัด เเก่เเล้วปัญหาเยอะจัง ไหนจะถุงใต้ตาไหนจะไขมันใต้ผิวหนัง

0/5

ขอหน้าสวยค่ะ

หุ่นสามารถลดกันได้ค่ะ ไม่เป็นปัญหา :wink:
    จากนี้ไป โบจะมีแต่รอยยิ้มนะคะ สัญญา..

jae is offline Trusted Member
    0/5

ขอหน้าสวยค่ะ...หุ่นก็ ขอว่า อย่าให้อวบจนเกินไปนัก
    ยังหาเสื้อผ้าแบบพรางรูปร่างมาใส่ได้อยู่ค่ะ
    แต่บอกตรง ๆ ว่า ตั้งแต่ ตั้งหน้าตั้งตา ซื้อกระเป๋าสวย ๆ มาหลายใบเนี่ย
    มีกำลังใจที่จะออกกำลังกาย เพื่อไม่ให้อ้วน อย่างแรง
    ที่มุมหยิบขนม ของพี่ จะมีรูปนางแบบในดวงใจ หุ่นดี สมาร์ท วางอยู่เป็นเครื่องเตือนใจจ้ะ
    อยากมีรูปร่างที่ดี ใส่เสื้อผ้าสวย คล้องกระเป๋าสวย ๆ โอ๊ย...บาดใจตัวเอง

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook