Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: ลงเพิ่ม ลงเพิ่ม ลงเพิ่ม !!!! Clearance SALE!!! ราคาลดได้ เสื้อผ้าพร้อมส่งกว่า100 รายการ เครื่องประดับเก๋ๆ ต่อรองราคาได้ ใจดีมากๆ! Casual เดรส คัทติ้งสวยๆงานฝีมือคุณภาพ สไตล์ แบรนด์ดัง like sretsis kloset milinเครื่องประดับ Fashion Unique ทั้งกระทู้

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ลงเพิ่ม ลงเพิ่ม ลงเพิ่ม !!!! Clearance SALE!!! ราคาลดได้ เสื้อผ้าพร้อมส่งกว่า100 รายการ เครื่องประดับเก๋ๆ ต่อรองราคาได้ ใจดีมากๆ! Casual เดรส คัทติ้งสวยๆงานฝีมือคุณภาพ สไตล์ แบรนด์ดัง like sretsis kloset milinเครื่องประดับ Fashion Unique ทั้งกระทู้

รบกวนติดต่อสั่งซื้อผ่านทาง email เร็วที่สุดค่ะ หรือทาง pm ก็ได้ค่ะ
    หรือโทรสอบถามได้น่ะค่ะ สั่งซื้อทางนี้ก็สะดวกค่ะ เเม่ค้าคุยง่าย

0891777177 or 089-2333331

juliejune68@hotmail.com << เมล์นี้เช็กทาง โทรศัพท์ สามารถ reply ได้ 24 ชม ค่ะ
    หรือใครสะดวก ทาง Gmail ก็ดีเลยจ้า
    junique.j@gmail.com

(สินค้ามีค่าส่งต่อ 1 ออร์เดอร์ กี่ชิ้นก็ได้
    ค่าส่งลงทะเบียน 30 ems 50 บาท )
    ซื้อสินค้าเเล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงิน ทุกกรณีน่ะค่ะ
    นอกจากสินค้ามีตำหนิ เเต่หากซื้อไปใส่เเล้วไม่ชอบ
    ทางเราก็ขออนุญาตไม่รับคืนน่ะค่ะ ก่อนซื้อเลือกที่ชอบให้พอใจก่อนซื้อจ้า

มีสินค้าพร้อมส่งทุกชิ้นน่ะค่ะ (เสื้อผ้า) นอกจากสินค้าที่ต้องสั่งออร์เดอร์ อย่างเช่นเครื่องประดับค่ะ
    หากลูกค้า สนใจสั่งสินค้าเเล้ว CF เเล้ว อย่า CC น่ะค่ะ เสียเวลาทั้ง 2 ฝ่ายค่ะ
    เพราะถ้า CF เเล้ว เเม่ค้าต้องออร์เดอร์สินค้าเพิ่ม ด้วยค่ะ

(ทางเรามีราคาส่งสำหรับคนที่ต้องการสั่งไปขาย
    ทางเราทำส่งมาหลายเจ้าเเล้วค่ะ ติดต่อมาได้เลยน่ะค่ะ)

ไม่รับจองสินค้าทุกกรณีค่ะ ให้สิทธิลูกค้าที่โอนเงินมาก่อนน่ะค่ะ
    เพราะมีลูกค้า่จองนาน ทางเีราไม่เเน่ใจว่าจะชำระเมื่อไหร่ค่ะ

-------------------------------------------------

Everything in this post are IN STOCKS. No waiting time.

Please only submit an order if you wish to confirm an item.

For those who have questions,
    please email juliejune68@hotmail.com

หากต้องการยืมภาพทุกภาพในกระทู้รบกวน Credit ภาำพให้ด้วยน่ะค่ะ
    กรุณาอย่า COPY ขอบคุณมากค่ะ

สินค้าทุกชิ้นราคาลดได้น่ะค่ะ สนใจสอบถามได้น่ะค่ะ

-------------------------------------------------
    NEWWW ADDDD!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

มาใหม่
    XE422 สร้อยไข่มุกเเบบน้ำชารุ่นนี้สำหรับคนที่ไม่ชอบ
    หัวกะโหลก สามารถสั่งเปลี่ยนเป็นผีเสื้อได้น่ะค่ะ
    ของใหม่ ขาย 800 บาท

XE008 Black jewerly glamrock เส้นนี้สวยมากๆ น่ะค่ะ เป็นจิวเวอรี่สีนิลประดับด้วยสร้อย Glamrock
    เเบบชิคๆ ค่ะ เส้นนี้ คุณ เป้ย เเละคุณเมย์ ใส่ออกงานด้วยค่ะ ของใหม่
    ขาย 1090 บาท

มาใหม่ RING OCTOBER COLLECTION!!!!!!!!!!!!!!!!
    เเหวนทุกวงเป็นของใหม่น่ะค่ะ

PA01 เเหวนกลุ่มดาวสีทองประดับคริสตัลใส่ 2 วง
    ของใหม่ ขาย 350 บาท ไซส์ 50 - 53
    PA02 แหวน lipstick สีเเดง น่ารักมากๆ ฟรีไซส์ ปรับขนาดได้
    ของใหม่ ขาย 250 บาท

PA03 เเหวนดอกไม้ + เต่าทอง สีสันสดใสน่ารักมากค่ะ ไซส์ 53(6.5)
    ของใหม่ ขาย 300 บาท
    PA04 เเหวนพลอยสีชมพูประดับดอกไม้รอบๆ
    วงนี้เเพงหน่อยน่ะค่ะ เเต่งานสวยมากๆๆๆ 690 บาท

PA05 เเหวนนกอินทรี สีดำ เเหวนสไตล์นี้กำลังฮิตมากที่เมกาค่ะ
    ใส่เเล้วออกเท๋ๆ ดูมีศิลปะค่ะ ขาย 290 บาท

PA06 เเหวนนกสีทองประดับคริสตัล วงนี้ฟรีไซส์
    งานสวยมากๆ ขาย 300 บาท

XE103 เเหวนมุกวงกลมใหญ่ประดับเพรช สี pink oval เเละ สี blue oval สีจะออกขุ่นๆ ขนมหวานค่ะ
    ตัวเรือนเเหวนสีทอง ขนาดฟรีไซส์ เเหวนสามารถปรับไซส์ได้ค่ะ
    ของใหม่ ขาย วง ล่ะ 490 บาท

เเหวนสีน่ารักมากค่ะ มาเเค่สีละ 2 วง เท่านั้น งานไม่โหลทำมาน้อยค่ะ

เเหวนมุกวงกลมเล็กสีฟ้าประดับคริสตัลใส่คู่กัน ขนาดปรับได้ ขาย 190 บาท

เเหวนคริสตัลมาเพิ่ม เกรด LUXURY ค่ะ มีมาเเค่ 4 วงเท่านั้น รุ่นนี้จะดีไซส์ oversize เพิ่มเพรชเเละคริสตัล
    ลงไปในตัวเเหวนเยอะกว่ารุ่นปกติ ราคาจะสูงขึ้นมาหน่อย งานสวยจริง ๆ รับประกันค่ะ ของใหม่ทุกวง

FW01 เเหวนคริสตัลรูปวงรีใหญ่ ลงยาเพรชรอบๆ สี Pink Cubic งานสวยอลังการมากคะ ไซส์ 55 ขาย 690 บาท
    FW02 เเหวนคริสตัลรูปวงรี ทรงเเปลกงานลงยาเพรชทั้งอันค่ะ สี Blue Light Topaz ไซส์ 50 ขาย 690 บาท
    FW03 เเหวนคริสตัลทรงกลมประดับเพรช รอบๆ รอบนี้มีสีBlue Aqua Marine ไซด์ 53 ของใหม่ ขาย 590 บาท
    FW04
    เเหวนคริสตัลทรงกลมประดับเพรช รอบๆ รอบนี้มีสีBlue Light Topaz ของใหม่ ฟรีไซส์ค่ะ ขนาดปรับได้
    วงนี้ตัวเรือนเเหวนจะบางกว่า FW03 น่ะค่ะ ขาย 400 บาท

SH077 HIGH HEELS ---- > Clog Shoes ของใหม่ น่ะค่ะ ทรงนี้ได้รับความนิยม กันมากในเมืองนอกค่ะ
    ของใหม่ มีสีดำ และ สีครีมคาราเมล สินค้านำเข้าจากเกาหลีค่ะ งานดีมาก พื้นรองเท้าดีน่้ะค่ะ งานดีสุดๆ ค่ะ
    สีดำพร้อมส่ง ไซส์ 36 sold / 37
    sold / 38 / 39 / 40
    สีครีมคาราเมล พร้อมส่ง ไซส์ 36 sold / 37 / 38 / 39 / 40
    ขาย 1050 บาท

สั่งมา 10 คู่ ตอนนี้ เหลือ 5 คู่สุดท้ายค่ะ

ประมาณนี้ค่ะ

SH078 รองเท้าส้นสูงหนังสีดำ ตอกหมุดสีเงิน คู่นีั้ใส่ง่ายค่ะ หนังนิ่มมาก สินค้า From Korea
    ใส่สบาย ส้นไม่สูงมากเดินง่ายไม่เหมื่อยค่ะ ของใหม่
    พร้อมส่ง
    ไซส์ 36 / 37 / 38 / 39 / 40
    ขาย 890 บาท

SH079 รองเท้าหนังสีึครีมสานเปียรอบๆ รองเท้าสีน้ำตาลอ่อน ส้นสูง 3 นิ้วครึ่งงานสวยมากๆ ค่ะ
    สินค้านำเข้า น่ะค่ะ ทำมาน้อยไม่เหมือนใครค่ะ
    ของใหม่ ขาย 850 บาท
    พร้อมส่ง ไซส์ 36 / 37 / 38 / 39 / 40

NW008 เดรส สีขาวเปิด แขน ซิบกลาง เเบบก้อยเต้ย ชมพู่ค่ะ มีสีขาว ดำ
    พร้ิอมส่งของใหม่ สินค้างานคัทติ้งดีมากๆๆๆ ค่ะ ซิบอย่างดี
    งานตัดน่ะค่ะ ทำมาน้อยมากๆๆ ค่ะ พร้อมส่งสีขาว เเละดำ หมดเเล้วหมดเลยค่ะ
    ขาย 550 บาท,,,พร้อมส่ง งานตัดอย่างดีน่ะค่ะ ราคาเเพงกว่าเเต่รับรองว่า งานไม่ยาบค่ะ ใส่เเล้วทรงสวย
    พร้อมส่งรอบนี้สีล่ะ 20 ตัวค่ะ ดำเหลือ 4 ขาว เหลือ 6 รอบนี้ รอบสุดท้ายเเล้วค่ะ

KR014 Cream-black Stripe Blazarเสื้อเบลเซอร์ลายทาง สีครีมดำ
    ทรงฟรีไซส์ ค่ะ ของใหม่ งานเกาหลี ผ้าดีมากค่ะ
    ตัวนี้ใส่ออกมาเเล้วทรงสวยมากๆ ค่ะ ดีไซส์เสื้อมาจาก topshop น่ะค่ะ
    ขาย 850 บาท

TP443 white Gem Long sleeve shirt สไตล์ topshop เสื้อชีฟอง ผ้าดีมากๆ ทรงทิ้งตัวสวยสีขาวประดับเพรช
    รอบๆ ทั้งตัว ทรงฟรีไซส์ค่ะ ใส่ได้ตั้งเเต่อก 32-37 นิ้ว ของใหม่
    ขาย 690 บาท

ทรงเเละเนื้อผ้าเเบบเดียวกับ topshop ค่ะ เเต่ของtopshop จะเป็นสีเบจ อันนี้เป็นสีขาวค่ะ ใส่ง่ายกว่า

สีดำ น่ะค่ะ ราคาเท่ากันจ้า

SD821 jumpsuit ขาสั้นผ้าตะข่าย สีดำ ของใหม่ ตัวนี้ผ้าดีน่ะค่ะ ทรงน่ารักมากๆ ค่ะ ไซส์ s-m
    ขาย 360 บาท

PD478 เสื้อเเขนกุดประดับหมุดเเละโซ่ เเบรนด์ SARALEE สินค้า HANDMADE ร้านสุดฮิตที่สยามค่ะ
    ของใหม่ ขาย 1090 น่ะค่ะ งานสวยมาก ทำมาไม่เยอะไม่โหลเเน่นอนน่ะค่ะ
    ขายเเล้ว 1 เหลือตัวสุดท้ายเเล้วจ้า

KR657 Grey Blossom Skirt กระโปรงผ้าสีเทา ประดับดอกไม้ใหญ่ ที่ตัวกระโปรง ซิบหลัง
    ทรงเเละดีไซสน่ารัก รับรองสวยเเปลกไม่เหมือนใครค่ะ มาไซส์ ล่ะ 2 ตัว ของใหม่ มีไซส์ s เเละ m มีสีเทา
    ขาย 690 บาท

PD452 เบลเซอร์สีขาวผ้าลินิน ไซส์ m กระดุมหน้า ไหล่ตั้งนิดๆ ค่ะ ใกล้ หน้าหนาวเเล้วหา
    เเจ๊กเก็ตซักตัวกันน่ะค่ะ ของใหม่ สินค้าจริงงานสวยมากค่ะ ในภาพยับไปนิดเพราะยังไม่ได้รีดค่ะ
    ขาย 420 บาท

FR014 DAISY NECKLACE สไตล์ sretsis make my heart เป็นสร้อยคอเส้นยาวพันได้ 2 รอบค่ะ หรือเอามา
    ใช้เป็นสร้อยคาดผมได้น่ะค่ะ เก๋มากๆ วัสดุดีมากๆ นะค่ะ ของใหม่ พร้อมส่ง 6 เส้น
    ขาย 450 บาท

รูปทางซ้ายคือรูปสินค้าจริงน่ะค่ะ งานสวยมากๆ ค่ะ

FR015 สร้อยคอไข่มุก plus jewerly สั่งทำได้ค่ะ ราคา 690 บาท สวยมากค่ะ
    เส้นนี้คุณพลอยใส่ถ่ายลงนิตรสารด้วยน่ะค่ะ เส้นค้างาน Handmade มีที่นี้ที่เดียวค่ะ+++++++

พร้อมส่ง 3 เส้นค่ะ หมดเเล้วหมดเลย

ND002 Pastel Chiffon Silk Crop สไตล์ sretsis งานตัดเย็บดี คัทติ้งเนียบมากๆ ค่ะ
    ไซส์ s/m น่ะค่ะ ทรงน่ารักมากกกกก ผ้านิ่ม ใส่เเล้วทรงสวยสุดๆ ค่ะ
    ขาย 550 บาท ของใหม่

ใส่ออกมาเเล้วทรงประมาณนี้ค่ะ ไม่รวมกระโปรงค่ะ

ND003 Dark Blue Strip Buster dress สไตล์ sretsis ของใหม่ ตัวนี้ฟรีไซส์ค่ะ ด้านข้างเดรสซิบยาวข้างค่ะ
    ด้านหลังมีกุ๊นสม๊อคทำให้ช่วงลำตัวยืดได้เหมาะสำหรับสาวหุ่น s-m ใส่ได้ค่ะ ของใหม่
    ขาย 490 บาท

RV776 กระโปรงทรงพองๆ สีน้ำตาลมีผ้าซับในอย่างดี ซับหลัง ของใหม่ ตัวนี้สไตล์ topshop ค๊า
    มีไซส์ s / m ของใหม่ ใส่กับเสื้อเชิ้ตสีครีมนู๊ดๆ น่ารักมากค่ะ

ขาย 450 บาท

FS089 Navy blue Long Pleated skirt กระโปรงผ้าพลีตยาว ทรงฟรีไซส์ ชาย ระบายๆ นิดๆ ของใหม่
    มีสีน้ำเงิน สีเดียวค่ะ ทรงพลีต อับจีบเน้นน่ะค่ะ ซักเเล้วพลีตไม่หายค่ะ ผ้าพลีตกำลังฮิตมากๆ เลยค่ะ
    ขาย 390 บาท

FS090 Leopard Printed Long Pleated skirt กระโปรงผ้าพลีตยาว ทรงฟรีไซส์ ชาย ระบายๆ นิดๆ ของใหม่
    ลายผ้าเป็นลายเสือค่ะ ทรงพลีต อับจีบเน้นน่ะค่ะ ซักเเล้วพลีตไม่หายค่ะ ผ้าพลีตกำลังฮิตมากๆ เลยค่ะ
    ขาย 390 บาท

FS091 Graphic legging Style Givenchy ของใหม่ ฟรีไซส์ค่ะ เป็นผ้ายืดน่ะค่ะ
    ไซส์ อยู่ระหว่าง สาว ไซส์ s-m ใส่ได้ เนื้อผ้าดี เป็นผ้ายืดปรินลายกราฟิก
    เหมาะ กับ winter นี้มากๆ ค่ะ ของใหม่

ขาย 370 บาท

RV777 เสื้อเชิ้ต สี blue jeans ประดับมุกสีครีมรอบๆ ด้านบน สินค้าใหม่ ใส่ออกมาเเล้ว ไม่เหมือนใครน่ะค่ะ
    เเบบใหม่ล่าสุดเลยค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้นหรือกระโปรงพองๆ น่ารักสุดๆ ค่ะ Free size ของใหม่
    ขาย 590 บาท

RV778 เสื้อ closet สไตล์ topshop สี midnight jeans หรือ สีเข้ม / สี blue jeans หรือ สีอ่อน
    ใส่เป็นเสื้อทับเเจ๊กเก็ตไว้ด้านในก็สวยค่ะ ไซส์ s/m อกไม่เกิน 36 น่ะค่ะ ด้านหลังสม๊อค
    ดีไซส์ไม่เหมือนใครจ้า ของใหม่ ใส่กับกางเกงเอวสูงก็น่ารักค่ะ ราคานี้ไม่รวมกางเกงค่ะ
    ขาย 400 บาท

midnight jeans

blue jeans

NW101 Flower bikini in black บิกินี่ประดับดอกไม้ สีดำ ของใหม่ มีไซส์ s เเละ m ค่ะ
    ตัวผ้าเป็นผ้า 80 % nylon 20 % lycra เนื้อผ้าดีมากๆ น่ะค่ะ ผ้าไม่บางไม่ต้องกลัวโป๋ค่ะ
    ดีไซส์เเบบไม่เหมือนใครค่ะ ใส่ไปเที่ยวพักผ่อนชิวๆ ริม ทะเลรับประกันว่า
    สวยมากๆ ของใหม่ 100 %
    ขาย 790 บาท ทั้งชุดค่ะ

zoom ค๊า ดอกไม้ประดับรอบๆ ตรงหน้าอกน่ะค่ะ ซักเเล้วไม่หลุดค่ะ

NW074 little black dress with front layar strap limited edition เดรสสีดำ สายไขว้ด้านหน้า
    ตัวนี้ใส่เเล้วสวยๆมากค่ะ เป็นงานตัดทำมาเเบบล่ะไม่เกิน 10 ตัว ค่ะ ตัวนี้ มีไซส์ s กับ m ค่ะ
    ด้านหนัง สม๊อค ยืดได้ตามตัวเลยค่ะ ความยาว 32 นิ้ว อกได้ถึง 36 นิ้วค่ะ เอวยืดได้ตามตัว
    ของใหม่ 690 บาท GIRLS MUST HAVE Na KA!!! เดรสเป็นผ้าซาตินน่ะค่ะ

เทรนเดรสปีนี้ จะเป็นเดรสที่มีดีเทลเส้นๆ เยอะๆ ค่ะ

DR178 lime stripe bodycon skirt กระโปรงบอดี้คอน สไตล์ 80 เน้นสีเเรงๆ + ลายเส้นเยอะๆ ค่ะ
    สีสันสะดุดตา ใส่ออกมาเเล้วดูทันสมัยค่ะ มีสไตล์เเละมีราคามาก
    ตัวผ้าเป็นผ้าฝ้ายผสมลินิน งานตัดน่ะค่ะ มีไซส์ s สะโพกไม่เกิน 35 เเละ m ไม่เกิน 37ของใหม่
    ขาย 600 บาท

FD387 black & white strapless top เกาะอกสีดำ เน้นดีเทลจับจีบด้วยผ้าต่างสีช่วงอก free size ด้านหลังสม๊อค
    เป็นงานตัดค่ะ ใช้ผ้าอย่างดี ดีไซส์ไม่ชนใครเเน่นอน งานสวยมากค่ะ ใครกลัวโป๋หาเบลเซอร์เก๋ๆใส่ทับเข้าไป
    เริ่ดมากน่ะค่ะ ของใหม่
    ขาย 450 บาท

UR823 เดรสผ้ายีนส์ลายจุด สไตล์ kloset มี 2 สีน่ะค่ะ คือ ยีนส์อ่อนเเละยีนส์เข้ม ของใหม่ไซส์ M ค่ะ
    ใส่ออกมาเเล้วน่ารักสุด ๆค่ะ งานคัทติ้งดีเลยค่ะ ของใหม่
    ขาย 500 บาท SALE 450 บาท พร้อมส่ง สีล่ะ 6 ตัว ค่ะ

สีเข้ม

สีอ่อน

FH003 white lulu jacket เสื้อคลุมสีขาวผ้าระบายชั้นๆ สีขาวของใหม่ ฟรีไซส์ น่ะค่ะ อกไม่เกิน 37 ใส่ได้ค่ะ
    เสื้อคลุมรุ่นนี้งานคัทติ้งอย่างดีค่ะ ผ้าด้านในงานซับอย่างละเอียด ใส่ออกมาเเล้วดูคุณหนูมากค่ะ ของใหม่
    ขาย 500 บาท

FH001 Stripe and lace jumpsuit จั้มสูทขาสั้น+ลูกไม้สีครีมด้านบน สไตล์ topshop รุ่นนี้เป็นรุ่นที่ลินเซย์ใส่น่ะค่ะ
    เเบบเดียวกันสีเดียวเลย ค่ะ มีไซส์ s เเละ m พร้อมส่งน่ะค่ะ ของใหม่
    ขาย 490 บาท

FH017 กางเกงขาสั้นสี blue jeans ปลาย scallop สไตล์ kloset ของใหม่ มีไซส์ s ตัวเดียวค่ะ
    ขาย 450 บาท

FV120 จั้มสูทขาสั้นผ้าชีฟองสีขาว ผ้ามีซับในน่ะค่ะ
    ผ้าไม่บาง รอบอกระบายชีฟองรอบๆ อกค่ะ ใส่สบาย ทรงฟรีไซส์ สม๊อคที่เอวน่ะคะ่ ของใหม่
    ขาย 390 บาท

HOT ACC!!!!!!!!!! มาใหม่ ขายดี+++++++

VE744 Black Vintaga in gold hardware necklace ของใหม่ สร้อยคอสไตล์ Mary kate กับ nicole richie เทรนใหม่ สไตล์ Lanvin น่ะค่ะ รับประกันความเก๋
    สินค้าทำเองน่ะค่ะ รอบนี้มีพร้อมส่ง 2 เส้น เท่านั้น ขาย 550 บาท NEW!!!!

VE745 Stylish original white Diomond and fresh pearl necklace
    เส้นนี้ใส่ออกมาเเล้วสวยมากค่ะ โดนเเสงเเล้วเพรชวิ้งมาก
    เหมาะสำหรับใส่ออกงานสังคมน่ะค่ะ
    ขาย 1090 บาท สินค้าทำเองน่ะค่ะ พร้อมส่ง 2 เส้น

CW089 black and white pearl glamrock เเบบเดียวกับที่คุณไอริณใส่ค่ะ
    งาน HANDMADE ค่ะทำเองไม่เหมือนใครเเน่นอน สามารถสั่งได้ค่ะ
    มีพร้อมส่ง 3 เส้น ขาย 790 บาท ของใหม่ค่ะ

VE746 Complexination diamond chain and Over GlamRock
    เส้นนี้งานทำเอง ดีไซส์ เองแบบมั่วๆ เเต่ดูเริดมากๆ น่ะค่ะ
    มีมาเส้นเดียวน่ะค่ะ อะไหล่มาเเค่นี้ ใส่เเล้ว สวยมากๆ
    ขาย 1090 บาท ของใหม่

XE357 สร้อยคอ เหล็กประดับเหล็กดัดสีเหลี่ยม เล็กๆ รอบๆ ตัวสร้อย งานดีไซส์ น่ะค่ะ ตามสไตล์
    เทรนสร้อยของ ดีไซด์เนอร์ MAWI เเบรนด์สร้อยคอนิยมมากในอังกฤษ ของใหม่ เป็นสีดำรมขวันน่ะค่ะ
    ใส่เเมทกับเสื้อกล้าม + เบลเซอร์เข้าไป กลายเป็นสาวเก๋ทันทีเลยค๊าาาาาาาา ของใหม่
    ขาย 500 บาท

VE103 สร้อย Smiley + Heart สร้อยคอโลหะสีทอง ชุบไมครอน สร้อยเส้นบาง เส้นเล็กๆ ใส่เเล้วกำลังน่ารักค่ะ
    ของใหม่ พร้อมส่ง 6 เส้น
    ขาย 260 บาท

VE104 สร้อย Love + heart สร้อยคอโลหะสีทอง ชุบไมครอน สร้อยเส้นบาง เส้นเล็กๆ ใส่เเล้วกำลังน่ารักค่ะ
    ของใหม่ พร้อมส่ง 4 เส้น
    ขาย 250 บาท

สร้อยหัวใจเส้นเล็กๆ คุณชมพู่ก็ชอบใส่จ้า

VE748
    สร้อยคอ สายหนังสีฟ้า เส้นนี้ของมา กลางเดือนน่ะ่ค่ะ เป็นสินค้าดีไซส์ใหม่ล่าสุด ใส่ออกมาเเล้วเก๋มากเเน่นอน
    ของใหม่ ขาย 590 บาท

XE097 เเหวน สีเงินรูปวงรี (วงซ้าย) งานโรเดียมไม่ดำค่ะ
    สีจะเป็นสีเงินขาวๆ ไซส์ 50 / 52 ของใหม่ ขาย 250 บาท
    XE098 เเหวนรูปไม้กางเขน (วงขวา) ใส่ 2 วง ของใหม่ สีเงินค่ะ
    ไซส์ประมาณ 51-53 ของใหม่ ขาย 350 บาท

ขอยืมรูปด้วยน่ะค่ะ

เเหวนกางเขนใส่เเล้วเป็นเเบบนี้

เเหวนเเนวนี้มาเเรงมากน่ะค่ะ

ใส่ออกมาเเล้วเป็นเเบบนี้ค่ะ

XE100 เเหวนหินสีน้ำเงิน (ซ้ายสุด )ตัวเเหวนเป็นเเหวนโลหะ + หินสีน้ำเงินเข้ม ดีไซส์จาก Tibetian
    ของใหม่ฟรีไซส์ ขาย 290 บาท
    XE101 เเหวน "Hope" ( วงกลาง ) เเหวน ความหมายเก๋ๆ ใส่เเล้วให้กำลังใจดีน่ะค่ะ
    เป็นเเหวนใส่ 2 นิ้วค่ะ ใส่ระว่างนิ้วนาง- ชี้ ไซส์ประมาณ 51-53 น่ะค่ะ
    คนที่ใส่ไซส์ราวๆ นี้ใส่ได้ค่ะของใหม่ ขาย 390 บาท
    XE102 เเหวน สีเงิน (ขวาสุด ) เป็นเเหวนใส่นิ้วเดียวค่ะ เเต่ใส่หลายชั้น
    อธิบายลักษณะไม่ถูก ลองดูเเบบตามภาพนะค่ะ ของใหม่ ไซส์ 51 , 52 ขาย 390 บาท หมดไม่มีเพิ่มเเล้วค่ะ

ใส่เเล้วเป็นเเบบนี้เลยค่ะ

XE099 X Necklace สร้อยคอเหล็กสีเงิน ไว้ใส่กับเสื้อกล้ามสีดำ เรียบๆ หรือขาว น่ะค่ะ
    ที่เมกา ใส่กันเยอะมากๆๆๆ อยากเก๋ ก่อนใคร สั่งก่อนได้เลย จ้า ของใหม่
    ขาย 490 บาท

XE687 สร้อยคอมุก +สร้อยเงิน ผสมตุ้งติ้งรูปต่างๆ เส้นนี้ mix กับสร้อยหลายๆ เเบบ
    ใส่เเล้วเเบบไม่เหมือนใครเเน่นอน ดูเยอะๆ เเบบเก๋ๆ น่ะค่ะ ค่ะมีมาเส้น เดียว
    ขาย 490 บาท ของใหม่

XE552 Lock & Key Necklace สีทองรมควันนิดๆ ค่ะ งานสวยค่ะ ของใหม่
    ขาย 390 บาท ขายเเล้วค่ะ

PR458 สร้อยคอมุก เเบบในรูป จูนรับทำน่ะค่ะ สินค้าใหม่ พร้อมส่ง
    ขาย 420 บาท NEW!!!!!!!!!!

XE017 Boho colorful Bib necklace สร้อยคอเเบบผูก สีสันสดใส สไตล์โบฮีเมียน ยิบโซนิดๆ สำหรับลูกค้า
    ที่ชอบเเต่งตัวไม่เหมือนใคร เเต่งตัว mix and match เก่งๆ เส้นนี้เเนะนำมาก ใส่ออกมาเเล้วชิคสุดๆ
    วัสดุเป็นงานไม้ ทำอย่างดี น้ำหนักเบา ใส่เเล้วไม่หนักเลยค่ะ สวยมากกกกกกก
    ขาย 420 บาท

Last edited by Junique; 10-15-2010 at 04:46 AM.

0/5
    UR824 lulu skirt สีขาว style sretsis เเบบที่ชมพู่ใส่รุ่นนี้ผ้าอย่างดีเลยค่ะ ไม่ใช่ผ้าบางๆ งานใส่ออกมาเเ้ล้ว น่ารักมากค่ะ
    ขอบเอวเป็นสีดำ ฟรีไซส์ ของใหม่น่ะค่ะ
    ขาย 390 บาท

ใส่ออกมาเเล้วเป็นเเบบนี้เลยค่ะ สวยมากกกก น่ารักมาก

UR825 เดรส เเขน ตัดเป็นเส้นๆ ตัวนี้เป็นรุ่นผ้าฝ้ายน่ะค่ะ ผ้าไม่บางค่ะ ของใหม่ มีสีดำ น่ะค่ะ ทรงฟรีไซส์เลยค่ะ
    ดีไซส์เเปลก งานดีค่ะ
    ขาย 390 บาท

UR826 เดรสเว้าเเขนประดับเลื่อมรอบๆ สีดำ ตัวผ้ายืดได้ free size ทรงเป็น bodycon
    เน้นเรียบๆ เเต่เเอบเก๋น่ะค่ะ ของใหม่ ไซส์ s-m
    ขาย 490 บาท

KR696 Crystal Suit in black สูท สีดำ ประดับคริสตัล เกร็ดๆ นำเข้าเกาหลีน่ะค่ะ งานสวยมากๆ ค่ะ
    ใส่เเล้วดูสวยหรูดูดีมีราคามากๆ เกร็ดคริสตัล สไตล์ kane มากค่ะ ของใหม่มีไซส์ m กับ l ค่ะ
    ขาย 1590 บาท

KR701 เบลเซอร์ผ้าชีฟองเเบบหนา มีซับใน 2 ชั้น ผ้าใส่เเล้วอุ่นค่ะ เเต่ไม่หนามาก เหมาะกับอากาศบ้านค่ะ
    ใส่ทับเสื้อหรือเดรสเก๋ๆ ซักตัวเเค่นี้้ก็ออกจากบ้านได้เเล้วค่ะ ดีไซส์เสริมบ่าตั้งนิดๆให้ดูทันสมัย ของใหม่ ไซส์ m

ขาย 890 บาท

NW563 Mustard maxi skirt กระโปรงเม็กซี่สีมัสตาร์ด ของใหม่เอวเป็นขอบยางยืดค่ะ
    ผ้าเป็นผ้า cotton ทรงกระโปรงเป็นทรงตรงๆ ตรงปลายขาบาน เเวกที่ชายกระโปรง
    เหมือนที่ olsen ใส่น่ะค่ะ เป็นของใหม่
    ขาย 400 บาท

ใส่เเล้วเก๋มากค่ะ

NW071 Creamy and black Maxi jumpsuit จั้มสูทขายาว ระบายจับจีบด้านหลัง งานตัดน่ะค่ะ เเบบคล้ายๆ
    ตัวนี้ใส่ออกมาเเล้วน่ารักมาก ดูคุณหนูผู้ดีมากๆ ค่ะ มี 2 สี คือสี เบจครีม เเละสีดำ น่ารักทั้ง 2 สีเลยค่ะ
    ทรงฟรีไซส์ ใส่ได้ตั้งเเต่ s ต้นถึง m ปลายเลยค่ะ ตรงช่วงเอวสม๊อคยางยืดๆ นิดๆ ทำให้ช่วงตัวสามารถขยายได้ค่ะ
    เป็นสินค้าใหม่ พร้อมส่ง หากท่านใดต้องการสั่งตัดความยาวหรือเเก้ให้สั้น ลงก็ทำได้ค่ะ เพิ่มเงิน 50 บาท
    ขาย 990 บาท
    SALE 890 บาท

CD065 trendy white and black bodycon dress เดรสมีเเขน ผ้า polyester เเบบยืดได้อย่างดี
    เล่นสีขา่วดำ ตัดกันเเบบมีสไตล์ค่ะ ด้านหลังเว้าเล็กน้อยเเบบผู้ดี เพิ่มดีเทลเก๋ๆ ให้ดูเซ็กซี่เล็กๆ น่ะค่ะ
    ไซส์ s/ m เป็นของใหม่
    ขาย 550 บาท

SO556 กระโปรง Flora Skirt ผ้า ออเเกนซ่า สไตล์ sretsis สีดำ ของใหม่ ขอบเอวยืดได้ค่ะ
    สีนี้ก็สวยเข้ากับเสื้อผ้าง่ายค่ะ ของใหม่
    ขาย 550 บาท ค่ะ
    SALE 400 บาท

JG016 กระโปรงผ้าไหมเเก้ว สีขาวครีม ทรงเเละเเบบเหมือนด้านบน
    ประดับดอกไม้ style sretsis ของใหม่่ ขาย 550 บาท ค่ะ

VC014 กระโปรงสั้นสีัดำ ระบาย lulu เเบบมินิ skirt เหมาะกับสาวไซส์เล็ก ไว้ใส่กับเสื้อผ้าสำหรับไปเที่ยว
    หรือออกงาน party ก็เริ่ดค่ะ
    ขาย 300 บาท

NW772 เดรส บ่าเฉลียงสีดำ ระบาย ข้างๆ ผ้าซาตินสีดำ สไตล์ sretsis ของใหม่ ตัวนี้ไซส์ s-m ค่ะ
    งานสวย เนื้อผ้าอย่างดี น่ะค่ะ ของใหม่
    ขาย 450 บาท

NW044 Polka dotty closet dress เดรสสายเดี่ยวกระโปรง ทรงน่ารักมากค่ะ
    ตรงช่วงกระโปรงดีเทลน่ารักสุดๆค่ะ
    ไซส์ s อกไม่เกิน 34 เอวไม่เกิน 27 น่ะค่ะ สะโพก ได้ถึง 36 ของใหม่ ค่ะ
    ขาย 490 บาท

CD471 BB Playsuit สีขาวครีมๆ ทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ของใหม่ ฟรีไซด์ค่ะ เป็นสีขาวๆ ครีมน่ะค่ะ
    ขาย 390 บาท

KR448 Beige Cream Rose bodycon กระโปรง ทรงบอดี้คอน สี เบจครีม
    ตัวนี้มีเเต่ไซส์ m ค่ะ สะโพก ประมาณ 34-36 ใส่ได้ค่ะ
    ถ้าคนที่สะโพกเล็กกว่าน้อยอยากได้ สั่งเก็บเข้าได้ค่้ะ รับรองว่าใส่ออกมาสวยมากๆ จริงๆ ค่ะ
    เป็นงานเกาหลี เกรดดี
    ขาย 750 บาท
    ของใหม่ ค่ะ

กระโปรงน่ะค่ะ ภาพชัดๆๆๆ สวยมากค่ะ

KR449 เสื้อเชิ้ตชีฟอง สีดำ ตรงบ่า ระบายชีฟองพลีตๆรอบๆ ค่ะ ตัวนี้น่ารักมาก
    เเบบไม่เหมือนเชิ้ตทั่วไปน่ะค่ะ คือเพิ่มดีเทลเข้ามา ที่สำคัญตัวนี้เป็นงานเกาหลีค่ะ ผ้าจะดีกว่าชีฟองทัวไปเป็น
    ผ้า silk chiffon ผ้าจะหนากว่า เเละไม่บางมาก เวลารีดออกมาเเล้วสวยมากค่ะ ฟรีไซส์ค่ะ
    ของใหม่ มีสีำดำ เขียว ครีม พร้อมส่งค่ะ ขาย 590 บาท ของใหม่คะ

ทรงของเสื้อเชิ้ตจะประมาณนี้ค่ะ สีเขียวจะเป็นสีโทนเเบบนี้น่ีะค่ะ ถ้าชอบสั่งได้
    ตอนนี้เขียวโทนนี้ ที่เกาหลีสาวๆ นิยมกันมากค่ะ

KR217 เสื้อเชิ้ตชีฟอง ผ้าเนื้อดีเเบรนด์เกาหลี ตัวนี้ดีเทลสวยมากๆ ค่ะ ผ้าดีมากๆ
    ใส่ไปทำงานได้ค่ะ ของใหม่ ขาย 550 บาท

KR897 White Lace Dress เดรสลูกไม้สีขาวจั้มเอว style topshop งานเกาหลี เป็นเดรสลูกไม้ทั้งตัวน่ะค่ะ
    ผ้าอย่างดี มีซับในอย่างดีค่ะ ของใหม่ ใส่ออกมาเเล้วน่ารักมากน่ะค่ะ ดูผู้ดีมาก ค่ะ
    ไซส์ m ค่ะ คนใส่ s ใส่ได้ค่ะ
    ขาย 790 บาท ขายเเล้วค่ะ

AS444 จั้มสูทขายาว ลายดอกโทนสีครีมพาสเทล ใส่ออกมาเเล้วน่ารักมาก Must have น่ะค่ะ
    สำหรับสาวๆ ที่กำลังหา maxi dress หวานๆ ไปเที่ยวพักผ่อนตามรีสอร์ตค่ะ ตัวนี้ดูคุณหนูมาก สวยจริง ๆ น่ะค่ะ
    งานตัดเกรดดีมากค่ะ ตรงเเขนเป็นเเบบผูกโบว์น่ะค่ะ น่ารักสุดๆ
    ขาย 590 บาท ขายเเล้วค่ะ

XE881 ผ้าคาดผมสีดำ เเบบคุณชมพู่ ค่ะ มีเเบบรุ่นเป็นผ้าชีฟองญี่ปุ่น กับผ้า พลีต สีดำ ใส่ออกมาเเล้วไม่โหลน่ะค่ะ
    เน้นเรียบๆ เเต่ดูดีไม่เเหมือนใคร
    เเบบ พลีต ราคา 120 บาท
    เเบบชีฟองเหมือนคุณชมพู่ ราคา 100 บาท

(ตามรูปเลยค่ะ ผ้าชีฟองถ้าตอนเอามาคาดทรงจะสวยมาก พอดีเอามาใส่หุ่นเเล้วจับทรงลำบาก
    เวลาใส่จริง ทรงจะเหมือนที่คุณชมพู่ใส่เลยค่ะ)

ผ้าพลีตน่ะค่ะ มีสีเพิ่มเติมด้วยน่ะค่ะ สนใจสั่งได้ค่ะ

JN045 Zigzaga Bodycon Dress เดรสงานตัด คัทติ้งดีมากเลยค่ะ
    เนื้อผ้าเหมือนบอดี้คอนของ topshop เลยน่ะค่ะ ผ้าสามารถยืดได้นิดหน่อยค่ะ
    ด้านหลังเป็นซิบยาวๆ ตรงกลาง ไซส์ ประมาณ s-m อกไม่เกิน 36 สะโพกไม่เกิน 38 ใส่ได้จ้า
    ขาย 490 บาท ของใหม่ ค่ะ (มี 2 สี ขาว เเละ ดำ)

JN046 topshop inspired dress เดรสสีดำ ทรงเข้ารูป ดีเทลเก๋ช่วงบ่าค่ะ
    ด้านหลังเว้าหลังเล็กๆ เเบบผู้ดีไม่โป๋ค่ะ ตัวนี้รับประกันใส่เเล้วน่ารักมาก
    ผ้าเป็นผ้าซาตินเเบบมันอย่างดี คัทติ้งรับประกันงานดีสุดๆ ค่ะ

ขาย 550 บาท ของใหม่ (ราคานี้ไม่รวมเข็มขัดค่ะ)

สไตล์เเบบนี้ค่ะ

JN039 Bodycon black and white cross body เดรสตัวนี้ใส่ออกมาเเล้วหุ่น perfect มากๆ ค่ะ
    ลายผ้าเล่นลายทำให้ใส่แล้วพรางหุ่นน่ะค่ะ ใส่เเล้วดูเพรียวเลยค๊า เป็นผ้ายืดผ้ายืดได้ตามตัว
    ไซส์ m จ้า เเต่คนไซส์ s ก็ใส่ได้สบายมากค่ะ
    ขาย 390 บาท พร้อมส่ง 6 ตัวเท่านั้นค่ะ
    ขายหมดเเล้วค่ะ

JN040 เดรสสีขาว แขนดีเทลๆ เป็นเส้นๆ สไตล์ Karen walker
    ตัวนี้เป็นผ้า silk ค่ะ ทรงจะคล้ายๆ กับเดรสเเขนเส้นๆ ที่เคยขายไป เเต่
    ผ้าจะคนละรุ่นน่ะค่ะ สีขาวก็ใส่ออกมาเเล้วสวย ตอนนี้สีขาวก็มาเเรงมาก อีกสีนึงเลยค่ะ
    ใส่ออกมาเเล้วดู faminine มากๆน่ะค่ะ คุณชมพู่ก็ใส่เดรสสีขาวออกงานบ่อยมาก สวยจริงๆ ค่ะรับรอง
    ของใหม่ ฟรีไซส์
    ขาย 400 บาท พร้อมส่ง 6 ชุด(ไม่รวมเข็มขัด)

ขอยืมรูปด้วยค่ะ ใส่ออกมาเเล้วทรงคล้ายๆ น้องบัวเลยค่ะ

JN041 เดรสผ้าลายทางลายผ้า เป็นสีฟ้าๆ Navy สไตล์รีสอร์ต ที่ยังฮิตไม่เลิกค่ะ
    ลายผ้าเก๋ ในรูป ผ้ายับไปนิดนะค่ะ เเม่ค้ารีบๆ อ่ะ เลยลืม รีด 555 เเต่ใส่ออกมา เเล้วน่ารักจริงๆ ค่ะ
    ดีเทลปกที่คอเดรสก็เก๋ไม่ซ้ำใคร รับประกับความสวยค่ะ ของใหม่ ไซส์ m คนใส่ s ใส่ได้ค่ะ
    ขาย 390 บาท ของใหม่ (ไม่รวมเข็มขัด)

สีฟ้ามารีนใส่ออกมาเเล้ว ให้ลุดเซ็กซี่ปนน่ารักค่ะ ลายผ้าประมาณคุณชมพู่ใส่เข็มขัดเข้าไปเก๋มากๆ เลยค่ะ

JN042 Navyblue Strip blaze เบลเซอร์ลายทางสีน้ำเงิน ขาว ทรงฟรีไซด์ ไหล่ตั้งนิดๆ ทรงสวยมากเลยค่ะ
    ขาย 420 บาท ขายแล้วค่ะ

ได้ลุคประมาณนี้ค่ะ

ตปท เค้าฮิตกันมากจริงๆ ค่ะ

JN046 dress แขนพองจับจีบ แขนยาว ตัวนี้ทรงจะสไตล์คล้ายๆ เเบรนด์ mo & friend ค่ะ
    ใส่ได้หลายโอกาส หยิบมาใส่กับเข็มขัด เก๋ๆ ซักอันออกงานได้เลยค่ะ
    เดรสตัวนี้ ใส่ออกมาเเล้วหุ่นดี มากๆ ค่ะ เพราะ ดีเทลผ้าทิ้งตัว
    ไม่รัดจนเกินไป อกเเละสะโพกฟรีไซด์น่ะค่ะ
    ขาย 450 บาท ของใหม่ (ราคานี้ไม่รวมเข็มขัดค่ะ)

OT089 เสื้อ Jacket ตัวสั้น ตัวนี้ ใส่ออกมาเเล้ว สไตล์ coco chanel มากค่ะ
    ของใหม่ มี 2 สี คือ พื้นดำ เเละ ขาว
    ไซส์ ใส่ได้ตั้งเเต่ หุ่น s-m น่ะค่ะ อกไม่เกิน 36 ค่ะ
    ขาย 450 บาท
    ขายแล้วค่ะ

ภาพตอนใส่น่ะค่ะ ใส่ออกมาเเล้วคุณหนูมากค่ะ งานดีมากคัทติ้งดีสุดๆ รอบๆ คอเสื้อประดับมุกเล็กๆ ด้วยค่ะ
    ทรงเเจ๊กเก็ตไหล่จะดีไซน์ให้บ่าตั้งเล็กๆ ทำให้ดูทันสมัยเข้ากับ เเฟชั่นตอนนี้มากค่ะ

ใส่ออกมาเเล้วได้อารมณ์ประมาณนี้เลยค่ะ คุณหนูมากๆ ค่ะ

JN047 Jeans Shirt สไตล์ topshop เสื้อยีนส์ฟอกซีดสีอ่อน ผ้าดี สินค้างานเกาหลีน่ะค่ะ
    ผ้าจะไม่หนามาก ผ้านุ่มใส่สบาย ใส่เเล้วไม่ร้อน ค่ะ
    ไซส์ประมาณ m เเต่คนใส่ไซส์ s ก็ใส่ได้สบายมากค่ะ

JN048 Floral short กางเกงขาสั้นลายดอกพื้นสีฟ้ายีนส์ ของใหม่ไซส์ s / m
    ขาย 350 บาท

JN043 heart playsuit เพล์สูท ขาสั้น ลายหัวใจ น่ารักมากค่ะ ฟรีไซส์ ด้านหลังเป็นสม๊อคทำให้ยืดได้
    ใส่ออกมาเเล้วทรงเด้งๆ น่ารักมากค่ะ ของใหม่
    ขาย 350 บาท

JN044 แขนกุดสีขาวประดับมุก + ดีเทลเพิ่มเติม รอบๆ ตัวเสื้อค๊า ตัวนี้งานปักจะละเอียดมากๆ เลยค่ะ
    งานดีเย็บสวย ขาย 340 บาท ของใหม่ค่ะ
    (ขายเเล้วทั้ง 2 สีค่ะ)

มีสีครีมด้วยค่ะ ราคาเท่ากัน ขอยืมรูปคุณอั้มด้วยน่ะค่ะ

XE685 สร้อยคอมุกสีขาวครีม พันด้วยสร้อยเงิน + สร้อยระย้า รอบคอ ใส่เเล้วเก๋ไม่ซ้ำใครน่ะค่ะ
    ดูดีมีสไตล์ +++ สินค้างาน Handmade ค่ะ สั่งทำได้ พร้อมส่ง 2 เส้น

XE686 สร้อยคอมุกโบว์เพรช + สร้อยเพรช เป็นสร้อยชิ้นเดียวกัน ค่ะ เส้นนี้สำหรับสาวหวานๆ ค่ะ
    ใส่ออกมาเเล้วเพรชสวยวิ้งมากๆ ดูหวานน่ารัก ที่สำคัญไม่โหลค่ะ เส้นนี้ทำมาเส้นเดียวเองค่ะ
    เพราะอะไหล่มีน้อย ของใหม่ ค่ะ
    ขาย 550 บาท

ต่างหู Daisy ลงยาวประดับคริสตัลที่เกสร งานอย่างดีเลยค่ะ ของใหม่ มีสีขาว เเละชมพู
    ขาย คู่ล่ะ 160 บาท ของใหม่ เหลือสีชมพู ขาวหมด

Last edited by Junique; 10-15-2010 at 12:41 AM.

0/5
    XE449 แหวนสีทอง สลักอักษร คำว่า " love, paris, angle " สไตล์ matina amanita
    เเบบคล้ายๆ ที่ชมพูใส่น่ะค่ะ เป็นเเหวนทอง เคลือบไมครอนอย่างดีไม่ดำง่ายค่ะ
    ตัวแหวนปรับไซส์ได้ ระหว่างไซส์ 49-53 น่ะค่ะ ทุกวงเป็นของใหม่
    ขาย วงล่ะ 220 บาท (ราคานี้ไม่รวมกล่องน่ะค่ะ มีถุงผ้ากำมะหยี่ให้ค่ะ)

XE450 Bird Swing เเหวนรูปปีกนก style matina ค่ะ รุ่นนี้เเหวนสามารถ ปรับไซส์ได้ค่ะ ของใหม่
    ขาย วงละ 250 บาท (ราคานี้ไม่รวมกล่องน่ะค่ะ มีถุงผ้ากำมะหยี่ให้ค่ะ)

PRECIOUS CRYSTAL RING
    ((STYLE MATINA AMANITA))

รูปเพิ่มเติมค่ะ คริวตัสวิ้งสวยมาก เเหวนตัวเรือนสีทอง งานดีค่ะ

DW01 เเหวนรูปกุหลาบสีทอง วัสดุดีค่ะ ราคา 250 บาท ของใหม่ค่ะ ไซส์ 51 / 52 ค่ะ
    DW02 แหวนคริสตัลวงกลม สี Pink Cubic
    ประดับดีเทลรอบๆ ไซส์ 49 ค่ะ sold
    DW03 เเหวนคริสตัลทรงกลมประดับเพรช รอบๆ รอบนี้มีสี Blue Topaz ไซด์ 49 sold / 54 ค่ะ sold
    DW04
    เเหวนคริสตัล คริสตัลรูป วงรี Amethyst ประดับคริสตัลรอบๆ ของใหม่ วงนี้ไซด์ 54 ค่ะ
    DW05 เเหวนเป็นทรงเเท่งเลื่อมสี Blue Aqua Marine ใส่เเล้วนิ้วเรียวสวย ไซด์ 49 ค่ะ sold
    DW06 เเหวนคริสตัล คริสตัลรูป วงรีสี Blue Sapphire ประดับคริสตัลรอบๆ ของใหม่ วงนี้ไซด์ 52 / 53 ค่ะ
    DW07 เหวนคริสตัลรูปวงรีสี Romantic Pink รหัส RE13 ของใหม่ ไซด์ 54 sold
    DW08 เเหวน คริสตัลสี Stylish White ตัวคริสตัลเป็นรูปวงกลมค่ะ ไซด์ 52 sold

DW09 แหวนคริสตัลวงกลม ประดับเพรชรอบๆ สี Emerald Mint Green ไซส์ 55 ค่ะ sold
    DW10 เเหวนคริสตัลตัวเรือนสีทอง ประดับ คริสตัลสี Stylish White ไซส์ 50 ค่ะ sold
    DW11
    เเหวนคริสตัลทรงกลมประดับเพรช รอบๆ รอบนี้มีสี Light Pinkish Purple ไซส์ 54 ค่ะ sold
    DW12 เเหวนคริสตัล รูปหัวใจประดับมงกุฎเพรช วงนี้คริสตัลเป็นสี Blue Topazไซส์ 54 ค่ะ sold
    DW13 เเหวน คริสตัลเหลี่ยมคริสตัลเป็นสี Fancy Pink Purple ไซส์ 51 ค่ะ sold
    DW14
    เเหวนคริสตัล ตัวเเหวนเป็นทรงเเท่งเลื่อมสี Oval Solitaire Old Rose Pink ไซส์ 52 / 53ค่ะ
    DW15 เเหวนคริสตัลสีเหลื่ยม Amethyst วงนี้เรียบๆ ใส่ง่ายหลายโอกาสค่ะไซส์ 50 sold
    DW16 เเหวน คริสตัลวงเล็กตัวคริสตัลเนื้อสี Blue Sapphire วงเล็กกำลังน่ารัก ไซส์ 49 / 50 / 51
    DW17 เเหวนคริสตัล รูปวงรี ล้อมคริสตัลเพรช ตัววงสีทอง สี Light Purple ไซส์ 51 ค่ะ sold

NEW มาเพิ่มวันนี้ค่ะ จับจองกันได้ก่อนไซส์หมดน๊า!!!!!

DW18 เเหวนคริสตัลสีรูปวงกลมเล็กๆ ประดับตัวเรือนสีทองสุดหรู สี Blue light topaz ไซส์ 51 ค่ะ
    sold
    DW19 เเหวนคริสตัลสีรูปวงกลมเล็กๆ ประดับตัวเรือนสีทองสุดหรู สี Romantic pink ไซส์ 51 ค่ะ sold
    DW20 แหวนคริสตัลรูปวงกลมพลอยสีม่วงใหญ่ ตัวเรือนสีทอง สี Light Purple ไซส์ 52 ค่ะ sold
    DW21 เเหวนคริสตัลสีเหลื่ยม คริสตัลเป็นสี Amethyst ไซส์ 51 ค่ะ
    sold
    DW22 เเหวนคริสตัลสี่เหลี่ยม คริสตัลเป็นสี Blue light topaz ไซส์ 49/ 50 / 53 ค่ะ
    DW23 เเหวนคริสตัลรูปวงรีสี
    ประดับคริสตัลรอบๆ คริสตัลสี Emerald Mint Green ไซส์ 53 ค่ะ sold
    DW24 เเหวนคริสตัลทรงกลมประดับเพรช รอบๆ สี Rectangular Orange Sapphire ไซส์ 50 sold

PRECIOUS CRYSTAL RING
    ((STYLE MATINA AMANITA))

ทุกวง 400 บาทค่ะ ยกเว้น รหัส DW01
    ลูกค้า ที่ซื้อ 3 วง เเถมฟรีอีก 1วงค๊า

Inspired Ring!

XE552 Turquoise ring นำเข้าจาก Korea เเหวนหยก สี oval ที่กำลังฮิตไปทั่วโลก ตาม style ของ YSL ค่ะ
    ตัวเรือนเเหวนเป็น สีทองหม่นๆ น่ะค่ะ ของใหม่ มีไซส์ 47 , 49 , 50 , 51, 53, 54 พร้อมส่ง
    ขาย 350 บาท

XE553 แหวนดอกไม้ Beige & white Camellia ring (สีเบจ ดำ เเละขาว สำหรับเเหวนดอกไม้ มีกลีบ 2 เเบบค่ะ)
    ทุกวงเป็นของใหม่ค่ะ ตัวเเหวนปรับไซส์ได้ตามขนาดนิ้วค่ะ
    ขายทุกวง ราคาเท่ากัน 290 บาท

เเบบกลีบเล็กๆ

แบบกลีบใหญ่

XE554แหวนดอกกุหลาบสีทอง สวยหรู ใส่ออกมาเเล้วเด่น นิ้วสวยค่ะ ขาย 200 บาท (วงซ้าย) sold
    XE555 เเหวนรูปดอกไม้่ประดับมุกเล็ก ขาย 120 บาท (วงขวา) sold

เเบบคล้ายๆที่ชมพูใส่เลยค่ะ

-------------------------------------------------------------------------------------------------

NEW UPDATE Unique Necklace Style!!!!!

สร้อย HANDMADE ทำเองมาใหม่ วันนี้ 2 เเบบ ค่ะ สวยมากๆ น่ะค่ะ
    1. NK078 se7en ฺblink Jewerly with pearls necklace เส้นนี้รับประกันความชิคค่ะ
    เป็นสร้อยมุก 3 ชั้นประดับด้วยสร้อยเพรช ตัวคริสตัล วิ้งได้ 7 สีค่ะ สวยมากๆ สินค้าใหม่ ค่ะ
    ขาย ที่ 890 บาท ค่ะ ของใหม่ งดต่อน๊า

ในเเสงปกติค่ะ สีมุกจะเป็นสีมุกสีครีมๆ ค่ะ ส่วนตัวคริสตัลอันนี้จะเปลี่ยนสีได้เมื่อเจอแสงค่ะ

ตอนเปิดเฟรชค๊า อาจจะดูมืดนิดๆ น่ะจ้า เเต่ใช้เเสงเพื่อให้เห็นตัวสร้อยคริสตัล ตอนเจอเเสงเปลี่ยนสีได้จ้า

2. NK079 limited Glam pearl necklace เส้นนี้เป็นสร้อยมุก 4 ชั้น ประดับด้วยสร้อยเพรชที่ประดับด้วยมุกค่ะ
    เส้นนี้มีเส้นเดียวเท่านั้นน่ะค่ะ เริ่ดมากๆๆๆๆ ใส่เส้นเดียวจบเลยค่ะ ของใหม่ มี 1 เส้น ค่ะ
    ขาย 1190 บาท ต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ
    sold หมดเเล้วค่ะ ไม่มีมาเพิ่มเเล้วค่ะ

XE554 ต่างหู ดอก DAISY สีขาวประดับมุกที่เกสร ของใหม่ค่ะ มีสีขาว สีเดียวน่ะค่ะ รอบนี้ งานสวยมาก ใส่ออกมาเเล้วน่ารักมากค่ะ
    ขายคู่ล่ะ 100 บาท ขายเเล้วค่ะ

Colorful Handmade necklace for new season
    only one piece left!! grab it before it too late.

HM 041 Shocking Pink Glam with butterfly and diamonds สร้อยคอ Handmade
    สีชมพูโดดเด่นด้วยสีชมพูเปรี้ยวๆ เก๋ๆ ตามเทรนซีซั่นใหม่ น่ะค่ะ
    สินค้าดีไซด์เองน่ะค่ะ รับรองไม่เหมือนใครค่ะ เส้นนี้มีเส้นเดียวค่ะ น่ารักมาก ของใหม่
    ขาย 400 บาท ขายเเล้วค่ะ สินค้าหมด +++

HM 042 Viloleta with glam and pearl drop
    สีสันสดใส อินเทรนตามกระเเส necklace โลก ที่เเต่ล่ะเเบรนด์ก็นำสีสันต่างๆมาลงที่ตัวสร้อยค่ะ
    สินค้า Handmade ดีไซส์เองน่ะค่ะ ไม่เหมือนใครเเน่นอน ขายในนี้ที่เดียวค่ะ
    เส้นนี้ 450 บาท
    ของใหม่

0/5
    -------------------------------------------------------------------------------------------
    >>>>>> NEW INNNN <<<<<<

MT014 เสื้อเเขนกุด สีขาว ไซส์ s / m ประดับมุก เป็นชั้นๆ ตัวนี้ สไตล์คล้ายๆ kloset ค่ัะ
    ใส่กับกางเกงขาสั้นเอวสูง น่ารักมากๆ
    ของใหม่ค่ะ
    ขาย 300 บาท ขายเเล้วค่ะ

MT015 Jersey Blazar ผ้าสีดำ กุ้นขอบด้วยสีขาว ตัวนี้ไซส์ ประมาณ s - m ค๊า ของใหม่่ ทรงน่ารักมาก
    ใกล้หน้าหนาวเเล้ว มีเบลเซอร์ไว้ซักตัวกันหนาวน่ะค่ะ
    ขาย 390 บาท

MT016 เบลเซอร์สีขาว Must have น่ะค่ะ ตัวนี้เป็นผ้าลินิน ผ้าไม่หนาไม่บาง ดาราเซเลบเมืองนอกใส่กันบ่อยมาก
    ใส่ออกมาเเล้วทรงสวย ตรงปกเบลเซอร์ เพิ่มดีเทลเก๋็เเบบ scallop ของใหม่ค่ะ
    ขาย 790 บาท ตัวนี้เเพงหน่อยเเต่งานดีจริงค๊า
    ขายเเล้วค่ะ

XE258 เข็มขัดหนังสีดำ ตอกหมุดทอง งานสวยค่ะ Must have ค๊า winter หมุดๆ กำลังจะกลับมา
    ความยาวทั้งเส้น 40 นิ้วค่ะ เป็นหนังเเท้น่ะค่ะ
    ขาย 220 บาท ขายเเล้วค่ะ

XE259 เข็มขัดหนังสีน้ำตาลคาราเมล ตอกหมุดทอง งานสวยค่ะ Must have มากๆ ค่ะ สีนี้ก็เข้ากับเสื้อผ้าง่าย
    ความยาวทั้งเส้น 40 นิ้วค่ะ เป็นหนังเเท้น่ะค่ะ

ขาย 220 บาท ขายเเล้วค่ะ

OT090 จั้มสูทลายทางขาสั้นผ้าซีทรูลายหัวใจสีดำ สไตล์ topshop ตัวนี้เป็นผ้าเป็นผ้ายืดน่ะค่ะ
    ผ้ายืดได้ตามตัวเลย ค่ะอกไม่เกิน 37 เอวไม่เกิน 31 ใส่ได้จ้า สะโพกฟรี น่ะค่ะ
    ของใหม่ มีมาตัวเดียวค่ะ ใส่ออกมาเเล้วหุ่นดีมากๆ ค่ะ

ขาย 390 บาท

ทรงเเละเเบบคล้ายๆที่ ลินด์ใส่ค๊า

KR881 กระโปรง MAXI Skirt สีดำของใหม่ตัวนี้งานเกาหลีน่ะค่ะ ซื้อมาเเพงมาก เป็นของใหม่น่ะค่ะ
    มีไซส์ s เเละ m ค่ะ เป็นผ้ายืด อย่างดีค่ะ งานคัทติ้ง จะไม่เหมือนยี่ห้อทั่วไปๆ เกรดจะดีกว่า
    Match ไม่ยากน่ะค่ะ ใส่กับเสื้อยืดสีขาวเรียบๆ สร้อยเส้นนึงก็เก๋ไม่เหมือนใครเเล้วค่ะ
    ตัวเป็นกระโปรงทรง ดินสอ ทรงตรงๆ เเบบยาว อ่ะค่ะ ด้านหลังผ่ากลาง กำลังอินเทรนในเมืองนอกมาก

ขาย 600 บาท

ใส่ออกมาเเล้วเเบบนี้ค่ะ

MARY KATE ใส่กระโปรงทรงนี้บ่อยมากค่ะ

ใส่เเบบนี้ก็เก๋มากค่ะ ตามสไตล์ของ ราเชล idol ที่ดังมากในเมกาค่ะ

XE882 เข็มขัดสีเบจ อะไหล่ทอง เส้นนี้ must have น่ะค่ะ เวลาใส่เสื้อผ้าโทนสีเข้มๆ หรือเดรส อะไรประมาณนี้
    ใส่เข็มขัด เส้นนี้ตัดเข้าไป เก๋มากค่ะ สินค้างานดีน่ะค่ะ เป็นของใหม่ค่ะ
    ขาย 220 บาทขายเเล้วค่ะ

XE260 เข็มขัดหนังเเท้สีดำ ตอกหมุด สี่เหลี่ยมใหญ่ เป็นเข็มขัดเอวต่ำ ค่ะ
    งานสวยเช่นกัน ของใหม่ หนังเเท้น่ะค่ะ
    ขาย 240 บาท

XE261 เข็มขัดหนังสี น้ำตาลคาราเมล์ ของใหม่ อะไหล่เงิน ค่ะ เส้นนี้ก็เข้ากับชุดง่ายค่ะ ของใหม่
    ขาย 200 บาท

KR882 Maxi dress เเขนกุดสีดำ เเบบ over maxi + เสื้อคลุมเเขนยาว ผ้าตะข่าย ตัวนี้เป็นงานเกาหลีน่ะค่ะ
    ราคาจะสูงกว่าเเต่งานดีกว่า ผ้าดีมากค่ะ ใส่ออกมาเเล้ว เท๋มากๆ ใส่ไปปารตี้ก็ได้น่ะค่ะ
    ขาย 800 บาท

KR885 เสื้อครอฟตัวสั้นผ้าวิ้งๆ เเบรนด์ เกาหลี ของใหม่ มีสีดำ เเละ ขาว ค่ะ
    ตัวนี้งานสวยมากค่ะ ใส่กับบอดี้คอนเรียบๆ สวยเลยค่ะ ไซส์ s น่ะค่ะ
    ขาย 400 บาท เหลือสีขาวค่ะ ดำขายเเล้ว

สร้อยคอหินสีน้ำเงิน ของใหม่ สร้อยมากค่ะ
    ขาย 290 บาท

สร้อยคอ OVER PEARL CHAIN NECKLACE ของใหม่
    ขาย 390 บาท

สร้อยคอมุกสีครีมรูปหยดน้ำ ประดับ เหรียญเงิน เส้นนี้มุกอย่างดี สวยมากค่ะ ของใหม่
    ขาย 250 บาท

สร้อยคอมุกสีดำ เลเยอร์ไล่ระดับ เส้นนี้ ของใหม่น่ะค่ะ
    ขาย 250 บาท

OT404 High Weist Short Blue กางเกงขาสั้นเอวสูง 4 กระดุม ของใหม่ มีไซส์เดียวไซส์ s สะโพกไม่เกิน 34 นิ้ว
    ขาย 250 บาท ขายเเล้ว

XE578 สร้อยคอ GalmRock สีเงินเเละทอง เส้นนี้น้ำหนักเบา ใส่ง่าย ใส่ออกมาเเล้วดูมีสไตล์มากค่ะ
    เส้นล่ะ 290 บาท ของใหม่ น่ะค่ะ

เเบบสีทองอั้มก็ใส่จ้า

เเบบสีเงิน ก็ใส่ออกมาเเล้วสวยค๊า ใส่กับชุดทำงานก็ ดูไม่มากเกินน่ะค่ะ กำลังสวยค๊า

XE699 แหวน Bambi สไตล์ matina ของใหม่ค่ะ ไม่มีกล่องให้น่ะค่ะ ขาย 430 บาท

XE770 เเหวน 3 วง นี้ ใส่ 3 วง น่ารักมากค่ะ หรือจะซื้อเเยกก็ได้ค่ะ
    หัวใจ 69
    ดอกไม้ 69
    เเหวนเพรช 79

XE547 ต่างหู Daisy ประดับมุกตรงกลาง มี สีขาว เเละสี ดำ ของใหม่ ขาย คู่ ล่ะ 120 บาท เหลือสีขาว

สร้อยคอไข่มุกไล่ระดับ สีมุกนวลๆ ใช้มุกอย่างดีกว่าร้อยเม็ดค๊าเป็นเซต 4 ชั้น ของใหม่น่ะค่ะ
    ขาย 300 บาท ค๊า สวยเเละถูกมากๆๆ น่ะจ้า

ใส่ออกมาเเล้วสวยแบบนี้จ้า

0/5
    MT089 เสื้อ Floral Shirt สไตล์ sretsis make my heart รุ่นนี้ทำมาไซส์เดียวค่ะ เป็นทรงฟรีไซด์
    เสื้อเป็นผ้าอย่างดีกุ้นขอบสีน้ำเงิน blue jeans งานดีมากๆ ค่ะ
    ของใหม่ มี 2 สี โอรส เเละสีครีม
    ขาย 550 บาท(กระโปรงไม่ได้ขายน่ะค่ะ)

เสื้อรุ่นนี้คัทติ้งงานดีน่ะค่ะ พอดีในรูปยับไปนิดอ่ะค่ะ ถ้าเอาไปรีดซักนิดสวยมากมายค๊า

คุณเเอนก็ใส่จ้า ใส่เเล้วน่ารักคุณหนูมากมาก

เสื้อรุ่นนี้คัทติ้งงานดีน่ะค่ะ พอดีในรูปยับไปนิดอ่ะค่ะ ถ้าเอาไปรีดซักนิดสวยมากมายค๊า

ซื้อสร้อยมุก 7 เม็ดเล็กเเบบในภาพ พิเศษเพิ่มเงินเพียง 200 บาท จ้า

JG015 เสื้อเเขนกุดผ้าชีฟองสีครีม style sretsis ตัวนี้ของใหม่เช่นกันค่ะ
    ขาย 350 บาท
    SALE 250 บาท

เสื้อเชิ้ตเเขนยาวผ้า ชีฟอง ผ้าดีค่ะ ใส่เเล้วทรงทิ้งตัว ใส่ออกมาเเล้วดูเพียวขึ้นค่ะ ของใหม่
    ตัวนี้ทำมาฟรีไซส์ค่ะ มีสีขาว เเละ ดำ น้ำเงิน ขาย 390 บาท

SALE 350 บาท

ใส่ออกมาเเล้วประมาณนี้ค่ะ เนื้อชีฟองใส่เเล้วไม่ร้อนเหมาะกับอากาศบ้านเรามากค่ะ

สีขาว

สีดำ

เเละสีน้ำเงินสีเเละเนื้อผ้าจะประมาณนี้ค๊า

ตอนนี้กำลัง hitมากค่ะ ดีไซด์เนอร์เมืองนอก นำผ้าชีฟอง มาดีไซส์ เสื้อผ้าหลายเเบบ โดยเฉพาะ
    เดรสเชิ้ต เเละเสื้อเชิ้ต กำลังนิยมมากๆค่ะ

XE789 เสื้อเชิ้ตชีฟองสีขาว ผ้าดีมาก ใส่เเล้วทรงสวยค่ะ ฟรีไซด์ ของใหม่ ขาย 290 บาท
    มาเพิ่มอีก 3 ตัวค่ะ รอบสุดท้าย

OT092 เดรสกระโปรง ปลายระบายผ้าลายดอก ตัวนี้ลายผ้าสีสันน่ารักมากค่ะ
    ทรงสวยใส่ออกมาเเล้วเด่งสุดๆค่ะ ไซส์ s น่ะค่ะ อกไม่เกิน 35 ด้านหลังของเดรสเป็นสม๊อคยืดได้ตามตัวค่ะ
    ขาย 320 บาท

ขายเเล้วค่ะ

OT093 เดรสสายเดี่ยวลายโบว์สีน้ำเงิน ไซส์ s ตรงช่วงอก ผูกเป็นโบว์ได้ ตัวนี้เป็นผ้า cotton ค่ะ
    เป็นเดรสกระโปรง ใส่ออกมาเเล้วทรงเก๋น่ะค่ะ ชายกระโปรงจะพองๆ หน่อย
    ด้านหลังของเดรสเป็นสม๊อคยืดได้ตามตัวคะ
    ขาย 320 บาท
    SALE 290

TF006 กระโปรงผ้าตาซีหรู สีดำ ซับในอย่างดีค่ะ เป็นทรงพองๆ น่ะค่ะ
    ขอบเอวยางยืด ของใหม่ค่ะ (ตามภาพเป็นสีดำ หากต้องการ สีอื่นๆ เช่น สีครีม หรือขาว สั่งได้ค่ะ)
    ขาย 390 บาท

match ตามนี้ก็เริ่ดค๊า

JG017 เดรสลายทางสีน้ำเงินขาว ตัวนี้สไตล์คล้ายๆ senada คอลเล็กชั่นนี้เลยค่ะ
    ไซด์ m ด้านหลังเป็นสม๊อคยืดได้ตามตัวค่ะ เป็นเดรสกระโปรง น่ารักมากค่ะ
    ขาย 300 บาท ขายเเล้วค่ะ

ทรงเดรสเเบบเดียวกับเเบบนี้เลยจ้า

RH012 Maxi dress ลายทาง ของใหม่ค่ะ ตัวนี้ฟรีไซด์ เทรนกระโปรงยาว กำลังมาเลยค่ะ
    ขาย 390 บาท

TF004 สายเดี่ยวmaxi dress + เสื้อคลุมผ้าตะข่ายสีครีม
    ทั้งชุดนี้ match ได้น่ารักมากค่ะ ใส่ไปเดินชิวๆ ริมทะเลหรือเดินเล่น วันสบายๆ ก็ได้
    น่ารักมากค่ะ ขายทั้งชุด 490 บาท ของใหม่
    SALE 390 บาท

XE787 เข็มขัดหนังเเท้สีน้ำตาล รุ่นนี้เป็นสีน้ำตาลคาราเมล์ ความยาว 75 นิ้ว พันได้ 2 รอบค่ะ ของใหม่ค่ะ
    ขาย 350 บาท

สีเเละเเบบเหมือนที่คุณชมพู่ใส่เลยค่ะ

XE788เข็มขัดโบว์สีครีมอมเทา ของใหม่ ขาย 200 บาท ขายเเล้วค่ะ

0/5

KR001 กระโปรง pleat from cocue เเบรนด์ korea สีดำ ตัวนี้ตรงขอบเอวเป็นยางค่ะ ผ้าพลีตอย่างดี
    เป็นกระโปรงยาว เทรนกำลังมาเลย น่ะค่ะ ตัวนี้ที่ร้านขาย อยู่ 2 พันกว่าเลยค่ะ
    พอดีซื้อมาเเล้วไม่ได้ใส่เลย ขาย 900 บาท

ในรูปทรงจะไม่ค่อยสวยนิดนึง พอดีกระโปรงมันค่อนข้างยับอ่ะค่ะ

TF005 เดรส สีดำ ตรงแขนเป็นเส้นๆ ตัวนี้ใส่ออกมาเเล้วเก๋มากเลย ค่ะ
    น่ารักมาก ของใหม่ ขาย 450 บาท

มาเพิ่มเเบบเดียวกับด้านบน เเต่เป็นสีส้มจ้า ซื้อเดรสพร้อมสร้อยเพิ่มอีก 700 บาท จ้า

RT 043 Floral cotton dress ตัวนี้ของใหม่ค่ะ ฟรีไซส์น่ะค่ะ ตรงช่วงเอวจะยืดได้ค่ะ
    น่ารักมากๆ เลย ค่ะ ใส่เเล้วเปรี้ยวปรี๊ดดดดดดดดดดด
    ขาย 450 บาทsold out

จะมีผ้าเเบบเดียวกันเเต่เป็นจั้มสูท ผูกโบว์ที่เขียน ราคา 350 บาท รหัส PF569
    ลดราคา 250 บาทพร้อมส่ง

เเบบจั้มสูทขาสั้น สายเดี่ยว
    ราคา 350 บาท รหัส PF570
    ลดราคา 250 บาทพร้อมส่ง

TF003 Jumpsuit maxi dress สี green tea เป็นสีเขียวหม่นๆ เเบบไฮโซค่ะ ตัวนี้เป็นจั้มสูท ขายาว
    ผูกโบว์ที่ไหล่ น่ารักมากๆ ค่ะ ด้านหลัง สม๊อคยางยืด คนตัวเล็ก หรืออวบหน่อยก็ใส่ได้ค่ะ
    ตัวนี้ใส่ออกมาเเล้วน่ารักมากกกก น่ะค่ะ เป็นของใหม่ค่ะ
    ขาย 520 บาท (ไม่รวมเข็มขัด) ขายเเล้วค่ะ

เเบบประมาณนี้ค่ะ

KR805 floral short จากร้าน cocue ค่ะ ไซด์ m สะโพกไม่เกิน 36 ใส่ได้ค่ะ
    ผ้าเป็นผ้า denim สกรีนลายดอก น่ะค่ะ น่ารักมากๆๆ มี 2 สี สีอ่อน กับสีเข้ม
    ราคา 1090 บาท ขายโล๊ะ ๆ 650 บาท ของใหม่ ค่ะ

ลดราคา 450 บาทพร้อมส่ง

ใส่เเล้วประมาณ นี้ค่ะ

XE791 จั้มสูทขายาวลายจุดสีดำ ของใหม่ ฟรีไซด์ ค่ะ ตัวนี้ใส่ออกมาเเล้วทรงสวยค่ะ ผ้าดีไม่บางน่ะค่ะ
    ขาย 450 บาท

ลดราคา 350 บาทพร้อมส่ง

CE081 เซลล์ 150 บาทพร้อมส่ง
    เข็มขัดเชือก heidi secret
    เชือกสามารถ นำมา match ได้หลายชุด และ หลายๆ โอกาส ลดราคาไปเลย ค่ะ
    ขาย180 รวมส่งลงทะเบียน (ของใหม่น่ะค่ะ) สินค้า นี้ขอไม่ลดเเล้วน่ะค่ะ งอต่อรองค่ะ

ยาวประมาณ 2 เมตรนิดๆ พันได้ 2 รอบ ใส่กับกางเกงเอาสูงหรือ เดรสเอวต่ำก็น่ารักดีน่ะค่ะ
    คุณชมพู่ใส่ค่ะ

XE788
    เดรสผ้าชีฟองลายดอก ไซด์ s/m ใส่ได้ค่ะ ตัวนี้ตรงช่วงเอวสม๊อค ยืดได้
    Sale ตัวล่ะ 390 บาท

150 บาทพร้อมส่ง

MT090 เสื้อลายทางเเขนยาว ผ้าตะข่ายเเบบนิ่มด้านบน ของใหม่
    ขาย 450 บาท SALE 350 บาท

MT091 เสื้อสีขาว ผ้ายืด ชายประดับดอกไม้ผ้าเเก้ว ของใหม่ ขาย 300 บาท
    SALE 150 บาท

XE790 เสื้อผ้าตะข่าย สีขาว ของใหม่ ฟรีไซด์ ค่ะ ใส่กับเสื้อทับสีเรียบๆ ข้างใน เก๋ไก๋จ้า
    ขาย 290 บาท
    SALE 200 บาท ขายเเล้วค่ะ

RH101 จั้มสูทลายจุดสีฟ้่า ขายาวของใหม่ค่ะ ตัวนี้ไซด์เริ่มประมาณ uk 6-10 น่ะค่ะ
    ตัวนี้น่ารักมากเลย ค่ะ
    ขาย 500 บาท
    (ไม่รวมเข็มขัด)
    ขายเเล้วค่ะ

TF017 Maxi Floral Jumpsuit ของใหม่ตัวนี้เป็นสายเดี่ยว ผูก เชือกที่เเขนจ้า
    น่ารักมากๆเลย ของใหม่ ฟรีไซด์ ค่ะ
    ขาย 400 บาท

SALE 290 บาท
    ขายเเล้วค่ะ

Legging แบรนด์ supermarket ของใหม่ ตัวนี้เป็นงานปักหมุดทั้งตัวค่ะ
    ไซด์ s-m ผ้ายืดได้ ขาย 900 บาท ใส่เเล้วเก๋มากๆ ค่ะ (ตัวนี้เเป้งอรจิราเพิ่งใส่ออกงานที่ Ctw ค๊า)

ประมาณนี้ค่ะ เราก็มีเก็บไว้ใส่ตัวนึง

PD 60 จั้มสูท Maxi สีพื้นผ้ายืดสีดำ ของใหม่ ตัวนี้ด้านหลัง เป็นซิบยาวๆ ถึงกลางหลังค่ะ
    ใส่เเล้วหุ่นดี เซ็กซี่มาก ขาย 650 บาท

PR 002 maxi dress ลายทาง ของใหม่ ตัวนี้ฟรีไซด์ค่ะ
    ใส่เเล้วหุ่นดีมากค่ะ ด้านบนเป็นผ้าซีทรู น่ะค่ะ
    ขาย 690 บาท

PR005 กระโปรง style sretsis ค่ะ ของใหม่น่ะค่ะ

มีสีน้ำเงิน ไซด์ m น่ะค่ะ ตัวกระโปรงเป็นผ้ายืด งานสวยค่ะ
    ขาย 390 บาท

สีน้ำเงิน

0/5

สร้อยคอ Rock Jewery เเบบ คุณพิม ขาย 390 บาท

CW089 black and white pearl glamrock เเบบเดียวกับที่คุณไอริณใส่ค่ะ
    งาน HANDMADE ค่ะทำเองไม่เหมือนใครเเน่นอน สามารถสั่งได้ค่ะ
    มีพร้อมส่ง 3 เส้น ขาย 790 บาท ของใหม่ค่ะ

เส้นนี้ Over Chain Glam Rock มี 2 สีค่ะ สี silver เเละ Black Silver 900 บาท

สร้อยเเบบ คุณน้ำชาค่ะ 890 บาท
    ของจริง สร้อยสีเเละอะไหล่จะสีสดเเละวิ้งสวยกว่าในภาพน่ะค่ะ
    พอดีถ่ายในที่เเสงน้อยภาพเลยสีเพี๊ยนนิดนึงค่ะ

ต่างหูคริสตัล ดาว เเฉก style sretsis ประดับเเบบคริสตัล เพรช สีขาว เเละสีทอง เเบบในภาพ เป็นสีขาว น่ะค่ะ หากต้องการ สีทองก็สั่งได้ค่ะ สินค้างาน handmade น่ะค่ะ ทำเองน่ะค่ะ หาอะไหล่ทำเองค่ะ คู่นี้ เมื่อวันที่ 28 มิ.ย คุณเป้ยก็เพิ่งใส่ออกงานล่าสุดเองค่ะ สวยมากค่ะ ราคา 480 บาท (1 คู่ มี 2 อันค่ะ พอดีถ่ายออกมาเเค่ 1 อัน ต่างหูเป็นเเบบเจาะน่ะค่ะ )

สินค้ามาใหม่ ต่างหู smiley เเบบคุณชมพู่น่ะค่ะ ของใหม่ พร้อมจัดส่ง มี มา 3 คู่เท่านั้นค่ะ น่ารักมากกกกกกก เป็น limited ค่ะ ประดับคริสตัล ทั้งอันน่ะค่ะ สวยมากๆๆๆๆ ราคาคู่ล่ะ 550 บาท ขนาดเเละเเบบไซด์เท่าของคุณชมพู่เลยน่ะค่ะ

SALE รับวันเเม่
    ต่างหู smiley 490 พร้อมส่ง

Pearl diamond glam necklace เเบบชมพู่

สร้อยเส้น นี้ งานทำส่งห้างขายอยู่ 3 พันกว่าบาทค่ะ
    สินค้าเป็นของใหม่น่ะค่ะ งานออร์เดอร์ พอดีทำเกินมาค่ะ LAST PRICE 990 บาท มี 2 สีสีมุกขาวครีมเเละสีดำ ค่ะ

มุกสีครีม

มุกสีดำนิล ค่ะ

เซเลบไฮโซ นิยม ใส่ กัน สร้อย รุ่นนี้กันออกงานเยอะมากค่ะ

สร้อยคอ glam rock งาน made to order
    เเบบใหม่ล่าสุด (glam+diamond)น่ะค่ะ คุณเเอริณ ยุกกะทัต ชอบมาซื้อสร้อยร้านที่อยู่บ่อยๆค่ะ เส้นนี้เค้าก็ซื้อไปจ้า
    ราคา 2900 บาท ขาย 2200 บาท ราคาเฉพาะวันนี้ค่ะ 1190 บาท

เเบบที่ 2 เส้นนี้ก็สวยค่ะ ราคา 1090 บาท

เส้นนี้ก็สวยมากๆ เป็นสร้อยมุก พันรอบด้วยสร้อยเพรช ตอนนี้เพรชมาเเรงมากค่ะ อะไหล่ก็ใกล้จะหมดเต็มทีเเล้วค่ะอย่าพลาดกันน่ะค่ะ เส้นนี้ ราคา 2500 บาท ขาย 2200 บาท
    ขาย 1500 บาท
    ราคาเฉพาะวันนี้ค่ะ 1090 บาท สินค้าใหม่ค่ะ

เส้นนี้ราคา 600 บาท ค่ะ ตัวอะไหล่เป็นสีเงิน ใส่ง่ายค่ะ

เส้นนี้ราคาเท่ากันค่ะ 600 บาท ค่ะ ตัวอะไหล่เป็นสีเงินรมดำ ใส่ง่ายค่ะ

ใส่เเล้วประมาณนี้ค่ะ สวยมากคะ

smiley necklace ของใหม่ ค่ะ น่ารักมากเลย ค่ะ ราคา 700 บาท พร้อมส่งจ้า

เเบบนอกเหนือจากนี้สามารถสั่งจูนทำได้น่ะค่ะ ทำได้หมดค่ะ ตามเเบบนี้เลย ค่ะ เเบบ ที่เเอ๊บใส่ เส้นนี้ สวยค่ะ ใครชอบสั่งทำได้น่ะค่ะ สอบถามราคาทางเมล์น่ะค่ะ

XE008 Black jewerly glamrock เส้นนี้สวยมากๆ น่ะค่ะ เป็นจิวเวอรี่สีนิลประดับด้วยสร้อย Glamrock
    เเบบชิคๆ ค่ะ เส้นนี้ คุณ เป้ย เเละคุณเมย์ ใส่ออกงานด้วยค่ะ ของใหม่
    ขาย 1090 บาท

เเบบคุณพอลล่าก็สั่งทำได้ค่ะ สอบถามราคาทางเมล์ค่ะ

สินค้า line accessories ของเรา handmade ทุกชิ้นน่ะค่ะ
    สินค้าหาก มีปัญหา สามารถส่งซ่อมได้ตลอดค่ะ

PD57 กิ๊บโบว์อันใหญ่ สีดำ อันนี้เเบบ จะคล้ายๆ ของ miu miu เลย ค่ะ
    มีใส่ใน Gossip girls ด้วยน่ะค่ะ น่ารักมากค่ะ ขาย 300 บาท

มีสีเบจครีม ด้วยน่ะค่ะ

สร้อยคอโบว์เพรช + สร้อยมุก ของใหม่ค่ะ เส้นนี้น่ารักมากเลย จ้า ความยาวปรับระดับได้น่ะค่ะ
    ขาย 490 บาท

set สร้อยคอ เพรช น่ะค่ะ ของใหม่ พร้อมถุงผ้ากำม่ะหยี่

set 1 สร้อยคอ พร้อมต่างหู ราคา 890 บาท

SALE 690 บาท

set 2 สร้อยคอ พร้อมต่างหู ราคา 890 บาท

SALE 690 บาท

ข้อมือหนัง คล้ายๆ นาฬิกา ค่ะ ไว้ใส่เล่นๆ เก๋ๆ ขาย 250 บาท
    SALE 190 บาท

Everything in this post are IN STOCKS. No waiting time.

please email juliejune68@hotmail.com
    Last edited by Junique; 10-15-2010 at 12:56 AM.

0/5
    สร้อยคอมุก style sretsis 7 เม็ดค่ะ

มีทั้งเม็ดเล็กเม็ดใหญ่ค่ะ อยากได้เเบบไหน ลองเลือกดูน่ะค่ะ
    (สินค้าไม่ใช่ของ sretsis น่ะค่ะ เป็นงาน handmade ค่ะ)

ทั้ง 2 รูปนี้เป็นรูปเปรียบเทียบเรื่องขนาดน่ะค่ะ เพราะมีคนถามเข้ามาเยอะค่ะ ว่าไซด์ประมาณไหน เท่าไหร่ ลองดูตามภาพน่ะค่ะ

สร้อยมุกเม็ดเล็ก

สร้อยมุกเม็ดใหญ่

รูปด้านบน สร้อยเส้น บน ของ sretsis ค่ะ สร้อย เส้น ล่างเป็นสินค้าเราจ้า ไซด์ใกล้เคียงกันน่ะค่ะ

รูปด้านล่าง สร้อยเส้น ล่างเป็นของ sretsis ค่ะ สร้อนเส้นบนเป็นสินค้าของเราค่ะ ขนาดเท่ากันเลยค่ะ

สร้อยมุก 7 เม็ดเล็ก ไซด์ 12 มิล เเบบ limited มาพร้อมถุงผ้ากำมะหยี่ ไม่ได้กล่องน่ะค่ะ
    สินค้า จัดส่งให้อย่างเรียบร้อยค่ะ งาน handmade ทำเองน่ะค่ะ ไม่ได้รับมาจากใครค่ะ
    ซื้อได้ที่นี้เลยจ้า เลือกเเบบได้ตามชอบเลยน่ะค่ะ ตอนนี้มี ให้เลือกหลายเเบบค่ะ
    ความยาวสร้อย 47 ซม มีสายปรับระดับ / สามารถ ปรับเพิ่มได้ อีก 5-7 ซมค่ะ
    รวมๆ เเล้วก็ประมาณ 52 ซมค่ะ ใส่เเบบยาวสุด หรือถ้าอยากได้ความยาวที่ต้องการ ก็สั่งได้ค่ะ

limited PR1201 (มุก 7 เม็ดเล็ก)เเบบติ่งกีต้าร์ประดับคริสตัลอย่างดี ราคา 350 บาท

limited PR1202 (มุก 7 เม็ดเล็ก)เเบบติ่งหงสประดับคริสตัลอย่างดี ราคา 350 บาท

limited PR1203(มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งม้าประดับคริสตัลอย่างดี ราคา 350 บาท

limited PR1204 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งดาวประดับคริสตัลอย่างดี ราคา 350 บาท

เเบบ รุ่นธรรมดา มุกไซด์เล็กค่ะ ค่ะ ทุกเเบบ 300 บาท

Simply PR1201 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งนางฟ้า tingerbell ค่ะ ราคา 300 บาท สินค้าขายดี

Simply PR1202 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งโบว์ผสมหัวใจ ราคา 300 บาท RECOMMEND!!!เเนะนำค่ะ

Simply PR1203 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งกุญแจ ราคา 300 บาท

Simply PR1204 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งดาวประการัง ราคา 300 บาท

Simply PR1205 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งม้าโยกเล็ก ราคา 300 บาท

Simply PR1206 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งม้าโยกโหญ่ ราคา 300 บาท

Simply PR1207 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งโบว์เล็ก ราคา 300 บาท สินค้าหมดค่ะ

Simply PR1208 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งดอกไม้ ราคา 300 บาท

Simply PR1209 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปร่มค่ะ ราคา 300 บาท

Simply PR1210 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปผีเสื้อค่ะ ราคา 300 บาท RECOMMEND!!!

Simply PR1211 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปหัวใจค่ะ ราคา 300 บาท

Simply PR1212 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปผีเสื้อเเบบ 2 ค่ะ ราคา 300 บาท

Simply PR1213 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปผู้หญิงเต้นระบำค่ะ ราคา 300 บาท RECOMMEND!!!

Simply PR1214 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปตัวโน๊ด ราคา 300 บาท

Simply PR1215 (มุก 7 เม็ดเล็ก) เเบบติ่งรูปเเมว ราคา 300 บาท

คุณ ชมพู่ ใส่ มุกเม็ดเล็กไซด์นี้ค๊า

เเบบเม็ดใหญ่ ไซด์ 20 มิลสามารถเลือกติ่งเเบบด้านบนได้หมดทุกเเบบน่ะค่ะ
    พอดียังถ่ายรูปเเบบต่างๆไว้ไม่ครบค่ะ มุกอย่างดีค่ะ สีเหมือนของจริงเลยค่ะ จะอมชมพูนิดๆ ค่ะ

ถ้าเป็น เม็ดใหญ่ เเบบติ่ง limited + คริสตัล ราคาจะอยู่ที่ 360 บาท น่ะค่ะ
    เม็ดใหญ่ ติ่งเเบบ simply 330 ทุกเเบบค่ะ

Simply PR2001 (มุก 7 เม็ดใหญ่) เเบบติ่งหยดน้ำ330 บาท สินค้าหมดคะ

Simply PR2002 (มุก 7 เม็ดใหญ่) เเบบติ่ง tingerbell ราคา 330 บาท

Simply PR2003 (มุก 7 เม็ดใหญ่) เเบบติ่งเเมว ราคา 330 บาท

Simply PR2004 (มุก 7 เม็ดใหญ่) เเบบติ่งผู้หญิงเต้นระบำค่ะ ราคา 330 บาท

Simply PR2005 (มุก 7 เม็ดใหญ่) เเบบติ่ง Bow เเบบ 2 ค่ะ ราคา 330 บาท

ใส่ออกมาเเบบนี้ค่ะ รูปถ่ายจากสินค้าจริงค่ะ

เเบบอื่นๆ ตาม quote ด้านบน ถ้าสนใจก็สั่งได้น่ะค่ะ

0/5
    เช็กเลขพัสดุได้ที่นี้เลยจ้า
    http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

เเจ้งเลขพัสดุ 1-3 กันยายน 2553

1. คุณมาลินี EH903473301TH
    2. คุณเฟียส EH903476615TH
    3. คุณ สิริพร EH903476615TH
    4. คุณ ปิยธิดา EH903476632TH
    5. คุณ นฤมล EH903476646TH
    6. คุณ มนัสชนก EH903476650TH
    7. คุณ ศิริลักษณ์ RF133551661TH
    8. คุณ รัชฏา RF133551675TH
    9. คุณ อัญชลี RF133551689TH
    10. คุณ สุธาสินี RF133551692TH
    11. คุณ ชัญชนัท RF133551701TH
    12. คุณ ศรีชนก RF133551715TH
    13. คุณ ปนัดดา RF133551729TH
    14. คุณ บี EH649813681TH
    15. คุณ อัฉชราพรรณ EH649813695TH
    16. คุณ ศิริพร EH649813704TH
    17. คุณ กรกมล RF044571620TH
    18. คุณ ภัสรา RF044571633TH
    19. คุณ พันฑิดา RF044571647TH
    20. คุณ สุรพี RF044571655TH
    21. คุณ พีระนันท์ RF044571664TH
    22. คุณ กนกภรณ์ EH833968519TH
    23. คุณ กรพรรณ RE839919459TH
    24. คุณ นภางค์พัฒน์ RE839919462TH

-------- วันเสาร์ที่ 4 อาทิตย์ที่ 5 กันยายน งดส่งค่ะ -----------

เเจ้งเลขพัสดุ วันจันทร์ที่ 6 กันยายน 2553

1. คุณ ชฎิณี RF006061630TH
    2. คุณ บัวไข่ EH833969491TH
    3. คุณ วนิดา EH833969505TH
    4. คุณ รัตติยา EH833969514TH
    5. คุณ เมธิกา EH833969528TH
    6. คุณ ส้ม RE839919989TH
    7. คุณ สุเนตร RE839919992TH
    8. คุณ มณฑลา RE839920001TH
    9. คุณ ธนิตตา RF006061776TH
    10. คุณ รัตนาวลี RF006061780TH
    11. คุณ จิตธนา RF006061793TH
    12. คุณ รัตนาภรณ์ RF006061802TH
    13. คุณ วกัญญา RF006061816TH
    14. คุณ สุวิตา EH649854054TH
    15. คุณ เตย EH649854071TH
    16. คุณ นันธิดา EH649854085TH
    17. คุณ เหมียว EH649854099TH
    18. คุึณ ศิริญญา EH649854108TH
    19. คุณ อารยา RF044592275TH
    20. คุณ เมธิกา RF044592284TH
    21. คุณ ปณิธาน RF044592298TH
    22. คุณ สุจิตรา RF044592307TH
    23. คุณ รุ่งอรุณ RF044592315th
    24. คุณ สุภาวดี RF044592324th
    25. คุณ พิมพ์มาดา RF044592338TH
    26. คุณ นิลพร RF044592341TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันอังคารที่ 7 กันยายน 2553

1. คุณ ณัชณิชา EH833971138TH
    2. คุณ ธนสิษฐ์ EH833971141TH
    3. คุณ วรัญญา RE839921072TH
    4. คุณ ปาณิศา RE839921086TH
    5. คุณ ออยล์ RE839921090TH
    6. คุณ ลักขกร RE839921109TH
    7. คุณ อัญญดา RE839921112TH
    8. คุณ กรองกาญจน์ RE839921126TH

ยังมีพัสดุบางส่วนที่ยังไม่ได้ส่งน่ะค่ะ
    พอดีตอนบ่ายเเถวบ้านฝนตกหนัก เลยไปส่งไม่ทันเดี่ยวส่งให้พรุ่งนี้ค่ะ

เเจ้งเลขพัสดุ วันพุธที่ 8 กันยายน 2553

1. คุณ กิ่งฟ้า EH833826524TH
    2. คุณ โอ EH833826538TH
    3. คุณ สุพพจี EH833826541TH
    4. คุณ เบอร์ดี้ EH833826555TH
    5. คุณ อุดมลักษณ์ RE839909142TH
    6. คุณ นานา RE839909156TH
    7. คุณ พมาสรณ์ RE839909195TH
    8. คุณ ภัทริกา RE839909187TH
    9. คุณ กอล์ฟ RE839909227TH
    10. คุณ ปรีชญา RE839909213TH
    11. คุณ Jiraya RE839909200TH
    12. คุณ เบญจมาศ RE839909160TH
    13. คุณ ระพีพรรณ RE839909173TH
    14. คุณ มธุมาศ EH746821678TH
    15. คุณ โบ EH746821681TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันพฤหัส ที่ 9 กันยายน 2553

1. คุณ โนวี่ EH502938686TH
    2. คุณ เรวดี RF045228889TH
    3. คุณ พิพา RF045228892TH
    4. คุณ วีราณัฐ RF045228901TH
    5. คุณ มินตรา RF045228915TH
    6. คุณ ศศิญา RF045228929TH
    7. คุณ นพรัตน์ RF045228932TH
    8. คุณ เบลล์ RF045228946TH
    9. คุณ พิมลรัตน์ EH649763659TH

ps. เครื่องประดับ เเละ แหวน ขอส่งพรุ่งนี้น่ะค่ะ พอดีกันกระแทกหมดค่ะ เลยไม่ได้จัดส่งวันนี้ค่ะ

เเจ้งเลขพัสดุ วันศุกร์ ที่ 10 กันยายน 2553

1. คุณ จิรพันธ์ RF201214294TH
    2. คุณ รมิตา RF201214303TH
    3. คุณ ภัทรินท์ RF201214317TH
    4. คุณ เบญจมาศ RF201214325TH
    5. คุณ ศิริลักษณ์ EH903620731TH
    6. คุณ ภาณุพงศ์ EH903620745TH
    7. คุณ ศิรัญญา EH903620759TH
    8. คุณ จิรวรรณ RF006063573TH
    9. คุณ ภัสรา RF006063587TH
    10. คุณ Piyawan K. EH903402833TH
    11. คุณ อภินันท์ EH903402847TH
    12. คุณ ปริศนา RF006064579TH

-------- วันเสาร์ที่ 11 อาทิตย์ที่ 12 กันยายน งดส่งค่ะ -----------

เเจ้งเลขพัสดุ วันจันทร์ที่ 13 กันยายน 2553

1. คุณ.นพวรรณ EH903405830TH
    2. คุณ.วิภาวดี EH833895105TH
    3. คุณ. กสมา EH833895122TH
    4. คุณ. กัญจพร EH833895119TH
    5. คุณ. ภัทรานุช EH833895096TH
    6. คุณ. วีรพร RF839900054TH
    7. คุณ. ภัทรลดา RF839900015TH
    8. คุณ. เตย RF201267938TH
    9. คุณ. เบญจมาศ RF201267941TH
    10. คุณ. นิด RF201297955TH
    11. คุณ. กิติยา RF201267969TH
    12. คุณ. กรกมล RF201267972TH
    13. คุณ.วีราณัฐ RF201267986TH
    14. คุณ.นภาศิริ RF201267990TH
    15. คุณ. ปิยรัตน์ RF201268006TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันอังคารที่ 14 กันยายน 2553

1. คุณ.ศิริคุณ RE839900421TH
    2. คุณ. อารีญา RE839900435TH
    3. คุณ. ปรีชญา RE839900449TH
    4. คุณ. ปิยวรรณ RE839900452TH
    5. คุณ. รติมา RE839900466TH
    6. คุณ. สวรรณยา RE839900470TH
    7. คุณ. แก้วตา RE839900483TH
    8. คุณ. อภินันท์ EH903405809TH
    9. คุณ. วรางณา EH903405812TH
    10. คุณ. ยุวดี EH903405826TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันพุธ - พฤหัส 15-16 กันยายน 2553
    1. คุณ. มี่ EH497379810TH
    2. คุณ. ชมพูนุช EH903405905TH
    3. คุณ. Nichapat EH903405914TH
    4. คุณ. ภิญญาพัตร EH903405928TH
    5. คุณ. Kantigul RE839900510TH
    6. คุณ. จิราวรรณ RE839900523TH
    7. คุณ. กันตพร RE839900537TH
    8. คุณ. พิธีรา RE903405931TH
    9. ร้านโฟนเทค EH903411605TH
    10. คุณ.รุ่งอรุณ EH903411614TH
    11. คุณ. ภัครพร RF006066212TH
    12. คุณ. นุชรัตน์ RF006066226TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันศุกร์ที่ 17 กันยายน 2553

1. คุณ. สุภาภรณ์ EH927719311TH
    2. คุณ. ออยล์ EH927719325TH
    3. คุณ. ภัชราภรณ์ RF045247004TH
    4. คุณ. Jiraya RF045247018TH
    5. คุณ จารุณี RF045247021TH
    6. คุณ สุชาดา RF045247035TH
    7. คุณ นันทวัน RF045247049TH
    8. คุณ วดี RF045247052TH
    9. คุณ ภัช RF045247066TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันเสาร์ที่ 18 กันยายน 2553

1. คุณ. กัญญานันท์ RF201646330TH
    2. คุณ. ปณิธาน RF201646343TH
    3. คุณ. NAT RF201646357TH
    4. คุณ. ธิติมา RF201646365TH
    5. คุณ. รัตนาวลี RF201646374TH
    6. คุณ. อาภาภัทร RF201646388TH
    7. คุณ. ปรียานุช RF201646391TH
    8. คุณ กัญจนพร RF201646405TH
    9. คุณ แววระวี EH903698682TH
    10. คุณ. ชมพูนุช RF201646414TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันจันทร์ ที่ 20 กันยายน 2553
    1. คุณ รุ่งอรุณ. RE839901696TH
    2. คุณ วรรสน. RE839901705TH
    3. คุณ พัทธิีราห์. RE839901719TH
    4. คุณ ปริยนันท์. RE839901722TH
    5. คุณ ชญานิศา. RE839901722TH
    6. คุณ ชลิตา. RE839901740TH
    7. คุณ ปิ่นภัทร. RE839901753TH
    8. คุณ ภัสสารา. RE839901767TH
    9. คุณ ธนัญพร RE839901775TH
    10. คุณ ณัฐพร RE839901784TH
    11. คุณ อิ๋ง EI007100909TH
    12. คุณ อัจฉรา EI007100312TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันอังคาร ที่ 21 กันยายน 2553
    1. คุณ chalinee b. EI007228265TH
    2. คุณ อรัญญา. EI007228279TH (ชลบุรี)
    3. คุณ พัชรนันท์. RF201646652TH
    4. คุณ ยุวดี. RF201646666TH
    5. คุณ อัจฉราพรณ์. RF201646670TH
    6. คุณ thitima. RF201646683TH
    7. คุณ บุศรีย์. RF201646697TH
    8. คุณ ปราชญ์ฐิญา. RF201646706TH
    9. คุณ ศุรีภรณ์. RF201646710TH
    10. คุณ กชกร. RF201646723TH
    11. คุณ อวิษา. RF201646737TH
    12. คุณ วีรยุทธ์. RF201646745TH
    13. คุณ จีรวรรณ. RF201646754TH
    14. คุณ ปวีรา RF201646768TH
    15. คุณ ชิสา RF201646771TH
    16. คุณ เมย์ RF201646785TH
    17. คุณ จันทรวิมล RF201646799TH
    18. คุณ อรัญญา RF201646808TH (กระทุ่มเเบน)
    19. คุณ อารมณ์. EH927738050TH
    20. คุณ Keeratiya EH927738063TH
    21. คุณ พรรณวดี EH927738077TH
    22. คุณ พิชนันท์ RF045260938TH
    23. คุณ ปุญญิศา RF045260941TH
    24. คุณ Isana RF045260955TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันพุธ ที่ 22 กันยายน 2553

1. คุณ อัจฉรา RE839902382TH
    2. คุณ ณิชาภัทร RE839902382TH
    3. คุณ ธีระพงศ์ RE839902405TH
    4. คุณ สรรพ RE839902419TH
    5. คุณ อุราภรณ์ RE839902422TH
    6. คุณ เอวิตรา RE839902436TH
    7. คุณ จิตโสภา RE839902453TH
    8. คุณ ศศิธร RE839902440TH
    9. คุณ Patrada RE839902467TH
    10. คุณ ศิริลักษณ์ RE839902475TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันพฤหัส ที่ 23 กันยายน 2553
    1. คุณ รัชฏา RF006067310TH
    2. คุณ สุพรรษา RF006067323TH
    3. คุณ อุทุมพร RF006067337TH
    4. คุณ พัชราภรณ์ RF006067345TH
    5. คุณ ภัสรี RF006067354TH
    6. คุณ alicespring RF006067368TH
    7. คุณ อัญชิสา RF006067371TH
    8. คุณ จิตนภา RF006067385TH
    9. คุณ ลลิตา RF006067399TH ลาดพร้าว
    10. คุณ ปุณณิศา RF006067408TH
    11. คุณ พิมพ์ชนก RF006067411TH
    12. คุณ ศุภวรรณ RF006067425TH
    13. คุณ ปุญญาพร RF006067439TH
    14. คุณ เรวดี RF006067442TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันศุกร์ ที่ 24 กันยายน 2553

1. คุณ ณิชกมล RF201658987TH
    2. คุณ ปรารถนา RF201658995TH
    3. คุณ ธิติมา RF201359007TH
    4. คุณ ธนิกานต์ RF201659015TH
    5. คุณ ปวีรา RF201659024TH
    6. คุณ ธัญญารัตน์ RF201659038TH
    7. คุณ ปิยะรัตน์ RF201659041TH
    8. คุณ เจ RF201659055TH
    9. คุณ ปริยนันท์ RF201659069TH
    10. คุณ วราภรณ์ RF201659072TH
    11. คุณ ปาริฉัตร RF201659086TH
    12. คุณ นวลพร RF201659090TH
    13. คุณ ศิริสันต์ RF201659109TH
    14. คุณ ตุลยวัต RF201659112TH
    15. คุณ ปฐมา RF201659126TH
    16. คุณ สุภชัย RF201659130TH
    17. คุณ ณิชพร RF201659143TH
    18. คุณ บี RF201659157TH
    19. คุณ ชาลิตา RF201659165TH
    20. คุณ รุ่งอรุณ RF201659174TH
    21. คุณ กรพรรณ RF201659188TH
    22. คุณ ฤทัย EH426425913TH
    23. ร้านทอง เฮงเฮง EH426425927TH
    24. คุณ อัจฉราภรณ์ EH426425935TH
    25. คุณ บัวไข่ EH426425944TH
    26. คุณ ปิยะนุช EH502953167TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันอาทิตย์ ที่ 26 กันยายน 2553

1. คุณ ณัฐพล EH426456014TH
    2. คุณ พิชญนันท์ RF006074369TH
    3. คุณ เอวิตรา RF006074372TH (ส่งของตาม)
    4. คุณ พัทธีราห์ RF006074386TH
    5. คุณ กนกภรณ์ RF006074368TH
    6. คุณ ศกุนตลา RF006074409TH
    7. คุณ ศิวพร RF006074412TH
    8. คุณ วิภาวดี RF006074426TH
    9. คุณ วิชชุดา RF006074430TH
    10. คุณ ศิริพรรณ RF006074443TH
    11. คุณ บุษรากรณ์ RF006074457TH
    12. คุณ อัจฉรา RF006074465TH
    13. คุณ ศิวรีย์ RF006074474TH
    14. คุณ ชาลิีนี RF006074488TH
    15. คุณ สุชาลา RF006074491TH
    16. คุณ มิรันตี RF006074505TH
    17. คุณ cute witch EH426456028TH
    18. คุณ มีนา EH426456031TH
    19. คุณ ดรุณวรรณ EH426456045TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันจันทร์ ที่ 27 กันยายน 2553

1. คุณ พัชรนันท์ RF278925256TH
    2. คุณ พิชา RF278925260TH
    3. คุณ อัจฉราพรณ์ RF278925273TH
    4. คุณ ปวีณา RF278925287TH
    5. คุณ พรพิมล RF278925295TH
    6. คุณ ยุพาวรรณ RF278925300TH
    7. คุณ ภคพร RF278925313TH
    8. คุณ Nitipon RF278925327TH
    9. คุณ กัญจนันท์ RF278925335TH
    10. คุณ อรัญญา RF278925344TH
    11. คุณ พัชราภรณ์ EI007001819TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันอังคาร ที่ 28 กันยายน 2553

1. คุณ พิชชาภา RF006075214TH
    2. นพ. พรเอนก RF006075228TH
    3. คุณ แนน RF006075231TH
    4. คุณ ปวีณา RF006075245TH
    5. คุณ พัชริดา RF006075259TH
    6. คุณ เข็ม RF006075262TH
    7. คุณ นุชนารถ RF006075276TH
    8. คุณ นุจรินทร์ RF006075280TH
    9. คุณ ธิดาพร RF006075293TH
    10. คุณ มณสินีย์ RF006075302TH
    11. คุณ ธตินันท์ RF006075316TH
    12. คุณ พัชรี RF006075320TH
    13. คุณ วราจิตร RF006075333TH
    14. คุณ ภคภัทร์ RF006075347TH
    15. คุณ มุก RF006075355TH
    16. คุณ พิชชาภรณ์ EH426458134TH
    17. คุณ อาภาศิริ EH426458148TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันพุธที่ 29 กันยายน 2553
    1. คุณ ชลิตา RF201662156TH
    2. คุณ พนิดา RF201662160TH
    3. คุณ brownie RF201662173TH
    4. คุณ ภัทรกร RF201662187TH
    5. คุณ ปรีชญา RF201662195TH
    6. คุณ กิตติกรณ์ RF201662200TH
    7. คุณ เตย RF201662213TH
    8. คุณ กรพรรณ RF201662227TH
    9. คุณ อัญรัตน์ EH426429481TH
    10. คุณ ชุลีภรณ์ EH426429495TH
    11. คุณ ภัทรินทร์ EH927784862TH
    12. คุณ วนิดา RF296500099TH
    13. คุณ รัชชนก RF296500108TH
    14. คุณ ธันยพร RF296500111TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันพฤหัสที่ 30 กันยายน 2553
    1. คุณ ชุติมา RF201662743TH
    2. คุณ สุธาสินี RF201662757TH
    3. คุณ สาวิตรี RF201662765TH
    4. คุณ ชมพูนุช RF201662774TH คลองหลวง
    5. คุณ เจนิสต้า RF201662788TH
    6. คุณ ปาลิตา RF201662791TH
    7. คุณ FEEBEE RF201662805TH
    8. คุณ ชมพูนุช RF201662814TH เชียงใหม่
    9. คุณ มณฑิชา RF201662828TH
    10. คุณ รุ่งอรุณ EH426430799TH
    11. คุณ ภัทรีย์ EH426430808TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันศุกร์ที่ 1 ตุลาคม 2553
    1. คุณ ทรรศนันท์ EH426464293TH อุดร
    2. คุณ จิรัตฐิกาล RF278972256TH
    3. คุณ ปริศนา RF278972260TH
    4. คุณ อารมณ์ RF278972273TH
    5. คุณ เบญจรัตน์ RF278972287TH
    6. คุณ ภัชริดา RF278972294TH
    7. คุณ เมสินี RF278972306TH
    8. คุณ รุจรินทร์ EH927841896TH
    9. คุณ พัดชา EH927841905TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันเสาร์ที่ 2 ตุลาคม 2553
    1. คุณ ตุลย์วีรา RF278926945TH
    2. คุณ นิชยา RF278926954TH
    3. คุณ ภัทรยา RF278926968TH
    4. คุณ ธิดารัตน์ RF278926971TH
    5. คุณ ช่อฟ้า RF278926985TH
    6. คุณ แอ๊นท์ RF278926999TH
    7. คุณ อรอนงค์ RF278927005TH
    8. คุณ จิตรลดา RF278927019TH
    9. คุณ took_za RF278927022TH
    10. คุณ ศกุลตลา RF278927036TH
    11. คุณ wuttichai EI007248260TH

-------- อาทิตย์ที่ 3 ตุลาคม 2553 งดส่งค่ะ -----------

เเจ้งเลขพัสดุ วันจันทร์ที่ 4 ตุลาคม 2553
    1. คุณ กิ๊ก RF201664320TH
    2. คุณ ณิชพร RF201664333TH
    3. คุณ ณัฐรดา RF201664347TH
    4. คุณ อาภาศรี RF201664355TH
    5. คุณ บุศรินทร์ RF201664364TH
    6. คุณ ณัชชา EH426433945TH
    7. คุณ พิชชาภรณ์ EH426433954TH
    8. คุณ นิตยา RF201664378TH
    9. คุณ นัดดาว RF201664681TH
    10. คุณ ดวงฤดี RF201664395TH
    11. คุณ มิรันตี RF201664404TH
    12. คุณ สุริสา RF201664418TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันพุธที่ 6 ตุลาคม 2553

1. คุณ พิชนารถ RF278973795TH
    2. คุณ ชญานิศา RF278973804TH
    3. คุณ อัญวลี RF278973821TH
    4. คุณ ธนารี RF278973821TH
    5. คุณ กฤตพร RF278973835TH
    6. คุณ พัชรินทร์ RF278973849TH
    7. คุณ กัญรัตน์ RF278973852TH
    8. คุณ pam RF278973866TH
    9. คุณ อมรรัตน์ RF278973870TH
    10. คุณ acare RF278973883TH
    11. คุณ กิ่้งฟ้า RF278973897TH
    12. คุณ ภัทรกร EH426467290TH
    13. คุณ กุ๊ก RF006068139TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันพฤหัสที่ 7 ตุลาคม 2553

1. คุณ ทัดดาว RF278974345TH
    2. คุณ ศรันย์กมล RF278974359TH
    3. คุณ ธนาพร RF278974362TH
    4. คุณ แอม RF278974376TH
    5. คุณ ปู RF278974380TH
    6. คุณ ปวริศา RF278974393TH
    7. คุณ สุธาสินี RF278974402TH
    8. คุณ ปาริชาต RF278974416TH
    9. คุณ นันทิดา RF278974420TH
    10. คุณ สุกัญญา RF278974433TH
    11. คุณ ฉัตรชัย RF278974447TH
    12. คุณ ภัทรารีย์ RF278974455TH
    13. คุณ รัชชนก RF278974464TH
    14. คุณ ธนัญญา EI007116520TH
    15. คุณ สิริกันต์ EI007116533TH ส่งตาม
    16. คุณ ญานิพันธ์ EI007116547TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันศุกร์ที่ 8 ตุลาคม 2553

1. คุณ สีฟ้า RF201666095TH
    2. คุณ ดอริส RF201666100TH
    3. คุณ พรนิภา RF201666113TH
    4. คุณ นรินธร EI007117383THTH
    5. คุณ
    ธันยมัยพร
    RF278977094TH
    6. คุณ วาศิกา RF201666127TH
    7. คุณ อุทุมพร RF201666127TH
    8. คุณ
    ณัฐฐิญา RF201666144TH
    9. คุณ chicstuff RF201666158TH
    10. คุณ ประภัสสร RF201666161TH
    11. คุณ ปุ้ย EH426437409TH
    12. คุณ ภัทรลดา EH426437412TH
    13. คุณ ภัทรรินทร์
    RF006068099TH ส่งตาม

เเจ้งเลขพัสดุ วันอาทิตย์ที่ 10 ตุลาคม 2553
    1. คุณ ขัตติยา RF201666507TH
    2. คุณ อุมาพร RF201666515TH
    3. คุณ วาสนา RF201666524TH
    4. คุณ ณิชกมล RF201666538TH
    5. คุณ กุลธิดา RF201666541TH
    6. คุณ ธิติมา RF201666555TH
    7. คุณ ภัทราพร RF201666569TH
    8. คุณ ทราย RF201666572TH
    9. คุณ สุลาวรรณ RF201666586TH
    10. คุณ รัชชนก RF201666590TH
    11. คุณ ภัทรกร RF201666609TH
    12. คุณ รตินัย RF201666612TH
    13. คุณ วรรณวิไล RF201666626TH
    14. คุณ อภิขณา RF006068054TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันจันทร์ที่ 11 ตุลาคม 2553
    1. คุณ ฐานิตา RF201680384TH
    2. คุณ ปิยรัตน์ RF201680398TH
    3. คุณ อรทัย RF201680407TH
    4. คุณ จีรวรรณ RF201680415TH
    5. คุณ กนกภรณ์ RF201680424TH
    6. คุณ ตาล RF201680438TH
    7. คุณ มินตรา RF201680441TH
    8. คุณ Kuntee RF201680455TH
    9. คุณ Jecita RF201680469TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันอังคารที่ 12 ตุลาคม 2553
    1. คุณ ศริน RF201699045TH
    2. คุณ Suphakan RF201699054TH
    3. คุณ ภานุชนารถ RF201699068TH
    4. คุณ ณิชนันท์ RF201699071TH
    5. คุณโบว์ RF201699085TH
    6. คุณ ศิริลักษณ์ RF201699099TH
    7. คุณ เมสินี RF201699108TH
    8. คุณ ทรงลักษณ์ RF201699111TH
    9. คุณ ปริยาพร RF201699125TH
    10. คุณ อภิษฐา RF201699139TH
    11. คุณ ดนิตา RF201699142TH
    12. คุณ อร RF201699156TH
    13. คุณ มัญชุลา RF201699160TH
    14. คุณ วาสนา EI007157569TH
    15. คุณ อินทนนท์ EI007157572TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันพุธที่ 13 ตุลาคม 2553
    1. คุณ สาธิกา RF133797554TH
    2. คุณ เจ
    RF133797568TH
    3. คุณ อภิขณา RF006068054TH
    4. คุณ Kaithy
    RF133797571TH
    5. คุณ กัญจนพร
    RF133797585TH
    6. คุณ สรีรัตน์ RF006068010TH
    7. คุณ นรินธร RF133797599TH
    8. คุณ วิภาวดี EI007114435TH
    9. คุณ ศุภลักษณ์ EI007114444TH
    10. คุณ สุนีย์ EI007114458TH
    11. คุณ ชนิตา RF133797608TH
    12. คุณ ภัทรศยา RF133797611TH
    13. คุณ ปวีณา RF133797625TH
    14. คุณ ปริยนันท์ RF133797639TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันพฤหัสบดี ที่ 14 ตุลาคม 2553
    1. คุณ พริม EI007187628TH
    2. คุณ จาษุดา EI007187631TH
    3. คุณ Wiripatra EI007187645TH
    4. คุณ พีระวรรณ EI007187659TH
    5. คุณ ภาวิดา RF201225601TH
    6. คุณ สุภาภรณ์ RF201225615TH
    7. คุณ มณียา RF201225629TH
    8. คุณ จิรสุดา RF201225632TH

เเจ้งเลขพัสดุ วันศุกร์ ที่ 15 ตุลาคม 2553

1. คุณ ญาณิพัฒน์ EI007188402TH
    2. คุณ อรัญญา EI007188416TH
    3. คุณ tachamon EI007188420TH
    4. คุณ ผึ้ง EI007188433TH
    5. คุณ ภัสรา RF201225875TH
    6. คุณ ทรงพร RF201225884TH
    7. คุณ ธันยมัยพร RF201225898TH
    8. คุณ กมลรัตน์ RF201225907TH
    9. คุณ แพรว RF201225915TH
    10. คุณ ปาณิศา RF201225924TH
    11. คุณ อาย RF201225938TH
    12. คุณ มนัสนันท์ RF201225941TH
    13. คุณ ศุภานันท์ RF201225955TH
    14. คุณ เกศรินทร์ RF201225969TH
    15. คุณ ปัญฑิตา RF201225972TH
    16. คุณ ภูษณิศา RF201225986TH
    17. คุณ โสภิตา RF201225990TH

ยังมีออร์เดอร์ค้างส่งอีกจำนวนนึงน่ะค่ะ จะรีบส่งให้อีกรอบพรุ่งนี้เเต่เช้า
    ออร์เดอร์สร้อยต่างๆ เเละเสื้อผ้า กำลังเร่งทำสินค้าอยู่คะ ช่วงนี้ออร์เดอร์เข้ามาเยอะมาก เเม่ค้าทำไม่ทันจริงๆ ค่ะ
    เเต่จะเร่งส่งให้ครบเร็วที่สุด
    หากท่านใดตรวจสอบเเ้ล้วไม่พบชื่อโทรมาตามของได้ตลอดน่ะค่ะ
    เผื่อเเม่ค้าอาจจะส่งตกหล่นไปค่ะจริงๆเเล้ว เเม่ค้าความจำไม่ค่อยดีด้วยอ่ะค่ะ

**** ช่วงนี้เเม่ค้าติดงานพิเศษทุกวันน่ะค่ะ อาจจะไม่ได้มาอัพเดทเลขตลอดค่ะ
    หากท่านใดต้องการ TRACK NO รบกวน EMAILมาขอเลขจัดส่งน่ะค่ะ
    สะดวกตอบทาง EMAI 24 HOURS ค่ะ หลังได้รับเมล์จะรีบเเจ้งเลขให้ทันทีจ้า ****

สินค้าในเเต่ล่ะออร์เดอร์จะถูกจัดส่งภายใน 1-3 วันน่ะค่ะ
    เร็วหรือช้า ขึ้นอยู่ว่า สินค้าเป็นงานออร์เดอร์หรือพร้อมส่งเลยน่ะค่ะ
    บางชิ้นพร้อมส่งเลย บางชิ้นอาจจะต้องรอทำประมาณ 1-2 วันค่ะ

ถ้าพร้อมส่งก็จะรีบจัดส่งให้ทันทีหลังโอนเงินค่ะ

หากท่านใดรีบใช้ ต้องการส่ง ems โปรดเเจ้งน่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by Junique; 10-15-2010 at 09:57 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->